ผู้เขียนหัวข้อ: ส่งการบ้านขอนแก่น Harem และ Rad ...  (อ่าน 20887 ครั้ง)

ออฟไลน์ ADACHI_zaza

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
Re: ส่งการบ้านขอนแก่น Harem และ Rad ...
« Reply #20 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 03:04:00 PM »
ยังไม่เคยได้ไปเลย อยากไปลองมั่ง  xxthumbups

ปล. ทำไมเค้าไม่เคยเห็นกระทู้นี้วะ  :yoyo-023
ช่ายซี้ ก็ขอนแก่นมันไม่น่าสนใจนิ ตัวเองเลยไม่เห็นอ่า :singleso-noiy

ออฟไลน์ SkyOfgOd

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
Re: ส่งการบ้านขอนแก่น Harem และ Rad ...
« Reply #21 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 06:29:31 PM »
Rad  Pub  Khonkaen

1.เป็นที่เที่ยวที่ วัยรุ่นอายุต่ำกว่า 20 ปี สามารถเข้าไปใช้บริการได้ 55+
2.เป็นที่เที่ยวของคนทุกกลุ่มทุกวัย
3.พื้นที่ของผับ เนื้อที่กว้างขวาง เยอะกว่า  U-bar
4.ภายในผับ มีหลายโซนให้เลือกเที่ยวกันได้อย่างหลากหลาย
แบ่งออกเป็น  4 โซน ดังนี้
-  โซน  Alive (  Variety  &  Rock  ) มีเวทีคอนเสิตที่ใหญ่ที่สุดในบรรดา 4 โซน คับ มีดนตรี หลายแนว -  โซน  Alert  (  Spin Mix  &  Coyote ) เน้นผู้ชาย วัยทำงานขึ้นไป  คนแก่ พวกเฒ่าหัวงู ชอบหวังไปจับเด็กสาวๆ มานั่ง Drink  แล้วก็ดูสาวๆสวยๆ นุ่งน้อยห่มน้อย เต้น Coyote กันคับ
-  โซน  Society ( Indy &  Hiphop ) มีดนตรี อินดี้ Hiphop Ragge Ska เน้นวัยรุ่น เด็กมหาลัย คับ
-  โซน  Flix Out  ( Hip  &  Underground ) เห็นเขาว่าเป็นโซนของเกย์ คับ ม่ายรู้ว่าจิงรึป่าว เห็นเพื่อนบอกมาล่ะคับ  อีกอย่าง ก็มี Rad karaoke ให้ร้องคาราโอเกะ แล้วก็  Rad radio ให้ฟังกันอีกด้วยคับ
5.เวลาเที่ยว เราสามารถเดินเข้าไปได้ทุกโซน เที่ยวโซนหนึ่ง ไปเข้าห้องน้ำ อีกโซนหนึ่งก็ยังได้  ไม่มีใครว่าเอาได้ล่ะคับ หรือว่ากินเหล้าโซนนี้ แล้วม่ายชอบ ม่ายสนุก ก็เปลี่ยนใจไปเที่ยวอีกโซนหนึ่งก็ได้คับ 55+
6. ห้องน้ำที่  Rad Pub Khonkaen  โซน  Society  ดีที่สุด   โซน  Alive  แย่ที่สุดคับ
7. ค่าเหล้า ก็ราคา พอประมาณเที่ยวได้   แต่แปลกใจอย่างหนึ่ง  ว่า ทำไมต้องเสียค่าเปิดเหล้าแต่ล่ะ ยี่ห้อเหล้า ต่างกันหลายบาท ด้วยล่ะคับ งงมากๆๆ น่าจะราคาเดียวไปเลยละคับ
8. มีวงดนตรีหลายวง เล่นในแต่ละโซน และก็มีโคโยตี้ ทั้ง BOY & Girl ให้เราดูด้วยล่ะคับ ยั่วน้ำลายเล่นคับ 9. Rad Pub จุดเด่นของร้าน จะตกแต่งภายในร้าน  เป็นโทนสีแดง , อีกอย่าง นานๆ ที ถึงจะมี Concert นักร้อง ศิลปิน มา เล่นที่  Rad Pub นะคับ
10.  Rad Pub  แรกเริ่มนั้น  มาจาก รัชดา ซ.4 ถ.รัชดาภิเษก ห้วยขวาง กรุงเทพฯ  หลังจากนั้นเขาก็มาเปิด Rad Pub  ในสาขาของต่างจังหวัด ก็ คือ  Rad Pub ขอนแก่น   นี้ล่ะคับ

รูปต้องรอแปปเดียวทำให้

ส่วน Harem นะครับ
ไปดูในเว็บเขาเองก็ได้ที่http://paweenlum.multiply.com/photos/album/78/HAREM
ยังมีCleo เปียนโน จะเปิดใหม่ก็ดี full moon นะครับ

ออฟไลน์ ke sassy girl

• *
  • is't coming
    • [url=http://img.ihere.org][img]http://img.ihere.org/uploads/6182f4f1b9.jpg[/img][/url]
« Reply #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 04:58:41 PM »
 :dookdik26:

ที่  haram  จะมีโคโยตี้  บิกินนี้  นางแบบ เปลี่ยนสิบวันครั้ง   ปล>นางแบบนิจะถอดส่วนบน ส่วนล่างนินานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆที่นามมากด้วยถึงจะมี ขอบอก :yoyo024

โคกะบินิจะdrink1+150 30นาที

นางแบบเดินขายเอง

นะเท่าทีเคยไปดู

น่ารักๆsexyก้เยอะยุนะ  เท่าทีไปวันนั้นมีแต่แบบว่าสูงๆๆๆอะ

ขายาวๆๆเราเหงแววไม่กล้าเดินไปเข้าห้องน้ำเลย  อายความเตี้ย

อิอิ

แต่น้องๆๆน่ารักดีนะ

ที่แรกคิดว่าจะมีแต่ เสี่ยๆๆๆแต่มันไม่ใช่อ่ะ

แบบว่า25ปะมาณนิอ่ะเข้าไป

อิอิน่าอิจฉาน้องๆๆกันจริงๆๆๆๆ

แต่เท่าที่ถามเพื่อนที่นั้นแววนะเค้าชอบharamมากก่าอะ

แรด นิ มีแต่โคโยตี้ประจำ

สรุป

haram  10วันเปลี่ยน

rad  ประจำ
orourai

ออฟไลน์ SkyOfgOd

• **
« Reply #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 04:54:42 AM »

romeo_za11@hotmail.com งั้นแนะนำคาราโอเกะก่อน

เอาตามโรงแรมก็ โซฟิเทล ราชา ออคิด ขอนแก่น อยู่ชั้น LG นะครับ

ชื่อ Studio 1 Karaoke

มีทั้งแบบรวม วนตามโต๊ะ และห้องวีไอพี สำหรับห้องวีไอพี ชั่วโมงละ 250 บาท

หรือจะเหมาโปรโมชั่น 1 พันต้น ๆ จำราคาไม่ได้ละครับ

คือฟรีค่าชั่วโมงตั้งแต่ทุ่มจนปิด และมีเครื่องดื่มให้เลือกสามแบบ

1. สปาย หรือ น้ำอัดลม

2. โครเนนเบียร์ 3 ลิตร

3. เบนมอร์ครับ

ถ้าจะเอาชุดเรด รู้สึกจะ 1,900 นะครับ

ต่อมาของโรงแรมเจริญธานี ก็จะเป็น โชว์ไทม์ คาราโอเกะ

ลักษณะคล้าย ๆ กัน มีทั้งโถงรวมและห้องแยก ห้องแยกห้องจะกว้างกว่าโซฟิเทลนะครับ

แต่ถ้าเทียบโปรแล้ว โซฟิเทลถูกกว่าครับ

แนะนำต่อไป เป็นร้านอาหารสบาย ๆ ริมบึง ที่ผมชอบไปก็ สไมล์ ครับ

บรรยากาศดี จัดร้านสวย มีห้องวีไอพี ร้องคาราโอเกะได้

ถัดจากแบบคาราโอเกะ เอาเป็นสถานบันเทิงละกัน

ก็จะกระจุกรวมกันที่ ถ.ประชาสำราญ

หรือจากศาลเจ้าพ่อหลักเมือง แล้วขับรถไปทางทิศใต้

บาร์-กู > ผับส่วนตัว คนน้อยครับ ถ้าไม่มีงาน/คอนเสิร์ต สำหรับคนชอบชิลล์ๆ

แรด > มีหลายโซน มีคาราโอเกะด้วย แต่ใช้งานยากนะ ไอ้ระบบ touch screen เนี่ย ไม่ทันใจ

1. Rad Society = indy & hiphop
2. Rad Alive = Rock
3. Rad Alert = โคโยตี้ & ดีเจ spin mix
4. Fix out = Underground

ยูบาร์ > ผับสบาย ๆ สไตล์ผู้ใหญ่ เพราะเข้าได้เฉพาะ 20 up เท่านั้น (แต่วัยรุ่นก็เยอะเหมือนกัน) เปิดเพลงชิลล์ๆ ตั้งแต่เก่า ๆ จนปัจจุบัน

เพิ่งนึกออกครับ ร้าน สุนทรี บนถนนประชาสำราญ นี่ก็อาหารอร่อย มีคาราโอเกะตรงข้าม

หรือ ร้านเติมรมย์ หลัง รร.กัลยา ข้าวอร่อยมาก ๆ ครับ

ถ้า สำหรับ ผู้ชาย ล้วนๆ แรงๆ สุด ก้อ คลีโอพัตรา โซฟิเทล

เพื่อนเล่าให้ฟังว่า มีเต้นโชว์พิเศษ แบบส่วนตัวที่ห้อง วีไอพี ด้วย

แล้วเพื่อนยังบอกอีกว่า ถ้าจะไปให้ไปตั้งแต่หัวค่ำ

ไม่งั้นตลาดจะวาย

ออฟไลน์ พี่ชาย

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 06:40:07 PM »
^
^
^
ไม่ได้เจอกันนานนะ...สบายดีอยู่นะ

สาวๆคงตรึมเหมือนเดิมสินะ

ตอนนี้พี่ ไม่ได้ไป ตจว.เลย  ถ้ามีโอกาสไป ขอนแก่น อุดร วันไหนจะโทรหานะ  :LK-diwoy

Maverick

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 07:24:03 PM »

ตอนนี้พี่ ไม่ได้ไป ตจว.เลย  ถ้ามีโอกาสไป ขอนแก่น อุดร วันไหนจะโทรหานะ  :LK-diwoy

อย่าว่าแต่ ตวจ เล้ย ออกจาก เซฟเฮ้าส์ 109 ได้หรือเปล่าหรอก :somnamna

ออฟไลน์ พี่ชาย

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 08:07:38 PM »
อย่าว่าแต่ ตวจ เล้ย ออกจาก เซฟเฮ้าส์ 109 ได้หรือเปล่าหรอก :somnamna

แซวเหรอ...เดี๋ยวดักตีหัว ปากซอย 111  :หัวแตกแสรด!

Maverick

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 01:09:55 AM »
แซวเหรอ...เดี๋ยวดักตีหัว ปากซอย 111  :หัวแตกแสรด!
อุ้ย  :onoinyong เดี๋ยวรีบวิ่งเข้าแผบกฉุกเฉิน เวชทารุณก็ได้  :madoo

ออฟไลน์ กระต่ายน้อย^Nocardia^

• *
  • อยู่คนเดียวง่ายกว่ามั้ย [Alone]
« Reply #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 08:12:59 AM »
พี่่ๆครับ ตอนนี้โซฟิเทล เปลี่ยนชื่อเป็น พูลแมน แล้วครับ
ส่วน Bar gu ตอนนี้ปิดลงแล้วครับ เลยมาแจ้งให้ทราบ

ส่วนตัวผมเอง ที่ฮาเร็มโคสวย pr ธรรมดา
ส่วนrad โคสวยมาก บริการก็โอนะ น้องๆก็ทำให้นอยด์บ้าง

ออฟไลน์ ::สยิว::

• **
  • BLV / BET
« Reply #29 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 10:15:08 AM »
ช่ายซี้ ก็ขอนแก่นมันไม่น่าสนใจนิ ตัวเองเลยไม่เห็นอ่า :singleso-noiy

5555++++ อยู่แถวนี้ด้วยหรอท่าน

ออฟไลน์ PJS...

• CLV VIP Member
  • Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย
« Reply #30 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 10:22:35 PM »
ขุดมาทามม๊ายยยย :meungtayy
 :onoinyong