ผู้เขียนหัวข้อ: ข้างบนถาม ข้างล่างตอบ ... กระทู้ไร้สาระ สำหรับคนเบื่อๆ ไม่มีอะไรทำครับ  (อ่าน 183926 ครั้ง)

ออฟไลน์ +NaZi+ [[เลิกเที่ยว]]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~power up~

ตอบ  มะรู้ ถามกอเอี๊ยะดิ๊ แต่อย่าไปถามนาซี เด๋วโดนพาไปจับมือเดินเล่นนะ

ถาม  lnw   อ่านว่าไร

ปล   น้าลิ้น ทำไมพักนี้ เรียบร้อยจังคับ จะอำลาวงการอีกคนหรือป่าวคับ

แว๊กกกกกกกกกกกกกกก!! ใครๆ ก็คิดว่าผมมันหื่นมากช่ายม้ายยยยยยยย  xxsard

ออฟไลน์ ลักกี้แมน®

• CLV VIP Member
  • Retired!!!
ตอบ : เนื่องจากเป็นกระทู้สุดฮิต ทำให้มีโฆษณาเข้ามาเยอะ ผู้แต่งก็เลยโรคจิตชอบเห็นคนอ่านทุรนทุราย กระสับกระส่าย ในการรอ... jed14

แต่ก็มีโฆษณาแฝง ที่ทำให้ผู้แต่งงานเข้า จึงจำเป็นต้องตัดตอนจบแบบห้วนๆ ก็มี.... jed6

ถาม : 1. ระหว่างโคนันคุง กับ คินดะอิจิคุง ใครเก่งกว่ากัน? xxhaha

2. ระหว่างป๋ม กับ โยอิจิคุง ใครจอกกว่ากัน? :dookdik26:

3. ระหว่างแดง กับ เหลือง ใคร.........กว่ากัน? :yenta4-emoticon-0002:

ตอบ   1.ลักกี้แมน ลักกี้ที่สุด  xxhaha

2.ป๋มจอกแสรดดด ชื่อก็บอกอยู่ละ แต่ถ้าวัดความซวย โยอิจิคุงกินนิ่ม  xxseedd

3.ไม่ตอบคับ มีไรป่ะ  xxhahaha

ถาม    เมื่อกี้ถามไปไมไม่มีใครตอบของเค้าอ่ะ  xxching
خوش قسمت انسان.

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
ตอบ : ผมก็ไม่รู้เหมือนกันค๊าบบบ

ถาม : ทำไมผมต้องเข้ากระทู้นี้  ???   xxhahaha xxhahaha

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ ๐AccyBoy๐

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • -เก๊ากลับมาแล้วน้า-
กระทู้แบบนี้จำได้ว่าเคยมีใน BLV ผมก้อบ้าไปพักนึง

เอาวะมาเล่นอีกรอบ

ตอบ เพราะคุณ โรคจิตเหมือนผมไง อิอิ

ถาม  ถ้าต้องตายคานมน้องโคโย อยากตายคานม น้องคนไหนมากสุด

:dookdik14:

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
กระทู้แบบนี้จำได้ว่าเคยมีใน BLV ผมก้อบ้าไปพักนึง

เอาวะมาเล่นอีกรอบ

ตอบ เพราะคุณ โรคจิตเหมือนผมไง อิอิ

ถาม  ถ้าต้องตายคานมน้องโคโย อยากตายคานม น้องคนไหนมากสุด

:dookdik14:

คำถามนี้อยากตอบอะอิอิ

ตอบ : ตายคานมน้องผักชีในกระทู้การบ้าน RB ของ Windsword (ถึงจะไม่ค่อยมีก็เหอะ)

ถาม : คุณรู้จักเจ็ทแมนมั๊ย แล้วเจ๊ทแมนคือครายยยย
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

เผื่อชาติหน้าไปเลยแสรดด

ออฟไลน์ Night Sniper

• หน่วยซุ่มยิงราตรี แก๊งค์เกาไข่
สุดท้ายอดไม่ได้ ตูต้องเล่นด้วยแฮะ

ตอบ เจ็ทแมน คือยอดมนุษย์... แต่ถ้าจะว่าตามจริง ตัว J ภาษาอังกฤษอ่านเป็น ย ก็ได้ ถ้าอ่านตามก็จะได้ว่า เ...ดแมน ซึ่งอาจจะหมายถึงบุคคลนึง หรือหลายคนในบอร์ดนี้ก็เป็นได้  :dookdik14:

ถาม ถ้าคุณได้พรหนึ่งข้อที่ต้องใช้เกี่ยวกับโคโยตี้เท่านั้น คุณจะขอว่าอะไร? (เอาแบบไม่ติดเรตนะ)  

จุดเริ่มต้นของจอมยุทธไร้ใจ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,4009.0.html

MSN: NS_CLV@windowslive.com

ออฟไลน์ sun_friday

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ตอบ เจ๊ทแมน คือ คนที่ผมรู้จักจากกระทู้ข้างบน
ถาม แล้วคนล่างมันจะตอบคำถามผมไหม ถ้าผมยังไม่ถาม

ออฟไลน์ ๐AccyBoy๐

• -เก๊ากลับมาแล้วน้า-
ตอบ ผมก้อจะปูเสื่อรอไปเรื่อยๆ จนกว่ากระทู้บนจะถาม

ถาม เดวนี้ Rb ยังเปิดเพลงสไตล์ลูกทุ่งอยู่ป่าว  xxgumm

ออฟไลน์ Fabregas

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • คนมีครอบครัว นอกกายแต่ไม่นอกใจ
ตอบ ผมก้อจะปูเสื่อรอไปเรื่อยๆ จนกว่ากระทู้บนจะถาม

ถาม เดวนี้ Rb ยังเปิดเพลงสไตล์ลูกทุ่งอยู่ป่าว  xxgumm

ตอบ : ผมไม่รู้ ผมไม่เคยไป

ถาม : ใครรู้ว่า "Rb ยังเปิดเพลงสไตล์ลูกทุ่งอยู่ป่าว " ช่วยตอบนาย ๐AccyBoy๐ -Return- ด้วย

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

:dookdik25:
ตอบ: เคยไปครั้งเดียว แต่คิดว่าน่าจะยังเปิดแนวนั้นอยู่ครับ..สลับกับแนวสติงครับ..

ถาม:  ท่านคิดว่า ท่านป๋มจอกแสรดดดดจะได้ออกมาเอาเสื้อ CLV ที่ผมไหมครับ... :dookdik21:

ออฟไลน์ PJS...

• Moderator
  • รับนวดแผนไทย
:dookdik25:
ตอบ: เคยไปครั้งเดียว แต่คิดว่าน่าจะยังเปิดแนวนั้นอยู่ครับ..สลับกับแนวสติงครับ..

ถาม:  ท่านคิดว่า ท่านป๋มจอกแสรดดดดจะได้ออกมาเอาเสื้อ CLV ที่ผมไหมครับ... :dookdik21:

อ้าว...วกกลับมาที่ตรูอีกและ... xxsard

ตอบ : ภายในปีนี้แหละคับ...(ช่วงนี้กอบแกบเฟร้ยยย) :dookdik26:

ถาม : แล้วตรูจะได้ออกวันไหนฟระเนี่ย.... jed11

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
ตอบ : คำถามของท่านแม้แต่ ไอสไตน์กลับชาติมาเกิดก็ตอบม่ายได้

ถาม : แหกคุกออกมา  ง่ายกว่าไหม?  ใครจะเข้าไปช่วย?

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ตอบ : ก็คงต้องรอท่าน K.T.Z ไปช่วยแหกคุกออกมาเหมือนคราวที่แล้ว

ถาม  : ทำไมมีแต่คนรุมแกล้งท่าป๋มจอกแสรดดดดดด?

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
สุดท้ายอดไม่ได้ ตูต้องเล่นด้วยแฮะ

ตอบ เจ็ทแมน คือยอดมนุษย์... แต่ถ้าจะว่าตามจริง ตัว J ภาษาอังกฤษอ่านเป็น ย ก็ได้ ถ้าอ่านตามก็จะได้ว่า เ...ดแมน ซึ่งอาจจะหมายถึงบุคคลนึง หรือหลายคนในบอร์ดนี้ก็เป็นได้  :dookdik14:

ถาม ถ้าคุณได้พรหนึ่งข้อที่ต้องใช้เกี่ยวกับโคโยตี้เท่านั้น คุณจะขอว่าอะไร? (เอาแบบไม่ติดเรตนะ)  

ตอบบบบบบ : พรที่จะขอเหรอจะขอให้น้องเขาเชื่อฟังผม ซึ่งผมจะขอว่า "น้อง...... คะ พี่ว่าเลิกเป็นโคโยตี้เถอะ ถึงมันจะรายได้ดีแต่คนรอบข้างเขามองเราไม่ดีหรอกนะ เจอหน้าใครๆจะตอบเขาได้เต็มปากเหรอว่าทำงานอะไร พวกพี่น่ะเข้าใจนะแต่คนอื่นอาจไม่เข้าใจก็ได้"(แต่พี่ก็ยังเที่ยวต่อไปนะ)

ถามมมมมมมม : ไอ้พรข้อข้างบนเนี่ยที่ขอกับน้อง.... เนี่ยอยากถามว่าน้อง......... คือใคร
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

kuclub

แล้วถ้าเก๊าเล่นด้วยเก๊าจาตอบของคนไหนดีอะเนี๊ยะ มีตั้ง 2 คน jed1

kuclub

ตอบ : ก็คงต้องรอท่าน K.T.Z ไปช่วยแหกคุกออกมาเหมือนคราวที่แล้ว

ถาม  : ทำไมมีแต่คนรุมแกล้งท่าป๋มจอกแสรดดดดดด?

ตอบ :  เพราะพี่ ป๋มจอกแสรดดดดด น่ารักไงค่ะ เลยโดนแกล้ง

ถาม : ในคุก หนาวไหมอะคร้า พี่ป๋มจอกแสรดดดดดด

ตอบบบบบบ : พรที่จะขอเหรอจะขอให้น้องเขาเชื่อฟังผม ซึ่งผมจะขอว่า "น้อง...... คะ พี่ว่าเลิกเป็นโคโยตี้เถอะ ถึงมันจะรายได้ดีแต่คนรอบข้างเขามองเราไม่ดีหรอกนะ เจอหน้าใครๆจะตอบเขาได้เต็มปากเหรอว่าทำงานอะไร พวกพี่น่ะเข้าใจนะแต่คนอื่นอาจไม่เข้าใจก็ได้"(แต่พี่ก็ยังเที่ยวต่อไปนะ)

ถามมมมมมมม : ไอ้พรข้อข้างบนเนี่ยที่ขอกับน้อง.... เนี่ยอยากถามว่าน้อง......... คือใคร

ตอบ :  ม่ายรู้จักน้องเค้าสักคน ตอบม่ะได้อะค่ะ

ถาม : ในคุก หนาวไหมอะคร้า พี่ป๋มจอกแสรดดดดดด

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
ตอบ ไม่รู้อะ แต่คงอุนนะ เพราะพี่แกชอบอยู่จัง

ถาม ในชีวิต คุณเคย ยสตน กับคนที่ไม่ใช่แฟนไหม
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

"หนาวเนื้อดูดเนื้อจึงหายหนาว"

จ๊ากกกกกกกกกกก จริงๆมันต้องเป็น

"หนาวเนื้อห่มเนื้อจึงหายหนาวดิ"

ออฟไลน์ PJS...

• Moderator
  • รับนวดแผนไทย
ทามมาย คำถามเกี่ยวกับเก๊าเยอะจางเยยอ่ะ... xxsadsard

xxseng1 xxseng1

ตอบ ไม่รู้อะ แต่คงอุนนะ เพราะพี่แกชอบอยู่จัง

ถาม ในชีวิต คุณเคย ยสตน กับคนที่ไม่ใช่แฟนไหม

ตอบ : เคยนะ

ถาม : ท่านป๋มจอกแสรดดดดด เคยมะ