ผู้เขียนหัวข้อ: เรื่องไม่รัก ฉบับไม่ประทับใจ แต่สุดท้ายก็ มันส์ สิคับ  (อ่าน 126683 ครั้ง)

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
แจ่มมมมไปเรยท่าน มาต่อไวไวนะก๊าบ

ป.ล. ถ้าเป็นไอ่ซานโช่วนะเหรอ มันไม่ขับรถให้แร้ว แม่มจอดรถมาวิงด้วยชัวร์

ท่าน KDN คิดเหมือนป๋มมั้ย  :dookdik26:

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
แจ่มมมมไปเรยท่าน มาต่อไวไวนะก๊าบ

ป.ล. ถ้าเป็นไอ่ซานโช่วนะเหรอ มันไม่ขับรถให้แร้ว แม่มจอดรถมาวิงด้วยชัวร์

ท่าน KDN คิดเหมือนป๋มมั้ย  :dookdik26:

ถ้าเป็นมันตอนนี้นะ

มันคงบอกว่า  "ข้างถนนเลยดิว่ะ"  (เถื่อนไป)

ไม่ก้อ "โรงแรมดิว่ะ  มึงนมซ้าย กรูนมขวา ข้างล่างแชร์กัน"

xxhahaha xxhahaha xxhahaha

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

ถ้าเป็นมันตอนนี้นะ

มันคงบอกว่า  "ข้างถนนเลยดิว่ะ"  (เถื่อนไป)

ไม่ก้อ "โรงแรมดิว่ะ  มึงนมซ้าย กรูนมขวา ข้างล่างแชร์กัน"

เห็นม่ะ ท่าน KDN

อ่านไปอ่านมา มันไม่เศร้าอ่ะสิท่าน

มีแต่ฉาก ตั้ม ตั้ม ตั้ม และก็ ฮา

แต่

เก๊า ก็ชอบน้า

:dookdik1:

ออฟไลน์ KDN

วกกลับ มาที่ น้อง O อีกที เนื่องจากต้องการให้สอดคล้องกับเหตุการณ์จริง ที่เกิดขึ้น

เมื่อไหร่ ที่น้อง O เครียด บางทีก็จะเพจมาชวนผมไปดื่มๆ

แต่ไม่ได้จบลงที่บนเตียงแล้ว xxsadsard

คือ เราทั้งสองตกลงจะเป็นเพื่อนกัน ไปแล่ะซิ 

ก็ได้แต่ปลอบโยน ……..ดูแลกันไปมา…….^-^

ผมเป็นห่วงเธอมาก เพราะ บางทีเธอจะดื่มหลายวันติดๆ กัน

อีกอย่างเธอดั๊นน ไปคบกลุ่ม เพื่อน ที่ค่อนข้างแรง ในกลางคืน ซะด้วย

บางคืน เธอก็เพจตามผมมารับ ที่ร้านเหล้า ผมต้องแบกสภาพเธอกะเพื่อนเธอ กลับไปนอนที่ห้องของน้อง O

ถ้าตอนนั้นกรูเลว คงจะ 3 ซัม  ไปแล่ะ   xxhahaha

เพราะอีน้องเพื่อนมัน เวลาเมาก็จะเพ้อถึงแฟนเก่ามัน แล้วก็นะ????  (คันๆๆๆ ชิบ)  xxseedd

และแล้วความอดทนของผมก็หมดลงไป  เมื่อมีวันหนึ่งเธอชวนผมไปเที่ยวอ่างเก็บน้ำ

เธอมารับผม บอกว่า “อยากเที่ยวธรรมชาติ” ผมก็เลยนั่งเป็นเพื่อนเธอไป

วันนั้นเธอแต่งหน้าเบาๆ ใส่ชุดนักศึกษา กระโปรงสั้นแต่ไม่มาก แต่เสื้อบาง แลเห็นชั้นในสีดำข้างใน   :dookdik24:

ตอนนั้นเป็นฤดูร้อน  อากาศสบายๆ  เราไปถึงก็ไปนั่งทานอาหารเบาๆ กัน

เธอก็สาธยาย เรื่องเรียน เรื่องรักพรุ่งพรูออกมา  เครียดมั่ง ฮามั่ง  ปนๆกันไป

แต่วันนั้นผมเป็นไรไม่รู้   แบบว่า ไม่ได้ ตั้มๆ กะใครมายาวนานแล่ะ

ระหว่างขับรถกลับ ผมเอื้อมไปจับมือน้อง O แล้วบอกว่า มือนิ่มจัง (เสี่ยวจังกรู  หนิ) 

แล้วก็ขยับขึ้นไปทางหัวไหล่ แล้วก็ล้วงเข้าไปในเสื้อ   xxhaha

เธอหันมามองผม แล้วบอก ว่า

“ทำอะไรเนี่ยค่ะ เดี๋ยวคนเห็น”  ผมไม่สนก็รุกต่อไปบอกว่า

“แบบว่าเห็น O แล้วมีอารมณ์น่ะ”

ผมก็ปลดกระดุมเม็ดที่สอง แล้วล้วงไปตรงนั้นใน แล้ว ก็ขยำ ทรวงอกไป  :8:

เธอก็ร้อง เบาๆ แต่เนื่องด้วยขับรถอยู่เธอก็เก็บอาการไว้

ระหว่างติดไฟแดง เธอก็เอาเสื้อคลุมตัวบาง มาทับ กันคนข้างนอกเห็น

ผมก็ล้วงเข้าไปใน ยอดอก แล้วก็เขี่ยตรงนั้นเบาๆ  แล้วปลดกระดุมเม็ดแรก ออกไป

ตอนนี้เสื้อเธอแหวกอกไปดึงสะดือ  แต่ก็มีเสื้อนอกทับไว้อยู่   xxwhistling

(สงสัยผมจะโรคจิตเนอะ แพ้  นัก ฉึก ฉา)

ดูเหมือนเธอจะไม่มีสมาธิขับรถเท่าไหร่ ซึ่งค่อนข้างไกลกว่าจะถึงหอพักของเธอ

เราจอดรถกันข้างทาง เธอถามผมว่า “มีอารมณ์ใช่ไหม เดี๋ยวช่วย” ซึ่งตอนนั้นก็โพ้เพล้ใกล้มืด

เธอปลดกางเกงของผมออก แล้วก้มลงไป “อึ๊บบบบ โม๊กก  สด”  xxsad

ซึ่งอารมร์ตอนนั้นแตกต่างกว่า ครั้งแรกที่เธอทำให้ผม  ผมก็ร้อง “อุ๊บบ อ๊า  อุ๊ยย!!!.”

นอกจากดูดแล้ว เธอก็สาว KDN น้อยผมขึ้นๆ ลงๆ 

มือผมก็ซุกซนไปปลดชุดชั้นในเธอออกทางด้านข้าง

ตอนนี้ตัวเธอเหลือแต่ชุดนักศึกษาติดกระดุมเม็ดเดียว

และกระโปรงนักศึกษา ที่ถูกรูด กางเกงในออก   :dookdik24:

“IN CAR ครั้งที่สองในชีวิต”

ผมก็ลงลิ้นให้น้องสาวเธอ  เธอก็ครางเบาๆ แต่มือเธอไม่เบา สาวๆ KDN น้อยหนักขึ้น

หนักขึ้น เร่งขึ้น   

“เพล๊ะ…..”  เสียงของเหลวบางอย่างกระจาย    xxsadsard

เธอเอาทิชชู่มาซับ ให้ผมแล้วบอกให้ผมหันไป

เธอจะแต่งตัว  แต่ผมยึดชุดชั้นในเธอไว้แล้วบอกให้เธอโนบรา มัน X ดี…..

เธอก็ตามใจผม ….

ระหว่างทางผมก็แหย่เธอเล่น จิ้มนั้นจิ้มนี่เธอ

พอลงรถผมก็คืนชั้นในเธอไป

เธอบอกว่า "ทีหลังอย่ามาเล่นแบบนี้นะ อายย!!!"

ผมก็ขอบคุณเธอที่ช่วยปลดปล่อยความชั่วร้ายออกจากตัวผม…(สบายตัวละกรู)

แล้วเราก็จากกัน  แต่ก็ไม่ตลอดไป

(พอเขียนมาถึงตอนนี้ กรูเลวเนอะ ด่าตัวเอง แมร่งเลย)  xxsard

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

kimjiman

เล๊ว เลว เนอะ แต่เก๊าก็อยากเลวแบบตะเองมั่งอ่า  xxhaha

ออฟไลน์ KDN

xxsadsard xxsadsard

ไม่รู้ว่า เค้า เขียนเรื่องแรงไปหรือเปล่า

ถ้าไม่เหมาะสม เตือนๆๆ เก๊าด้วยน๊า

กลัว.....

กลัว อ่านอีกรอบแล้วจะ  "โด่"....หาที่ไปต่อม่ะได้

เขียนเอง โด่เอง ไป    กรี๊ดดดด

ออฟไลน์ Tuvia

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • Can't help but wait
จากวันนั้นถึงวันนี้ ไม่มีสิ่งใดจางหาย นอกจากตัวเธอ

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
เลวซะน่าอิจฉา jed12
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ j-die

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เจ้าชายน้อยแห่งรัตติกาล
หัวใจจะวาย มีฉาก ตั้มๆ บ่อยจัง :dookdik1:

ออฟไลน์ genx4343

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
 jed2 jed2 jed2 เก๊าอยากเลวแบบนี้มั่ง

ออฟไลน์ เฮียหมี บางกรวย ณ. นนทบุรี

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • [EX:KRATING]
ง่า ฉากตั้มๆ มันสั้นจัง นึกภาพตามไม่ทัน ช่วยส่งรายละเอียดมาหลังไมค์ด้วยครับ
จะได้ช่วย censor เนื้อหา กั๊กๆๆ 

ปล 1. เนื้อหาที่เขียนไม่แรงหรอกครับ เดี๋ยวประกาศเป็นกระทู้ เรท "ฉ" หรือ "น.18"
ปล 2. มันเศร้าตรงไหนเนี่ย แต่เอาเต๊อะเรื่องแบบนี้เก๊าชอบ MOD ห้ามลบนะ ไม่งั้นจะก็ม๊อบคนหื่น

GoFL

Mod ทั้งหลายครับ

ถ้าใครลบกระทู้นี่นี้

ผมจะโป้งด้วยแหละ

รีบมาต่อนะ

รออยู่...ตุง เลย

ออฟไลน์ KDN

ง่า ฉากตั้มๆ มันสั้นจัง นึกภาพตามไม่ทัน ช่วยส่งรายละเอียดมาหลังไมค์ด้วยครับ
จะได้ช่วย censor เนื้อหา กั๊กๆๆ 

ปล 1. เนื้อหาที่เขียนไม่แรงหรอกครับ เดี๋ยวประกาศเป็นกระทู้ เรท "ฉ" หรือ "น.18"
ปล 2. มันเศร้าตรงไหนเนี่ย แต่เอาเต๊อะเรื่องแบบนี้เก๊าชอบ MOD ห้ามลบนะ ไม่งั้นจะก็ม๊อบคนหื่น

ครับ  จะเพิ่มเนื้อหา  ให้ค๊าบบบบบ อิอิ

เอาแหวกให้ถึง ลำไส้เลย

xxhahaha

Mod ทั้งหลายครับ

ถ้าใครลบกระทู้นี่นี้

ผมจะโป้งด้วยแหละ

รีบมาต่อนะ

รออยู่...ตุง เลย

ขอบคุล ที่ติดตามคับบ

jed2 jed2 jed2 เก๊าอยากเลวแบบนี้มั่ง

มามะเก๊า สอนให้.......

ล้อเล่นเน้อ.....

เดี๋ยวนีี้ KDN สงบ สยบความเคลื่อนไหว

ร๊อ รอ รอ เวลา  ฮ่าๆๆๆๆ   xxhaha

หัวใจจะวาย มีฉาก ตั้มๆ บ่อยจัง :dookdik1:

เก๊าก้อกลัวน๊า  เรื่องฉากตั้มๆ

เดี๋ยวเจ๊ เบียบ มาอ่าน จะโดนด่าไหมเนี่ย   xxgumm

ออฟไลน์ KDN

จากนั้น ผมก็ใช้เวลา ส่วนใหญ่กับการตามจีบผู้หญิงคนหนึ่งอยู่

แต่คนบนฟ้า ดันเล่นตลก  ให้ผมต้องเป็นผู้แพ้ในรักครั้งนี้   xxmsn-cry

ช่วงนั้นเศร้าใจมาก  มีแต่คนมองผมในแง่ดี  ว่า รักผู้หญิงคนนั้นคนเดียว

แต่ว่า ด้านมืด ของผมคือ

ผมได้ย้อนกลับไปหาไฟ กองเดิม ที่สุมผมมาแล้วสองครั้ง

โดยโชคชะตาหรือเปล่า  ผมไม่แน่ใจ

เรามาเจอกันอีกครั้ง ณ ร้านไอติม โดยบังเอิญ นิดๆ

คือ ผมทานเสร็จแล้ว กำลังจะกลับ  ส่วนน้อง M กะลัง เดินเข้าร้าน

ผมก็เนียน เข้าไปทัก  แถมโดนน้อง M ค้อนนิดนึงว่า หายไปไหนมา ตั้งนาน….   xxseedd

เธอเล่า ว่า ใกล้สอบแล้ว เก่งวิชา ไซโค  ป่าวววว

ผมก็บอกว่า  พอได้  แล้ว ไปติวที่ไหนอ่ะ

“ในห้อง M”

ผม : แล้วพี่ชาย M ไม่ว่าเหรอ

น้อง M : อ๋อ  ช่วงนี้พี่ ไปสัมมนา ต่างจังหวัดค่ะ เลยอยู่คนเดียว

งั้นเย็นนี้เจอกันสองทุ่มนะ 

ผม : ได้จิ  แล้วเจอกัล

แต่ตอนนั้นผมตั้งใจไปติวหนังสือจริงๆนะ (ไม่รู้ คนอ่านจะเชื่อป่าวเนี่ย!  อิอิ)   :dookdik26:

พอได้เวลานัด  ผมก็ไปหาน้อง M ที่คอนดอม เอ้ยย  คอมโด  xxhahaha

ผมก็เคาะห้อง เธอ     

“เงียบบบ”

เคาะอีกที 

“เงียบบ”

ผมยืนงงๆ อยูหน้าประตู ราวสองนาที 

แล้ว นางฟ้าก็เปิดประตู  ออกมา

น้อง M อยู่ในชุดคลุมอาบน้ำ สีแดง ผ้าลื่น 

"เข้ามาเลยพี่ KDN"

ผมก็หิ้วหนังสือเดินเข้าไป

น้อง M บอกว่า จัดมุมอ่านหนังสือไว้แล้ว ไปนั่งรอเลย 

เธอขอเวลาไปเอาหนังสือแป๊บนึง โทษทีค่ะ

ที่เิปิดประตูช้า

ไม่นานนักเธอก็มานั่งตรงข้ามผม   ที่ผมสงสัยกว่านั้น

ทำไมน้อง M ไม่เปลี่ยนชุดล่ะครับ….

คือ ชุดมันเซ็กซี่อ่ะ   

เป็นผ้าบางๆ แต่น้องเค้าใส่ชั้นใน ไว้   xxseedd

เพราะมันเห็นโครงชุดชั้นใน อยู่

ผมก็ติวไป ดูเรือนร่างน้องไป  (เอ่อ…. แล้วมันจะรู้เรื่องไหมค๊าบบ)

ไม่นานนักน้อง M ก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ 

ผมก็ลุกออกมายืดเส้น ยืดสายหน้าระเบียง  ยืด  KDN น้อยด้วย  อิอิ   xxhahaha

น้องเค้าออกจากห้องน้ำ  ก็มานั่งที่เดิม แต่ที่เปลี่ยนไปคือ ผมเห็นจุกสองจุกมันแหลมขึ้นมา  :dookdik15:

อ้าวว!!!!  หรือ กรูตาฝาด     พอจ้องไป  น้องก็ถามว่าผมดูอะไร

ผมก็อ้างว่า ปล่าวๆๆๆ ไม่มีอะไร  ติวกันต่อเหอะ

สักพักสายรัดเอว มันหลวมๆ

ปกที่ปิด มันก็ค่อยๆ คลายออก 

ผมก็เห็น ร่องอก 

แต่น้องก็ไม่มีทีท่าที่จะปิดคอเสื้อ หนำซ้ำพยายาม ขยับเข้ามาใกล้ๆ

ทีนี่มันแหวกเกือบถึงเอว เลยครับ   xxseedd

คือ หก   ทั้งหมดเลยครับ

ตอนนั้นผมมั่นใจว่า เธอเข้าห้องน้ำแล้วไปปลดชั้นในออก แน่นอน

ผมก็แซวว่า  เอ้อ….น้อง M เสื้อมันหลุดค่ะ

เธอก็ก้มลงดูแล้วร้อง ว๊ายยยย  โทษค่ะ (ไม่ต้องขอโทษ กรูชอบบจะตายยย แสรดด)  xxsard

เธอก็ไม่แกะมัดใหม่  แต่พยายามปิดๆ  แต่  ผมดันไม่มีสมาธิแล้วสิ

ผมก็เลยดึงเธอเข้ามานั่งตัก แล้วก็จุมพิตเธอเบาๆ

ไล่ตั้งแต่หน้าผาก ผ่านจมูก ผ่านริมฝีปาก ลงมาที่คอ 

ส่วนมือ ก็ล้วงเข้าไปตรงที่มันน่าสัมผัส   :dookdik2:

เธอก็ไม่ขัดขืนแต่อย่างใด…….

แล้วไงต่อดี???

kimjiman

แสรดดดดด ตัดจบแบบนี้คนดูด่าทั้งประเทศครับท่าน  xxsard

ออฟไลน์ superman01"ต้องติดอยู่ในฤดู อกหัก"

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ที่ปรึกษาลูกหมู
ตั้ม ตั้ม ตั้ม ตั้ม ตั้ม
อิจฉาท่านนนนเฟ้ยยยย

jed7 jed7

GoFL

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • โคราช... ลั้นลา...
ตั้มๆ เลยท่าน จะรอช้าไปทะมาย  xxying

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
โอ้วววแบบนี้ขอประกาศว่าทั่น KDN คือ เทพตั้มๆในตำนาน

ดีป่าว  :dookdik2:

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ Pung-Pung

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
 xxsard เล่นตัดโฆษณากันแบบนี้

ตุงด้วย ค้างด้วย ง่ะ  xxsadsard xxgumm
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น