ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506364 ครั้ง)

ออฟไลน์ Adagio Cantabile

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • do it gracefully!!
 jed15

สงสัยเรื่องจะจบละ  happy ending หรือเปล่าหนอ....

BB PIN 280DABC4

ออฟไลน์ pumpzy

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
Thank you for sharing krub, such a great story. It's a page-turner, keep me up for days.

ออฟไลน์ earth101944

• *
ขอบอกว่า เขียนได้น่าอ่านกว่า นิยายบางเรื่อง เพราะนี่คือ ชีวิตจริง มีเลือดเนื้อ มีจิตวิญญาณ มีความรู้สึก เหมือนจับต้องได้ ผมก็ไม่ใช่พุทธ เหมือนท่าน ก็เลยอินไปกับเรื่องราวในชีวิตของท่าน ขอบคุณมากๆ

ออฟไลน์ anguro

• *
สนุกมากครับ ทุกข์ สุข เคล้าๆๆ กันไป อ่านมา 2 วัน จบซักที   xxmsn-cry

ออฟไลน์ st_079

• *
ผมคนหนึ่งครับ ที่สมัครสมาชิกเพื่อกระทู้สารภาพตามตรงเลยครับ ใจจริงไม่ได้ตั้งใจจะเข้าเว็ปนี้โดยตรง
ผมเเค่ค้นหาภาพปาร์ตี้สงกรานต์ที่ผ่าน ของสถานที่เที่ยวแห่งหนึ่งแต่ไม่รู้อะไรสะกิดใจให้กดกระทู้นี้ ลองอ่านเล่นๆดูสัก 2-3 หน้า
การเล่าประสบการ์ณชีวิตของเจ้าของกระทู้ได้อรรถรส ชวนติดตามจริงๆ ครับ ต่อจากนั้น ติดยาวจนจบ ขอบคุณมากครับ  :kulorpa'

ออฟไลน์ The_KingKong

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ผมตามกระทู้นี้มาจนถึงกลางๆ เรื่องละ... จนลืมไปแล้ว

จนผมเห็นอัพเดตขึ้นมา... ผมตัดสินใจว่า... ผมจะเริ่มตั้งแต่หน้า1 ใหม่

อ่านสนุก น่าติดตาม จริงๆ ครับ ยอมรับเลย ถ้าเอาไปพิมเป็นหนังสือ

ผมว่าผมต้องหยิบมาอ่านหลายรอบแน่ๆ  :dookdik6: :dookdik6:

ออฟไลน์ thephone

• *
ขอบคุณ จขกท. มากครับ ผมตาสว่างเลยครับ เริ่มเที่ยวโคโยตี้เล้าจ์เมื่อปลายปีที่แล้ว เจอเหตุการณ์คล้าย ๆ จขกท.บางเหตุการณ์เหมือนเลยครับ ชัดเจนที่สุดครับ