ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 504658 ครั้ง)

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
update เร็วจัง ดีๆ ชอบๆ

อืม จริงๆ อัพเร็วพอพอกับเรื่องของผมเลย  jed15

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

อืม จริงๆ อัพเร็วพอพอกับเรื่องของผมเลย  jed15

เร๋อ?

ออฟไลน์ ~little devil~

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
รออ่านด้วยคน xxsleep1

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• Most Value Player
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร

ชั่งกล้าพิมพ์ นะเนี่ย  xxseedd

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
เป็นเรื่องแรกในรอบเดือนที่เข้ามาอ่านกระทู้ ศาลาคนเศร้า มาต่อเร็ว ๆ นะคับ

ออฟไลน์ ขำเนอะ

มากลบข่าววุ่นวายพอดี ขอติดตามด้วยใจระทึกพลัน
Take what you can. Give nothing back.

ออฟไลน์ Ryo

รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ <novicio>

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • + พักบ้าง อะไรบ้าง +
รอติดตามอย่างใกล้ชิดครับ วันนี้ึคงไม่ได้ไปไหน  xxsadsard xxsadsard

ออฟไลน์ ว่าง

ออฟไลน์ Pollyton

นั่งไปสักพัก ผมก็เริ่มกล้ามากขึ้น

เริ่มจับมือน้องเขาบ้าง

น้องเขาก็ไม่ขัดเขิน (มันก็อยู่แล้วนิ)

ถึงตอนนั้น ผมก็เริ่มสวมวิญญาณขั่วแล้ว

ผมเห็นพี่ๆเค้ากอดน้อง โอบน้อง.................... ผมก็อยากทำบ้างนี่นา

ผมยังจำความรู้สึกตอนนั้นได้เลย

ช่วงวินาทีที่ผมตัดสินใจว่า ผมจะโอบน้องเขา

หลังจากที่รวบรวมความกล้าอยู่นานพอสมควร

ผมเอื้อมมือไปโอบเอวน้องเขา น้องเขาก็ไม่ขัดเขินอะไร

น้องพูดว่า พี่อายหนูหรอ อะไรประมาณนี้

แล้วน้องเขาก็เอามือผมออก....... และ

เดินมาตรงด้านหน้าผม

และเข้ามา   กอด  ผม

ตอนนั้นประมาณว่า ผมเกร็งมาก ทำอะไรไม่ถูก ทำไมมันรู้สึกดียังงี้

ไม่เคยมีใครกอดผมมาก่อน ผมเคยมีแฟน คบกันได้ไม่นาน เราไม่เคยกอดกัน

แล้วนี่ใครกัน สาวไหนก็ไม่รู้ หน้าตาน่ารัก ผมพึ่งรู้จักเธอได้ไม่นานเอง

เธอสวมกอดผม

ทำในสิ่งที่ผู้หญิงเคยคบ ยังไม่ทำให้

และในขณะนั้น

เธอกระซิบหูข้างผม บอกว่า  "ขี้อายจัง"

ตอนนั้นผมขนลุกซู่..........ไปหมด

แล้วน้องเขาก็บอกว่าจะไปเข้าห้องน้ำ

ตอนที่น้องเขาผละผมออกไป

หน้าผมชาไปหมด

ผมคิดอะไรไม่ออก มันตื้อมากๆ

ผมทำอะไรต่อไม่ถูก

ได้แต่นั่งมองพี่ๆเค้าคุย เค้าคลอเคลียกับน้องๆ

ช่างเป็นเวลาที่ยาวนานจริงๆ เวลาที่น้องไปเข้าห้องน้ำ นานแค่ไหนก็ไม่รู้

แต่ผมรู้สึกว่ามันช่างยาวนานจริงๆ  jed14
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

อ่านแล้วนึกถึงอดีต xxsadsard

ออฟไลน์ Ryo

อ่านแล้วนึกถึงอดีต xxsadsard

เอ็งมีอดีตให้คิดด้วยหรอฟระ ไอ้ปิศาจ jed10
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

เอ็งมีอดีตให้คิดด้วยหรอฟระ ไอ้ปิศาจ jed10

ขอนิดนึง xxhahaha

พี่ก็อย่าขัดดิ  xxsard

เวลาที่ผ่านไปเรื่อยๆ

ผมนั่งอยู๋ในร้าน ตอนนั้นจำได้ว่า โอคโยตี้ขึ้นเต้น

ผมได้แต่นั่งมองๆน้องๆเขาเต้นบนเวทีออกลวดลายกัน

ร่างน้อยเอวน้อย เย้ายวนอยู่บนเวที

ผมเคยไปงานมอเตอร์โชว์มาบ้าง ครั้งแรกที่เห็นโคโยตี้อยู่บนหลังรถนั้น ผมก็ว่ามันตื่นตาตื่นใจแล้วนะ

แต่นี่ผมบอกได้เลยว่า สวยกว่า แต่งตัวน่ารักกว่า เต้นได้...... ยั่วกว่า

ดูใกล้ๆ โดยไม่ต้องเบียดเสียด

ไม่อยากจะสารภาพว่า อารมณ์ในขณะนั้น ผมเกิดอารมณ์ด้วยซ้ำ

ผมมองไปด้านหน้า ด้านซ้าย ด้านขวา

พี่ๆรอบๆตัวผม มีความสุขกับน้องๆของตัวเอง

กอดกัน หอมแก้ม กระซิบกระซาบ

นั่งตักกัน...........

มีพี่คนหนึ่ง  กอดจูบ  กับน้องเขาด้วยซ้ำ

ตอนนั้นผมอึ้งมาก

เค้าจูบกันได้ด้วยหรอ ??

อย่างไรก็ตาม น้องของผม ก็ยังไม่กลับมาที่โต๊ะอยู่ดี ผมรู้สึกว่ามันยาวนานจริงๆ

เวลาที่น้องผมไม่อยู่กับโต๊ะ เหมือนเวลา ช่างน่าเบื่อ

ผมกระวนกระวาย เดินไปวนเวียนแถวห้องน้ำด้วยซ้ำ อยากรู้ว่าน้องเขาไปไหน

หรือว่าไปนั่งกับโต๊ะอื่นเสียแล้ว
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

วนไปวนมา

ในที่สุด ผมก็เจอน้องไข่ดาวของผม ออกมาจากร้านนี่แหละครับ

น้องผมเจอผมหน้าห้องน้ำพอดี

น้องเค้าถามว่า มาทำอะไรตอนนี้

น้องเค้าบอกว่า เค้าเมามาก ลูกค้าก่อนหน้านี้ มอมน้องเค้า

น้องเค้าเข้าไปนั่งเมาอยู่ในห้องน้ำ

และน้องเค้าก็จูงมือผม กลับไปที่โต๊ะ

กลับมาถึงที่โต๊ะ

ที่โต๊ะเขากำลังเล่นลูกเต๋า (ซึ่งตอนนี้ ผมก็ยังเล่นไม่เป็นหรอก) ที่อยู่ในถ้วยๆ

ประมาณว่า ใครแพ้ ต้องกินเหล้า

ผมเล่นไม่เป็น

แต่นอ้งไข่ดาว อาสาว่าจะเล่น

แต่ให้ผมกินนะ  xxsad อ้าว เฮ้ย

เล่นๆไป ผมก็ได้กิน ผมก็ยิ่งเมายิ่งมั่วสิครับ......

สักพักผมเริ่มไม่ไหว ผมบอกน้องว่า ผมไม่กินแล้วนะ

น้องเขาก็เลยกินต่อให้สักพักหนึ่ง

ถึงช่วงหลังๆของวันนั้น โคโยตี้ลงจากเวที

ที่ร้านเปิดเพลงกัน

น้องเขามานั่งตักผม

xxshy

เอามือผมไปกอด ไปโอบเอวน้อง

เอ่อ ท่านๆที่เคารพครับ

น้องเค้าทำของผม ... แข็ง ... เลยครับ

เหมือนน้องเค้ารู้

มีการเอามือมาลูบๆจับๆ

แล้วแซวว่า อะไรแทงก้นหนู  :dookdik15: :dookdik15:

โถน้อง พี่ก็อายเป็นนะครับ

แต่น้องเค้าก็ยังนั่งอยู่อย่างนั้น

แล้วถามว่า ผมจะมาอีกไหม

ผมบอกว่า ผมจะมาได้อย่างไร ค่าเหล้าต้องเปิดเมมเบอร์มิใช่หรือ ถ้ามาแล้วเรียกน้องก็ต้องเสียค่าดื่มอีก

พี่คงไม่มีปัญญามา ถ้าจะมาคงนานๆที อาจจะเกาะคนอื่นเขามา

น้องเขาก็ไม่ว่าอะไร

ผมเห็นพี่ๆที่โต๊ะเขาขอเบอร์น้องกัน

ผมก็เลยขอเบอร์น้องเขาบ้าง

น้องเอามือถือผมไปกดเบอร์แล้วโทรออก

ผมถามน้องเขาว่าเบอร์น้องเขาจริงหรือ

น้องบอกว่า น้องไม่จำเป็นต้องโกหกอะไร โทรศัพท์ อยู่ในห้องแต่งตัว ร้านไม่ให้พก

สักพักน้องเขาบอกว่า ถ้าไม่เชื่อ จะเอามาให้ดู

น้องลงจากตักผม และ ไปที่ห้องแต่งตัว

กลับมาพร้อมกับมือถือ ประมาณว่า นี่ไง ให้เบอร์จริงๆนะ  jed18

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
อัพไวทันใจจริงๆ...ไม่เหมือนNS GoFL Balune4x4 :dookdik26:
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

กลับมานั่งที่โต๊ะได้สักพัก

มึนมากครับ มึนมาก

น้องถามว่าผมเอารถมาไหม

ผมบอกว่า ไม่ได้เอารถมา ติดรถรุ่นพี่มา

น้องบอกว่า เสียดาย อยากให้ไปส่งหอ

สักพักร้านเลิก น้องขอตัวไปเปลี่ยนเสื้อ

พี่ๆทักว่า ไหนว่าจะไม่เรียกไง แหม สวีทกันขนาดนั้น (ถ้าผมสวีทแล้วพวกพี่ๆละครับ)

คิดเงินกัน

เสียค่าเหล้าเท่าไร จำไม่ได้แล้วครับ เสียค่าดริงค์ประมาณพันกว่า

ผมเอาเงินไปไม่พอ เลยติดเงินพี่เค้าไว้ก่อน

สักพัก น้องๆเค้าก็เริ่มแต่งตัวกันเสร็จ

ตอนเปิดไฟนี่น้องไข่ดาวน่ารักจริงๆ ผมคงหลงน้องเค้าแล้วล่ะครับ

รอจนมากันครบ

พี่ๆบอกจะกลับแล้ว เดี๋ยวจะไปส่งผมให้ที่หอแล้วกัน

ผมถามน้องเขาว่าจะกลับยังไง

น้องบอกว่าจะกลับพร้อมเพื่อน

น้องเดินไปส่งผมถึงหน้าร้าน

ผมแทบเดินไม่ตรงทาง

นานมากแล้วที่ผมไม่ได้เมาขนาดนี้

พี่ๆในรถถามว่ารู้สึกยังไงบ้าง เราเริ่มพูดคุยกัน

จำเนื้อหาไม่ค่อยได้ครับ

แต่พี่ๆสรุปว่า ผมต้องไปอีกครั้งแน่ๆเลย.

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

jed15 jed15 jed15

ยังไม่ถึงฉากเศร้า...แต่เข้ามาลงชื่อไว้ก่อน..ว่าติดตามอยู่

อย่าไปอ่านมันเลยเรื่องของตา NS GoFL Baluny4x4 อัพช้าโคตร ๆ

ขณะนั่งอยู่ในรถ ผมก็ไม่ลืมที่จะลองโทรไปหาน้องไข่ดาวอีกครั้งหนึ่ง

โทรไปติดครับ แต่ไม่มีใครรับสาย

พี่ๆก็แซวว่า โทรหาน้องเขาหรือ

ใช่ครับ ผมโทรหา แต่ไม่มีใครรับสาย

ในที่สุดก็ถึงหอของผม

กลับมานอนแผ่บนเตียง

คิดถึงเรื่องราวที่ผ่านๆมา

นี่มันอะไรกัน

ผมไปเที่ยวที่ไหนกัน

เมื่อตะกี้มันเกิดอะไรกันขึ้น

สาวที่มานั่งกับผมเป็นใคร

ผมสับสนไปหมด

ใจหนึ่งก็อยากโทรไปหา แต่ไม่รู้ว่าน้องเขาจะรับหรือเปล่า หรือว่าน้องเขาไม่ว่าง

โทรไปตอนนี้จะดึกไปไหม

อยากให้น้องเขารับสักนิดก็ยังดี

เอาแต่นอนเพ้ออยู่คนเดียว

ผมส่ง sms ไปหาน้องว่า หลับฝันดี ถึงบ้านแล้วนะ

หลังจากนั้น ผมก็อาบน้ำ

ได้แต่เอาเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อครู่มาคิด ช่างเป็นความรู้สึกดีๆ ที่ผมไม่เคยได้รับมาก่อน

แต่ผมเองก็สับสนว่า ผมทำเพื่ออะไร แล้ว มันจะเกิดอะไรขึ้นหลังจากนี้

หลังจากที่ผ่านพ้นคืนนี้ไปแล้ว ผมควรจะรู้สึกยังไง กับผู้หญิงคนนี้

สิ่งที่ผมได้กับผู้หญิงคนนี้ ผมคิดว่า ถ้าจะใช้เวลา เทียบกับผู้หญิงธรรมดา มันช่างต่างกันนัก

ผมอาบน้ำไปคิดไปว่า

ด้วยความสัมพันธ์แบบนี้ จะใช้เวลานานแค่ไหนนะ ถึงจะเกิดขึ้นได้ กับผู้หญิงธรรมดาคนหนึ่ง

สำหรับผมแล้ว กว่าผมสนใจจะมองผู้หญิงสักคน เมื่อแรกพบ

ผมคงใช้เวลาไม่ต่ำกว่าวัน เพื่อคิด และ พยายามสดงความกล้าเพื่อที่จะเข้าไปคุย

ผู้หญิงบางคน ผมคงไม่มีโอกาสได้เข้าไปคุยด้วยซ้ำ

เมื่อเข้าไปคุยแล้ว การที่จะชวนมานั่งด้วยกัน กินข้าวกันน่ะหรือ

ยากครับ

แค่คิดก็เป็นไปแทบไม่ได้แล้ว ผมไม่ใช่คนมีอะไรดี หน้าตาก็ไม่ได้โดดเด่น พูดก็ไม่เก่ง ไม่มีวาสนาหรอกครับ

คิดต่อไปว่า ต่อให้คบกันเป็นแฟนกัน คบนานแค่ไหน ถึงจะได้จับมือกัน

ด้วยการที่ผมเป็นคนอ่อนเรื่องพวกนี้ สำหรับผมคงใช้เวลานานครับ อาจจะคบกันสักเดือนได้ ถึงจะจับมือจูงมือกันในโรงหนัง ในร้านเหล้า

.......

คิดต่อไปอีกว่า จะให้กอดกัน ให้จูบกัน ผมไม่อยากคิดเลยครับ ใช้เวลานานแค่ไหนก็ไม่รู้ หรือว่าจะเป็นไปไม่ได้ก็ไม่รู้

มานั่งตักกัน แสดงความสนิทสนมกันขนาดนี้ ยิ่งคิดยิ่งขนลุก

นี่เหมือนฝันไปเลย

ยิ่งกับผู้หญิง สวย น่ารักแบบนี้

มันเหมือนสิ่งที่เป็นไปไม่ได้ด้วยซ้ำ....