ผู้เขียนหัวข้อ: เจ็บจนน้ำตาไหล เมื่อคนที่เรารักต้องไปเป็น "เด็กเสี่ย"  (อ่าน 35102 ครั้ง)

ออฟไลน์ jiwa

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ใช่ว่าไม่รัก
เศร้าครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ และอาจจะมีอีกหลายคนในตอนนี้ <จะรวมตรูด้วยหรือป่าววะ>

ออฟไลน์ whisky in the jar

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ผมก็กำลังเจอเหตุการณ์เดียวกะพี่เลยคับ

กิีกที่ผมรักมากเลิกกับแฟน

แล้วไปเป็นนกน้อยในกรงทองของนักธุรกิจคนนึง

ปล.ไม่รวยบ้างก็แล้วไป...หึๆ

xxmsn-cry

ออฟไลน์ salacidre (Mode:พร้อมลั้ลลา)

ขอบคุณมากครับ ที่เล่าแบ่งปันประสบการณ์ และขอบคุณ ท่านข้างบนที่ขุด เรื่องนี้มา เศร้ามากครับ แต่ก็ขอยินดีที่ จขกท ผ่านเรื่องนี้มาได้ และพร้อมจะเผชิญ ความโหดร้ายที่รออยู่ข้างหน้าอีก
ผมว่าทุกคนที่อยู่วนเวียนในสังคมแบบนี้ ต้องเจอมาแล้วทั้งนั้นความเจ็บปวด ปวดแล้วปวดเล่า ปวดซ้ำเจ็บซาก แต่ทุกคนก็ยังแสวงหาสิ่งนี้อยู่
สรุปแล้ว เสียกันทุกฝ่ายนั่นแหละ และเราเล่นเป็นตัวละครตัวไหน เฮ้อเศร้าอ่ะ
....If I die tomorrow I'd be allright Because I believe That after we're gone The spirit carries on......... by Dream Theater

ออฟไลน์ whisky in the jar

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ขอบคุณมากครับ ที่เล่าแบ่งปันประสบการณ์ และขอบคุณ ท่านข้างบนที่ขุด เรื่องนี้มา เศร้ามากครับ แต่ก็ขอยินดีที่ จขกท ผ่านเรื่องนี้มาได้ และพร้อมจะเผชิญ ความโหดร้ายที่รออยู่ข้างหน้าอีก
ผมว่าทุกคนที่อยู่วนเวียนในสังคมแบบนี้ ต้องเจอมาแล้วทั้งนั้นความเจ็บปวด ปวดแล้วปวดเล่า ปวดซ้ำเจ็บซาก แต่ทุกคนก็ยังแสวงหาสิ่งนี้อยู่
สรุปแล้ว เสียกันทุกฝ่ายนั่นแหละ และเราเล่นเป็นตัวละครตัวไหน เฮ้อเศร้าอ่ะ

แบบว่าเคยเห็นผ่านๆในเว็บมานานแต่ไม่เคยอ่านไงคับ

พอมาเจอกะตัวเองเลยมาอ่าน

สรุปคือเรื่องของพี่เค้าเศร้ากว่าของผมเยอะคับ

:10:

ออฟไลน์ devil pink

• เค้าเรียกผมว่า...เทพ...จรัญ
อ่านสนุกมากคับ ขอบคุณที่แบ่งปัน ให้ข้อคิดและแง่คิดหลายๆ อย่างมากคับ
เทพจรัญ ณ ฝั่งธน

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
อยู่แบบเจ็บๆ แบบคนเป็น "น้อย"   :yoexp51
ผมก็เป็นครับ แต่จะเลิกเป็นแระหล่ะ หาทางที่ดีสำหรับตัวเองดีกว่าครับ  :yoexp52
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o