ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506366 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
 :dookdik2:

หลังจากที่ได้อ่านเรื่องราวของเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ เทพๆทั้งหลายมานานพอสมควรแล้ว

กระผม ก็ตัดสินใจที่จะเล่าเรื่องราวของผมบ้าง เรื่องราวที่ทำให้ชีวิตผมเปลี่ยนไป

จนตอนนี้ผมอาจจะกลับไปใช้ชีวิตแบบเดิมๆอีกไม่ได้

เรื่องเป็นเพียงเพราะว่า ผม "หลง" เข้ามาอยู่ในโลกกลางคืนซะแล้วครับ
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
จองที่นั่งหน้าสุดเลยคับ

ต่อไวๆนะคับ

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
แม่มเข้ามาเร็วก่ากรู 11 วินาที แสรดดดดด

แนะนำตัวก่อนครับ

ตอนนี้ผมอายุ 26 แล้ว ทำงานอยู่กับบริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง เงินเดือนไม่มากมาย แค่พอกินพอใช้ไปวันๆเท่านั้น

ตอนนี้ผมพยายามที่จะเรียนต่อไปด้วย ทำงานไปด้วย เพราะว่าที่ผมจบมานั้น ไม่มีเพียงพอต่อการหางานต่อไปในอนาคต

เรื่องมันเริ่มมาจาก เมื่อประมาณกลางปีที่แล้ว

พี่ๆที่ทำงานได้ชวนผมไปเที่ยวกลางคืน

หมายถึงเที่ยวร้านโคโยตี้น่ะครับ

ปกติผมก็ไปเที่ยวผับบาร์บ้าง แต่ไม่บ่อยนัก เป็นคนกินเหล้าไม่เก่ง

พอดีพี่ๆเค้าฉลองวันเกิดกันในวันนั้น ผมจึงได้ไปด้วย

และนั่น คือจุดเริ่มต้น ของโลกชีวิตกลางคืยของผม
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ต่อเลยคับ

ไหนๆก้ออกไปไหนไม่ได้ละ

xxsadsard

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
ต่อเลยคับ jed13
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

ครั้งแรกที่ผมเข้าไปในร้าน

มันช่างน่าตื่นตาตื่นใจนัก

ตั้งแต่เดินเข้าไปในร้าน

พบผู้หญิงมากมาย ในวัยเดียวกับผม หรือน้อยกว่าผมมากมายยืนเรียงรายอยู่

หน้าตาน่ารัก หุ่นดีๆกันทั้งนั้น

พี่ๆอาจจะบอกว่าผมทำไมบ้านนอกขนาดนั้น  :dookdik21:

ในสังคมผม ไม่มีหรอกครับ ที่จะได้เจอกับสาวๆสวยๆมากมาย

ผมตื่นเต้นที่ได้เห็นสาวๆสวยๆมากมาย วาดลวดลายบนเวที

แต่ละคนนุ่งน้อยห่มน้อย เมื่อผมมองไป น้องๆก็ก็มองกลับมายิ้มให้

ทำให้ผมอายน้องเค้าจริงๆ น้องเค้าจะรู้หรือเปล่าว่าผมพึ่งมาเป็นครั้งแรก

หลังจากที่นั่งไปได้สักพัก พี่ๆเขาก็เริ่มเรียกน้องๆมานั่งกัน

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่
 :dookdik26: :dookdik26: :dookdik26:

อย่าบอกน่ะว่า ศาลาคนเศร้า...  :dookdik4:

godester34

:dookdik26: :dookdik26: :dookdik26:

อย่าบอกน่ะว่า ศาลาคนเศร้า...  :dookdik4:

อยู่ในห้องนี้ก้น่าจะใช่แหละคับ

ไม่งั้นก้เปน ศาลาคนเด้าเลย

xxhahaha xxhahaha xxhahaha

พวกผมมากันประมาณ 6-7 คนได้ในขณะนั้น

พี่ๆที่มาทุกคน เรียกกันหมด ยกเว้น ผม กับ พี่อีกคนหนึ่ง ซึ่งไม่เคยมาเหมือนกัน ที่ยังไม่ได้เรียก

พอเริ่มนั่งๆไปสักพักหนึ่ง พี่ๆเค้าก็เริ่มคลอเคลียนัวเนียกับน้องๆกัน

พูดตรงๆว่าผมทึ่งมาก

เคยได้ยินมาเหมือนกัน แต่ว่า ไม่เคยเห็นจริงๆ

น้องๆที่สวยน่ารักหลายๆคน บางคนเป็นสเปกในฝันผมเสียด้วยซ้ำ

ผู้หญิงที่ในชีวิตจริง ผมคงไม่มีโอกาสได้เข้าไปคุย ไปทักทาย คงได้แต่มองอยู่ฝ่ายเดียว

กำลังจับมือพี่ๆ

บางคนนั่งตัก

กอดกัน

พูดคุยกันเหมือนเพื่อนหรือแฟนที่คบกันมานาน

ยิ้มให้กัน กระเซ้าเย้าแหย่เหมือนกับคนกำลังมีความรู้สึกดีๆให้กัน

ยิ่งไปนานๆ ผมยิ่งรู้สึกอึดอัด

มองไปมา นึกไปถึงน้องคนหนึ่งที่ผมเห็นแว้บๆเมื่อสักครู่

น้องที่ทำให้ผมต้องมองอย่างเหลียวหลัง ซึ่งในตอนต่อมา ผมขอเรียกน้องเขาว่า น้องไข่ดาวแล้วกันนะครับ

น้องเขากำลังนั่งอยู่กับเพื่อนอยู่ที่โต๊ะๆหนึ่ง โดยที่ไม่ได้มีลูกค้านั่งด้วย

พี่ๆหันมาคุยกับผมว่า เรียกเด็กไหม

ลองดูสักครั้ง

ไม่เสียหายอะไรหรอก

แล้วพี่ๆก็อธิบายให้ฟังว่าคิดราคายังไง เรียกยังไง

ถึงตอนนั้นผม ..........

ต้องบอกว่า ผมอยากเรียกมากครับ แต่ก็อายมากด้วย คือไม่กล้าที่จะเรียกน้องเค้า

ไม่รู้ว่าจะเรียกยังไง

แล้วถ้าเรียกมาแล้ว จะคุยยังไง จะคุยอะไร

จนพี่เขาเรียกเซลล์มาให้ผม และ เซลล์ก็ชวนผมและพี่คนที่ยังไม่ได้เรียก ให้ไปดูน้องหน้าร้านกัน

ผมกับพี่ก็ไปดูน้องๆหน้าร้าน ถึงตอนนี้ น้องๆเหลือไม่มากแล้ว

พี่เค้าบอกว่า ก็คงเหลือพวกที่ไม่ค่อยน่ารักแล้ว

(แต่สำหรับผม แค่นี้ก็น่ารักแล้วนะครับ)

แต่พี่คนที่บอกว่าเหลือไม่ค่อยน่ารักนี่แหละครับ

เรียกน้องเฉยเลย บอกว่านี่แหละ สเปกพี่ แล้วก็บอกเซลล์ เดินกลับไปพร้อมกับน้องที่โตะเฉยเลย ปล่อยให้ผมยืนอยู๋กับเซลล์ กับน้องๆเยอะแยะ......

:dookdik5:

ผมเริ่มอาย และไม่สามารถอยู่ตรงนั้นได้นาน

น้องๆมองมาที่ผม ส่งสายตาเหมือนกับจะเชื้อเชิญ

จนในที่สุดแล้ว ผมไม่สามารถจะยืนตรงจุดนั้นได้ ทั้งๆที่ในใจจริงแล้วอยากจะเรียก

ผมเลยขอตัวกลับมา แล้วบอกว่า คิดดูก่อน

กลับมาที่โต๊ะ พี่ๆทุกคนต่างมีน้องในอ้อมแขนกัน พูดกระเซ้าเย้าแหย่ จนผมเองต้องอิจฉา..........

พี่ๆถามว่าทำไมผมไม่เรียก

ผมตอบพี่ๆเขาไปว่า ยังหาที่ถูกใจไม่ได้

พี่ๆเค้าบอกว่า แล้วชอบแบบไหน

ผมก็ตอบๆไปครับ

ชอบตัวเล็กๆ ยิ้มหวาน น่ารักๆขาว อะไรประมาณนั้น...........

ผมบอกอีกด้วยว่า ผมไม่ได้เตรียมเงินมามาก คงไม่มีเงินจ่าย ถ้าจะต้องจ่ายค่าเหล้า รวมทั้งค่าตัวน้องๆเขา

พี่เขาถามอีกว่า แล้วชอบประมาณคนไหน

ผมหันไปทางที่ผมเจอน้องคนนั้นของผม น้องเขายังอยู่ นั่งกับเพื่อนๆอีกสามคน กับลูกค้าคนเดียว (สงสัยจริงๆว่าเรียกพร้อมกันสามคนเลยหรือ)

พี่เค้าก็เออออด้วย

แต่เค้าบอกว่า สายไปแล้วน้องเอ๋ย น้องคนนั้นโดนเรียกไปแล้ว

พี่เค้าเรียกเซลล์มาถาม ได้ความว่า ชื่อน้องไข่ดาว

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ
โอ้ววววววววว
มาต่อเนื่อง ไม่ขาดตอน  :dookdik6:

นั่งไปสักพัก ด้วยความหงอยเหงา

พี่คนที่เพิ่งมาเป็นครั้งแรกเหมือนกับผม กำลังจับมือน้องเค้าคุยกันอยู่

พี่เค้าก็ดูอายๆนะ แต่น้องเค้าคงรู้ ก็เลยชวนคุย จับมือไปโอบให้ (น้องช่างเป็นคนดีจริง)

ผมก็นั่งคนเดียวไป ดูดนตรีไป ตอนแรกก็สนุกดีนะครับ

แต่ตอนนี้เริ่มเหงาๆ

เป็นความรู้สึกที่บอกไม่ถูก จริงๆแล้วอยากเรียกใครสักคน แต่มันไม่กล้าที่จะเรียก

ด้วยเหตุผลหลายๆอย่างครับ

อายด้วย

กลัวจะต้องเสียเงินเยอะด้วย

ในที่สุดแล้วก็ต้องนั่งคนเดียวจนได้

แต่ในขณะนั้นเอง

เซลล์คนที่เคยคุยกัน ก็เดินเข้ามา บอกว่า ลูกค้าน้องไข่ดาวกลับแล้ว จะเรียกน้องไข่ดาวมานั่งด้วยไหม

ตอนนั้นผมก็พูดไปว่า เอา ครับ

ด้วยความเมา มึน และ คิดว่า อย่างน้อยก็ดีกว่าไปยืนเลือกต่อหน้าน้องๆเขา  jed19

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
ไข่ดาวนี่มีจุดเด่นตรงหน้าอกป่ะคับ xxhahaha
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

หลังจากบอกเซลล์ไปสักพักแล้ว

น้องเขาก็เดินมา

น้องไข่ดาวเป็นคนที่น่ารักกว่าที่ผมเห็นแวบแรกเสียอีก

ยิ้มหวาน ดูเรียบร้อย

น้องเขาเข้ามาทักผมก่อน

แนะนำตัวแล้วถามว่าผมชื่ออะไร

น้องเขาถามว่าทำไมพึ่งเรียกตอนนี้ ไม่เจอคนถูกใจหรือ

ผมตอบน้องเขาว่า ผมพึ่งมาเป็นครั้งแรก ไม่กล้าเรียก

ผมบอกว่าผมอาย

อายที่จะเรียกสาวๆมานั่งด้วย

ผมไม่เคยนั่งคุย นั่งสบตากับสาวสวยๆแบบนั้น (ปกติได้แต่มอง)

น้องเค้าก็หัวเราะ(เหมือนจะเข้าใจ) แล้วก็ชวนผมคุยเรื่องต่างๆ

น้องเค้าเป็นคนเชียงราย ทำงานแบบนี้มาได้ประมาณปีหนึ่งได้แล้ว ก่อนหน้านี้ก็เคยทำงานแนวนี้มาบ้างนิดหน่อย

ตอนย้ายเข้ามาเรียนที่ กทม จึงมาทำงานที่นี่ด้วย

เราเริ่มคุยกัน

น้องเขาจับมือผม ตอนนั้นผมทำอะไรไม่ถูก งงไปหมด

เหมือนผมไม่กล้าที่จะจับมือน้องเขาตอบ ปล่อยให้น้องเค้าจับมือผมคนเดียว...........

เดี๋ยวมาต่อนะครับ

godester34

เปนกำลังใจหให้อย่างต่อเนื่องคับ

kimjiman

update เร็วจัง ดีๆ ชอบๆ