ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 507120 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
ทามมมาย ผม เจอ แต่ เพ่ค่ะ ไม่ เรียกน้อง นั้งสักคน ดู เหร๋อ
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ทามมมาย ผม เจอ แต่ เพ่ค่ะ ไม่ เรียกน้อง นั้งสักคน ดู เหร๋อ

ก็พี่ท่านม่ะเรียกครายเลยนิ เห็นแต่หรอยท่าเดียวตามแบนเนอร์เรย  :dookdik26:

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
หลังจากวันนั้น ผมก็ได้คุยกับน้องเขาเป็นระยะๆ

ผมเริ่มเรียนรู้ว่าจะโทรไปตอนไหนบ้าง ที่น้องเค้าจะรับ ส่วนใหญ่แล้วคือช่วงประมาณสี่ห้าโมงเย็นขึ้นไป

เริ่มเรียนรู้ว่าน้องต้องไปทำงานกี่โมง

น้องต้องไปเข้าร้านก่อนเวลา เพื่อไปแต่งหน้าทำผมด้วย

เราคุยกันมากขึ้น

ความรู้สึกที่ผมมีกับน้องเขาก็มากขึ้นทุกวัน

จนผม

...

ไม่อยากจะเป็นแค่ลูกค้าอีกต่อไปครับ

ความรู้สึกดีๆ ที่มีต่อตัวน้องเริ่มก่อตัวขึ้น

เวลาโทรไปแล้วน้องเขาไม่รับ ผมเริ่ม กระวนกระวายใจ

เอาแต่คิดว่า น้องทำอะไรอยู่ อยู่กับใครหรือเปล่า

ทำไมน้องถึงไม่รับ หรือว่าเป็นอะไร

ผมเริ่มมาคิดว่า นอกจากผมแล้ว น้องให้ใครไปส่งที่คอนโดบ้างหรือเปล่า

เวลาน้องนั่งกับแขกคนอื่น ใครมาทำอะไรเกินเลยหรือเปล่า

จนไม่มีความเป็นสุข

เอาอย่างนี้ดีกว่า

ผมรู้สึกร้อนๆหนาวๆ ตลอด จะว่าสุขที่ได้คุย มันก็ใช่

เวลาไม่ได้คุยกัน หรือ ไม่ได้รับโทรศัพท์ มันรู้สึกไม่ดีเลย

หรือว่านี่คือ อาการ นอย อย่างที่เค้าว่ากัน
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?
แล้วเราจะผ่านมันไปคับ

xxching

จนกระทั่ง กลางวันของวันหยุด น่าจะเป็นวันเสาร์ครับ

ผมได้ชวนน้องไปเดินห้างกัน

วันนั้นผมโทรหาน้องตั้งแต่ช่วงสายๆ เพราะอยากมีเวลาว่างเยอะๆ

แต่กว่าน้องจะโทรกลับหาผมก็เที่ยงแล้วครับ

แต่ก็ไม่เป็นไร

ผมไปรับน้องที่หอ

วันนั้นกว่าจะได้เจอกันก็บ่ายๆแล้วครับ

เราดูหนังกัน (เรื่อง Wall E)

น้องบอกว่าดูไม่รู้เรื่อง

แต่ผมอินนะครับ  xxching

ดูหนังเสร็จก็จะหาข้าวกินกัน

หลังจากนั้น น้องก็บอกว่าอยากจะไปเดินดูของ อยากเดินดูเสื้อผ้า

ผมก็เลยเดินไปด้วย

น้องเดินไปดูรองเท้า

แล้วบอกว่าอยากได้

ผมดูว่าราคามันไม่แพงอะไร ราคาประมาณสามสี่ร้อยได้

ผมก็เลยออกเงินให้

ผมก็ถามว่า ทำไมซื้อรองเท้าใหม่ล่ะ รองเท้าเก่ามันไม่ดีหรอ

น้องบอกว่า น้องเค้ามีชุดหลายชุด พอดีรองเท้าเข้ากับชุดที่มีพอดี เลยอยากซื้อเก็บไว้

แล้วทีนี้น้องเค้าก็เดินไปดูชุดครับ

ลองนู่นลองนี่ ถามว่าสวยไหม น่ารักไหม

ผมเริ่มรู้สึกว่า ไปๆมาๆนี่ผมต้องจ่ายหมดหรือเปล่านี่ เงินก็ยิ่งไม่ค่อยมี

ผมก็เลยบอกน้องเขาว่า ไม่ได้กดเงินมานะ

น้องบอกว่า ไม่เป็นไร ยังไม่ได้คิดจะซื้อ (แปลว่าถ้าจะซื้อนี่ผมต้องออกรึ)

เราเดินเล่นกันจนเย็น น้องขอตัวไปเปลี่ยนเสื้อที่คอนโค ให้ผมรอเพื่อจะไปส่งที่ร้านด้วย
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

หลังจากนั้น ผมก็ไปส่งน้องที่ร้าน

น้องถามว่าวันนี้จะเข้าร้านไหม

ผมบอกว่า เข้าไม่ได้หรอก เพราะผมไม่มีเมมเบอร์

น้องก็บอกว่า เปิดเมมเบอร์สิ น้องอยากนั่งกับผมนะวันนี้

ผมคิดอะไรไม่ออกจริงๆ

ถ้าผมเปิดเมมเบอร์ไป

เท่ากับว่า ผมก้าวเข้าไปอยู่ในโลกนี้เต็มตัวแน่ๆ

แล้วผมจะเอาเงินที่ไหนเปิด

ถ้าผมจ่ายด้วยบัตร ผมจะเอาเงินที่ไหนมาใช้หนี้อีก

คิดไม่ตก ผมบอกน้องเขาว่า ผมต้องกลับไปทำงานที่ค้างไว้ก่อน และ จะโทรหาอีกที

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
อัพกาทู้เร็วซะขนาดนี้ ป๋มม่ะได้ออกไปไหนด้วยคืนนี้ รอเฝ้ากาทู้นี้แหล่ะวะ  :dookdik26:

jed14

ขับรถออกจากร้านได้ไม่นาน วนไปวนมา คิดอะไรอยู่ก็ไม่รู้

ขับรถกลับไปที่ร้าน เปิดเมมเบอร์เฉยเลยครับ

ไม่รู้อะไรดลบันดาลใจ

กะว่าจะจ่ายมันด้วยบัตรเครดิตนี่แหละครับ

ตายเป็นตาย

จนเป็นจน

ผีบ้าเข้าสิงครับ

เข้าไปเปิดเมมเสร็จ ก็นั่งกินสักพัก

น้องไข่ดาวก็เข้ามาว่า ตกลงเปิดเมมแล้วหรอ

จะเรียกน้องเขาไหม

ผมบอกว่า เดี๋ยวค่อยเรียกแล้วกัน

ผมกะว่าเดี๋ยวค่อยเรียก เผื่อว่าอย่างน้อย ก็ประหยัดเงินได้บ้างแหละครับ ไม่มากก็น้อย

แต่แล้วทุกอย่างก็ผิดคาดครับ

น้องไข่ดาวของผม โดนเรียกไปนั่งกับโต๊ะอื่นเสียก่อน

จำได้เลยว่า รู้สึกแย่มากๆ กะว่ากลับมาเปิดเมมเบอร์เพื่อมานั่งกับน้อง

แต่ว่านี่เราทำเพื่ออะไรกันแน่ น้องนั่งกับคนอื่นไปแล้ว

มองๆไปเห็นน้องนั่งกับคนอื่น คุยกับคนอื่น จับมือคนอื่น

ไม่อยากมองครับ

ไปๆมาๆก็เลยมอมตัวเองเสร็จสรรพ

กินจนเริ่มรู้สึกเมาได้ที่

เลยกลับก่อนครับ

รู้สึกแย่ๆแปลกๆบอกไม่ถูก ขากลับเลยแวะที่อโคจรแถวๆเพชรบุรีเล็กน้อย

แต่ก็ไม่มีลงครับ

เลยกลับมานอน

นอนไม่หลับอีก เฮ้อ แย่จริงๆ

ออฟไลน์ ขำเนอะ

• CLV VIP Member
เหตุการณ์นานยังครับเนี่ย ถ้ายัง

ยังพอถอนตัวทันนะครับ

ส่วนเมมที่ไปเปิดไว้ ผมจะทำลายหลักฐานให้เอง รับรองไม่เหลือเศษซากแห่งความทรงจำไว้แน่นอนฮับ
Take what you can. Give nothing back.

ออฟไลน์ Jenova

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
เข้ามาตามด้วยคน  xxching

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ
ปกติผมเที่ยวจะจำคำนี้ไว้เสมอ

"อย่าหลงละเมอกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ" xxching

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ

ก็เมิงหล่อนิแสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  xxsard
เด็กต้องประมูลกันเพื่อเข้าหาเมิงหนิ  jed12

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • พักสักแป๊บ อิอิ
อาการหนักนะเนี่ย  jed14

วันรุ่งขึ้น ก็ได้โทรไปคุยกับน้องเค้า

น้องเค้าก็บอกว่า พอดีลูกค้าเรียก ปฏิเสธไม่ได้

แล้วก็ถามว่าทำไมผมไม่เรียกก่อนล่ะ อันนี้ผมก็ว่าไม่ออกเหมือนกันครับ

ก็คุยไปคุยมาจนใจอ่อน

น้องบอกว่า ไม่มีอะไร ก็แค่ลูกค้าเฉยๆ แค่นั่งคุยกัน

น้องไข่ดาว ไม่ให้ใครมาล่วงเกินอยู่แล้ว ถ้าไม่ใช่แฟน

บอกว่าลูกค้าไม่ได้ไปส่งที่คอนโด จะให้ไปส่งเฉพาะคนที่ไว้ใจเท่านั้น

เฮ้อ

ในที่สุดผมก็ใจอ่อนครับ โกรธไม่ลงด้วย

หลังจากนั้นก็โทรคุยกันเรื่อยๆครับ

น้องเค้าก็เล่าเรื่องนู้นเรื่องนี้ให้ฟัง

บางทีก็มีเล่าเรื่องลูกค้าคนอื่นๆบ้างเป็นบางครั้ง

อย่างเช่นช่วงนี้มีลูกค้าบางคนมาติด

มาทุกครั้งเรียกทุกครั้ง

ผมไม่รู้ว่าที่เธอพูดแบบนี้ คือ ต้องการจะให้ผมหึง หรือว่า อะไรกันแน่

ระยะเวลาผ่านไป ผมไม่ได้ค่อยได้ไปที่ร้าน เพราะ ถ้าไม่ใช่วันหยุด ผมต้องทำงานแต่เช้าครับ

แต่เราก็คุยกันเรื่อยๆ

บางวันเสาร์ อาทิตย์ ผมก็แอบแวะไป

แต่ผมสังเกตว่า ถ้าผมไปดึกๆหน่อย น้องเค้าจะนั่งกับลูกค้าแล้วประจำเลย

ก็มีบ้างที่เข้ามาทักทาย

รวมๆช่วงนั้นผมไปที่ร้านเกือบทุกอาทิตย์ได้เลยครับ

แต่ไม่มีวันไหนที่ผมรันน้องเค้า เพราะว่า ไม่มีเงินจริงๆครับ

ไปหา ไปกินเหล้า ไปฟังเพลงเฉยๆ มีบางที่ไปซื้อดื่มให้น้องเป็นช่วงสั้นๆ ในวันที่ไม่มีใครเรียกเช่นสามดื่ม อะไรอย่างนี้

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่

ก็เมิงหล่อนิแสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  xxsard
เด็กต้องประมูลกันเพื่อเข้าหาเมิงหนิ  jed12

ไม่จิง เพราะว่าผมคอยกันทางไว้อยู่ กร๊ากกกกกกกๆ  :dookdik26:

godester34

เห้อ

รร เค้าสอนมาดีคับ

ท่าทางจะเจอ นร ที่ติด top ten ด้วยสิคับเนี่ย

xxseedd

เรื่องคล้ายๆของผมเลยคับ

แต่ผมต่างกันที่วันที่ 2 ผมนัวน้องเค้าจนเละเทะเลยแหละ

xxhahaha xxhahaha xxhahaha

แต่ท่านอาการหนักก่าผม

เพราะผมยังไม่มีบัตรคับ

มีแต่ Be1st

xxseedd

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • พักสักแป๊บ อิอิ
อ่านแล้วเหมือนกำลังเจอเรื่องตัวเองอยู่เมื่อ 4-5 ปีที่แล้ว  jed14

xxwallbash

อยู่มาช่วงหนึ่ง

น้องโทรมาหา

โทรมาบอกว่า

ช่วงนี้ไม่ชอบลูกค้าคนหนึ่ง ลามก ไม่รู้หวังอะไร

บ้าๆบอๆไม่ชอบ

มาประจำเลย

มาทีไรก็เรียก

มาตลอดเลย สองสามวัน ติดกันเรื่อยๆ

พอลูกค้าเรียก จะปฏิเสธก็ไม่ได้

อยากให้ผมเข้าร้าน

ไปรันดื่มหน่อย

เพื่อจะได้ ไม่ต้องนั่งกับลูกค้าคนนี้

ตอนนั้นผมก็บอกว่า ผมไปไม่ได้หรอกวันธรรมดา ผมต้องทำงานในวันรุ่งขึ้น

น้องก็บอกว่า งั้นช่วยซื้อดื่มออกจากร้านก็ได้

ผมก็บอกว่า ผมไม่มีเงินขนาดนั้นหรอกครับ.....

น้องเค้าก็ทำเหมือนไม่พอใจ

ประมาณว่า ทนนั่งกับลูกค้าคนนี้ต่อไปอีกก็ได้

:dookdik2:

godester34

น้องเค้าขิงๆคับ :dookdik6:

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่
ช่วงนี้ไม่ชอบลูกค้าคนหนึ่ง ลามก ไม่รู้หวังอะไร

ว่าตา godester34_menosgrande หรอ?

jed13 jed13 jed13