ผู้เขียนหัวข้อ: ข้างบนถาม ข้างล่างตอบ ... กระทู้ไร้สาระ สำหรับคนเบื่อๆ ไม่มีอะไรทำครับ  (อ่าน 188994 ครั้ง)

ออฟไลน์ PJS...

• Moderator
  • Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย

ตอบ : เคยนะ

ถาม : ท่านป๋มจอกแสรดดดดด เคยมะ

ตอบ : เคยคับ... xxseedd (มะใช่แฟน แต่เป็นกิ๊ก) xxsadsard

ถาม : ตายแล้วไปไหน... xxsleep1

ออฟไลน์ +NaZi+ [[เลิกเที่ยว]]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~power up~
ทามมาย คำถามเกี่ยวกับเก๊าเยอะจางเยยอ่ะ... xxsadsard

xxseng1 xxseng1

น่ามีรางวัลให้เป็น ขวัญใจชาว CLV นะครับ
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...
...

แต่เป็นประเภท โดนปู้ยี่ ปู้ยำมากที่สุด

ปล. เก๊าล้อเล่นนะท่านพี่อย่าถือสา

xxhahaha  xxhahaha  xxhahaha

ออฟไลน์ PJS...

• Moderator
  • รับนวดแผนไทย
ฮือ ฮือ ฮือ  xxmsn-cry ตรูมะเอาโว้ย....งอล.... jed11

madoo

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ตอบ : เคยคับ... xxseedd (มะใช่แฟน แต่เป็นกิ๊ก) xxsadsard

ถาม : ตายแล้วไปไหน... xxsleep1

ตอบ - ไป ไม้เอก TBC NVL BC FL CRB ฯลฯ (ที่ชอบๆ ครับ)

ถาม - ใน 1 วัน คุณซื้อเงาะกี่ลูกเอ่ย  :dookdik26:

ออฟไลน์ sun_friday

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ตอบ 2 ลูกครับ ลูกที่อยู่ทางซ้าย กับ ลูกที่อยู่ทางขวา
ถาม ถ้าพรุ่งนี้เป็นวันหยุดเพื่อนๆจะทำอะไร

pad1

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ตอบ 2 ลูกครับ ลูกที่อยู่ทางซ้าย กับ ลูกที่อยู่ทางขวา
ถาม ถ้าพรุ่งนี้เป็นวันหยุดเพื่อนๆจะทำอะไร

ตอบ...ไปเยี่ยมท่านป๋มจอกแสรดดดด....

ถาม...แล้วจะซื้ออะไรไปฝากกันดี....

kuclub

ตอบ...ไปเยี่ยมท่านป๋มจอกแสรดดดด....

ถาม...แล้วจะซื้ออะไรไปฝากกันดี....

ตอบ : ซื้อเงาะดีไหมอะค่ะท่านป๋ม

ถาม : คุกมันดีอย่างไร พี่ป๋มจอกแสรดดดด ถึงชอบอยู่คร้า xxthumbups

ออฟไลน์ dragonRadar in Love (too)

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ตอบ: ลองถาม น้าลิ้น กับ โออิจิคุงดูก็ได้นะ เห็นว่าติดคุกเหมือนกัน ทำเรื่องย้ายเข้าคุกเดียวกันให้หมดซะเลย
ถาม: ถ้านักโทษทั้ง 3 รวมตัวกันแล้ว คุณว่าพวกเขาจะมีโอกาสแหกคุกกันบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ ลักกี้แมน®

• CLV VIP Member
  • Retired!!!
ตอบ: ลองถาม น้าลิ้น กับ โออิจิคุงดูก็ได้นะ เห็นว่าติดคุกเหมือนกัน ทำเรื่องย้ายเข้าคุกเดียวกันให้หมดซะเลย
ถาม: ถ้านักโทษทั้ง 3 รวมตัวกันแล้ว คุณว่าพวกเขาจะมีโอกาสแหกคุกกันบ้างไหมครับ

ตอบ : ถ้าได้รวมตัวกันก็คงนั่งปลงอสุภะ เข้าวิปัสสะนา สนทนาธรรมกันมั้ง เข้าโหมดโลกุตระธรรมคับ  jed5

ถาม : คุณเชื่อที่ผมตอบมั้ยเนี้ย  xxhahaha
خوش قسمت انسان.

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
ตอบ : ถ้าได้รวมตัวกันก็คงนั่งปลงอสุภะ เข้าวิปัสสะนา สนทนาธรรมกันมั้ง เข้าโหมดโลกุตระธรรมคับ  jed5

ถาม : คุณเชื่อที่ผมตอบมั้ยเนี้ย  xxhahaha

ตอบ : เชื่อครับ เป็นผคงทำเหมือนกัน

ถาม : คุณว่าผมเชื่อเขาจริงๆเหรอ
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

เผื่อชาติหน้าไปเลยแสรดด

GoFL

ตอบ : เชื่อครับ เป็นผคงทำเหมือนกัน

ถาม : คุณว่าผมเชื่อเขาจริงๆเหรอ

ตอบ เชื่อครับ เพราะว่าไม่รู้จะตอบอะไร

ถาม แล้วเงาะที่ซื้อไป เอาไปทำอะไรครับ กิน เกา ทุบ

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
ตอบ เชื่อครับ เพราะว่าไม่รู้จะตอบอะไร

ถาม แล้วเงาะที่ซื้อไป เอาไปทำอะไรครับ กิน เกา ทุบ

ตอบ  เอาไว้ปาใส่ เพื่อนๆ เวลา นอยครับ

ถาม  วันนี้จะไปกินเหล้าไหนคับ
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

pad1

ตอบ  เอาไว้ปาใส่ เพื่อนๆ เวลา นอยครับ

ถาม  วันนี้จะไปกินเหล้าไหนคับ

ตอบ.....ไม่ไปคับ..รอไปวันที่ 22ทีเดียว..

ถาม....มีใครอยู่ขอนแก่นมั่งอ่ะ...จะชวนไปเที่ยว

ออฟไลน์ Night Sniper

• หน่วยซุ่มยิงราตรี แก๊งค์เกาไข่
ตอบ.....ไม่ไปคับ..รอไปวันที่ 22ทีเดียว..

ถาม....มีใครอยู่ขอนแก่นมั่งอ่ะ...จะชวนไปเที่ยว

ตอบ.... ผมไม่อยู่ขอนแก่นครับ เที่ยวด้วยไม่ได้อะ

ถาม.... ใครอยู่ขอนแก่นครับ?  ท่าน pad1 อยากชวนเที่ยว
จุดเริ่มต้นของจอมยุทธไร้ใจ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,4009.0.html

MSN: NS_CLV@windowslive.com

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
ตอบ : ไม่ได้อยู่อะ แต่คราวก่อนไปลุยมา ก็เจ๋งดีแต่ว่าโดนเพื่อนลากไป Solid อะ มีโคโยตี้ด้วยแต่มองไกลๆนึกว่ากระเทยอะ แต่ไม่ไหวอะแรงเกิ๊นนนนนน คราวหน้าอาจได้ไปอีกจะไปขอคำชี้แนะท่าน PAD1 นะคร้าบบบ

ถาม : คืนนี้มี่ใครจะไปรั่วที่ไหนป่าว
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

ออฟไลน์ +NaZi+ [[เลิกเที่ยว]]

• ~power up~
ตอบ : ไม่ได้อยู่อะ แต่คราวก่อนไปลุยมา ก็เจ๋งดีแต่ว่าโดนเพื่อนลากไป Solid อะ มีโคโยตี้ด้วยแต่มองไกลๆนึกว่ากระเทยอะ แต่ไม่ไหวอะแรงเกิ๊นนนนนน คราวหน้าอาจได้ไปอีกจะไปขอคำชี้แนะท่าน PAD1 นะคร้าบบบ

ถาม : คืนนี้มี่ใครจะไปรั่วที่ไหนป่าว

ตอบ : น้องที่ NVL ชวนไปปาร์ตี้ที่ร้าน แต่คงไม่ไปอ่ะ รอร้านเลิกแล้วไปรับดีก่า (แดร๊กหญ้้าดิวะ)  xxhahaha

ถาม : แล้วคืนนี้ตูจะได้แร๊กหญ้ามั้ยเนี่ย  xxsadsard

ตอบ : น้องที่ NVL ชวนไปปาร์ตี้ที่ร้าน แต่คงไม่ไปอ่ะ รอร้านเลิกแล้วไปรับดีก่า (แดร๊กหญ้้าดิวะ)  xxhahaha

ถาม : แล้วคืนนี้ตูจะได้แร๊กหญ้ามั้ยเนี่ย  xxsadsard

ตอบ : ท่าทางต้องส่องกระจกดูเอาเองแล้วล่ะครับว่าหญ้าติดปากป่าวนิ เรื่องนี้เจ้าตัวรู้ดีคร้าบบบบคนอื่นมะยุมะชิ

ถาม : วันนี้นอยเจงๆไปไหนดีว้าาาาาา

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller

ตอบ : ท่าทางต้องส่องกระจกดูเอาเองแล้วล่ะครับว่าหญ้าติดปากป่าวนิ เรื่องนี้เจ้าตัวรู้ดีคร้าบบบบคนอื่นมะยุมะชิ

ถาม : วันนี้นอยเจงๆไปไหนดีว้าาาาาา

ตอบ ... นอยมากๆ ก็ไปหาน้องผักชี ดิคร้าบบบบบบบบบบ  jed19

ถาม ... การ์ตูนเรื่องไหน คือการ์ตูนที่คุณรู้สึกว่า เจ๋งที่สุด ...  jed20
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ スプーン

• This's He who came by water and blood-Jesus Christ
ตอบ ... นอยมากๆ ก็ไปหาน้องผักชี ดิคร้าบบบบบบบบบบ  jed19

ถาม ... การ์ตูนเรื่องไหน คือการ์ตูนที่คุณรู้สึกว่า เจ๋งที่สุด ...  jed20

ตอบ.....โดเรมอน ดิว่ะ แสรดดด

ถาม.....ตรู จอกจิงเหรอฟร่ะ  jed14

kimjiman

ตอบ : ไม่รู้ดิว่าจอกจิงป่าว เห็นมีแต่คนมาเมาท์  :dookdik26:

ถาม : แล้ว Dragon Ball ไม่เจ๋งเหรอฟระ?