ผู้เขียนหัวข้อ: ## น้อง จ. เธอคนนี้ที่เปลี่ยนชีวิตผม จากหน้ามือ เป็น หลังตีน ##  (อ่าน 87394 ครั้ง)

ont

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ออกตัวล้อฟรีก่อนเลยว่า น้อง จ. ที่ว่านี้ ไม่ใช่ น้อง JTR นะคร้าบบ

jed7

เห็นแซวกันบ่อยเหลือเกิน เดี๋ยวจะหาว่าเป็นคู่เกย์กันจริง ๆ 55

แต่น้อง จ. คนนี้ เป็นคนที่เปลี่ยนผม จากเด็กเรียน ใส่แว่น สอบได้คะแนนระดับท๊อปชั้น และไม่เคยเที่ยวเลย

ให้เปลี่ยนไปจากหน้ามือเป็นหลังตีน ทำให้ผมรู้ว่า ผู้ชายดี ๆ มากเกินไป ผู้หญิงไม่รักหรอก (ไม่ได้จะบอกว่าผมดีนะ)

แต่ผู้หญิงจะชอบผู้ชายที่ รู้ทันเธอ มากกว่า

เรื่องนี้น่าจะยาวอยู่ซักหน่อย เขียนไปเรื่อย ๆ ละกันนะคร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2009, 10:56:27 AM โดย เป็นต่อ »

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
จัดมา เรื่องของเพ่เนี่ยอยากรู้จิงๆเร๊ย

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• Most Value Player
  • *
  • Coz I'm Otaku^^
กรี๊ด เรื่องของเทพOnt ข้าพเจ้าขอติดตามด้วยคน
อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

aboutpop

:10:
ปูเสื่อขอรับฟังประสบการณ์

ปล. ขอเบอร์เชียร์แขก เจวัน หน่อยเดะ

kimjiman

ปล. ขอเบอร์เชียร์แขก เจวัน หน่อยเดะ

เอาเบอร์เชียร์ เจวัน ไปทำไมฟร่ะ (อย่าให้รู้นะ ว่าไปแล้วไม่ชวนตรู  xxhahaha )

ออฟไลน์ icestorm

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • everyday of my life is filled with loving you.
ปลูกบ้านรอเลยล่ะกันครับ ดูแล้ว ยาวแน่ แน่ :yenta4-emoticon-0014:

รออยู่ๆ :8:
The Human Who Don't Comment This wed Shall Unlucky With in 60Seconds

มนุษย์ที่ไม่คอมเม้นท์บทความนี้จะต้องซวยภายใน60วินาทีนี้

ออฟไลน์ koyubi

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ♀♂
อะรอด้วยคน..   เ   ยาวไปๆๆ   :10:

ont

ย้อนกลับไปเมื่อ 6-7 ปีก่อน

สมัยนั้น ยังไม่มีทั้ง BLV และ CLV มีเพียงเวปในตำนานเวปหนึ่ง

ผมในตอนนั้น ยังเรียนอยู่มหาลัย ปีสาม วัน ๆ ก็ทั้งเรียน ทั้งทำงาน ก็แทบจะหมดเวลาแล้ว

ผมน่ะ ก็ไม่ค่อยจะได้เข้าเรียนหรอก แต่ว่าก็ไม่ได้ไปไหนเลย โดดเรียน เล่นเกมส์อยู่ในมหาลัยนั่นแหละ

ชีวิตวัน ๆ ของผม หมดอยู่ที่มหาลัย ไม่เคยจะได้เปิดหูเปิดตาที่ไหน

ผมในช่วงนั้น ผมยาวประบ่า เนื่องจากคิดว่า มันก็ซักครั้งในชีวิตอ่ะนะ ไว้มันซะหน่อย

อาจารย์หลาย ๆ คนก็ไม่ค่อยจะชอบผมนัก ถึงแม้จะไม่ผิดระเบียบอะไร แต่มันผิดลูกตาแกมั้ง

ผมในตอนนั้น นั่งหลังห้อง โดดเรียนบ่อย บางทีก็หลับในห้องเรียน ตั้งสามแยกปากหมา แซวสาว ๆ ที่เดินผ่านคณะ

แต่เชื่อมั้ยครับ สอบออกมาทีไร ผมติด 1 ใน 6 แทบจะทุกวิชา (ยกเว้นเลข กับ เศรษฐศาสตร์)

บางวิชา ถึงกับท๊อปเลยก็มี

จริง ๆ แล้วผมไม่ได้เก่งหรอกครับ แต่เพราะได้เพื่อน ๆ ติวให้ช่วงก่อนสอบ จึงทำให้ผมรอดตัวมาได้อย่างปลอดภัย

ใครจะรู้ละครับ ว่าอยู่ดี ๆ ชีวิตอันเรียบร้อย เรียบง่าย เด็กเรียน ของผม

จะถูกเปลี่ยนไป เพราะ นาย J นี่แหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2009, 02:09:06 PM โดย Ont »

GoFL

โอ้ววว

รอรับชมด้วยคนครับ

ออฟไลน์ yuta

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ปูเสื่อรอเทพแชร์ประสบการณ์คร้าบบบบ :25: :25: :25:

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
ไม่ได้อ่านเรื่องพี่นานแล้ว มาต่อไว ๆ นะงับ

ont

ช่วงที่ผมเรียน ปีสาม กำลังจะเข้าปีสี่

ผมได้พบเวปในตำนานเวปนี้โดยบังเอิญ ซึ่งทำให้ผมรู้จักกับ JTR และ oo ซึ่งได้รับการกล่าวขานกันว่า เป็นเทพในเวปนั้น

ผมเอง ด้วยความเบื่อ ก็แอบไปร่วมแจมมีทติ้ง กับเค้า

จึงทำให้ได้รู้จัก นาย J นี่ละ แต่ช่วงแรก ๆ นั้น ผมไม่ค่อยสนิทกะพี่แกเท่าไหร่

เนื่องจากจากหมั่นไส้ มันหล่อ คารมดี สาวเยอะ บลา บลา บลา

อีกทั้งช่วงนั้น พี่แก ลวกก๊วยเตี๋ยวขายอยู่แถว งามวงศ์วาน ตอนนั้นบ้านผมอยู่แถว ๆ ปิ่นเกล้า

ถึงแม้จะหมั่นไส้มันอยู่เล็ก ๆ แต่ก็แอบชื่นชมมัน ว่าไอ้นี่มันเจ๋งว่ะ สาวเยอะดี ใคร ๆ ก็ยอมรับ

...................

ผมยังคงไปแจมมีทติ้งที่เวปนี้จัดขึ้น อีกหลายครั้ง แต่ก็แค่ไปดู ไปกิน ไปรู้จักคนเพิ่ม ไม่มีอะไรพิเศษ

ชีวิตผม ยังคงอยู่กับการเรียน เหมือนเดิม

จนกระทั่งเรียนจบ ผมได้เข้าทำงานที่บริษัทข้ามชาติแห่งหนึ่ง เพื่อน ๆ ของผมที่มหาลัย มาสอบกันแทบทุกคน

แต่ผมเข้าได้อยู่คนเดียว ผมเองก็ยังคงไม่เข้าใจ ว่าทำไมผมถึงได้

แต่ถ้าให้เดา น่าจะเป็นเพราะว่า ผมกวนตีน มาก ๆ เค้าถามอะไร ผมตอบฉับ ๆ ทันที

ผมไม่เคยหลบตา มีแต่จ้องเค้ากลับ

คงประมาณนี้มั้ง

เวลาผ่านไปไม่กี่เดือน และแล้ว

หายนะ ก็มาเยือนผมแร้วครับ

xxxmas
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2009, 02:09:39 PM โดย Ont »

• กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
มารอหายนะคับพี่  :dookdik3:

ont

เดี๋ยวคนจะงง ว่าทำไมมีแต่ นาย J

คือว่า ไอ้นาย J เนี่ย มันมีส่วนร่วมอย่างมาก ๆ กับเรื่องนี้นะครับ เลยจะพูดถึงมันหน่อย

และมันก็ยังเป็นกำลังสำคัญ ในการ "อัพเลเวล" ของผมด้วย

แต่เดี๋ยวมันจะหายปาย ตอนที่น้อง จ. โผล่มา แล้วโผล่มาอีกทีตอนหลัง ๆ นะจ๊ะ

jed13
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2009, 02:10:14 PM โดย Ont »

ออฟไลน์ icestorm

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • everyday of my life is filled with loving you.
เดี๋ยวคนจะงง ว่าทำไมมีแต่ นาย J

คือว่า ไอ้นาย J เนี่ย มันมีส่วนร่วมอย่างมาก ๆ กับเรื่องนี้นะครับ เลยจะพูดถึงมันหน่อย

และมันก็ยังเป็นกำลังสำคัญ ในการ "อัพเลเวล" ของผมด้วย

แต่เดี๋ยวมันจะหายปาย ตอนที่น้อง จ. โผล่มา แล้วโผล่มาอีกทีตอนหลัง ๆ นะจ๊ะ

jed13

มีตัวเดินเรื่องด้วย อิอิอิ :dookdik13:

สู้ๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2009, 02:10:42 PM โดย Ont »
The Human Who Don't Comment This wed Shall Unlucky With in 60Seconds

มนุษย์ที่ไม่คอมเม้นท์บทความนี้จะต้องซวยภายใน60วินาทีนี้

ont

อ่ะ ต่อ ๆ หายนะที่ว่าก็คือ

นาย J (JTR) นั่นเอง ได้มีอันต้องเปิดสาขาลวกก๊วยเตี๋ยวสาขาใหม่ แถว ๆ บ้านผมพอดี

ถ้าผมจำไม่ผิดละก็

30 วันติดต่อกัน ไม่มีวันไหน ที่ผมไม่เจอหน้าหล่อ ๆ ของมันเลย ไม่มีวันหยุดเลยซักวันเดียว

เวลา 11:11 pm (ห้าทุ่มสิบเอ็ดนาที) ของทุกวัน ผมเป็นอันต้องนั่งอยู่ในรถ มิตซูบิชิ แลนเซอร์คันหนึ่ง

JTR มันมารับผมทุกวัน คือพี่แกปิดร้าน 4 ทุ่ม ครึ่ง ไงครับ

11:11 เนี่ย คือนาฬิกา หน้ารถมัน ที่ผมเห็นทุกวัน จนเป็นเรื่องเคยชินไปแล้ว

พวกเราตระเวณไปตามที่ต่าง ๆ ไม่ว่าจะเป็น ออน. นผบ. เกะหัวแตก เกะน้ำแตก เลาจ์หรูเลิศ จนถึงเลาจ์ low cost

และแน่นอน จะพลาด ผับ ไปได้อย่างไร

ในที่นี่ ผมจะขอพูดถึงแต่ผับละกัน เนื่องจากผมได้พบกับ น้อง จ. ที่นั่น

อ้อ แต่ยังไม่ถึงน้อง จ. หรอกนะครับ มีน้อง อีกคนเข้ามาแทรก คั้นเวลา 55

xxshy

คืออย่างที่บอกครับ ชีวิตผม ในตอนนั้น เคยผ่านผู้หญิงมาไม่มาก เคยเที่ยว ออน มาบ้าง เด็ก เกะ ก็มีได้บ้างตามประสา

แต่.....ผมยังไม่เคยจับสาวผับได้เลย แม้แต่คนเดียว

ไอ้คำว่า "ได้" ที่ว่าเนี่ย คือได้ปิดสกอร์นะครับ ถ้าได้เบอร์ นัดเจอ กินข้าว ดูหนังเนี่ยพอมี

ทำไมน่ะเหรอครับ

เพราะตอนนั้น ผมกระจอกไง ปิดสกอร์ไม่เป็น ไม่กล้า ปอดแหก และอะไรหลาย ๆ อย่าง

จนมาวันหนึ่ง ชายหนุ่มสองคน ก็ปรากฏตัวขึ้นที่ อตก. ซึ่งนาย J มันบอกว่า

"เฮ้ย อัพเลเวลก่อน ค่อย ๆ ไต่ขึ้นไป"

สราดดดดด ไม่ใช่เกมส์ RPG นาเว้ยยยย

xxseng1

เราสองคนได้โต๊ะหน้าบู๊ทดีเจ แน่นอนละ มีสาว ๆ หลายคนมองมาหาเรา (มอง JTR ดิวะ)

จนเวลาผ่านไป ผู้ชายคนหนึ่ง (กระเทย) เดินถือโทรศัพท์มายื่นให้ผม แล้วถามว่า

"พี่ เพื่อนหนูชอบ ขอเบอร์หน่อยได้มั้ย"

ผมคิดอยู่ในใจว่า มันขอผิดคนป่าวฟะ ร้อยวันพันปี ถ้ามากะไอ้ J เนี่ย ไม่เคยเห็นจะมีคนมองผม

หรือไม่ก็ เอ๊ะ นังคนนี้ มันอยากได้ตูดเค้าป่าวว้า ก็เลยลังเล ๆ

"ไหน ๆ อ่ะ คนไหน ชี้ให้ดูหน่อย"

she ก็ชี้มือไปทางเพื่อนของเธอ

ผมเองก็สายตาสั้น ตอนนั้นแว่นก็ยังไมได้ใส่ มองไม่ค่อยเห็น

JTR มันสะกิดบอกทันทีว่า "เฮ้ย อัพเลเวล ให้ไปก่อนเว้ย พอใช้ได้น่า"

"เมิงแน่ใจนาเว้ย สราดดดดด ว่าพอใช้ได้"

"เออ ๆ ๆ ๆ ได้อยู่ ๆ"

ผมจึงให้เบอร์ไป

ผมแวะเข้าไปชนแก้วกับเธอ ครั้ง หรือ สองครั้งนี่แหละ ด้วยการบังคับ ของ JTR อีกตามเคย

ร้านเลิก ต่างคนต่างกลับ

ตอนแรก ผมก็กะว่าจะกลับบ้านแร้ว แต่ในที่สุด ก็ต้องโทรไปหาเธอจนได้ (JTR บังคับอีกแร้ว)

คืนนั้น มันช่างยาวนาน ก่อนจะจบลงที่โรงแรม

จะว่าไปแล้ว มันถือเป็นเรื่องแย่ ๆ ที่ผมไม่ค่อยอยากจะพูดถึงเท่าไหร่

เนื่องจากไอ้คำว่า "ใช้ได้" ของ JTR เนี่ย

พอเจอแสงสว่างแล้ว มันกลายเป็นคำว่า "เหี้ย"

jed14

แต่เพื่อคำว่า "อัพเลเวล" ผมจึงจำเป็นต้องปิดสกอร์ในคืนนั้น ด้วยความไม่เต็มใจ

แต่....นี่เป็นครั้งแรกครับ ครั้งแรกกับคำว่า one night stand ของผม

แถมขากลับ ผมปล่อยให้เธอกลับบ้านเองอีกตะหาก

jed13

แน่นอนครับ ความมั่นใจของผมเพิ่มขึ้นมาก ผมยังคงตระเวณเที่ยวกับ JTR อยู่เรื่อย ๆ

จนในที่สุด เลเวลของผม มันก็อัพขึ้นมาถึงจุดหนึ่ง

จุดที่อาจารย์ J ของผมบอกว่า

"ไปร้านนั่งเล่นกัน"

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2009, 02:11:57 PM โดย Ont »

ont

เดี๋ยวบอกทางเอ็ม

ไปด้วยดิพี่ คิคิ

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
เข้   รุ้ละ เข้า อัพเลเวลกันแบบนี้เอง

เจ๋งว่ะ   อิอิ  :dookdik13:

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
คิดท่าปั้นลูกชิ้นอันเลื่องลือของท่าน jtr มะออกซะละ
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.