ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 520514 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zodiac-T

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ป๊าด 176 หน้า  อ่านเสร็จคง  :dookdik22:

ออฟไลน์ ..L.. คุง

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ป๊าด 176 หน้า  อ่านเสร็จคง  :dookdik22:

ป๋มเคยอ่านสมัย 135 หน้า ใช้เวลาสามสัปดาห์ เลย   :deadsure

ออฟไลน์ sexseeker2003

• *
เพิ่งเคยเข้ามาเล่นครับ

อ่านจบ 170 กว่าหน้ารวด จนต้องสมัครสมาชิกมาเพื่อขอบคุณท่านผู้เขียนครับ   :kulorpa'

ออฟไลน์ CoyoZy™

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป
เพิ่งเคยเข้ามาเล่นครับ

อ่านจบ 170 กว่าหน้ารวด จนต้องสมัครสมาชิกมาเพื่อขอบคุณท่านผู้เขียนครับ   :kulorpa'

ยังมีอีกหลายเรื่องให้ติดตามครับ  :LK-diwoy

ออฟไลน์ llwinll

• *
ผมอ่านหมดล่ะ ๕๕๕๕  เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ (อยากให้มาอัพเดทหน่อยงับ อิอิ )

ออฟไลน์ darthtrowa

• *
ผมยังอ่านไม่จบ แต่ขอเข้ามาแสดงความเห็นหน่อย พอดีเพิ่งมาเล่นบอร์ดนี้ครับ

เรื่องน้องไข่ดาวผมอ่านเพื่อเก็บประสบการณ์ แต่เรื่องไข่หวานเนี่ย ทำให้จิตใจที่แห้งเหือดของผมยิ่งแห้งแล้งหนักลงไปอีก เพราะผมก็เคยเจอคล้ายๆ กัน แต่วันที่เรื่องของผมเกือบจบ คือวันที่ผมไปหาที่หอแล้วเจอผู้ชายอื่นอยู่ในห้องเธอ แล้วเจอถุงยางใช้แล้วด้วย แต่ผมก็ยังให้โอกาสเธอ พยายามขอกลับมาเหมือนเดิม ทำสิ่งดี ๆ ให้กัน แต่มันก็ไม่สำเร็จ ท้ายที่สุดผมเลยทิ้งบอมบ์ชุดใหญ่ใส่เข้าไปตามความแรงแบบปีศาจของผม ก็จบกันไปแบบที่ไม่มีวันมามองหน้ากันได้อีก

เห็นครั้งสุดท้ายที่คุณเข้ามาก็ตอนปีใหม่ 2555 ซึ่งนี่ก็ผ่านไปปีเศษแล้วที่คุณเจ้าของเรื่องไม่มาอัพเดตชีวิตอะไร ผมก็หวังว่าการที่คุณไม่มาอัพเดตเรื่องราวในชีวิตของคุณ นั่นหมายความว่าคุณคงจะมีความสุขในชีวิตคู่ไปแล้ว ก็หวังและอวยพรให้คุณมีความสุขทดแทนความทุกข์ เศร้า เจ็บปวดแบบที่เจอมานะครับ

ออฟไลน์ smallland69

• *
 :godester
เก็บตก จบแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

:godester :godester :godester :godester :godester :godester :godester :godester :godester :godester

ออฟไลน์ BK Love

• *
อ่านจบแล้วครับ   --------
สนุกมากครับ 
ผมรุ้สึกผุกพัน  กับ ทุกคนในเรื่องเลย  โดยเฉพาะ   xxmsn-cry
จขกท  ไข่หวาน  ไข่เค็ม   
เสียดายนะครับไม่ได้มาอ่าน เร็วกว่านี้ ไม่งั้นคงได้ คุยกับ จขกท บ้าง
 :6: xxsad xxspidy xxhaha

• **
พูดก็พูดเหอะ กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกที่ผมได้อ่าน  แล้วยังจำไว้เป็นแรงผลักดันให้ส่งเรื่องราวในเว็บนี้  :yoexp52

ออฟไลน์ Adagio Cantabile

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • do it gracefully!!
ในเนื้อเรื่องมีไข่เยี่ยวม้าป่ะ  :onoinyong

BB PIN 280DABC4

ออฟไลน์ I-I-I-I

• *
ต้องกลับมาอ่านอีกรอบเล๊ยยยยยย :yoyo-007 :yoyo-007

ออฟไลน์ Nevermoon

• *
อ่านจบจนได้ 4 วัน กับ 177หน้า อ่านจนไอโฟนพังไป1เครื่อง ิ :xox03

• **
จขกท. ยังอยู่ไม๊เนี่ยะ  มาเขียนให้อ่านกันอีกซิ  55555  :cofc-9drinks

ออฟไลน์ ABF

• *
ยิ่งอ่านยิ่งเพลิน ยิ่งอ่านก็ยิ่งรู้อะไรมากขึ้น  jed15

ออฟไลน์ A.J พระเอกตัวจริง

• **
 xxseedd อ่านแล้วไม่อยากเที่วเลย :Nonono

ออฟไลน์ muttafar

• *
สนุกมากคับ ผมอ่านตั้งแต่บ่ายๆ จนตีสอง แล้วอ่านต่อตั้งแต่เจ็ดโมงเช้า ยันเที่ยงนี่หล่ะคับ ผมอยู่ภูเก็ตอ่านๆแล้วยังอยากไปกรุงเทพเลยว่ามันต่างจากภูเก็ตมากน้อยแค่ไหน :onoinyong :onoinyong :onoinyong

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
สนุกมากคับ ผมอ่านตั้งแต่บ่ายๆ จนตีสอง แล้วอ่านต่อตั้งแต่เจ็ดโมงเช้า ยันเที่ยงนี่หล่ะคับ ผมอยู่ภูเก็ตอ่านๆแล้วยังอยากไปกรุงเทพเลยว่ามันต่างจากภูเก็ตมากน้อยแค่ไหน :onoinyong :onoinyong :onoinyong

ลองส่งการบ้านภูเก็ตหน่อยจิฮัฟ :10:

ออฟไลน์ treepower

• *
สมัครเพื่อมาตอบกระทู้นี้จริงๆเลยนะครับ
อ่านกันยาวๆไป3วัน
ตามมาจาก พันติป มี สมช ท่านนึงไปโพส ไว้
ขอบคุณที่แบ่งปัน  ได้มุมมองกับประสบการณ์ร่วมไปด้วยเลย
ชักอยากร่วมวง แต่จะดีไหมนิ -*- :dookdik6:

ออฟไลน์ Adagio Cantabile

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • do it gracefully!!
เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ มีประสบการณ์มาแชร์กันบ้างนะครับ  :raddds21
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2013, 03:38:06 PM โดย Adagio Cantabile »

BB PIN 280DABC4

ออฟไลน์ muttafar

• *
ลองส่งการบ้านภูเก็ตหน่อยจิฮัฟ :10:

ยังไงดีล่ะ ผมพิมพ์เล่าเรื่องไม่เก่งซะด้วย 555  อยากให้มาลองสัมผัสดูกับตัวดีกว่าคับ  jed15  :dookdik26: :dookdik26: :dookdik26:
หรือมีใครแวะมาภูเ้้ก็ตยินดีต้อนรับนะฮ้าบบบบ  :koyubi-diwa :koyubi-diwa