ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 504658 ครั้ง)

ออฟไลน์ xserver (คุกที่แสนไกล)

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • มือใหม่หัดกินหญ้า
นึกถึงเวลาอันแสนสุข มานช่างผ่านไปเร็วเหลือเกิน  xxching

ปูเสื่่อเฝ้าบอดรอคับบบบ  xxsleep1

ถึงรู้ตัวว่าถูกป้อนหญ้าอยู่... ถ้ารู้สึกว่าหญ้ามันหวานและยังมีความสุขที่ได้กิน ก็กินต่อไปดิว่ะ

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ขณะที่อาบๆน้ำไปอยู่นั้น เสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น

คิดเข้าข้างตัวเองว่า น้องเขาคงโทรกลับมามั้ง

รีบออกจากห้องน้ำไปรับ

แล้วก็ใช่จริงๆครับ ถึงจะออกไปรับไม่ทัน แต่เป็นเบอร์ miss call ของน้องเขาจริงๆ

ผมไม่รอช้า รีบโทรกลับ

คราวนี้น้องเขารับครับ

ผมดีใจมาก

ถามสารทุกข์สุขดิบกัน

น้องบอกว่าถึงหอแล้ว กลับแทกซีกับเพื่อน

ไม่ได้เปิดเสียงไว้เลยไม่ได้ยิน

เป็นห่วงผม เห็นผมเมา กลับบ้านถึงแล้วก็ดีใจ

น้องเขาบอกว่า ถ้าอยากคุยกันก็โทรมาได้นะ

และสักพัก น้องเขาก็ขอตัวไปนอน

ประโยคสุดท้ายของคืนนั้นครับ

น้องเขาบอกผมว่า

หลับฝันดี

เป็นประโยคที่ผมไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้ยิน

เป็นประโยคที่นอกจากแฟนแล้วไม่มีใครพูดแบบนี้กับผม

หลังวางโทรศัพท์ไป ผมได้แต่พร่ำเพ้อฝันหวานถึงแต่น้องคนนี้ น้องไข่ดาว.......
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ ลักกี้แมน®

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • Retired!!!
خوش قسمت انسان.

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?
อ่านแล้วเหมือนส่องกระจก

xxching

ตื่นเช้ามาวันรุ่งขึ้น จริงๆแล้วก็ไม่เช้าหรอกครับ จะเที่ยงแล้ว ปวดหัวมาก

วันอาทิตย์จะไปวัดไปโบสถ์เลยไม่ได้ไปเลย

หลังจากที่ทำธุระส่วนตัวทั้งหลายเรียบร้อย ก็ออกไปหาข้าวกิน

ตอนนั้นประมาณเที่ยงได้ครับ โทรไปหาน้องไข่ดาวซะหน่อย ก็ไม่รับสาย เลยไม่ได้โทรไปอีก

เดินๆดูสาวๆตามห้าง คิดนู่นคิดนี่

เอ๊ะ คนนั้นสวยจัง ถ้าอยู่ดีๆเราเดินเข้าไปคุย จะโดนดีดออกมาไหมหนอ  :dookdik2:

ก็เดินเที่ยวคนเดียวตามประสาคนโสดครับ

พี่ๆที่ทำงานก็โทรมาคุยกันว่า เป็นยังไงบ้าง ตื่นหรือยัง

จะชวนออกไปกนข้าวเย็นกัน

ก็คุยๆกันเรื่องทีผ่านมา

พี่ผมเตือนว่า อย่าไปหลงน้องเค้ามาก

น้องเค้าก็ทำไปตามหน้าที่

ถ้าเราหลงน้องเค้า เราก็จะเสียใจเสียเอง

ผมก็รับฟังไว้ครับ

จนเวลาผ่านล่วงเลยไปหนึ่งสัปดาห์

ถึงวันหยุดอีกครั้ง พี่ๆเขาก็ชวนผมไปอีก
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

วันที่ผ่านๆมา

ผมได้คุยกับน้องไข่ดาวบ้างครับ

โทรติดช่วงเย็นๆ เธอบอกว่า เธอตื่นสาย

เธอตื่นประมาณบ่ายสองบ่ายสามได้

ที่ไม่รับไม่ได้ทำอะไร แต่เพราะว่านอนอยู่ครับ

โทรไปหาน้องเค้าจนเงินหมดบัตรไปรอบสองรอบ

บางที่ก็ส่ง sms หากัน

น้องเค้าก็ตอบบ้าง ไม่ตอบบ้าง น้องเค้าบอกว่าเค้าไม่ชอบส่งข้อความ

มันช่างน่าอึดอัดจริงๆ เวลาที่คุยกันก็ไม่ค่อยมีครับ

น้องเค้าเหมือนไม่ค่อยว่างรับสายผม

จนถึงวันที่ผมจะได้ไปเยือกร้านนั้นอีกครั้ง

คราวนี้พวกผมไปกันเร็วดีเดียว ไปตั้งแต่ตอนประมาณสามทุ่มได้

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
 jed15 jed15

ผม อยากลองเที่ยวโคโยตี้ บ้างจัง ชีวิตผม ไม่เคยเจอ แบบนี้บ้างเรย
ผม ก็ พนักงานบริษัท หาเช้ากินค่ำ
คง จา ทำให้ ชีวิต สดชื่น บ้าง เนอะ xxching
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

มาคราวนี้ ผมเอารถมาเอง
รถเก่าๆซอมซ่อที่พ่อให้ผมมานี่แหละครับ

ด้วยความสัตย์จริง ผมหวังว่า หากผมเอารถมาเอง ผมอาจจะได้ไปส่งน้องเค้าก็ได้

มาถึงที่ร้าน โอ้โห ยังไม่มีใครมาเลยครับ

น้องๆที่ร้านเยอะมากๆ

เยอะจนละลานตา

พี่ๆเค้าไปนั่งโต๊ะ แต่ยังไม่ได้เรียกเด็ก

ผมก็ชายตามองว่า น้องไข่ดาวผมอยู่ไหน

ไม่เจอครับ....

สอบถามเซลล์ เซลล์บอกว่า วันนี้น้องของผม ไม่มาทำงาน

ทำไมถึงเป็นแบบนี้ได้ล่ะเนี่ย

ผมออกไปหน้าร้านโทรหาน้องไข่ดาวผม

น้องไข่ดาวบอกว่า ทำไมไม่บอกก่อนล่ะว่าจะมา

ถ้าบอกวันนี้ก็จะไปเข้าร้าน

จริงๆแล้วอยากเจอผมมาก  xxshy

ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ

คาดหวังไว้มากเหมือนกันว่าจะเจอ

ก็ไม่รู้จะทำยังไงครับ กลับไปนั่งที่เดิม.....

พี่ๆเค้าก็เริ่มเรียกเด็กมากัน

พี่เค้าถามว่า ผมไม่เรียกหรอวันนี้

ผมบอกว่า น้องของผมไม่มาครับ

พี่เค้าก็บอกว่า เรียกคนใหม่ได้นี่

ผมก็บอกว่า ขอดูไปก่อนแล้วกันครับ

เฮ้อ....

ออฟไลน์ the fool

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
 xxmsn-cry อินล่วงหน้า
ฉันตายโดยปราศจากคนที่รักฉัน
แต่ฉันก็อิ่มใจว่าฉันมีคนที่ฉันรัก
ข้างหลังภาพ,ศรีบูรพา

ออฟไลน์ xserver (คุกที่แสนไกล)

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • มือใหม่หัดกินหญ้า
jed15 jed15

ผม อยากลองเที่ยวโคโยตี้ บ้างจัง ชีวิตผม ไม่เคยเจอ แบบนี้บ้างเรย
ผม ก็ พนักงานบริษัท หาเช้ากินค่ำ
คง จา ทำให้ ชีวิต สดชื่น บ้าง เนอะ xxching

ผมว่าขอท่านต้องเป็นนักร้อง ชิมิ xxhahaha

ถึงรู้ตัวว่าถูกป้อนหญ้าอยู่... ถ้ารู้สึกว่าหญ้ามันหวานและยังมีความสุขที่ได้กิน ก็กินต่อไปดิว่ะ

นั่งๆไปสักพัก น้องไข่ดาวก็โทรมา

บอกว่า จะเข้ามาหาที่ร้าน

ผมถามว่า เข้ามาได้ด้วยหรอ

น้องบอกว่า ก็เดี๋ยวเสียค่ามาสายเอา

ผมคิดในใจแบบเข้าข้างตัวเองว่า น้องเค้าคงอยากจะนั่งกับผมจริงๆมั้ง

กว่าน้องเขาจะมาก็สี่ทุ่มกว่าๆไปแล้ว ในที่สุด ผมก็ได้เจอกับนางฟ้าของผม

ผมสอบถามน้องเขา แล้วก็ช่วยค่าขาดงานไป

น้องบอกว่านี่งดีนะที่คุยกันได้ ไม่งั้นต้องเสียค่าซื้อดื่มเข้าร้านด้วย

ผมถามน้องเขาว่า

ไม่สบายเป็นอะไร

น้องเขาพูดทำนองว่า โดนลูกค้าบังคับให้ดื่มมากไป ปวดหัว ปวดท้องมาก

มาทำงานไม่ไหว

และบอกผมด้วยว่า วันนี้ไม่ขอดื่มเยอะนะ

ผมก็เออออไปครับ

นังคุยกันตามประสา

สักพัก น้องเขาก็มาชนแก้วกับผมอยู่ดี (ไหนว่าจะไม่ดื่มไง)

วันนั้นเราคุยกันหลายเรื่อง

เหมือนกับว่า เราจะคุยกันได้ทุกเรื่อง

น้องไข่ดาวเป็นคนสนุก พูดคุยได้หลายๆเรื่อง

บางครั้งน้องเขาหัวเราะ เวลาคุยกัน น้องเขาชอบมาดึงๆแขนผม

jed19 เฮ้อ

ผมก็ถามน้องเขาว่า ซื้อดื่มเข้าร้านเนี่ย เป็นยังไง

น้องบอกว่า คือถ้ามันสายมากๆ น้องเค้าไม่ได้เข้าร้านเนี่ย

ถ้าผมจะพาน้องเข้าร้าน ผมต้องซื้อดื่ม เช่น สิบดื่ม เพื่อให้น้องเข้าเวลาไหนก็ได้ แต่ผมจำไม่ได้แล้วว่า ผมต้องรันดื่มต่อไปอีกหรือเปล่า

สักพักน้องเขาก็บอกว่า น้องเค้าปวดท้องแล้ว เค้าขอกลับบ้านได้ไหม

ผมก็ไม่ว่าอะไร กลับก็กลับสิครับ ผมก็ไม่อยากให้น้องต้องมาปวดท้องเพราะนั่งกับผมหรอก

น้องเข้ามากอดผม แล้วบอกว่า ถ้าจะออกตอนนี้ ต้องซื้อดื่มออกไปนอกร้าน

ผมก็เลยถามว่า จำเป็นหรือ

น้องบอกว่า จำเป็น เพราะทางร้าน กันไม่ให้เด็กๆในร้านออกไปข้างนอกกับลูกค้าเอง

ผมเอามานั่งคิดคำนวณดู สิบห้าดื่ม เงินไม่พอจ่ายแน่ๆ

แต่อีกใจหนึ่งก็สงสารน้องเขา

เลยตัดสินใจครับ

....

ผมตัดสินใจ ใช้บัตรเครดิตครับ

บัตรซึ่งผมแทบไม่เคยได้ใช้เลย

วงเงินอันน้อยนิดของผม ....

จ่ายค่าดื่มให้น้องเขาไป

เพื่อให้น้องสามารถออกไปจากร้านได้

และน้องเขาบอกให้ผมไปส่ง

ผมบอกว่า ผมเอารถมานะ

น้องเขาก็บอกว่า ให้ผมขับพาไปส่งที่คอนโดให้หน่อย

ผมพาน้องเขาไปที่รถ จริงๆแล้วก็อายนะครับ รถเก่าๆ น้องเขาคงเจอลูกค้าที่รวย มีรถดีๆกว่าผมแน่ๆ

ก็ออกตัวก่อนเลยว่า รถเก่าหน่อยนะ

น้องบอกทำนองว่า รถเก่าไม่เป็นไร ขอให้วิ่งได้ และขอให้คนขับนิสัยดี มันก็เพียงพอแล้ว

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• Most Value Player
  • *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
เรื่องเศร้าใกล้มาเยือน
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

madoo

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เอ่อ อ่านไปอ่านมาแล้ว เรื่องราวคุ้น ๆ นะครับ เหมือนกับใครหลายๆ คนในบอร์ดนี้เลย  xxching

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
โฮ่..เค้าเรียกว่าเจอตัวแม่เรยนะเนี่ย ความเขี้ยวเข้าขั้นแฮะ

มีขอให้ซื้อดื่มเข้าร้านสาย+ซื้อดื่มออกไปอีกในคืนเดียวกาน

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
 :dookdik21:
ไม ผักดอง แบนเนอร์ แบ๋ว จังฟร่ะ หวานแหวว จิง สงสัย หญ้า อาหร่อย กร๊าก ๆๆ jed17
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

ขับๆไปสักพัก น้องบอกว่าปวดท้อง อยากแวะหาอะไรกินหน่อย มีข้าวต้มแถวๆซอยอุดมสุข ก็เลยพากันแวะไปกินข้าว

สั่งอะไรมากินกันไม่มากมายอะไร

น้องเค้าก็คุยกับผมหลายๆเรื่อง

เช่น

ทำไมถึงมาเที่ยว มีแฟนหรือยัง แฟนไม่ว่าหรือมาเที่ยวแบบนี้

แล้วก็บอกประมาณว่าผมใจดี ที่ยอมซื้อดื่มออกมาให้

อยากมีลูกค้าที่น่ารักแบบผม อยู่ด้วยแล้วสบายใจ

บอกอีกว่าลูกค้าส่วนใหญ่ถ้าซื้อดื่มออกมาจะต้องไปไปนู่นไปนี่เยอะแยะ

jed5

kimjiman

มาแว้วววววคำว่า "ลูกค้า"  :dookdik26:

GoFL

อยากมีลูกค้าที่น่ารักแบบผม อยู่ด้วยแล้วสบายใจ

ถูกเลยครับ ลูกค้าแบบคุณเป็นที่ต้องการของน้อง ๆ ครับ

ทำให้เธอมีรายได้ ทำให้เธอไม่เหนื่อย ทำให้เธอไม่ลำบากใจ ทำให้เธอไม่เสียตัว

รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ

ที่นี้ผมก็เลยถามน้องเค้ากลับว่า

พี่แฟนหรือยัง

น้องเค้าบอกว่าเคยคบกันผู้ชายคนนึง

ตอนนี้เลิกไปแล้ว เลิกตั้งแต่ก่อนจะมาเรียนที่ กทม

ผมถามเค้าว่า ที่บ้านรู้หรือเปล่า ทำงานแบบนี้

น้องตอบว่า รู้แต่ว่าทำงานใน กทม แต่ไม่รู้ว่าเป็นงานแบบไหน

เข้าใจว่าทำงานเกี่ยวกับประชาสัมพันธ์สินค้า

อืมๆ

กินกันสักพัก น้องเค้าก็ให้ไปส่งคอน

น้องเค้าให้ผมไปส่งแถวหน้าคอนโดเท่านั้น โดยบอกว่า ถ้าจะเข้าไปต้องแลกบัตร เสียเวลา

ผมก็ไม่ได้อะไรมากครับ

ร่ำลาน้องเขาเสร็จสรรพ ผมก็ขับรถกลับไปที่ร้าน

พี่ๆที่ร้านกำลังนัวกันมั่วไปหมดเลย

พี่ๆถามว่าผมไปทำอะไรมา

ผมบอกว่าผมไปส่งน้องที่คอนโดมา

พี่เขาถามกันว่า แล้วได้ขึ้นห้องน้องไหม

ผมบอกว่าไม่ได้

พี่ๆบอกว่า โง่จริง น้องเค้าให้ซื้อดื่มออกไป ให้ไปส่งถึงคอนโด น้องเค้าเชื้อเชิญแล้ว

แต่ผมไม่ได้รู้สึกอย่างนั้นนี่ครับ

นั่งๆกินจนร้านเลิก แยกย้ายกันกลับบ้าน

นี่เป็นอีกวัน ที่ผมได้รู้จักน้องเข้ามากขึ้นไปอีก