ผู้เขียนหัวข้อ: เมา แล้วก็นัวร์ได้ใจรั่วสาดๆ ที่ก็สาวนางแบบโคโยตี้โชว์ที่พัทยา แนะนำที่เที่ยว  (อ่าน 3502 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กโก-ลก

• CLV VIP Member
  • หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
ว่างๆเลยไปเที่ยวกับเพื่อนที่พัทยา เมื่อวันพฤหัสนี้เอง

ก็มีคนแนะนำสถานที่มา ชื่อร้าน FASION ซึ่งชื่อ สลิมเก่านั่นเอง อยู่ที่พัทยากลาง รายละเอียดที่ไปมานะครับ

เหล้า ที่ร้านนี้มียี่ห้อเดียว คือ ชีวาส ราคา 1200 แต่ข้อดี คือ เอาเหล้าเข้ามาเองได้ไม่เสียค่าเปิดขวด
mixer 60
drink 250 start 2 ดื่ม 40 นาที
เด็กที่นี่มีหลายแบบ pretty dancer และ นางแบบ ราคาเดียวกันหมด

ห้อง ข้างล่าง 1500ทั้งคืน มีม่านกั้นบางๆ ดูเวทีได้มีสองฝั่ง ส่วนด้านบน 1000 แต่ห้องจะแคบกว่า

เด็กที่นี่มีหลายระดับอ่ะ ที่น่ารักๆก็พอมีอยู่บ้าง เองงี้ถ้าเทียบแล้วก็ดีกว่าคลอเดียหน่อย

มีโชวนางแบบ แก้ผ้าอาบน้ำ ฯลฯ เอาสติ๊กเกอร์แปะหัวนม เริ่มซัก 22.00 ถึงประมาณตีสามกว่าๆเวียนกัน ร้านปิดตีห้า

ก็ไปกันสามคน ผมเรียกเด็กสองคน ควบ กินเหล้าเมารั่ว ได้ดูดปากมั่ง ล้วงมั่ง ฯลฯ อยู่ตั้งแต่ สามทุ่ม ยันตีห้า เรียกเด็กมาสามคนแจกดริ๊งค์อื่นกับน้องๆไปประปราย รวมๆ เกือบ 9000 เป็นค่าอาหาร มิกซ์ มะระกรูราว2500 ที่เหลือค่านั่งเด็กสามคน ราวๆเกือบ 30ดื่ม

รูปประกอบคราวนี้ไำม่กล้าครับ กลัวโดนตีน เขาติดป้ายห้ามถ่ายรูป เด็กแก้ผ้าโชว์เยอะดี ประมาณ 7-8 คนได้ เห็นว่าจะมีรัสเซียโคโยตี้มาเพิ่มอีก

อ้อ สำหรับเรื่องปิดการขาย เกือบไปแล้ว ตอน แอลกอฮอลลงไข่ จะบ้าไปแล้ว เล่นให้ซื้อ 50 ดื่ม 250X50 jed14 คิดเอาเอง  :dookdik22:ดีนะเนี่ยที่ก่อนหน้านั้น 1 วันผมไปล่อนางแบบ cute + penhouse สองคนมาก่อน เลยไม่หื่นการม์มากกว่านี้ เลยกลับไปพอทนได้

pad1

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
อิอิ....สุดยอด..ตามแบบฉบับเด็กโก-ลก...ภาค blv...

มารอต่อนะคับ...

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• Most Value Player
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
รูปประกอบคราวนี้ไำม่กล้าครับ กลัวโดนตีน เขาติดป้ายห้ามถ่ายรูป เด็กแก้ผ้าโชว์เยอะดี ประมาณ 7-8 คนได้ เห็นว่าจะมีรัสเซียโคโยตี้มาเพิ่มอีก

อ้อ สำหรับเรื่องปิดการขาย เกือบไปแล้ว ตอน แอลกอฮอลลงไข่ จะบ้าไปแล้ว เล่นให้ซื้อ 50 ดื่ม 250X50 jed14 คิดเอาเอง  :dookdik22:ดีนะเนี่ยที่ก่อนหน้านั้น 1 วันผมไปล่อนางแบบ cute + penhouse สองคนมาก่อน เลยไม่หื่นการม์มากกว่านี้ เลยกลับไปพอทนได้

ติดใจอยากทราบรายละเอียดก้อตรงนี้หละค้าบบบ  :dookdik2:

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ont

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
อิอิ....สุดยอด..ตามแบบฉบับเด็กโก-ลก...ภาค blv...

มารอต่อนะคับ...

นั่นดิ...

เค้ากดรีเฟรชรอใน BLV แร้วเนี่ย

ว่าแต่ท่านเด็กโกลกนี่ ไม่ว่าจะ BLV หรือ CLV ก็กินจุ ม๊ากมากกกกก

นับถือ ๆ

:dookdik6:

ออฟไลน์ Level7

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
เปลี่ยนบรรยากาศไป ตจว บ้างหรอพี่แล้ววันที่ 18 นี้ยังไงเนี่ย :8:

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
เนี่ยแหละครับ การบ้านตามสไตล์ คนกินจุ แบบ พี่เด็กโก-ลก  :dookdik6:

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ  :dookdik3:
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ HeaVeNa

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ผูกปิ่นโตดิวะ
•:*´¨¨`*:• อย่ามากะหลั่ว แสรดดด!!•:*´¨¨`*:•

totoman

ผมไปที่นี่ประจำทุกเดือนเหมือนกัน  เปิดเมมไว้  ไปดูสาวๆเต้น  xxwhistling

ออฟไลน์ Man u

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ผมเองก็เป็นขาประจำที่นี้เหมือนกันชอบไปดูเด็กเต้น...ใครไม่มีเพื่อนไปชวนได้นะ

น้อง level 7 ครับ วันที่ 18 นี้ ยังconfirm เหมือนเดิมครับ เลิกงานแล้วผมจะโทรไปหานะครับ อิอิ มีลายแทงใหม่ครับ XX9 คนใหม่แทนน้องเริ่ดคนดังของการบ้านออกญาฯ เพื่อนนายสนใจป่าวไม่รู้ แต่ตรูจองไว้แล้ว

ส่วนการบ้านสาว cute+penhouse 2 คนนั้น ขี้เกียจส่งการบ้านอ่ะ เพราะคนนึงเคยส่งไปแล้ว อีกคนเดี๋ยวก็เจออกญามาส่งแทน
ลายแทงน้องจี้จี้ XL1 6600 + น้องยิ้ม M30 4600 ได้สองคนวันเดียวกัน สถานที่โคปาคาบาน่า

ปล.ที่นี่แอบไปถามแล้ว เปิดห้องแล้ว บางคนจับแก้ผ้านัวเนียได้ เดี๋ยวซักใกล้ๆสิ้นปี ช่วงวันคนน้อยๆ ผมจะไปตะลุยพัทยาอีกกับพลพรรคคนหื่น ต้องเล่นบอลเถื่อนเท่านั้น ใครเล่นบอลสวยงามจะโดนใบแดง เชิญออกจากห้อง ฮาฮา

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
น้อง level 7 ครับ วันที่ 18 นี้ ยังconfirm เหมือนเดิมครับ เลิกงานแล้วผมจะโทรไปหานะครับ อิอิ มีลายแทงใหม่ครับ XX9 คนใหม่แทนน้องเริ่ดคนดังของการบ้านออกญาฯ เพื่อนนายสนใจป่าวไม่รู้ แต่ตรูจองไว้แล้ว

ส่วนการบ้านสาว cute+penhouse 2 คนนั้น ขี้เกียจส่งการบ้านอ่ะ เพราะคนนึงเคยส่งไปแล้ว อีกคนเดี๋ยวก็เจออกญามาส่งแทน
ลายแทงน้องจี้จี้ XL1 6600 + น้องยิ้ม M30 4600 ได้สองคนวันเดียวกัน สถานที่โคปาคาบาน่า

ปล.ที่นี่แอบไปถามแล้ว เปิดห้องแล้ว บางคนจับแก้ผ้านัวเนียได้ เดี๋ยวซักใกล้ๆสิ้นปี ช่วงวันคนน้อยๆ ผมจะไปตะลุยพัทยาอีกกับพลพรรคคนหื่น ต้องเล่นบอลเถื่อนเท่านั้น ใครเล่นบอลสวยงามจะโดนใบแดง เชิญออกจากห้อง ฮาฮา

ขอติดสอยห้อยตามไปด้วยนะคร้าบบบ  jed19

เสาร์ที่ผ่านมาไปมายังไม่ได้สำรวจน้องโคเต็มที่เลยอะเข้าไปก้อเกือบตีสองละ แต่ไปแล้วผมไปเห็นทะเลนมมาจิงๆนะค้าบบ  :dookdik1:

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ +NaZi+ [[เลิกเที่ยว]]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~power up~
ป๋มก็ไม่รู้ว่าเป็นบอลอะไร แต่โปรเจคน่าสนใจถ้าไปได้ขอติดไปด้วยคนนะครับ  xxshy

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller

เจรสสสสสสสสสสส วันที่ 18 พี่เด็กโก-ลก ถ้าอาบน้ำ สุขสบายใจแล้ว ... ไม่มีที่ไปต่อ ...

แวะมาชิลๆ กันต่อ กับ ชาว CLV ที่ Rainbow ได้นะครับ ... mini meeting by GoR อ่ะ  jed20
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

totoman

กำลังจะออกไปคืนนี้คร้าบ  หลังเป็นต่อจบก่อน