ผู้เขียนหัวข้อ: "พี่ครับ อย่ายุ่งกับคู่หมั้นผมได้มั้ย" คำขอร้อง.. จากคู่หมั้นน้องคนนึง  (อ่าน 42994 ครั้ง)

ออฟไลน์ หญ้าหวาน In Love

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • แดกเข้าไปสิหญ้า มันหวานออก
จริงใจดีครับ ผมชอบ   :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:
Do you believe in Destiny? I do, but never meet!!!

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

"....อ่า...พี่  มีแฟนแล้วครับ"

xxjawdrop xxjawdrop  จบกัน.... xxmsn-cry

รีบมาต่อเลยนะครับ

ไวดีครับ ชอบ ๆ ๆ 

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• Most Value Player
  • *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ Tuvia

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • Can't help but wait
จากวันนั้นถึงวันนี้ ไม่มีสิ่งใดจางหาย นอกจากตัวเธอ

ออฟไลน์ [N]-R0K

• จริงใจกับทุกคน แต่จริงจังกับบางคน
Oh ได้อ่านเรื่องของทั่น soda.. pop  ในมุมของโคโยตี้ แล้ว >,<
ไม่มีค่ำคืนใดที่คงอยู่ตลอดกาล

ออฟไลน์ herunya

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ชาตินี้ทั้งชาติอย่ามาเจอกันอีกเลย
   "....อ่า...พี่  มีแฟนแล้วครับ"

xxseedd xxseedd

เจรสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

สุดยิดเลยค้าบ

มาต่อไวๆเลย
ข้าพเจ้าเพียงประหลาดใจ เมื่อกาลก่อน ไฉนรักสตรีเยี่ยงท่านได้

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
เออ...จะไร้ใจกันตั้งแต่หน้าแรกเลยหรอครับ ทั่น โซดา  xxsad

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ ว่าง

ตรงไปมั้ยอะแล้วอย่างนี้จะได้ตั้มมะเนี่ย xxgumm

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
อืม ... ปกติเวลาผมไปเที่ยว ...

ถ้าผมมีแฟนแล้ว ผมก็บอกตรงๆครับ ...

ดีกว่า โกหกไป แล้วต้องมาบอกความจริง หรือ น้องมารู้ความจริงทีหลังเนอะ ...

รอคอยตอนต่อไปอยู่ครับ  jed5
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

pad1

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เจรสสส...

วัดไปเลยคับพี่น้อง...

ถ้าน้องเค้าจะเล่นด้วย...เค้าไม่สนอยู่แล้วล่ะคับว่ามีหรือไม่มี...

อิอิ

kuclub

นี้หละ step เทพ

มีแฟนแล้วบอกกันตรงๆ

ผญ ใจถึงชอบอะ รวมทั้งเรา 5555

ออฟไลน์ โซดา

มาต่อนะคร้าบ  :dookdik8:

โซดา.           "พี่มีแฟนแล้วคร้าบ.."
น้องฟ้า..      "........... ! ..........."

เธอเงียบไปเลยครับ หยุดพูดไปเลยจริงๆ แม้แขนจะยังคล้องคอผมไว้ แต่ใจน้องฟ้าคงนึกไม่ถึงจริงๆ ว่าจะได้รับคำตอบจากผมแบบนี้ (ไม่ได้เตรียมใจบ้างเลยเหรอเนี่ย xxspidy)

น้องฟ้า.        "พี่โซดา. มีแฟนแล้วเหรอคะ แล้วทำไมยังมาเที่ยวที่แบบนี้ล่ะ แฟนพี่เค้าไม่ว่าเหรอ"
โซดา.          " ก้อ....  xxseedd(ถามมาเป็นชุดเลย จะบอกว่าโกหกแฟนได้มั้ยวะเนี่ย) เค้าก็ให้มานี่จ้ะ ไม่ได้ว่าอะไรเพียงแต่บอกว่า
                      มาเที่ยวกับเพื่อน ไม่ได้บอกว่า มีเด็กนั่งดริ๊งด้วยหนะ"
น้องฟ้า.        "งั้นก็เท่ากับบอกไม่หมดนี่นา แบบนี้เค้าเรียกว่าโกหกแฟน หนีเที่ยว รึเปล่าคะ พี่โซดา."
โซดา.          "........(จะมาว่าทำไม :dookdik2: เริ่มฉุนแล้วนะ)  ..  ก็คงแบบนั้นมั้งจ้ะ นิด ๆ อ่ะ แหะแหะ"
น้องฟ้า            "น้องไม่รู้เลย ว่าพี่มีแฟนแล้ว ไม่งั้นน้องคงไม่เปิดใจสนิทกับพี่โซดา.ขนาดนี้"
โซดา.           " ทำไมล่ะ... ถึงพี่มีแฟนแล้วก็ไม่เกี่ยวกันนี่นา เค้าก็ส่วนเค้า น้องฟ้าที่อยู่ตรงหน้าพี่ตอนนี้
                      ก็คือน้องฟ้าเท่านั้น (กลัวเสียของ..แหะแหะ :dookdik26:)  อย่าคิดมากสิ พี่โซดา.ยังไม่คิดเลยนะ รู้มั้ย"
น้องฟ้า.        "ไม่รู้สิ ฟ้าไม่ชอบเป็นที่สอง รองจากใคร มันทำให้รู้สึกแย่ เหมือนเราไปแย่งผู้ชายของเค้ามาอ่ะค่ะ"
โซดา.            "ไม่เอา ... ไม่คิดแบบนี้น้า... พี่โซดา.ก็ชอบน้องฟ้ามาก ขอแค่ความรู้สึกชอบของเราสองคนเป็นของจริง
                      ก็พอแล้วเนอะ .. แล้วน้องฟ้า.ชอบพี่โซดา.มากมั้ยล่ะ ไหนบอกมาซิ" xxhaha
น้องฟ้า           " .... เขินอ่ะ บ้า ให้พูดอะไรคะ.. ก็ชอบพี่โซดานะ ชอบมากเลย จริงๆ นะ ปกติไม่เคยโทร.หาใคร ไม่เคยคิด
                     ชอบผู้ชายที่มาเที่ยวกลางคืนเลย เพราะเค้าคงไปเจอคนที่ดีกว่าได้ ฟ้าไม่อยากเจ็บปวดที่ต้องรัก แล้วเลิกกันไป
โซดา.            "พี่ก็ชอบฟ้านะ ... ชอบมากด้วย :dookdik1:  งั้น....เอ่อ.... เรามาเป็นกิ๊กกันไม๊คับ....^.^   :dookdik24:   "(ตอนนั้นเขินมาก)

ถึงตอนนี้ น้องฟ้า เธอจ้องหน้าโซดาครับ จ้องจริงๆ เหมือนจะมองเข้าไปในแววตา ว่าผู้ชายคนนี้จริงใจ หรือพูดหลอกเค้ากันแน่   น้องจ้องห่างไม่ถึงสิบห้าเซนต์แบบนี้ ทำให้ตาเธอดูโตมากเลยอ่ะ เห็นแล้ว ... อยากจูบปากอย่างแรง ชอบมากเลย น่ารักจริงๆ

น้องฟ้า            (น้องเอาปากมาแนบหูโซดา แล้วพูดเบาๆ แบบน้ำเสียงอ้อน ๆ ว่า)
                 "พี่โซดา. ค้ะ    คำว่ากิ๊กสำหรับน้อง.......อืม......  มันใกล้เคียงแฟนมากนะค้ะ"
โซดา.             xxshy "ก็ดีนี่จ้ะ มันใกล้เคียง แต่ก็ไม่ใช่แฟน น้องจะได้สบายใจด้วยงัย ที่ไม่ได้เป็นแฟนพี่โซดาอีกคน ดีมั้ย "
                  (ดึงน้องมาโอบไว้อีกรอบ แล้วก็แอบเอามือ วาดโอบจากท้องขึ้นมาที่คอน้อง
                      โดยท่อนแขนไปกระทบเนินภู บางอย่างเล็กน้อย ฮ่าๆ :dookdik14:)
น้องฟ้า.         "พี่ โซดา. พูดจิง ๆนะ แน่นะ  ... เพราะน้องไม่เคยมีกิ๊กมาก่อนเลย"
โซดา.              "อื้ม แน่นอน  เอาจิงจ้ะ รักจิงหวังแต่งเลยนะ อิอิ"
น้องฟ้า             "บ้า... พูดไรอ่ะ น่าเกลียด   55555"

แล้วเราก็กอดกันแน่นอีกครั้งนึง หลังจากจบสิ่งที่พูดไปเมื่อกี้ครับ   ในห้วงเวลานั้น โซดารู้สึกมีความสุขมาก ๆเลย มันอิ่มใจจริงๆ นั่งกินเหล้าต่อ ก็มีความสุขมาก เหมือนมีแฟนที่เรารัก มานั่งอยู่กับเราจริงๆ ไม่ได้คิดว่าเค้าเป็นผู้หญิงกลางคืนเลยครับ เธอน่ารัก และมอบความสุขให้กับโซดามากสุดๆ  jed19

to bee con .... :yenta4-emoticon-0021:
(ขอบคุณคร้าบ)

ออฟไลน์ โซดา

ต่อคร้าบ xxhiyo

เวลาแห่งความสนุกผ่านไปเรื่อยๆ จนสุดท้าย ไฟก็เปิดสว่างขึ้นอีกครั้ง เป็นสัญญานว่าร้านปิดแล้วนั่นเอง
โซดาก็เดินตามสเตปที่เตรียมมาอ่ะนะครับ.. ก็คือรอหลังร้านเลิก ไปส่งน้อง แล้วก้อกะจะไป xxx กันอ่ะนะ ถ้าโอกาสอำนวย หุๆ  :dookdik14:

ก็เลยบอกน้องฟ้าว่า เดี๋ยวพี่โซดา.ไปส่งที่บ้านนะ คืนนี้ .... น้องฟ้า เหมือนเข้าใจสถานะการณ์ดี .. จึงตอบตกลง โดยมีข้อแม้ว่า ต้องพาเค้าไปเดินซื้อของ และกินข้าวก่อน...  ซึ่งโซดาก็โอเคอยุ่แล้วคร้าบ ตามใจ.... xxthumbups

หลังเลิกร้าน โซดารอน้องฟ้าอยู่ที่รถ ซักพัก น้องก็ออกมาครับ น้องใส่ชุดเสื้อยืดขาวแบบรัดๆกางเกงยีนส์ขาสั้น ดูเหมือนเด็กวัยรุ่นทั่วๆ ไป ก็น่ารักไปอีกแบบนะเนี่ย เข้ามานั่งในรถแล้วขาขาว ๆนี่สะดุดตาจริงๆ 

แล้วก็บึ่งไปครับ ไปตลาดห้วยขวางเลย ไปจอดรถตรงตึกอพาร์ทเมนต์ซักแห่งที่อยู่ในตลาดอ่ะ แล้วเราก็เดินช้อปปิ้งด้วยกัน น้องแวะดูร้านรองเท้า เสื้อผ้านิดหน่อย  แต่ไม่ซื้อ มาซื้อกางเกงในแทน (กำ เขิน  :dookdik24:)  น้องพาเข้าไปในร้านเลยครับ แล้วให้เราช่วยเลือกด้วยว่าชอบแบบไหน (ใครจะกล้า อายคนขายอ่ะ) ก็เลือก ๆ ไปครับ ด้วยความอายมาก ๆ แต่ตะโกนบอกน้องว่า "เอาซีทรู ทะลุๆ นะ"  :8:

พอซื้อเสร็จ ถามน้องจะกินข้าวต่อไม๊  มาถึงตรงนี้แปลกมากครับ น้องมองเวลา แล้วบอกว่า ไม่กินดีกว่า กลับกันเลย (โอ๊ะ... เหะๆ  โซดามาคิดได้ตอนหลังว่า เหมือนน้องเค้าเห็นว่าใกล้เช้าแล้ว เดี๋ยวจะไม่ได้ปฏิบัติภาระกิจรึเปล่าหนอ....)  น้องฟ้าได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ครับ  jed6

โซดาจึงขับพาเธอมุ่งหน้ากลับบ้าน .... ขับมาเรื่อยๆ จนถึงสี่แยกไฟแดงที่นึง โซดา.จึงถามน้องฟ้าขึ้นมาว่า

โซดา.         "น้องฟ้า.. จะกลับบ้านเลยจริงๆเหรอ "
น้องฟ้า.       "ทำไมเหรอคะ ... นี่ก็ดึกมากแล้ว พี่โซดา. ไม่กลับไปนอนพักผ่อนเหรอ"
โซดา.         " ก็.... มันมีอย่างอื่นที่อยากทำหนะสิ (เข้าประเด็นอย่างแรง)
น้องฟ้า.        "อะไรเหรอคะ    พี่โซดา.อยากทำอะไรอีกเหรอ บอกได้มั้ย น้องไม่เข้าใจ"
โซดา.         "....(เว่อร์ป่ะเนี่ยไม่เข้าใจ jed12)   แหม... ก็ .... ก็...... เอ่อ..... (แปลกมากครับ  เพราะผมไม่รู้จะพูดยังไงที่จะ
                   ขอพาเธอเข้ารร.ม่านรูดแถวๆ นั้น มันเขินจริงๆ และก็กลัวโดนปฏิเสธ โดนหาว่าเป็นคนไม่ดีด้วยอ่ะ)"
น้องฟ้า.     "อะไรคะ พี่โซดา.  อ้ำๆ อึ้งๆ อยู่ได้    เอ๊ะ....คิดอะไรทะลึ่งอยู่รึเปล่าเอ่ยยยยย"(เสียงคิกขุอีกแร้ว)jed19

โซดา.         "ไม่รู้จะพูดยังไงดี... แต่ก็... ประมาณนั้นล่ะจ้ะ" น้องฟ้า.     "พี่อยากมีอะไรกับหนูเหรอ................." (น้องถามผมแบบนี้
                    จริง ๆ นะ xxsad )
โซดา.         " .............(อึ้ง) xxjawdrop.............." "เอ่อ ... อื้ม.....ได้รึเปล่าล่ะ" "พร้อมมั้ย" อุฮิ ๆ  :8:
น้องฟ้า.        "ก็แล้วแต่พี่โซดา. แล้วกัน หนูไม่ได้ว่าอะไรซักหน่อยนี่นา"(เธอก้มหน้าพูดเบาๆ ไม่มองตาโซดาครับ.. แต่ฟังแล้วรู้สึกดีมาก)
โซดา.         "............ xxhaha(เย้ๆๆๆๆๆๆ  เสียงภายในใจ)......   :dookdik24:(เขินอย่างเดียว ) งั้น เดี๋ยวเราแวะเข้าห้องน้ำ รร.
                 ข้างหน้าก่อนเนอะ  " :8:
น้องฟ้า.      "บ้าพี่โซดาอ่ะ ยังจะเล่นอีกนะ (เธอพูดแนวคิกขุ แบบเขินๆ แล้วก้มหน้า)"

และแล้ว รถก็เลี้ยว เข้ามาในรร.ม่านรูดแห่งหนึ่งครับ หักรถเลี้ยวซ้าย เข้าไปหน้าห้อง บ๋อย รูดม่านปิดพรึ่บ ๆ ๆ ๆ  เราก็เดินลงไปสั่งบ๋อย "ชั่วคราว  เสื้อฝน แล้วก็น้ำเปล่าขวดนึง"  เสร็จแล้วก็เดินมาหาน้องฟ้า.. เพื่อประครองน้องเข้าห้องครั้บ

ตอนแรกน้องอาย ไม่กล้าลง ต้องนั่งในรถหลายนาทีอยู่เหมือนกัน แกล้งพูดว่าเดี๋ยวก็ทำอะไรในนี้ซะเลย หลอกล่อ แปปนึง น้องก็ยอมเดินลงมาโดยดีครับ

แอ๊ด.......เสียงประตูห้อง เปิดออก เพื่อต้อนรับเราสองคนเข้าสู่สวรรค์บนดิน ที่สัมผัสได้....  :dookdik13:

(coming soon) :8:
(ขอบคุณคร้าบ)

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
กรี๊สสสสส นานๆๆจะได้อ่านฉาก ตั๊มๆๆ ซักที  xxshy

ให้ว่องเลยนะค้าบบบบทั่น โซดา  xxsard

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ Grey-XX

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • The Gang: หยุดแล้ว
คาดว่ามีคนรอปูเสื่อขอโพสครั้งต่อไปชัวร์ ๆ  jed13
If only I can see you and hear you every day, my heart won't yearn for anything else.

หยุด หยุด ชีวิต หยุดกับคนนี้...

ออฟไลน์ [N]-R0K

• จริงใจกับทุกคน แต่จริงจังกับบางคน
ไม่มีค่ำคืนใดที่คงอยู่ตลอดกาล

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
อะไรจะลงตัวพรรณนี้ว้า

อิจฉา จังว่ะ  xxseedd

ของเรา โอโห   ขอเป็น  รมต ง่ายกว่าอีก    jed11

ตามนั้น

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ Silverism ::ใจบางๆ::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • แม่ทัพ(เรื้อน)แก็งค์ภูธร
 :10:  :10:  :10:

เข้าได้ตรงประเด็น...ปิดเกมส์ได้ตรงจุดจริงๆ

อิจฉา จังวู้...
"มอมเมาด้วยสุราแล้วสังเกตดูซึ่ง อุปนิสัย"

"มองที่การกระทำ พินิจที่เจตนา ตรวจตราที่ความสงบ ใครจะปิดบังได้ฤา?"

pad1

เอาวุ้ย...

ตั้ม ตั้ม ตั้ม ตั้ม..... xxohmy xxohmy xxohmy xxohmy