ผู้เขียนหัวข้อ: เรื่องไม่รัก ฉบับไม่ประทับใจ แต่สุดท้ายก็ มันส์ สิคับ  (อ่าน 125254 ครั้ง)

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
ผมก็ตัดสินใจ บอกเธอไปว่า

เราลองมาคบกันแบบแฟนดูไหม  :dookdik25:

เพราะเรารู้สึกแย่ที่ปฏิบัติกับเธอไม่ค่อยดี

น้อง O : แน่ใจเหรอ KDN ว่าอยากคบกับเรา

ผม : อื้อ…..แน่ใจดิ   :dookdik25:

น้อง O : แล้วคนที่ KDN รักล่ะ คนที่ชื่อ P คนนั้น

ผม : ผงะไป  แล้วอึ้งอยู่สักพัก

น้อง O : อย่าฝืนใจตัวเองเลยค่ะ  O ชอบ KDN นะ

แต่ถ้ามันเป็นการฝืนใจ KDN ,น้อง O ก็ไม่มีความสุขหรอกค่ะ

เราเป็นเพื่อนกันดีกว่า น๊า………………  jed19

ผม : แต่………..สิ่งที่ผมทำไปนั้น มัน…..???

น้อง O : ไม่เป็นไรค่ะ ถือว่า ทุกอย่างมันลงตัว และมันพาไป

O ทำใจได้ค่ะ  

ผม : ขอบคุณที่เข้าใจเรา  

น้อง O : จร้า……….

งั้นต่อไปใครมีแฟนก่อน ต้องมาเลี้ยงข้าวอีกฝ่ายนะ

โอเค …….  :dookdik13:

แล้วเราก็ห่างกันไปสักพัก???

ซึ่งก็ไม่นานนัก

มีเหตุการณ์บางอย่างที่เราต้องมาเจอกันอีก

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ Silverism ::ใจบางๆ::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • แม่ทัพ(เรื้อน)แก็งค์ภูธร
 :dookdik13:

พี่ KDN มาต่อด่วนเลยคร้าบบบบบบบบบ

ออน อยู่

เห็นๆๆๆ

พิมพ์ไวๆครับ รอ ฉาก ตั้มๆๆ อีกอ๊ะ  :dookdik24:
"มอมเมาด้วยสุราแล้วสังเกตดูซึ่ง อุปนิสัย"

"มองที่การกระทำ พินิจที่เจตนา ตรวจตราที่ความสงบ ใครจะปิดบังได้ฤา?"

ออฟไลน์ KDN

ขอข้ามไปเล่าอีกคนก่อนน๊า

จากนานไม่นั้น  จากไม่นั้นนาน  จากนั้นไม่นาน (ฟู่ กว่าจะถูก)  xxhahaha

ตอนนั้นผมกำลังขึ้นชั้นปีที่สอง เป็นรุ่นพี่น่ารักวัยซุกซนของน้องๆ

เหอๆๆๆ  เก๊าชอบบบ ก็ไปเจ๊าะแจ๊ะกะคนนั้นที คนนี้ที

ตามประสารุ่นพี่ ที่ม่อน้องๆ เอ้ยย ที่มีอัธยาศัยที่ดี  xxhaha

ซึ่งช่วงนั้นเป็นช่วงที่ต้องสับรางมากที่สุดในชีวิต

สามารถหาอ่านได้ในบทที่กล่าวไปตอนต้น

ว่ามีผู้หญิงมาเกี่ยวกันถึง 4 คน  ถ้ารวมน้องคนที่จะเล่าก็จะเป็น 5 คน  xxseedd

ช่วงนั้นผมทำงานให้อาจารย์อยู่ที่คณะ ก็มีกลุ่มน้องๆ ที่สนิทมาอ่านหนังสืออยู่

และ มีน้องคนที่ไม่รู้จักคนหนึ่ง สงสายตาแปลกๆ มายังผม

KDN : เอ… น้องคนนี้ไม่เคยเห็นหน้าแฮะ

น้อง M : อ๋อ ค่ะ พอดีพึ่งมาอ่านหนังสือที่นี่ ครั้งแรกเพื่อนชวนค่ะ

KDN : ครับ แล้วน้องชื่อไรเอ่ย  จะได้จำได้ พี่ชื่อ KDN คับ

น้อง M : M ค่ะ เป็นเพื่อนกะคนที่สนิทกะพี่ KDN ค่ะ

KDN : ยินดีที่ได้รู้จักคับบบ

แว่บแรก ผมไม่ค่อยถูกชะตกะน้อง M เพราะเธอมองผมแปลก แต่หุ่น เธอดีมากๆ

ส่วนหน้าตาก็ถือว่าใช้ได้ หน้าออกเซ็กส์ๆ ไม่เน้นสวย ผิวกลางๆ

:dookdik1:

ต่อมาก็มีรุ่นพี่มากระชิบว่ามีน้องคนหนึ่งสนใจผมอยู่  ซึ่งผมก็เดาๆ เอาว่าน่าจะใช่น้อง M

จนได้ยินกับตัวเอง ตอนเมื่อ พวกผมพาน้องๆ ไปทานข้าวกัน  จนมีการแซวกันเกิดขึ้น

และ น้อง M  ก็แกล้งแซว ผมบอกว่า ชอบอันนั้น ชอบอันนี้ ในตัวผม

(ห่านนน  ชอบของแปลกหรืองายย แสรดดด   เดี๋ยวเจอ !!  อิอิ)  xxhahaha

สุดท้ายเราก็แลกเบอร์เพจกัน ซึ่งตอนนั้นยังม่ะมีมือถือเยยย 

แต่ก็มีคนเตือนว่า น้องนี่แรง  น้องนี่มีแฟนเป็นทอมหลายคน 

ผมเลยอยากลองเล่นกับไฟ ดูสิ ว่า มันจะแน่แค่ไหน ????  xxwallbash

ไฟกองแรกได้มาสุมเมื่อวันที่ ผมได้ชวนรูมเมทผมเอจะออกไปดื่ม

แต่ปรากฏว่า นั่งรอรถมอเตอร์ไซต์ที่เพื่อนอีกคนยืมกันนานสองนาน

ไม่มาซะที…… และแล้วฟ้าก็ดลใจให้ น้อง M ขับรถผ่านมาแถวนั้น

แล้วเบรกกะทันหัน  เธอเปิดกระจกบอกว่า  พี่ KDN จะไปไหน ?

ผมก็ตอบน้องไปว่าว่าจะไปซัดสุรากะเพื่อนสองคน   

รอรถอยู่เนี่ย???   พอดีเพื่อนยืมไป   xxseedd

ไปด้วยกันไหม?.............น้อง M ชวนผมกะเพื่อน

ตอนแรกเพื่อนผมเกรงใจ  และ ผมก็ตกใจ

เห็นเก๊่าใจง่ายชิมิ

"ไปค๊าบบ เมื่อความหื่น สั่งการเรวกว่าสมอง"

xxhahaha xxhahaha xxhahaha

พอขึ้นรถไปเท่านั้นแล่ะ ก็จ้อกันใหญ่เลย 

ไปถึงผับแห่งหนึ่ง   มีเพือนน้อง M รออยู่ สองคน

และก็มีกระดอคุมอยู่ สามแท่ง กะ หกไข่

(ปล ถ้ามีทองแดง แสดงว่า ผมนับเกินล่ะกัน)

สถานการณ์แบบนี้  มันอึดอัด อักอ่วน

แต่เพื่อนผม กับ ผมดันชอบเสียมากมาย

มาดิ!!! ………..คืนนี้กรูจะเล่นกับไฟ และ กระดอ 

jed1 jed1 jed1

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ KDN

ไปถึงก็เปิดเหล้าฮันเดรตกัน   ผมก็นั่งส่วนของผม

แกงค์สามหนุ่มสามมุมก็นั่งอีกมุม  ที่จริงมันควรจะเข้าคู่กัน

ถ้าพวกผมไม่เข้ามาสือก ในกรณีนี้ (อิอิ สะใจ)  :dookdik26:

หนึ่งในนั้น พยายามจะประคบประหงม น้อง M

น้อง M ก็ไปเต้นใกล้ๆ แถม ส่งสายตา ยั่วยวนมาทางผม

ส่วนเพื่อนผมก็ไปหรอย สาวโต๊ะข้างๆ 

เมื่อเหล้าพร่อง คนเมา นิสัยหยาบๆ บางอย่างก็เริ่มผุดออกมา

น้อง M เริ่มจะถูกหนุ่มนั้นลวนลาม และ ชวนไปต่อ ที่อื่น

แต่เธอก็ยังไม่เลิกยั่วผม น่ะดิ  เธอยังยิ้มและ มาเต้นข้างๆ ผม

ยิ่งชุดที่เธอใส่วันนั้นเป็นเกาะอก ลายเสือดาว  กระโปรงสั้น

ถุงน่องตาข่าย (แสรดดด  X ชิบบบ)   :dookdik1:

เมื่อนมมาถูหลัง  KDN น้อยก็ลุกขึ้นมา สะหลัด สะบัด แหน่วๆๆ   xxhahaha

ไอ้หนุ่มนั้นก็พยายาม มาดึง น้อง M กลับ   

แต่ไม่นานนักน้องก็มาเต้นทางผมอีก

พลางฝากกุญแจรถไว้ที่ผม  แล้วก็มองมาแบบ เย้ายวน

(อิอิ ตอนนั้นเก๊าห้อยของดี อะไรอ่ะ เก๊าจำม่ะได้ )   xxhaha

จากนั้นตีสามผับก็ใกล้เลิก (สมัยก่อนปิดเกือบตีห้าแน่ะ)

ผมดะเพื่อนออกมายืนน้อง M ข้างนอก เพื่อที่จะรอกลับ

ปรากฏว่า น้อง M เดินโซเซ ออกมา และ ร่ำลาหนุ่มสามคนนั้นเป็นที่เรียบร้อยแล้ว   :yenta4-emoticon-0021:

เธฮอ้างว่า ต้องขับรถไปส่ง  พวกผม

จากนั้นเธอก็เซ มาทางผม

เพื่อนผมเหมือนรู้ใจ อาสาขับรถให้

ซึ่งผมก็พยุงเธอขึ้นรถ

และหันไปสบตา สามหนุ่มนั้น

และกล่าวล่ำลา พี่เค้าสามคน

โดยที่ไม่รู้มาก่อนว่า จะมีเหตุการณ์บางอย่างบนรถคันนั้น

xxjawdrop xxjawdrop xxjawdrop

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
รีบมาต่อด่วนเลย...ค้างๆ jed12
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ KDN

เธอเข้ามาซบตรงไหน ผม และผมก็ลูบบนศีรษะเธอ

น้อง M : รู้สึกดีจัง 

KD N : รู้สึกดีเรื่องอะไรเอ่ย

น้อง M : ก็ไม่คิดว่า…..ได้ใกล้กันขนาดนี้

KDN : ค่ะ

น้อง M : ตอนนี้ M ร้อนมากมายไม่เชื่อจับดูสิ

KDN : ผมเอามือแตะหน้าผากเธอ  แล้วค่อยๆ ไล่ลงมาต่ำลง ต่ำลง  xxseedd

เราสองคนจูบกัน  แล้วผมก็ล้วงเข้าไปในเกะอกลายเสือนั้น แล้ว คลึงหน้าอก คู่นั้น

เธอก็จับ KDN น้อยจากนอกกางเกง แล้วขยำ มันตรงนั้น 

สักพักเกาะอก ถูกเลิกลงไปที่เอว

น้อง M ตะโกนบอกเพื่อนผม ให้มีสมาธิขับรถsหน่อย เพราะมันขับรถส่าย  xxhahaha

เพื่อนผมมันก็เนียน ปรับกระจกลงเพื่อมาส่องเราโดยเฉพาะ  (ภายหลังมันมาสารภาพ)

ผม ก็ลงลิ้นไปที่ปทุมถัน แล้วก็ไซร์ซอกคอน้อง M ไปตลอดทาง

จนกระทั้งถึงหอพัก ผมโยนกุญแจไปให้เพื่อน แล้วผมก็อาสาขับต่อไปยัง

ที่ลับตาคน ณ ตอนนั้นอารมณ์เตลิดแล้ว  xxsard

“IN CAR”   :dookdik24:

ครั้งแรกในชีวิต  ผมก็จัดการปลดชุดลายเสือของน้องออกทั้งตัว

แถมชั้นในก็ลายเสือฮะ พี่น้อง

ผมก็ถอดกางเกงผมออก ชัก อาวุธคู่กายออกมา

น้อง M โถมเข้าคลอเคลีย ผมร้องซีดดดดด!!!!  xxjawdrop

จากนั้นผมก็เอานิ้วสอดไปยังน้องสาวของเธอ เบาๆ

เธอก็ปรับเบาะลงไป เพื่อ รองรับกับเหตุการณ์ข้างหน้า

ผมกดเธอลงไปติดเบาะ จับ KDN น้อย ใส่เกราะแปรงร่าง

เธอดูด ลงไปที่ต้นคอ ผม 

ชั่วโมงนั้นผมไม่รู้ว่า มันจะมีรอย หรือ ไม่มี ไม่รู้  ไม่สน!!!!

ผมค่อยๆ บรรจงขยับอวัยวะบางอย่างเข้าไปในตัวเธอ

เธอเร่งรับอารมณ์ของผมอย่างดี

เธอร้องเสียงดังมาก

น่าจะเป็นคนที่ร้องดังที่สุดเท่าที่เคยมีอะไรกันมา (นับจนถึงปัจจุบัน)

เหตุการณ์ผ่านไปราวห้านาที

เราทั้งคู่หอบ…และกอดกันกลมตรงนั้น   xxshy

แต่พอมาคิดได้ว่า IN CAR กลัวใครมาเห็นเข้า

เพราะไอ้ที่ไปทำกันอยู่นี่ มันเป็นพื้นที่ในมหาลัยด้วย  xxhahaha

เธฮบอกว่า เธอขับรถเองได้ สร่างแล้ว

จากนั้นเธอไปดรอปผมที่หอ

แล้วก็โบกมือลา ซึ่งเหตุการณ์ยังไม่จบ

เพื่อนผมไม่ยอมนอน มันนั่งสัมภาษณ์ผมเกือบชั่วโมง  xxsadsard

แสรดดดดดด    ที่สำคัญ คอมีรอย สามแห่ง

เจรสสสส กรูจะไปเรียนไง เนี่ย!!!!   xxsard xxsard

• *
กรี๊ดๆๆ...อินคาร์ด้วย xxhahaha

ป.ล.น่าจะเปลี่ยนชื่อกระทู้เป็น"เบื่องหลัง เรื่องไม่รัก ฉบับไม่ประทับใจ"มากกว่านะ

ป.ล.2 คนที่ขับรถคือซานโช่วป่ะ xxhahaha
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ superman01"ต้องติดอยู่ในฤดู อกหัก"

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ที่ปรึกษาลูกหมู
อ้างถึง
เพื่อนผมไม่ยอมนอน มันนั่งสัมภาษณ์ผมเกือบชั่วโมง  

แสรดดดดดด    ที่สำคัญ คอมีรอย สามแห่ง

เจรสสสส กรูจะไปเรียนไง เนี่ย!!!!

เปิดรถไว้  ยุงมันกัดในรถ
-*- บอกตามนี้ปะ

(แบบว่าเคยใช้อ่า) jed8

• *
เปิดรถไว้  ยุงมันกัดในรถ
-*- บอกตามนี้ปะ

(แบบว่าเคยใช้อ่า) jed8

ผมก็เคยแต่ไม่มีใครเชื่อเลย xxsadsard

ออฟไลน์ KDN

กรี๊ดๆๆ...อินคาร์ด้วย xxhahaha

ป.ล.น่าจะเปลี่ยนชื่อกระทู้เป็น"เบื่องหลัง เรื่องไม่รัก ฉบับไม่ประทับใจ"มากกว่านะ

ป.ล.2 คนที่ขับรถคือซานโช่วป่ะ xxhahaha

อ๋อ ม่ะใช่ซานโช่ว ค๊าบบบ

เพื่อนอีกกลุ่ม  แต่ว่า มันเลวได้ใจเหมือนกัลตอนนั้น

แล้วเที่ยวผับกะมันบ่อย

แบบว่า ชีวิตมันไม่เคยขาดหญิงเลยอ่ะ

ทั้งๆ ที่มันไม่ได้หล่อ ไม่รวยแต่คารมณ์มานน สุดๆๆ

ถึงขั้นสาวมาตบกันใต้หอ  สองครั้ง สองครา

ปล.

ตอนนั้นซานโช่ว ยังอินเลิฟอยู่

พ่อคู๊ณณณณณ

ยังม่ะเถื่อนขนาดนี้ อิอิ

xxhahaha xxhahaha xxhahaha

madoo

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
  น่าจะเป็นคนที่ร้องดังที่สุดเท่าที่เคยมีอะไรกันมา (นับจนถึงปัจจุบัน)

เหตุการณ์ผ่านไปราวห้านาที

start to end = 5 นาที  :8:

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • โคราช... ลั้นลา...

ออฟไลน์ Ryo

มาต่อด้วนๆเลย xxballll
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ dometez

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ชนเผ่าอินคา
 :9: :9: รีบๆมาลงต่อเลยนะคร้าบบบบบ  อ่านแล้วเครียดเจงเจง  xxwallbash xxwallbash

ออฟไลน์ KDN

ต่อๆๆ  หลังจากนั้นความสัมพันธ์ของผมกะน้อง M ก็ขาดหายไปชั่วระยะหนึ่ง

เพราะพี่ชายของน้องเขาได้ให้น้องย้ายไปอยู่ คอนโด ด้วย เลยคุมน้อง M แจเลย

น้อง M ก็มักจะโทรเข้าหอผม ส่วนผมก็โทรไปคอนโด น้อง M สลับกันไป แต่ไม่ได้โทรบ่อยๆ

xxching xxching

น้อง M เล่าว่า พี่ชายยังไม่อยากให้ น้อง M มีแฟน

ก็เลยคบทอม ไว้แก้เหงา  โดยพี่ชายนึกว่าเป็นเพื่อนสาว

แถมน้อง M ยังเล่าให้ฟังว่า มีน้องที่อยู่หอเดียวกับผม ตามจีบน้อง M อยู่ แล้วน้อง M

ก็ปิ๊งๆๆ อยู่เหมือนกัล (แล้วกรูล่ะ ได้กรู แล้วจะทิ้งชิมิ T-T)  xxsadsard

จนวันหนึ่งน้อง M ได้บอกให้ผมไปเอาของที่ห้องเพื่อจะไปฝากน้องคนที่มาจีบ

ผมก็งง  แล้วพี่ชาย M ไม่ว่า เหรอ ??   

วันนั้นพี่ชายเธอไม่อยู่พอดี  ผมก็ขับมอไซต์ไปจอด

แล้วเดินไปเอา คีย์การ์ด แล้วขึ้นคอนโดไป   

วันนั้นเธอน่ารักมาก ใส่ชุด นักศึกษา รัดเปรี๊ยะ กระโปรง แค่เข่า  ผ่าข้างอีก  :dookdik15:

เห็นรอยชุดชั้นในสีขาวเลย  พาผมขึ้นไปบนห้อง   บอกว่า ให้ไปเอากิฟท์ช๊อป เล็กๆ น้อยๆ

เพื่อที่จะเป็นพ่อสื่อให้ 

พอปิดห้องเทานั้น ไฟกองที่สองก็ได้สปาร์คขึ้น เธอแกล้งมาหอมแก้มผม เบาๆ

ผมก็หันไปบอกว่า เฮ้ยยยย  "ขี้โกง"   :dookdik21:

เธอก็วิ่งไปหลบตรง มุมครัว  แล้วก็ทำสลัด กะ แซนวิส มาให้ผมทาน

แต่ประทานโทษค๊าบบบ ตอนยกมาทำไมเธอปลดกระดุมออกเม็ดนึงก็ไม่รู้  xxsard

ตอนก้มเอา แซนวิส มาป้อนปากผมเนี้ยย

มันหกทั้งยวงเลยค๊าบบบ  พี่น้อง

น่าจะประมาณ 33 ได้  xxshy

ผมก็แซวว่า วันนี้สวยและเซ็กซี่นะ

น้อง M หน้าแดงบอกว่า วันนี้เมนส์มา เลือดลมเลย ทำให้ดูเปล่งปลั่ง

ตอนนั้นผมไม่รู้ว่า เมนส์ เป็นแบบไหน  รู้แค่ว่าผู้หญิงเค้ามีกัลลล

xxhahaha xxhahaha

ก็โจมตีน้อง M ด้วยการดึงมากอด  น้อง M ก็ไม่ขัดขึน

ผมก็ค่อยๆ ปลดชุดนักศึกษาออก ล้วงหน้าอก ออกมาหนึ่งข้าง  jed1

แล้วก้มลงดูด (สงสัยผมจะขาดแคลเซียม อ่ะ ชอบนม)

เธอก็ร้อง “อ๊างงง  อย่า  อ๊า…. ซี๊ดดดด  ม่ายยย  ค๊า”  :dookdik24:

ผมก็ล้วงเข้าไปข้างล่างพลันสะดุดกึก….

เลือดเต็มนิ้วว 

ผมตกใจ “นึกว่า นิ้วขาด”  xxhahaha

น้อง M เอาททิชชู่มาซับ บอกว่า วันนี้เมนส์มาค่ะ

อีกอย่างน้อง M ไม่พร้อมจริงๆๆ

(แล้ววันหลังอ่ะ  ???? อิอิ จะยอมเก๊าป่าว)  xxsadsard

เธอก็แต่งตัวกลับเป็นปกติ ส่วนผมก็เข้าไปล้างมือในห้องน้ำ

เธอก็เอาของฝากมาให้ผม เพื่อไปให้น้องคนนั้น

แล้วของ พ๊มมมม  ล่ะ

น้อง M ก็เข้ามาจุ๊บบบ ปากทีหนึ่ง   :6:

บอกว่า แค่นี้พอป่าว

ไว้เจอกัลลลน๊า  แล้วก็ยิ้มอย่างมีเลศนัย

?????? 

:dookdik21:

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• โคราช... ลั้นลา...
มาต่อให้ว่องนะท่าน  jed1

friday_night

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
รอๆๆๆๆ :dookdik20:

ออฟไลน์ KDN

start to end = 5 นาที  :8:

มาแซวเค้า

เดี๊ยะะะะ!!!!

มันที่รโหฐานอ่ะ

เก๊ากลัว

เลยเร็วปายหน่อยยย

ออฟไลน์ genx4343

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
มาต่อๆ ไวๆ อยากอ่านต่อ  jed1

ออฟไลน์ Love Is FUCK

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
อุอุ กะลังมันส์เรย รอ xxyingอยู่นะคร้าบ