ผู้เขียนหัวข้อ: "พี่ครับ อย่ายุ่งกับคู่หมั้นผมได้มั้ย" คำขอร้อง.. จากคู่หมั้นน้องคนนึง  (อ่าน 42966 ครั้ง)

ออฟไลน์ โซดา

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
สวัสดีครับ... โซดาได้ติดตามบอร์ด clv มานานแล้วล่ะครับ..

ครั้งนี้ ฤกษ์ดี ขออนุญาตส่งเรื่องราวในชีวิตที่เคยเกิดขึ้น.. ในช่วงชีวิตนึงของโซดา... ให้เพื่อนๆพี่ๆได้อ่านกันครับ...

มันเป็นช่วงชีวิตนึง ที่โซดาคงไม่ลืมไปชั่วชีวิตเลยอ่ะ  jed3 jed3 

..........................................

(ขอบคุณคร้าบ)

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
เริ่มต้น..เรื่องราว

ช่ายครับ คู่หมั้นเค้ารวย มีบีเอ็มขับ  ผมมันแค่รถญี่ปุ่นแต่งทั่วๆ ไป  ...   :25:

ครับ บ้านเค้ามีกิจการดี มีเงินใช้ไม่ขาดมือ แต่ผม เป็นพนักงานบริษัทฯเอกชนเท่านั้น เงินเดือนพอแค่ค่าน้ำมัน ... xxseng1

แต่.... ทำไมน้องเค้ายังอยู่กับผม ยอมโกหกว่าเลิกกับแฟนแล้ว ทั้งๆที่บ้านเค้าทั้งคู่จับหมั้นกันไปแล้วด้วยซ้ำ  :cool:

โทร.ตามผมทุกวันว่าเข้าร้านไม๊  จนสุดท้าย....เพลง " ไม่รู้จักฉัน ไม่รู้จักเธอ "  จึงดังขึ้น ระหว่าง เรา สอง คน.... jed19

ณ.ร้านโคโยตี้แห่งหนึ่ง

หลังจากที่ผมและผองเพื่อนแวะเที่ยวตามที่ต่าง ๆ มามากมาย ในคืนนั้นเราตัดสินใจกันว่า ไปลองร้านโคใหม่ๆ บ้างดีกว่า ขี้เกียจแดนซ์แล้ว มันเมื่อย

เมื่อได้ข้อมูลจากเพื่อน ก. ว่าใกล้ๆ นี้มีร้านน่าลอง  หึ ๆ โอเค ไปกันเลย...
โดยไม่รู้ว่าหลังจากวันนั้น มันทำให้ผมต้องลำบากใจในการตัดสินใจ ตัดใจ และต้องทำร้ายใครบางคน ....

.................................................

หน้าร้าน... มีเชียร์ผู้ชาย (ป๋า) และน้อง ๆ นุ่งสั้น ๆ ขาขาวมากมาย ยืนรอเราอยู่   :dookdik1:
หลังจากฝากรถเรียบร้อย จึงไม่รอช้า แว๊บ..... เข้าร้านในทันใด

ร้านนี้ บรรยากาศมืดๆ นะ โซฟาใหญ่ดี เหมาะแก่การนั่งรั่วกันจิง ๆเรย 

ยืนเก้อ เอ้อระเหยอยู่ซักพัก เชียร์ก้อมารับหน้าเสื่อ จัดที่นั่งให้ โดยเลือกที่นั่งตรงข้ามกับเวทีโคโยตี้เลย แต่ไม่ใกล้เกินไป  (เดี๋ยวจะดูหื่น ) 

วันแรกนี่ จิง ๆ แล้วผมกะแค่จะมานั่งมอง ๆ ดูสาวเพลิน ๆ ไปเรื่อย ๆ เพื่อความประหยัด และจะได้เจอเป้าหมายที่ถูกต้องที่สุดก่อน จึงค่อยโทรจองกับเซลในวันหลัง

แต่แล้ว.... เมื่อสายตาเหลือบมองไปยังโต๊ะข้าง ๆ ... หัวใจก็รู้สึก ตึ๊กตัก ในทันใด   ว้าว.... นั่นใครหนอ ไม่ร้าก ไม่ได้แย้วววววววว 

จึงจัดแจง เรียกเซลมาทันที จองเลยครับ ถ้าน้องเค้าโดนสต๊อปแล้ว กรุณาเรียกมานั่งข้าง ๆ ป๋มน้า..... ป๋มชอบ

เซลจองให้เรียบร้อย เราก็แอบส่งสายตาพอเป็นพิธี ว่าสนอยู่น้า...ตะเอง.... :6:

หึ ๆ   และแล้ว เมื่อเวลาคล้อยไปหลังเที่ยงคืน แขกเธอกลับบ้าน

เวลาของเราก็มาถึง...........

..............................................................................

ออฟไลน์ หญ้าหวาน In Love

• แดกเข้าไปสิหญ้า มันหวานออก
ท่าทางจะน่าติดตามแฮะ  :dookdik23: :dookdik23: :dookdik23:
Do you believe in Destiny? I do, but never meet!!!

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม

ตอนที่มองน้องไกลๆ ก็ว่าน่ารักเด็ก ๆ ดีแล้วนะครับ แต่เมื่อได้มองใกล้ๆ เอ่อ... มึนเหล้า แล้วยังเมานมอีกที่นี้  jed6  วันนั้นน้องใส่เสื้อเกาะอกเป็นผ้าแถบสีขาวผืนเล็ก ๆ ทำให้เห็นเนื้อส่วนหน้าอก ที่ล้นออกมาทะลักเสื้อเกาะอก เห็นแล้วน่าประครองเหลือเกิน :dookdik26: แล้วสวมทับด้วยเสื้อเชิ๊ตสีฟ้าสั้น ๆ ปกตั้ง ๆ หน่อยๆ เป็นแบบเอวลอย ทำให้เห็นท้องของน้องซึ่งเรียบเนียนมาก ไม่มีไขมันส่วนเกินให้เห็นแล้วสะดุดสายตาเลย เนียนไปรอบเอว โอ้ว... สุดๆ :dookdik13: ส่วนกางเกงนั้นเป็นยีนขาสั้น แบบคะเนแล้วไม่เกินหนึ่งคืบเท่านั้น ทำให้เห็นน่องขาที่เรียวยาวไล่ลงไปสุดเท้าเลย    โอย...เห็นแล้วจะเป็นลม   jed19

น้องเป็นคนเปิดเผยจังเลย เสื้อก็บาง แล้วยังทะลักอีก ร่องเบียดกันแน่นดี เห็นแล้ว .... กระหายนมมากมาย  :8:

น้องยกมือขึ้นไหว้อย่างสุภาพกับเพื่อนทุกๆคน แล้วเชียร์ก็บอกว่า พี่คนนั้นเป็นคนเรียก
หุๆ น้องยิ้มมุมปากเล็ก ๆ ประหนึ่งเหมือนรู้อยู่แล้วว่าคนไหนเรียก เพราะจ้องกันมานาน เมื่อน้องมานั่งข้าง ๆ ผมแล้ว บทสนทนาเบื้องต้นแบบทั่วๆ ไปจึงเริ่มต้นขึ้น...

โซดา.              สวัสดีครับ ชื่ออะไรครับ
น้องฟ้าพีอาร์.      ชื่อฟ้าค่ะ
โซดา.              ชื่อเหมือนชุดที่ใส่เลยน้า ...  ตั้งใจเหรอ คิคิ น่ารักดีนะชุดเนี้ย
น้องฟ้า        .      อุ้ย... จริงเหรอคะพี่ เนี่ย กังวลอยู่เลย เพื่อนมันล้อว่าอ้วนเกินไป
โซดา.              ไม่นะ ... กำลังดี ไหนดูซิ (เอามือไปโอบเอว หุๆ )   ไม่เห็นอ้วนเลย กำลังน่ากินตะหาก
น้องฟ้า.            บ้า... แสดงว่าอ้วนสิ   คิคิ แล้วพี่ชื่ออะไรคะ
โซดา.              เรียกพี่ โซดา  ละกันจ๊ะ เราอายุเท่าไหร่แล้วล่ะ
น้องฟ้า.            สิบเก้าค่ะ....
โซดา.             (หึ ๆ กำลังเด็ดเลย)  ออ.. เหรอจ้ะ ยังเด็กอยู่เลยนะเนี่ย ทำงานมานานยังเอ่ย
น้องฟ้า.            พึ่งสามวันค่ะ  แต่เคยทำที่งานบาร์ญี่ปุ่นมาสองเดือนก่อน

เอ๊ะ... บาร์ญี่ปุ่น ?  :dookdik21:มันเป็นยังไงนะ ......?  ช่างมัน ขี้เกียจรู้รายละเอียดแระ

หลังจากนั้น เราก็นั่งดื่มนั่งกิน อัดเหล้ากันไปเรื่อย  ๆ  มีบางจังหวะเหมือนกันที่น้องฟ้า. เข้ามานอนเอาตัวพาดผมแล้วก็เอามือผมไปกอดตัวเค้าไว้ ซึ่งมานจะทำให้มือผมโอบรอบนมของน้องเค้าด้วย ทำให้จักกะเดี๋ยมได้เหมือนกัน

น้องฟ้าเล่าให้ฟังว่า เป็นคนลำปาง มาอยู่กรุงเทพ ตั้งแต่อายุ สิบห้า มาทำงานหาเงินส่งให้ที่บ้านใช้ และเรียนไปด้วย( ตามเสต็ปน้องที่ดี จิงๆ) แต่ทุกวันนี้ก็ลำบากเหมือนกัน ต้องดิ้นรนเอง หาเลี้ยงตัวเอง และที่บ้าน บางครั้ง ต้องยอมทำงานพิเศษ นอกสถานที่ (คงหมายถึงรับออฟ) เพื่อแลกกับเงินเพียงไม่มาก น้องเบื่อชีวิตที่เป็นอยู่ทุกวันนี้มาก อยากออกไปให้พ้นๆ  xxmsn-cry

ระหว่างที่น้องเล่า น้องเริ่มตาแดง เอ้ย....  :dookdik15: จะร้องไห้เย๋อ  โซดาเห็นแล้วก็สงสาร จึงลูบหัวน้องปลอบโยนตามเสต็ปเทพที่เคยฝึกปรือมา  xxgossipซึ่งก็ได้ผล น้องโอนอ่อนตาม และทำผมเป็นเหมือนดั่งหลักให้พักพิง พร้อมทั้งมีสายน้ำ หยาดเล็ก ๆ ไหลลงมาเป็นทางถึงมุมปากของน้อง  อื้ม.. เธอคงเมามาก

โซดารู้สึก ... สะอึก อึ้ง ๆ อยู่ข้างใน ใจนึงก็สงสาร อีกใจก็รู้ว่าตัวเองทำไรไม่ได้มาก จึงได้แต่กอด และเงียบ ... ซึ่งในความเงียบนั้น มีเพียงโซดาและน้อง ที่สัมผัสถึงกันและกันได้ถึงความอบอุ่นลึก ๆ ที่ส่งให้แก่กัน โดยไม่มีคำพูดอะไรเลย

เราสองคนคุยกันถูกคอมาก น่าแปลกเหลือเกิน ที่บางครั้ง คนกลางวันมากมายที่ผมได้เคยคุยด้วย ไม่ว่าจะเรื่องงานหรือเพื่อน ๆ ทำไมนะ ไม่คุยคล่อง เข้าอกเข้าใจสนุกสนาน เหมือนน้อง ๆกลางคืนเลย และคืนนี้ก็เป็นอีกคืน...ที่ผมมีความสุข สนุก รู้สึกดีที่ได้รู้จักกับน้องฟ้า.  

เมื่อถึงเวลาร้านเลิก ... ผมกับน้องฟ้า.รู้สึกได้เลยว่า มันมีความรู้สึกบางอย่างเชื่อมโยงถึงกันมากอย่างบอกไม่ถูก
น้องฟ้า.อยากให้ผมพาไปกินข้าวต่อ  แต่..... แหะแหะ ตีสามแล้ว พรุ่งนี้ทำงาน ตื่นหกโมงเช้า   ไม่ไหว ๆ .....

ผมถือคติว่า ถ้าอยากมีอะไรกับน้องแบบ GF เต็มร้อย  ต้องอดเปรี้ยวไว้กินหวาน ... ดังนั้น วันนี้ จึงขอลา โดยไม่ลืมที่จะแลกเบอร์ไว้เผื่อนัดเจอกัน ในวันหน้า ....  :dookdik12:

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

ออฟไลน์ ว่าง

• CLV VIP Member

โอ้วน่าสนๆมาต่อเร็วๆนะครับ xxseedd

ออฟไลน์ +NaZi+ [[เลิกเที่ยว]]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~power up~

หลังจากวันแรก ที่เราเจอกัน โซดาก็เริ่มโทร.หาน้องฟ้า เรื่อยมา บางทีก็ส่งแมสเซจไปหาบ้าง  ซึ่งน้องก็ไม่ได้เงียบหายไป คอยส่งตอบกลับมา แม้ว่าจะเป็นเรื่องเล้ก ๆน้อยๆ เช่น "ถึงบ้านแล้วนะคะ ฝันดีค่ะ ฝันถึงเค้าด้วยน้า"  

วันที่สอง (บุกทะลวง)

ต่อมาจากวันแรกอีกสองวันครับ ซึ่งตรงกับคืนวันศุกร์พอดี   คืนนี้จะเที่ยวให้หนำเลย    เป้าหมายของวันนี้ก็แน่นอนครับน้องฟ้านั่นเอง   :dookdik14:

เมื่อใกล้เวลาเลิกงาน จึงเซย์ฮัลโหลไปที่เพื่อนเลิฟทันใด  

โซดา.       "เมิง วันนี้ไปป่าวววว   ที่เดิม เค้าจะไปเก็บสิ่งที่ยังค้างคาซะที"    
เพื่อนเลิฟ      "ไปกี่โมง"    (ไม่มีปฎิเสธเลย .. เยี่ยม  )
โซดา.       "อยากไปนั่งเร็ว ๆ ว่ะ ไปบิ้วให้เต็มที่ก่อน เพราะไม่แน่... คืนนี้.. ยาว"
เพื่อนเลิฟ      "งั้นสามทุ่มเจอกัน หน้าร้าน"

หลังเวลาเลิกงาน  โซดาก็ปฎิบัติภาระกิจต่างๆ  ตามที่ควรจะเป็น  พาผบ.ทบ.ไปกินข้าว แล้วบอกไว้เลยว่า เดี๋ยวกลับเร็วน้า  สามทุ่มมีนัดดูหนังกะเพื่อนเลิฟอ่ะ (แฟนรู้จัก)  :yenta4-emoticon-0021:

เมื่อใกล้เวลาสามทุ่มแร้ว จึงขอตัวออกมา ตามหาหัวใจอีกดวงหนึ่งที่ขาดหายไป    หุๆ ....  เส้นทางรถมุ่งตรงไปทางร้านอย่างรวดเร็ว xxthumbups  และไม่ลืม ที่จะโทรหาน้องฟ้า. เพื่อนัดแนะกันให้เรียบร้อย ไม่งั้นเดี๋ยวไปเก้อ จะเซงเปล่าๆ

ตรู๊ดดด ๆ ...

น้องฟ้า.          "ว่างัยคะ พี่โซดา." (เสียงดีใจมาก ดังมาเชียว)
โซดา.              "จ้า ดีจ้า  วันนี้เข้าร้านมั้ย"
น้องฟ้า       .     "เข้าคร่า   จะมาเหรอ"
โซดา.               "ใช่สิจ้ะ วันนี้จะไปอยู่เป็นเพื่อนน้องฟ้า ทั้งคืนเลย อิอิ "  
                     (เน้นคำว่า ทั้งคืนดัง ๆหน่อย )
น้องฟ้า.            "ทั้งคืน หมายความว่างัยคร้า.... (ทำเสียงคิกขุ) พี่ โซดา.... "
                    (โอย ฟังแล้วใจจะละลาย)
พี่โซดา.            ก็ ไม่ยังไงหรอกจ้ะ เดี๋ยวก็รู้เองล่านะ คิคิ เดี๋ยวพี่กำลังเข้าไปแล้วนะ
น้องฟ้า.           "ค่า...  จะรอนะ คิดถึงพี่โซดา. มาก ๆ เลย"
โซดา.              "....."   (มีฟามสุข)     xxshy
                    " จ้า... คิดถึงเหมือนกันเดี๋ยวเจอกันนะครั้พ"

เมื่อวางสายไป ระหว่างขับรถ ก็นั่งคิดมุขเอาใจน้องฟ้า.ต่าง ๆ นานา ครับ คิดไปเรื่อยเปื่อย เพราะอยากให้น้องเค้าสนุกที่ได้นั่งกับเรา ก้คิดเอาเกมส์นู้นเกมส์นี้ มา ว่าจะเอามาเล่น มาทายบ้าง เล็กน้อย   ขับเพลิน ๆ ไป ...พลันไม่นาน ชะวับ..  มายืนอยู่ตรงหน้าร้านแล้ว

:dookdik16:

ออฟไลน์ herunya

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ชาตินี้ทั้งชาติอย่ามาเจอกันอีกเลย
 :dookdik15: อุ

เรื่องนี้ท่าทางจะมันส์แสรด
ข้าพเจ้าเพียงประหลาดใจ เมื่อกาลก่อน ไฉนรักสตรีเยี่ยงท่านได้

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
เดี๋ยวปั๊ด ปักหมุด ตั้งแต่ หน้าแรกเลย ....

อย่ามาเล่าเรื่องราวชวนติดตามแบบนี้นะ .......................

รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ ....

สงสัย จะเป็น มินิซี่รี่ย์ เรื่องใหม่อีกแล้ว ชิมิเนี่ย ...  :dookdik8:
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

หวัดดีพี่ๆ ทุกคนนะครับ  :dookdik25: ฝากเนื้อฝากตัว ฝากใจด้วยคับ  :dookdik8:

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม

ออฟไลน์ Ryo

รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ หญ้าหวาน In Love

• แดกเข้าไปสิหญ้า มันหวานออก
มานั่งเป็นบอทเฝ้ากะทู้อยู่เนี่ย :dookdik8: :dookdik8: :dookdik8:
Do you believe in Destiny? I do, but never meet!!!

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
รับรออ่านครับ

อยากรู้เที่ยวแนวนี้เป็นอย่างไร   ดีดี  jed3

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ starbucks

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
มาลงชื่อรอติดตามคร้าบบบบ   :0002 :0002

ออฟไลน์ Silverism ::ใจบางๆ::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • แม่ทัพ(เรื้อน)แก็งค์ภูธร
โอ้ว...ตามมารออ่าน ติดๆ

xxsleep1  xxsleep1  xxsleep1
"มอมเมาด้วยสุราแล้วสังเกตดูซึ่ง อุปนิสัย"

"มองที่การกระทำ พินิจที่เจตนา ตรวจตราที่ความสงบ ใครจะปิดบังได้ฤา?"

และแล้ว โซดาก็มายืนอยู่หน้าประตูสวรรค์แระล่ะ หุๆ   :8:   โดยเพื่อนเลิฟยังมาไม่ถึง บอกให้เข้าไปก่อนได้เลย อ่ะจัดปาย...

เปิดประตูเข้าไป  ร้านแสงไฟสลัวๆ  เซลคนเดิม จำหน้าโซดาได้แล้ว รีบวิ่งมารับหน้าทันที

เซล.           "มากี่ที่ครับพี่"
โซดา.         "สองที่คร้าบ  ขอที่นั่งไม่เด่น มุมมืดๆ หน่อยนะครับ"
เซล.           "ทางนี้เลยพี่"
แล้วเซลก็นำทางโซดาไปยังโต๊ะที่นั่งครับ    ผ่านโต๊ะอื่นๆมากมาย เดินลึกเข้าไปเรื่อยๆ จนสุดท้าย ไปหยุดอยู่ที่โต๊ะหน้าบูทดีเจ....? 
มันไม่เด่นตรงไหนวะ ?   jed14 ผมคิดในใจ    .. แต่มันก็อยู่หลังสุดแล้วล่ะครับ คือมีแต่ดีเจอ่ะ ที่จะเห็นว่าเราทำอะไรกันบ้าง คนอื่นมะเกี่ยว 

เซล.ถามว่าพี่โซดา. จองใครหรือยัง   อิอิ มีหรือจะพลาด  :8:จองน้องฟ้าไว้แล้วคร้าบ     
เซล.เลยบอกว่าน้องเค้ามาแล้วนะ แต่แต่งตัวอยู่ เดี๋ยวคงออกมา....
โซดา.          "คร้าบ  ...  เอาแบล็คกะโซดาน้ำมาด้วยนะ คิคิ"

นั่งชิล ๆ เรือ่ยๆ ซักพัก  น้องโคในร้านเริ่มลงเต้นกันแล้ว    ได้นั่งเอนหลัง เบาะใหญ่  ๆ มองโคเต้นไปเรือ่ยๆ เด้งดึ๋งๆ นี่ มันก็สบายดีเหมือนกันน้า (คิดอยุ่คนเดียว)   

และแล้ว เมื่อเหลือบไปที่ประตูห้องแต่งตัว    ผู้หญิงหน้าคุ้นตา ที่ทำให้ผมไม่เป็นตัวของตัวเอง คอยแต่คิดเรื่องราวต่าง ๆ ของเธอทุกวัน ก็เดินออกมาจากแสงไฟภายในห้องแต่งตัวมาสู่ความมืดภายในร้าน..    :10:

วันนี้   ...   น้องแต่งตัวเอ็กกว่าเดิมมาก      ใส่เสื้อเหมือนบราสีขาว เผยให้เห็นสองตำลึง ชัดเจนกว่าเดิม ทำให้เห็นได้ชัดมาก ว่าอึ๋มจิงๆ  jed19แถมยังขาวผ่องอีกตะหาก แล้วสวมทับด้วยเสื้อคอกว้างขวาง ชนิดคว้านลึงลงไปต่ำกว่าบราซะอีก    ส่วนท่อนล่าง :dookdik2: นั้น  วันนี้เป็นกระโปรงยีนส์สั้น   สั้นมาก มากจิงๆ   แค่เดิน ก็จะเห็นสามเหลี่ยมทองคำแล้ว    เมื่อน้องมานั่งข้าง ๆ ยิ่งทำให้หลุมดำปรากฎชัดออกสู่สายตามากขึ้น โอยพระเจ้า........หยิ๋วกิ้ว   :dookdik1:

น้องฟ้า.              "พี่โซดา.  หวัดดีคร่า"
โซดา.                "คร้าบ มานานหรือยัง"
น้องฟ้า.              "ซักพักแล้วล่า  แต่งตัวเสร็จแล้ว สั่งอะไรหรือยังคะ"
โซดา.                 " เรียบร้อยแล้ว เดี๋ยววันนี้เมาให้เต็มที่เลยนะจ้ะ พี่โซดา. ดูแลเอง (เหะๆ) xxhaha"
น้องฟ้า.               "คิคิ  คร่า  ...  เต็มที่อยู่แล้ว พี่โซดา. อุตส่าห์มาทั้งทีเนอะ"
โซดา.                 " .....จ้า... "  (วุ้ย....น่าร้ากกกกกกก)   

ระหว่างที่เราคุยกันไป เล่นเกมส์ทายใจต่าง ๆ ที่ได้รับสูตรมาจากที่ทำงาน 555 เคยเล่นกันป่าวครับ ที่ทายเลขอ่ะ แบบให้น้องเค้าคิดเลขในใจระหว่าง 1- 20 มาเลขนึง แล้วเราบวก ลบ บวก จนทายใจถูกว่าน้องเค้าคิดเลขอะไรอ่ะ   สนุกมากเลยนะ เป็นเกมส์ที่ได้ผลกับน้องหลายๆคนด้วยล่ะ จะบอกให้  ... ถ้าใครไม่รู้เดี๋ยวสอนให้เองนะ   น้องหลายๆคนชอบ :biggrin:

ซักพัก เพื่อนเลิฟของโซดาก็มา  พอมานั่งปุ๊บ ก็ถามหาน้อง ป. ปั๊บเลย หุๆ   

หลังจากนั้น บทสนทนา และความสนุกสนานก็เริ่มขึ้น มีการชนหมดแก้ว ๆ อยู่หลายครั้ง น้องฟ้า.เอง ก็เริ่มหน้าแดงก่ำแล้ว ดูออกเลยว่า เมาได้ที่.... อื้ม หน้าแดง ๆ เมา  ๆ ก็น่ารักน่าจุ๊บดีนะ  อ่ะ หึ หึ (โซดาคิดในจาย) 

น้องฟ้า.              "ชอบพี่โซดา.มากเลย ชอบที่คุยได้ทุกเรื่อง เข้าใจฟ้า
                               รู้สึกอยู่ใกล้ๆ แล้วอบอุ่นดี" 
น้องฟ้า.               พูดกระซิบที่หู "พี่โซดา . มีแฟนหรือยัง
                              น้องขอเป็นแฟนพี่ก.ได้มั้ยคะ "
โซดา                      (    xxsad  คือ.. โซดาไม่อยากโกหกอ่ะครับ.. เจอคำถามแบบนี้... สองจิตสองใจ..เอางัยดีหว่า... ถ้าบอกความ
                               จริงอาจมีแตกนะเนี่ย... แต่ก็นะ......)     "....อ่า...พี่  มีแฟนแล้วครับ"

xxseedd xxseedd