ผู้เขียนหัวข้อ: เจ็บจนน้ำตาไหล เมื่อคนที่เรารักต้องไปเป็น "เด็กเสี่ย"  (อ่าน 35133 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peedang

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เลี้ยงงูมีพิษ ดีกว่ามีมิตรทรยศ
ต่อคับ

พอนั่งกินกันไปสักพัก  ก็ได้เวลาแระ
ไอ่ ก.เพื่อนผมมันก็เรียก

ก- เพื่อนอยากถ่ายรูปด้วยน่ะ
Y- ได้ๆ แล้วก็ลุกขึ้นจากเก้าอี้

เท่านั้นแหละ  แต่ละคนเสริมหล่อกันใหญ่ 

Y เดินเข้ามาใกล้ๆ แล้ว เธอเป็นคนที่น่ารักมากคับ  ตา จมูก ปาก ผิวขาว โดนใจจิงๆ

Y เดินมาคุยกับ ก. เรื่องไรไม่รู้ แล้วก็บอก ไหนๆ ใครจะขอถ่ายรูป
ก.  บอกไปว่า ทั้งโต๊ะ jed14

Y ทำท่าตกใจ หาทั้งโต๊ะ  แต่ก็บอก ได้ๆไม่เป็นไร จากนั้นเธอโดนคนนั้นประกบถ่ายรูปไปเรื่อย
(ลืมบอกไป ทั้งโต๊ะเหลือกล้องที่ผมตัวเดียว นอกนั้นโดนยืมไปหมด)

ทีนี้ผมก็เลยต้องเป็นตากล้ง ไอ้พวกนั้นถ่ายกันมันเลยคับ ช่วงนั้นไม่มีใครมีน้ำใจเล้ย ว่าจะถ่ายให้เราบ้าง

พอถ่ายกันหมดแระ เราก็บอกขอด้วยคับ ไอ้ ก. เสนอตัวมาเดี๋ยวกูถ่ายให้

เชื่อมะใจเต้นแรงมากคับ หน้าเกือบชนกัน กลิ่นน้ำหอมฟุ้งเข้าจมูก (โรคจิตไงก็ไม่รู้)

พอถ่ายเสร็จ ผมก็หันหน้ามา บอกไป ขอบคุณคับ
ส่วน Y ยิ้มแล้วบอกไม่เป็นไรค่ะ  แล้วก็เดินกลับไปที่โต๊ะ

(แต่ละคนดูมีความสุขจิงๆ ที่ได้ถ่ายรูป ส่วนผม สุขมากกกก)

ส่วนเราก็นั่งดริ๊งกันต่อ สักพักมีดนตรีขึ้น และมีวงขึ้นร้องเพลง หันมาอีกทีแต่ละคนไม่นั่งแล้วคับ

ลุกขึ้นยืนเต้นกันใหญ่ ส่วนพวกเราที่เหลือก็ Move ย้ายกันไปนั่งแถวหลังๆ ไม่อยากเต้น เริ่มมึน ตึงนิดๆ

ผมหันไปทางโต๊ะของ Y ทั้งเธอและเพื่อนเธอก็ลุกยืน เต้นกันแล้วเหมือนกัน

ทีนี้เริ่มไม่เป็นที่เป็นทางและ นัว มั่วกันใหญ่  โดยเฉพาะโต๊ะของ Y

ผมคิดในใจ เฮ้ย  มะกี้คนมันไม่เยอะขนาดนี้นี่หว่า โดยเฉพาะผู้ชายคับ มาชนแก้วมาเต้นด้วยเต็มเลย
(เร็วโคตรแต่ละคน)

ส่วนผมและเพื่อนที่ไม่ได้เต้น ก็นั่งดริ๊งกัน ตามประสาคนชรา เส้นสายไม่ค่อยดี (พอดีมีเด็กเดินมาแซว ว่าเป็นบ้านพักคนชรานั่งกัน)

ผมก็นั่งกินสักพัก หันไปทางกลุ่มของ Y กำเดาจะไหลกัน เพราะเพื่อนเธอแต่ละคน เต้น X เซ็กซี่ดีจิงๆ บางคนนี่ล้นออกมามากเลยคับ    ว่าแต่ Y ไม่อยู่โต๊ะนี่หว่า

คิดในใจไปไหนวะ สักพักเธอเดินกลับมา พร้อมขวดไวน์

เราก็โห .. กินไวน์ด้วย ไฮโซอ่ะ

Y ก็เทกินกับเพื่อนอย่างสนุกสนาน และสักพัก ผมก็มองไปเห็นว่า เธอกำลังเดินถือแก้วแล้วตรงมาทางนี้

คิดในใจ เอาแร้วจะเดินมาหาใครหว่า มาหา ก. ป่าววะ

Y เดินมาหยุดที่ผม แล้วมือก็จับที่ไหล่ของ ก. (ผมกับมันนั่งริมกัน 2 คน)
พร้อมกับยื่นแก้วไวน์มา ไอ้เราก็กำลังจะหยิบแก้วเราไปชน

Y-  ไม่ได้ให้ชน ให้ชิม  ( ใครจะไปรู้ฟะ)  แล้วก็คุยไรไม่รู้กับ ก.  สักพัก Y หันมา

Y- คืนได้แล้ว ชิมนานเชียว ( เฮ้ย ไรวะเนี่ย  สดจิงๆ)  ลืมไป รสชาดไวน์นี่บาดคอผมจิงๆ

แล้วก็เดินกลับไป   ส่วนผมก็งง คิดในใจ ยื่นแก้วมาให้อย่างนี้ มีใจกะกรูป่าววะเนี่ย 

ไอ่ ก. ก็พูดขึ้นมา อืมม มันชักจะยังไงๆ แล้วนะเนี่ย  แต่ทำไมไม่ให้กรูกินบ้างวะ (อ้าว นี่มรึงอิจฉาเรื่องไวน์ใช่มั้ย)

สักพักผมหันไปมอง แต่เชื่อมั้ย ไม่ได้เข้าข้างตัวเองนะ ผมกับ Y หันมามองสบตากัน เป็นระยะๆ เหมือนแอบเหล่กันน่ะ

( ผมไม่หล่อ แต่มีเสน่ห์ อิอิ ไอ้พวกเพื่อนผมที่สนิท และ เรียนมาด้วยกันมันจะรู้ ว่าผมมักจะถูกชะตากับ ผู้หญิงที่โดดเด่นในกลุ่ม ตอนเรียนเคยมี X กับดาวมหาลัย ลืมไม่ลงเลยคับ เพราะโดนกินน้ำจนหยดสุดท้าย ผมรู้พี่ๆในนี้ก็ต้องมี แต่ผมมันแค่ครั้งเดียวเองอ่ะ ทุกวันนี้ก็คุยอยู่นะ นานๆที อย่าโกดเก๊าน้า กลัวมีคนหมั่นไส้ เล่าสู่กันฟังเฉยๆ ) :8:

และแล้วงานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา งานใกล้จะเลิก พวกผมก็ปลิ้นกันแระ

ผมก็ลืมไม่ได้หันไปมอง Y นานแระ พอคิดได้หันเลยหันไปมอง เจรส หายกันไปเกือบหมดเลย

โดยเฉพาะ Y หายไปแว้วคับ คิดในใจ โมโห แมร่งยังไม่ได้ขอเบอร์เลย ไปซะแระ

แต่หันมามองหน้า ก. แล้วคิดในใจ กรูยังมีเพื่อนเลิฟ อยู่นี่หว่า เลยคิดว่าจะให้มันขอเบอร์ให้วันพรุ่งนี้ jed15

--เดี๋ยวมาต่อนะคับ

ปล.ถ้าอ่านแล้วมีข้อติติงบอกได้น้า เพราะบางที เล่าไป พิมไป นึกไป เบลอๆเหมือนกัน แต่จะย่อให้เยอะที่สุด
ตอนหน้ามีทีเด็ดคับ และก็ จุดไคลแม็กซ์ ของเรื่องนี้

ออฟไลน์ starbucks

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
มาลงทะเบียนนั่งรอครับ :dookdik3: :dookdik3:

ออฟไลน์ Lovely Devil :)

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • InnocenT !!
นอกเรื่องนิดคับ

วันก่อนผมผ่านร้าน ไม้โท ตรงพระราม3 นี่มันเป็นอะไรกับไม้เอกป่าวคับ

เห็นชื่อมันเหมือนเป็นญาติกันเลยอ่ะ

พวกพี่ๆที่ช่ำชองกันพอรู้ไหมเอ่ย

ไม่รู้ว่าญาติรึป่าว...    แต่อนาคต เพ่อยากเปิดร้านใหม่อ่ะ...  ชื่อร้าน....   ไม้ ไต่ จู๊

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เลี้ยงงูมีพิษ ดีกว่ามีมิตรทรยศ
อ้างถึง
มารอเหมื่อนกันคับผม ว่าแต่ .... มาต่อไว ๆ เซ่พี่

(อุ๊ย! ลืมตัวนึกว่านักเขียนในสังกัด) ขอโทษนะคับ

ไม่เป็นไรคับ ผมไม่ถือคับพี่ ยังไงก็คิดซะว่าแซวเล่นกัน หนุกดี

ถึงจะไม่เคยเที่ยวกับแก๊งค์ล่าโค เหมือนพวกพี่ แต่ผมก็รู้สึกดีคับ เวลาเข้ามาบอร์ดนี้

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ขอเมนต์นิดนึงนะครับ คือ ถ้าไม่ได้อ่านหัวเรื่องเนี่ย จะแซวซะหน่อย ลืมไปว่าสุดท้ายมันเศร้านี่หว่า

ชอบความรู้สึกแบบนี้อ่ะครับ คือแบบแอบชอบเค้าแล้วเค้าเดินมาเหมือนมีใจ

ความรู้สึกของเค้าเป็นอย่างไรไม่รู้ แต่ความรู้สึกของเราเนี่ย โคตรมีความสุขเลยครับ

:dookdik24: :dookdik24:

ต่อด่วนเลยครับ

แซวได้ ไม่ว่ากัน มันก็ดีนะคับ เพราะว่ามันอาจจะดีขึ้นก็ได้

เพราะเหตุการณ์มันยังผ่านมาไม่นานนี้เอง

คนเราเวลาอกหัก รักคุด และฟังเพลงช้า ทำไมมันโดน มันกินใจทุกเพลงก็ไม่รู้

โคตรเพราะ มีความหมายจิงๆ

xxsadsard xxmsn-cry

Acc Gen 7

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เพื่อเปนการเพิ่มอรรถรสในการรับชมภาพยนตร์เรื่องนี้   

จากที่ท่าน จขกท.  บรรยายน้อง Y + ผองเพื่อน ในวันงาน

ผมขออนุญาติ จขกท.  จินตนาการ

น้อง Y  เปน  วีเจ วุ้นเส้น ก็แร้วกัน ( อิอิ )   jed19

มาต่ออย่างด่วนเรยคับ  .. รออยู่   xxsard

Acc Gen 7

ขอเมนต์นิดนึงนะครับ คือ ถ้าไม่ได้อ่านหัวเรื่องเนี่ย จะแซวซะหน่อย ลืมไปว่าสุดท้ายมันเศร้านี่หว่า

ชอบความรู้สึกแบบนี้อ่ะครับ คือแบบแอบชอบเค้าแล้วเค้าเดินมาเหมือนมีใจ

ความรู้สึกของเค้าเป็นอย่างไรไม่รู้ แต่ความรู้สึกของเราเนี่ย โคตรมีความสุขเลยครับ

:dookdik24: :dookdik24:

ต่อด่วนเลยครับ

เหนด้วยอย่างรุนแรงคับ  xxwallbash

ออฟไลน์ stranger®

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ก็โอเคนะครับ...รายละเอียดกำลังดีไม่มากไม่น้อย...ก็แบบนี้ไปเรื่อยๆนะครับ... :dookdik23:
คืนนี้กูจะยัดเยียดความเป็นผัวให้กลับมึง(เสียงเหนื่อๆพร้อมกับเอามือลูปหัว)!!!

kob.kt

แล้วเมื่อไร จขกท จะมาต่อละครับ ชักนาน แต่ไม่เป็นไร ปูเสื่อนอนรอ อ่านต่อ สบายๆ  xxsleep1

Mozillaz

ชื่อเหมือนเค้าเลยอ่ะ  Y.  :dookdik24:  xxshy

อ้างถึง
ชื่อเหมือนเค้าเลยอ่ะ  Y.  dookdik24 

คนละ Y คับ แต่ผมไม่รู้ใครสวยกว่ากันน้า 

ว่าแต่ผมยังอ่านเรื่่องคุณกับพี่ 3 ไม่จบเลย มาอีกทีหายแระ

ยังรักกานอยู่ใช่มั้ย  อิอิอิ :6:

Mozillaz

คนละ Y คับ แต่ผมไม่รู้ใครสวยกว่ากันน้า 

ว่าแต่ผมยังอ่านเรื่่องคุณกับพี่ 3 ไม่จบเลย มาอีกทีหายแระ

ยังรักกานอยู่ใช่มั้ย  อิอิอิ :6:

เก๊าม่ะสวย  อิอิ  เรื่องลบไปแระค่ะ

เลิกกันแล้ว  สบายใจสุดๆๆตอนนี้

อ้างถึง
เก๊าม่ะสวย  อิอิ  เรื่องลบไปแระค่ะ

เลิกกันแล้ว  สบายใจสุดๆๆตอนนี้

อ้าว..โทดทีนะคับที่ถาม  ยังไงก็เดี๋ยวมีใหม่เชื่อผมสิ

ไม่สวยแต่ X ใช่ม้ะ .. :8:

ออฟไลน์ ออดี้ เอสหก(สถานะ:โดนทิ้ง)

• ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มีเยอะ
F5 ตรูลาโลกไปแระ

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• Most Value Player
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
ไร้วี่แววของทั่นเจ้าของกระทู้เลยนะเนี่ย  jed14

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ เฮียหมี บางกรวย ณ. นนทบุรี

• [EX:KRATING]
F5 ตรูลาโลกไปแระ

^
^
^
^

xxhaha

ของเค๊าก็ลาโลกไป 2 ตัว ตั้งแต่ติด ศาลาคาเศร้านี่แหละ
คิดถึงเจงๆ ไม่ได้เจอนานแล้ว  เดี๋ยวมีตติ้งเจอกันนะครับ

-ต่อคับ

และพอมาอีกวันนึง วันต่อมาเลยแหระ ไม่ปล่อยให้เสียเวลา

ผมก็มาทำงาน และก็คุยกับ เพื่อน ก. ว่า

เฮ้ย ก. มีเรื่องรบกวนว่ะ

ก. หันหน้ามาด้วยความมึนๆ เนื่องจาก แอลกอฮอลล์ ยังสะสมอยู่ในตัวจำนวนมาก
ก.- ว่าไงมรึง มีอะไรแต่เช้า 

ผม – ก็ว่าจะขอเบอร์ น้อง Y. อ่ะ แล้วก็ให้มรึงขอให้ด้วย ว่าแต่มรึงพอรู้มั้ย ว่าตัวของ Y เนี่ย มีแฟนยังวะ

ก. กรูก็ไม่รู้นะ เพราะเวลากรูไปรับแฟนกรูที่ Office ก็ไม่เคยเห็นมันกลับกับใครนี่

แต่เห็นเค้าพูดกันว่า แฟนคลับมันเยอะอยู่นา  ( มันหมายถึงหนุ่มๆมากิ๊กกะมันเยอะอ่ะ)

ผม-  ไม่เป็นไรช่างมัน กรูไม่สน

ก.-  แล้วมรึงจะถามทำหอกอะไรไม่ทราบ สรุปจะเอาใช่มั้ย xxgossip

ผม.- อืม

เท่านั้นแหละ เพื่อน ก. หยิบโทรศัพท์ โทรหาแฟนมันทันที แล้วก็เล่าเรื่องราวให้ฟัง แล้วมันก็หันมาบอกว่า

Y. อยู่แถวนั้นพอดี เดี๋ยวขอให้เลย ( ในใจตอนนั้น ตื่นเต้นมาก) 

แล้ว ก. ก็หันมาบอกผมว่า ได้แว้ววว  แต่ Y. มันบอกว่าให้คุยขำๆ นะ

ผมก็บอก เออ.. ขำก็ขำวะ ดีกว่าไม่ได้คุย  ไม่ลองไม่รู้

แร้ววันนั้น ผมก็ได้เบอร์เค้ามาเรียบร้อย  ..และพอตกกลางคืนอีกวันนึงก็โทรหา

.....
คืนนั้นเราก็โทรคุยกัน ประมาณ 2 ชั่วโมงพอจะได้ เนื่องจากเธอจะนอน
Y  กับผม ก็คุยกันตามประสา คนจีบกันใหม่ๆ   (คนเราเวลาจีบกันใหม่ๆนี่ มีเรื่องคุยเยอะเนอะ  กินข้าวยัง  กลับกี่โมง  ชอบเที่ยวไหน  วู้ว ไปเรื่อยๆ) :0002

และผมก็เข้าเรื่องถามเธอว่า  ตอนนี้มีแฟนยัง

Y บอกว่า  ไม่มีค่ะ (สูตรสำเร็จ) แต่ก็มีเข้าคุยบ้าง

ผมก็บอกกลับไปว่า  จิงดิ สวยอย่างนี้เนี่ยนะไม่มีแฟน   

Y  บอกว่ามีอยู่ แต่เพิ่งเลิกกันไปสักพัก  พอดีเค้าเป็นคนที่คิดมาก คิดเล็ก คิดน้อย  ประมาณว่าหึงมากไปน่ะ

เราก็นั่งฟังไปเรื่อย  แต่ฮาร์ดดิสในสมองนี่กำลังเก็บข้อมูลอยู่

.....
และก็คุยกันไปประมาณ 2 อาทิตย์ได้   ก็มีนัดกันออกมาทานข้าวบ้าง  และก็จำได้ว่าวันนั้น เป็นวันปีใหม่พอดีเป๊ะ

เราโทรคุยตั้งแต่เช้า ผมก็ถามว่าวันนี้จะไป Count Down ที่ไหน

Y- วันนี้ว่าจะไปกับกลุ่มเพื่อน ไปที่ผับ......

ผมก็บอก อืมม.. โอเค  เที่ยวให้สนุกแร้วกัน เต็มที่ ปีใหม่แล้วลืมๆเรื่องไม่ดีไปซะ จะได้เจอเรื่องดีๆบ้าง

Y-  ค่ะ  แร้วนี่ไม่ไปไหนเหรอ 

ผม-  ก็ว่าจะไปกับเพื่อนน่ะ นัดกันไว้แล้วเหมือนกัน (ในใจคิด จะชวนกรูมั้ยวะ เหมือนกับต่างคนต่างแทงกั๊กกันอยู่ไม่กล้าเอ่ยปาก  แต่ผมก็คิดนะว่า Y เค้าคงไปกับบรรดาแฟนคลับเค้าไม่คนใดก็คนนึงแหละ)

และแล้วพอตกบ่าย ตัวผมเนี่ยดันซวยคับ อยู่ดีๆ ไข้ขึ้นซะงั้น  มาเป็นไข้อะไรวันนี้ก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน

แล้วผมก็โทรไปบอกเพื่อนว่า วันนี้อาจจะไม่ไป ดูอีกทีนะ ไข้ดันขึ้นว่ะ

เพื่อนผมบอกเออได้  สรุปว่ามรึงป๊อด ปีใหม่อยู่บ้าน... (ซะงั้น)   :dookdik22:

ผมบอกไปว่าเดี๋ยวโทรบอกอีกทีแล้วกัน  และหันมาดูโทรศัพท์อีกที ปรากฏว่ามีสายซ้อนมาแล้วไม่ได้รับ

และเป็นสายของ Y คับ

ผมก็รีบโทรกลับไป

Y-  ฮัลโหลค่า  อยู่ไหนเนี่ย

ผม-  อยู่ข้างนอกจ้า ไข้ขึ้น กำลังคิดอยู่ว่าจะไปหาเพื่อนดีมั้ย  อยู่ดีๆ ไข้ขึ้นน่ะ

แล้วนี่อยู่กับเพื่อนแล้วล่ะสิ

Y- ใช่ มากันเกือบครบแล้ว  กำลังจะไป

ผม- งั้นเที่ยวแล้วกลับบ้านดีๆ แล้วกันนะ  เป็นห่วงนะคับ (หยอดไปนิด)

Y-  ไข้ขึ้นหรอ  ว่าจะให้มาด้วยซะหน่อย

หืม.....

...เดี๋ยวมาต่อนะ  ขอเคลียร์ธุระก่อน

GoFL

ชอบอ่ะ

ฟิลล์แบบนี้

ผมเคยคิดนะ ถ้ามีความสุขในตอนแรกแล้วสุดท้ายต้องเจ็บปวด อย่ามีเลยดีกว่า

แต่หลัง ๆ กลับคิดว่า ถึงจะต้องเจ็บปวด แต่ก่อนจะถึงวันนั้น อย่างน้อยเราก็เคยมีความสุขมาก่อนไม่ใช่เหรอ

มีความสุขกับวันนี้ที่มีเธอครับ

xxshy xxshy

ออฟไลน์ s4110488

jed15 มีเรื่องใหม่ให้ติดตามแล้ว อิอิ
ผมชอบผู้หญิงได้ทีละหลายคน

แต่ผมรักผู้หญิงได้ทีล่ะคน

ผมไม่ได้เกิดมาเป็นคนหลายใจ

เพียงแต่คุณเอาหัวใจผมไปไม่ได้แค่นั้นเอง