ผู้เขียนหัวข้อ: ข้างบนถาม ข้างล่างตอบ ... กระทู้ไร้สาระ สำหรับคนเบื่อๆ ไม่มีอะไรทำครับ  (อ่าน 184996 ครั้ง)

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
ตามนี้เลยครับ ... เคยเห็นเค้าเล่นกันตาม Webboard ทั่วๆไป ...

เลยจัดไปครับ ....

กติกาของการเล่นกระทู้นี้ ก็ง่ายๆครับ ...

ตอบคำถามของ Rep ที่อยู่ด้านบน .... แล้วก็ตั้งคำถามใหม่ ให้ Rep ด้านล่างตอบครับ ....

ปล. ก่อนตอบ ... เช็คดูดีๆนะครับ ว่ามีคนตอบคำถามนั้นไปแล้วหรือยัง ...  jed20

ยกตัวอย่างเช่น ...

คำถามเริ่มต้น ... ชอบเที่ยวร้านไหนมากที่สุด ...

นาย A ตอบ ... ชอบเที่ยวร้าน xxx
         ถาม ... วันคริสต์มาสที่จะถึงนี้ ซื้ออะไรให้แฟนดี

นาย B ตอบ ... ตุ๊กตาน่ารักๆ ซักตัว แถมการ์ดซักใบดิ ...
         ถาม ... ช่วงนี้ หนังอะไรน่าสนใจมั่งครับ

นาย C ตอบ ... ไม่ค่อยได้ดูหนังภาพยนตร์ตามโรงอ่ะครับ โหลด Bit ดูคลิปอย่างเดียว อิอิ
         ถาม ...  ถ้าได้เป็น นายก ประเทศไทย คุณจะทำอะไรเป็นอย่างแรก

บลาๆๆๆๆๆๆๆๆ  อะไรประมาณเนี้ยอ่ะครับ ....

อ่ะ คำถามเริ่มต้น .... คิดว่ากระทู้นี้จะมีคนมาเล่นซักกี่คนเอ่ย  :dookdik21:
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• CLV VIP Member
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร

อ่ะ คำถามเริ่มต้น .... คิดว่ากระทู้นี้จะมีคนมาเล่นซักกี่คนเอ่ย  :dookdik21:

ตอบ : เออ...เป็นคำถามที่ตอบได้ยากมากครับ อันนี้ผมคงต้องปรึกษากับพรรคร่วมอื่นๆก่อน ดังนั้นแล้ว ผมขอใช้ตัวช่วยครับ

ถาม : คิดว่าผมจะใช้ตัวช่วยข้อไหนครับ a ตอบได้สองครั้ง b เปลี่ยนคำถามครับ c ข้อ a และ b ครับ d ถูกทุกข้อครับ

xxhaha

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

pad1

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ตอบ : เออ...เป็นคำถามที่ตอบได้ยากมากครับ อันนี้ผมคงต้องปรึกษากับพรรคร่วมอื่นๆก่อน ดังนั้นแล้ว ผมขอใช้ตัวช่วยครับ

ถาม : คิดว่าผมจะใช้ตัวช่วยข้อไหนครับ a ตอบได้สองครั้ง b เปลี่ยนคำถามครับ c ข้อ a และ b ครับ d ถูกทุกข้อครับ

xxhaha
ตอบ.....b..คับ...

ถาม.....แล้วคุณคิดว่าผมตอบถูกหรือผิด....อิอิ jed4 jed4 jed4

ออฟไลน์ +NaZi+ [[เลิกเที่ยว]]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~power up~
ตอบ.....b..คับ...

ถาม.....แล้วคุณคิดว่าผมตอบถูกหรือผิด....อิอิ jed4 jed4 jed4

ตอบ.....คิดว่าถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ  xxthumbups

ถาม.....ป๋มหล่อป่าววววววววววววว  xxshy

ออฟไลน์ koyubi

• ♀♂
ตอบ.....คิดว่าถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ  xxthumbups

ถาม.....ป๋มหล่อป่าววววววววววววว  xxshy

ตอบ..  หล่อสุดใน CLV แล้วคับ ท่านนะ..  แพ้คนเดียวคือพี่ pad1   555  xxhaha

ถาม..   xxhahaha xxhahaha xxhahaha 

(ตอบหั้ยได้นะ  ๕๕๕ ..)

ออฟไลน์ นาย alpha

• *
  • what is love?
ตอบ

xxgumm xxgumm xxgumm
ถาม

วันนี้คุณดื่มนมแล้วหรือยัง[/color]

ตอบ

xxgumm xxgumm xxgumm
ถาม

วันนี้คุณดื่มนมแล้วหรือยัง[/color]

ตอบ : ถ้าเปนนมสดก็ดื่มแล้วครับ แต่ถ้าเปนนม(น้อง)โค ก้อยังไม่ได้ดื่มครับ

ถาม : น้อง ยู แห่ง FL มีรอบ อกขนาดใหญ่เท่าไหร่  :dookdik2:

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ +NaZi+ [[เลิกเที่ยว]]

• ~power up~
ตอบ : ถ้าเปนนมสดก็ดื่มแล้วครับ แต่ถ้าเปนนม(น้อง)โค ก้อยังไม่ได้ดื่มครับ

ถาม : น้อง ยู แห่ง FL มีรอบ อกขนาดใหญ่เท่าไหร่  :dookdik2:

ตอบ.....35 คัพ D 70 (ถูกป่าวฟะนี่ไม่เคยเห็นซะด้วย  xxseedd)

ถาม.....ท่านพี่ ป๋มจอกแสรดดด... ติดคุกด้วยสาเหตุอะไรและติดกี่ปี

ออฟไลน์ PJS...

• Moderator
  • รับนวดแผนไทย
ตอบ.....35 คัพ D 70 (ถูกป่าวฟะนี่ไม่เคยเห็นซะด้วย  xxseedd)

ถาม.....ท่านพี่ ป๋มจอกแสรดดด... ติดคุกด้วยสาเหตุอะไรและติดกี่ปี

ก่อนตอบต้องขอบอกก่อนว่า ไอ้แสรดดด... xxsard ถ้าอายุมากกว่าต้องขอโทษด้วย.. jed6

ตอบ..

ที่จิงป๋มมะได้ติดคุกคับ.... xxseedd แค่ป๋มไม่อยากออกมาเอง..... xxsadsardดังนั้นกี่ปี่นั้นก็มะจำเป็นต้องตอบ...แล้วแต่ตรูเฟร้ย jed6ยย......

ถาม...ตอนนี้ตรูอยากฆ่า ครายมั่กที่สุด... jed2

ออฟไลน์ นาย alpha

• *
  • what is love?
ก่อนตอบต้องขอบอกก่อนว่า ไอ้แสรดดด... xxsard ถ้าอายุมากกว่าต้องขอโทษด้วย.. jed6

ตอบ..

ที่จิงป๋มมะได้ติดคุกคับ.... xxseedd แค่ป๋มไม่อยากออกมาเอง..... xxsadsardดังนั้นกี่ปี่นั้นก็มะจำเป็นต้องตอบ...แล้วแต่ตรูเฟร้ย jed6ยย......

ถาม...ตอนนี้ตรูอยากฆ่า ครายมั่กที่สุด... jed2

ตอบ ใครไม่รู้ แต่หวังว่า คงไม่ใช่พัสดีนะคับ  xxseedd

ถาม ไอ้นั่นของคนข้างล่าง...เท่าไร   xxhaha

ออฟไลน์ PJS...

• Moderator
  • รับนวดแผนไทย
ตอบ ใครไม่รู้ แต่หวังว่า คงไม่ใช่พัสดีนะคับ  xxseedd

ถาม ไอ้นั่นของคนข้างล่าง...เท่าไร   xxhaha

:dookdik24:  :cool:  :dookdik15:  xxspidy  xxballll

xxhaha แปลเอง...

madoo

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
:dookdik24:  :cool:  :dookdik15:  xxspidy  xxballll

xxhaha แปลเอง...

คำตอบ (คือต้องแปลใช่ป่าว) มาถามเรื่องไอ้นั่นได้ไงเค้าเขิลแย่เลย ไม่อยากจะคุยน้องๆ คนไหนเห็นต้องตกใจทั้งนั้นแหละ แต่หารู้ความจริงไม่  เก๊าต้องขอบคุณพระเจ้าที่วันนั้นโดนบอลเตะอัดไข่ เลยบวมจนป่านนี้ (ถูกมั้ยเอ่ย)

ถาม - ทำไมเมื่อวานไปเที่ยวแล้วไม่ชวนป๋ม ??

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
คำตอบ (คือต้องแปลใช่ป่าว) มาถามเรื่องไอ้นั่นได้ไงเค้าเขิลแย่เลย ไม่อยากจะคุยน้องๆ คนไหนเห็นต้องตกใจทั้งนั้นแหละ แต่หารู้ความจริงไม่  เก๊าต้องขอบคุณพระเจ้าที่วันนั้นโดนบอลเตะอัดไข่ เลยบวมจนป่านนี้ (ถูกมั้ยเอ่ย)

ถาม - ทำไมเมื่อวานไปเที่ยวแล้วไม่ชวนป๋ม ??

ตอบ .... ก็ไม่ได้ไปเที่ยว แล้วจะชวนได้ไง (รู้ว่าจะถามพี่ ป๋มจอกแสรดดดด แต่ว่า ช่วยไม่ได้ ก็เค้ามาคิวนี้ นี่หว่า ...  jed6)

ถาม .... ถ้ามี มิสโคโยตี้ ประจำประเทศไทย ... คุณคิดว่าใครควรได้รับตำแหน่ง เพราะอะไร  jed20
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

pad1

ตอบ .... ก็ไม่ได้ไปเที่ยว แล้วจะชวนได้ไง (รู้ว่าจะถามพี่ ป๋มจอกแสรดดดด แต่ว่า ช่วยไม่ได้ ก็เค้ามาคิวนี้ นี่หว่า ...  jed6)

ถาม .... ถ้ามี มิสโคโยตี้ ประจำประเทศไทย ... คุณคิดว่าใครควรได้รับตำแหน่ง เพราะอะไร  jed20
น้องเหมียว...หรือน้องเนยในปัจจุบันนั่นเอง...เพราะเป็นคนแรก..ที่ทำหั้ยผมรู้จักกับการเที่ยวแนวนี้คับผม...

ตอบ....และถ้ามีมิสเตอร์โคโยบอย  ประจำประทศไทย...คุณคิดว่าใครจะได้ตำแหน่ง...

(รอบชิง..ระหว่าง..ลุงลิ้นอรหันตร์...กับ...ป๋มจอกแสรดดดดด....)...เพราะอะไร... xxhahaha xxhahaha

ออฟไลน์ Sancho

• เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด!!
น้องเหมียว...หรือน้องเนยในปัจจุบันนั่นเอง...เพราะเป็นคนแรก..ที่ทำหั้ยผมรู้จักกับการเที่ยวแนวนี้คับผม...

ตอบ....และถ้ามีมิสเตอร์โคโยบอย  ประจำประทศไทย...คุณคิดว่าใครจะได้ตำแหน่ง...

(รอบชิง..ระหว่าง..ลุงลิ้นอรหันตร์...กับ...ป๋มจอกแสรดดดดด....)...เพราะอะไร... xxhahaha xxhahaha

ตอบ  ให้ LegendKiller ท่าเต้นแม่งแบบ โคโยอาย รองต๊ะแลบแปร๊บ เปลืองเนื้อที่สาดดด

ถาม   วันนี้จะได้ไปสลิมไหมวะ
The only victory over love is flight

kuclub

ตอบ .. ไม่ไปอะ ต้องอ่านหนังสือ คุณแม่ทวงงาน :yenta4-emoticon-0018:

ถาม Admin มีแฟนอะยังคร้า jed19

ออฟไลน์ dragonRadar in Love (too)

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ตอบ admin มีแฟนรึยังไม่รู้ รู้แต่ว่าผมยังโสดดดดดดคร้าบบบ

ถาม แล้วจะมีใครมาป้อนหญ้าให้บ้างไหมน้อ  jed16

ออฟไลน์ dometez

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ชนเผ่าอินคา
ตอบ... คนป้อนหญ้าไม่ทราบเหมือนกันว่าเป็นใคร งั้นศุกร์นี้ไปหาหญ้ากินกันมั้ย เงืินเดือนออกพอดี :biggrin:

ถาม... แฟนชอบดึงหูเวลาอยู่นอกบ้านอ่ะ ยิ่งผมนั่งอยู่กับเพื่อนๆนี่ไม่เคยเกรงใจเลย ควรจะทำไงกับแฟนดี  jed1

ออฟไลน์ cananesta

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • สภาวะการเงินล้มเหลวเฉียบพลัน
ตอบ ท่านก็ต้องทำใจครับ อิอิอิ :dookdik26: ไม่งั้นก็บอกเธอว่าไว้มีไรไปเคลียร์กันที่บ้าน :dookdik2:

ถาม  เวลาพวกท่านไปเที่ยวหมดกันไปครั้งละประมาณเท่าไรกันครับพี่น้อง(รวมสาดดื่มน้องโคฯ ด้วยนะ)

ตอบ ท่านก็ต้องทำใจครับ อิอิอิ :dookdik26: ไม่งั้นก็บอกเธอว่าไว้มีไรไปเคลียร์กันที่บ้าน :dookdik2:

ถาม  เวลาพวกท่านไปเที่ยวหมดกันไปครั้งละประมาณเท่าไรกันครับพี่น้อง(รวมสาดดื่มน้องโคฯ ด้วยนะ)

ตอบ : สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด! ยังไงหละครับ  xxmsn-cry

ถาม : น้องอ้อย (โซระ อาโออิ) แสดงAVมาทั้งหมดกี่เรื่องก่อนจะลาวงการ  :dookdik21: