ผู้เขียนหัวข้อ: "พี่ครับ อย่ายุ่งกับคู่หมั้นผมได้มั้ย" คำขอร้อง.. จากคู่หมั้นน้องคนนึง  (อ่าน 43864 ครั้ง)

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• Most Value Player
  • *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่

ออฟไลน์ หญ้าหวาน In Love

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • แดกเข้าไปสิหญ้า มันหวานออก
รอตอนนี้อยู่นี่แหละคร๊าบบบบบ  xxching xxching xxching xxching xxching
Do you believe in Destiny? I do, but never meet!!!

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
the duck™ , GoR_aWaY และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นี่มึงมารอโพสตอบคนแรกหรอ :dookdik21:
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
the duck™ , GoR_aWaY และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นี่มึงมารอโพสตอบคนแรกหรอ :dookdik21:

ไอ้บร้า จขกท ไปนอนกอดใครอยู่ก็ไม่รู้อ่ะตอนนี้เข้ามาอ่านเฉย ๆ เฟ้ย

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย

ไอ้บร้า จขกท ไปนอนกอดใครอยู่ก็ไม่รู้อ่ะตอนนี้เข้ามาอ่านเฉย ๆ เฟ้ย

นอนไม่หลับเหรอออออออ
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

เผื่อชาติหน้าไปเลยแสรดด

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

เอ่อ

ผมเห็นด้วยกับ ท่าน Baluny นะครับ

ทำไมเวลามันง่ายมันก็ ง๊าย ง่าย พอเหมาะพอเจาะปานนั้น

ont

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
อ๊า

เค้ามารออ่าน ๆ ๆ

เร็ว ๆ ๆ ๆจิ ๆ ๆ

jed2

madoo

อ๋อย.... ตุงเลย
.
.
.
.
.
อ่าว ยังไม่มานี่หว่า  xxseedd

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
ง่ะ ... พี่อยากมีอะไรกับนู่เหรอคะ ... ก็ประมาณนั้นล่ะจ้ะ ....

เค้าถามตอบกันได้ง่ายๆ แบบนี้เลยเหรอวะเนี่ย ....  :dookdik15:

อืม ... จังหวะ มันคลิ๊กจริงๆครับ ... ถ้าน้องไม่ชอบคุณจริงๆ ... คงไม่เกิดเหตุการณ์แบบนี้แน่ๆ ....

รออ่านตอนต่อไปครับ ....  jed20
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ LEO MAN

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ทามมาย...ไม่เจอยังงี้มั่งวะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ.... xxching xxying

ออฟไลน์ Sancho

• เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด!!
The only victory over love is flight

ออฟไลน์ koyubi

• ♀♂
รอ.... .  อืม  รอ...     z z ZZ  ..    xxsleep1

ออฟไลน์ ว่าง

อ๋อย.... ตุงเลย
.
.
.
.
.
อ่าว ยังไม่มานี่หว่า  xxseedd

หื่นวะอีตาคนนี้ xxsard

ออฟไลน์ โซดา

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ง่ะ ... พี่อยากมีอะไรกับนู่เหรอคะ ... ก็ประมาณนั้นล่ะจ้ะ ....

เค้าถามตอบกันได้ง่ายๆ แบบนี้เลยเหรอวะเนี่ย ....  :dookdik15:

อืม ... จังหวะ มันคลิ๊กจริงๆครับ ... ถ้าน้องไม่ชอบคุณจริงๆ ... คงไม่เกิดเหตุการณ์แบบนี้แน่ๆ ....

รออ่านตอนต่อไปครับ ....  jed20

จิงๆ น้องใช้คำที่เรียบง่ายกว่านั้นอีกครับ  xxseedd พี่อยาก อา ว หนูเหรอ.... คือ เค้าคงเห็นว่าโซดาไม่กล้าพูดซะทีมั้ง.. เลยบอกแทน

(น้องคงเมาด้วย)... แต่ตอนที่ได้ฟัง.. เหอๆ ขับรถไปแทบไม่เป็นครับ.. ตกใจ เขิน.. หลายอย่างเลย อิอิ แต่ก็เลี้ยงเข้ารร.ถูกนะ  :8:
(ขอบคุณคร้าบ)

ตอนต่อไป ค่อนข้าง ตั้ม (พึ่งรู้ว่ามันคืออารมณ์ไหน  :dookdik8:) ตั้มเยอะเลยนะครับ...

ถ้าเห็นว่าไม่เหมาะสม แรงไป ก็ลบได้ครับ... คือโซดาเขียนเน้นทุกตอนอ่านะ...

อีกบอร์ดที่เล่นอยู่ จะแรงกว่านี้อีก.. เลยลองมาส่งทางนี้ดูคับ

รบกวนด้วยนะครับ  :dookdik25:

ออฟไลน์ หญ้าหวาน In Love

• แดกเข้าไปสิหญ้า มันหวานออก
เอาเหล้า มารอแระ เมื่อไร โซดาจะมา  :dookdik1: :dookdik1: :dookdik1:
Do you believe in Destiny? I do, but never meet!!!

(ต่อนะกั๊บ)

หลังจากที่เราเข้ามาในห้องแร้ว (ตอนนั้น ประมาณ ตีสี่ครึ่ง)น้องฟ้าหิวครับ ก็สั่งนมร้อนมากิน แล้วก็นั่งคุยนั่งกอดกันไปเพลิน ๆ ความรู้สึกในตอนนั้นคือ เขินครับ แค่จะชวนเข้าโรงแรมยังต้องให้น้องเอ่ยปากบอกก่อน แล้วจะเริ่มยังไงดีเนี่ย   (ได้แต่นั่งคุย ๆ ๆ )  xxseedd

ไม่รอช้าครับ หลังจากน้องฟ้าโซ้ยนมร้อนไปบ้างแล้ว ก็เลยถามว่า "น้องฟ้า อาบน้ำไม๊" หึๆ :8:

น้องตอบทันใดคับ ว่า"อาบสิคะ เนื้อตัวเหนียวมากเลย เหม็นกลิ่นบุหรี่ด้วย พี่โซดา.ล่ะ "  

หึๆ "อาบสิจ้ะ  อาบด้วยกันไม๊"    jed19

น้องฟ้าเงียบไปครับ คงกำลังชั่งใจอยู่ เพราะไม่คิดว่า จะได้ถูเนื้อถูตัวให้กันมั้ง (แต่มาถึงในม่านรูดแล้วจะคิดมากอีกไมเนี่ย )    แล้วน้องก็ตอบมาว่า "ก็ได้ค่ะพี่โซดา.  แต่ห้ามแอบมองน้องนะ"

ผม..   "ฮ่าๆ......ได้สิจ้ะ  xxshyไม่มองลอง จะลูบอย่างเดียวเลยละกันนะ " อ่ะหึๆ ๆ งานนี้มีเสียว  :8:

หลังจากคุยเสร็จ เราก็ช่วยถอดเสื้อผ้าให้กันและกันคับ   ... เป็นครั้งแรก ที่ผมมือสั่นอ่ะ มือเย็นด้วย มันตื่นเต้นมากเลยนะ ที่จะได้เห็นไฟหน้าขาวๆ ของน้องเป็นครั้งแรก หลังจากได้แต่เหลือบมอง เห็นเนินวั๊บ ๆ แวม ๆ เท่านั้นเอง...  

ปิ๊ก ...  เสียงห่วงเกาะบราด้านหลังหลุดออกมา... เสมือน ฟางแห่งความเก็บกดเส้นสุดท้ายได้ขาดลง  ต่อจากเวลานี้ จะเป็นเวลาของเราสองคนแร้ว    :biggrin:

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
ดีนะ มะได้ชื่อใน กระทู้หัวเราะร่า น้ำตาริน

ไม่ง้านตอนจบน้องบอกว่า อย่าลืมจ่ายตังค์นี่ แย่เลย :dookdik26:
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

GoFL

พอสายบราหลุด มือโซดาก็ค่อยๆ เลื่อนไปที่ไหล่ของน้องฟ้า แล้วเลื่อนสายบราให้ไล่ลงมาตามไหล่ทีละข้าง ทีละข้าง  มือที่ลูบไปสัมผัสกับผิวไหล่ของน้องฟ้า มันช่างเนียนเหลือเกิน และก็เป็นผิวที่อุ่น ๆ ร้อน ๆ ด้วย

ความรู้สึกตอนนั้น บอกตรงๆ ตื่นเต้น และมือเย็นมาก ที่ค่อย ๆ รูดบรา ลงมา  รู้สึกดีมากจิงๆ ฮับ...  xxshyโซดาจึงไม่รอช้า แล้วเริ่มลงลิ้นเบา ๆ แล้ววน ๆ ๆ เพื่อชิมน้องฟ้าให้อย่างเต็มอิ่ม.....

น้องสะดุ้งขึ้นมาทันใด เร่งบอกโซดาว่า ทำอะไร น้องยังไม่ทันตั้งตัว ... เหอๆ ให้ตั้งตัวได้ไง ของแบบนี้ ถ้าตั้งตัว ก็ไม่เสียวดิ่ คิคิ

โซดาถามน้องว่า แล้วชอบไหมล่ะ .. น้องฟ้าไม่ตอบ... เธอนิ่ง ไม่พูด ก้มหน้าลงเล็กน้อย แต่ยิ้มแบบเขินๆที่มุมปากให้โซดาได้พอชื้นใจ...

อื้ม... ต่อสิครับ...โซดาจึงทำต่อไป เรื่อยๆ ช้า ๆ เงียบ ๆ และ ดื่มด่ำกับความสุขตรงหน้าอย่างเต็มที่..... jed19