ผู้เขียนหัวข้อ: เจ็บจนน้ำตาไหล เมื่อคนที่เรารักต้องไปเป็น "เด็กเสี่ย"  (อ่าน 35471 ครั้ง)

ออฟไลน์ iBatman

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • ...ทำการใหญ่อย่าใจจิ๋ม...
มารอ เช่นกัน...ครับท่าน จขกท.
 :dookdik23:

[...ทำการใหญ่อย่าใจจิ๋ม...]

ออฟไลน์ Whiz

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
รออ่านอยู่เหมือนกันครับ เรื่องเจ็บๆนี่ก็เคยโดนมาเหมือนกัน

ออฟไลน์ ryuki

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
เฮ้อทำไมเรื่องของเจ้าของกระทู้มันเหมือนกับผมเลยอ่ะ
เธอไม่ใช่pr ไม่ใช่โคแต่ไปแอบเป็นเด็กเสี่ย
แล้วผมจับได้ เฮ้อจิตตกอีกแล้ว xxseng1
เมาเหล้าเสียหลัก เมารักเสียคน.
เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือควาย

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
มารอเช่นกันครับ... xxsleep1

ข้าวเหนียวหมูปิ้ง....มาแล้วคราบบบบบบบ jed16

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
มารอเหมื่อนกันคับผม ว่าแต่ .... มาต่อไว ๆ เซ่พี่ xxsard

(อุ๊ย! ลืมตัวนึกว่านักเขียนในสังกัด) ขอโทษนะคับ

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• CLV VIP Member
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
พวกที่มารอนี่คือ พวกที่คืนนี้มิได้ไปไหนชิมิคับ  :dookdik26:

ปล ผมก็หนึ่งในนั้นหละ  xxgumm

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ Night Sniper

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • หน่วยซุ่มยิงราตรี แก๊งค์เกาไข่
วันศุกร์แห่งชาติไม่ไปไหนกันหรอตะเอง

ตีตั๋วมารออ่านละ  :0002

เป็นกำลังใจให้ครับ
จุดเริ่มต้นของจอมยุทธไร้ใจ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,4009.0.html

MSN: NS_CLV@windowslive.com

ออฟไลน์ Pung-Pung

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
คุยกันไปคุยกันมา โฆษณาเยอะจริงๆ โรงหนังโรงนี้  xxsard xxsard

รออ่านอยู่นะครับ

ซะทีเหอะ

ตามนั้น

xxhahaha ขอเอาของพี่ บ มาใช้บ้าง
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
รออ่านด้วยคนฮะ เด๋วซื้อหมูปิ้งนั่งกิน รออ่านเรย

เพ่น้ำนิ่งฮะเอา หมู 10 เหนียว 2   xxhahaha

ออฟไลน์ เฮียหมี บางกรวย ณ. นนทบุรี

• [EX:KRATING]
อืมมมม พิจารณายากเหมือนกันนะเนี่ยว่า เหมาะที่จะนำมาลงในห้องศาลาคนเศร้าหรือป่าว
แต่เมื่อดูพิจารณาจากองค์ประกอบต่างๆ ก็สรุปได้ว่า จากคำเรียกร้องของเพื่อนๆที่มาตีตั๋ว
รออ่านจำนวนมาก และ Desription ต่อท้ายของห้องระบุไว้ว่า ให้สามารถนำเรื่องนอก
เลานจ์มาลงก็ได้ แต่ต้องเป็นเรื่องจริงของเพื่อนสมาชิก จึงขอตัดสินว่า

จัดไป อย่าให้ ช้า

xxsard

ออฟไลน์ N@mning again

• Assistant Manager Director Golden Fish 001
รออ่านด้วยคนฮะ เด๋วซื้อหมูปิ้งนั่งกิน รออ่านเรย

เพ่น้ำนิ่งฮะเอา หมู 10 เหนียว 2   xxhahaha

กินจุ นะเนี่ย.....อิอิ...

หากรักแท้ มีได้แค่เพียงครั้งเดียว  งั้นผมก็คงไม่มีรักแท้แน่ๆ
เพราะสำหรับผม รักแท้มีได้หลายครั้ง แต่...
ในแต่ละครั้งมันจะเกิดขึ้นกับ "คนๆ เดียว" ไม่ใช่กับ

GoFL

ท่าน Tuttu

mod เค้ายอมแล้ว...เย้ :12:

มาต่อด่วนเลยน้า

ออฟไลน์ pbr400r

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
มารอเหมื่อนกันคับผม ว่าแต่ .... มาต่อไว ๆ เซ่พี่ xxsard

(อุ๊ย! ลืมตัวนึกว่านักเขียนในสังกัด) ขอโทษนะคับ

ไม่้เป็นไรพี่เด๋วม๊อบจัดให้  jed1

ออฟไลน์ j-die

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เจ้าชายน้อยแห่งรัตติกาล
 :10: รออยู่นะค๊าบบบบบบบ

ออฟไลน์ koyubi

• ♀♂
เสียรมย์..  ชิ           มาต่อซ๊ากทีเดะฮ๊าๆๆ... jed1 

ต่อมเสือกเรื่องชาวบ้านเรื่มทะงานนน  อิอิ  jed6

ออฟไลน์ dometez

• ชนเผ่าอินคา
รออยู่นะครับท่าน  :dookdik18:

ออฟไลน์ [N]-R0K

• จริงใจกับทุกคน แต่จริงจังกับบางคน
ขอข้าวเหนียว ส้มตำลาว น้ำตกหมูย่าง ตามด้วยแสงโสม คับ

และก็กินรอต่อปาย
ไม่มีค่ำคืนใดที่คงอยู่ตลอดกาล

ออฟไลน์ Peedang

• เลี้ยงงูมีพิษ ดีกว่ามีมิตรทรยศ
โทดทีคับ มาแล้วพอดีวันเสาร์ที่ผ่านมา ไปเที่ยวสังสรรค์กะเพื่อนมาทั้งวัน

ต่อนะคับ จะพยายามกระชับเรื่องไม่ให้ยาวมากเดี๋ยวจะน้ำเยอะ

-พอมาถึงวันนั้นวันที่จัดงานปีใหม่

ต่างคนต่างหล่อกันเต็มที่ เพราะงานนี้ได้ข่าวว่า ทางบริษัทที่เป็น Office สาวเยอะมากแถมสวยเกือบทุกคน

พอมาถึงก็นั่งตามโต๊ะที่ทางบริษัทเค้ากำหนดให้ แล้วก็บังเอิญจิงๆที่ ไอ้โต๊ะของผมนั้นนั่งติดกับโต๊ะของพนง.office

(แค่รู้โต๊ะเท่านั้นหละหื่่นกันเป็นแถว)  แต่จะเป็นโต๊ะยาวนะ ไม่ใช่โต๊ะกลม

พวกผมก็เลยเดินเข้าไปจะไปนั่งกัน เชื่อมั้ย เดินช้านิดเดียว แมร่งแย่งที่นั่่งหันหน้าออกกันไปทางโต๊ะของ Offiice กันหมดเลย

แต่ตอนนั้นพวกสาวๆ เขายังไม่มากัน ส่วนผมกับเพื่อนบางคนแมร่งเซ็งครับนั่งหันหลัง จะขอแลกก็ไม่ให้ มันบอกที่แพงโว้ย เท่าไรก็ไม่ขาย (แสรด)

และพอประมาณ 3 ทุ่มก่าๆ พวกเราก็นั่งกินกันอย่าง อร่อย อืมไม่สิ อย่างเมาครับ เพราะ มีพี่สิงห์เขาเสริฟไม่อั้น เหล้าก็มีนะแต่แป๊บเดียวหมด

ก็นั่งกินกันอยู่ สักพักไอ้พวกเพื่อนตัวดีที่นั่งหันหน้าออก แมร่งนิ่งครับ

เราก็คิดเฮ้ย พวกมันเป็นไรกันวะ ทำไมอยู่ดีๆ มันนั่งเก๊กหล่อ มีมาดขึ้นมาทันที

สักพักมีคนนึงอุทานออกมาครับ ..... โห สวยเ..ี้ย  / x โคตร  บางคนยังค้างอยู่คับ เหมือนแมร่งโดนมนต์ดำอะไรเข้าไปสักอย่าง xxhaha

เราก็เฮ้ย จิงดิ  เลยแกล้งหันไปแว้บนึง

หืมมม.. นี่มันจ้างนางฟ้ามาเป็นพนง.Office  เลยหรอวะเนี่ย  (สงสัยเอามาดักล/ค ที่มาติดต่อ ผมคิดนะสงสัยเสร็จทุกราย)

บางคนก็ไม่ถึงกับสวยนะ แต่X อ่ะ ไม่สวยก็มีนะแต่น้อยครับ บางคนไม่สวยแต่เปิดหน้าเว้าหลัง แถมมีสักเอวอีก x ขึ้นมาทันที เฮ้ออออ

และแล้ว เพื่อนผมคนนึงในโต๊ะ มันพูดขึ้นมา

อ้าว ..  Y เป็นไงมั่ง บายดีหรอ (Y คนนี้แหละคับที่จะกล่าวถึง)

y- อ้าว ก เป็นไงนั่งโต๊ะนี้หรอ  สบายดีล่ะสิ  ไม่เห็นเข้าไปหาแฟนเลยนะเดี๋ยวนี้   (เพื่่อนผมไอ้ ก แฟนมันอยู่ Office เดียวกับ Y คับ)

ก- โห สวยขึ้นเป็นกองเลยนะ ปลดปล่อยล่ะสิวันนี้

Y- เดี๋ยวมาหานะ แป๊บนึง ไปเม้าท์กันที่โต๊ะก่อน

ก- โอเค เดี๋ยวค่อยคุยกัน

ํY- จ้ะ

เท่านั้นแหละคับ พอ Y เดินไป ทุกคนเลย ย้ำคับ ทุกคน แมร่งรุมทึ้งไอ่ ก. เพื่อนผมกันใหญ่เลย xxgumm

เฮ้ย ก. เดี๋ยวถ้า Y มา อย่าลืมเรียกนะ พวกกรูจะขอถ่ายรูปหน่อย

ก- อืมม ได้ ถ้ามานะ

ปล. วันนั้น Y มัดผมรวบ ใส่เสื้อกล้าม ทับด้วยเสื้อบางอีกตัว กางเกงขาสั้น โชว์ความขาวของผิวที่สะท้อนแสบตา..

เดี่ยวมาต่อนะคับ วันนี้แหละ ขอพักแป๊บ

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
มาต่อไว ๆ ด้วยนะพี่ แค่นั้นแหละ

ออฟไลน์ Peedang

• เลี้ยงงูมีพิษ ดีกว่ามีมิตรทรยศ
นอกเรื่องนิดคับ

วันก่อนผมผ่านร้าน ไม้โท ตรงพระราม3 นี่มันเป็นอะไรกับไม้เอกป่าวคับ

เห็นชื่อมันเหมือนเป็นญาติกันเลยอ่ะ

พวกพี่ๆที่ช่ำชองกันพอรู้ไหมเอ่ย