ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jenova

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน

อ้างอิงจากตรงนี้ครับ

เห้อ

รร เค้าสอนมาดีคับ

ท่าทางจะเจอ นร ที่ติด top ten ด้วยสิคับเนี่ย

xxseedd

เรื่องคล้ายๆของผมเลยคับ

แต่ผมต่างกันที่วันที่ 2 ผมนัวน้องเค้าจนเละเทะเลยแหละ

xxhahaha xxhahaha xxhahaha

แต่ท่านอาการหนักก่าผม

เพราะผมยังไม่มีบัตรคับ

มีแต่ Be1st

xxseedd

ฟันธง!!

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
 xxseedd

หลังจากนั้นไม่นาน

เวรจริงๆ

สลิปบัตรเครดิตออกมา

ผมใช้ไปเดือนที่แล้วเกือบสองหมื่นได้

ตอนนี้ผมจ่ายได้แค่ขั้นต่ำ เอาแล้วไง

ผมเริ่มเป็นหนี้แล้ว

คิดอย่างเดียวเลยว่า

ต้องเลิกใช้เงินแล้ว ไม่งั้นชีวิตแย่แน่ๆ

แต่แล้ว

มันไม่ได้เป็นเช่นนั้น

เย็นวันนั้น น้องโทรมาหาผมอีก

บอกว่า

อยากให้ไปหาที่ร้าน

ขอวันนี้วันเดียว

วันนี้ไม่ไหวแล้ว ไม่อยากันนั่งกับลูกค้าคนนั้นจริงๆ

พูดจนผมใจอ่อนจนได้ ประกอบกับวันรุ่งขึ้นผมไม่ต้องรีบไปทำงาน

ผมเลยตัดสินใจ ออกไปหาน้องเขาที่ร้านครับ....
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • CLV VIP Member
  • Most Value Player
  • พักสักแป๊บ อิอิ
โห เจอตัวแม่ขั้นเรยนะเนี่ย  jed14

ขิงๆ  xxsard

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ทำไมของท่าน 20000

แต่ของผมมัน 50000 ฟะ (เปนหญ้ากับค่าโง่ซัก 70-80%)

xxsadsard

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ
เห้อ

รร เค้าสอนมาดีคับ

ท่าทางจะเจอ นร ที่ติด top ten ด้วยสิคับเนี่ย

xxseedd

เรื่องคล้ายๆของผมเลยคับ

แต่ผมต่างกันที่วันที่ 2 ผมนัวน้องเค้าจนเละเทะเลยแหละ

แต่ท่านอาการหนักก่าผม

เพราะผมยังไม่มีบัตรคับ

มีแต่ Be1st

xxseedd

ขนาดเอ็งไม่มีบัตรเครดิต
เอ็งยังหมดไปมากกว่าตรู 2.5 เท่าเลย

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ
อ้าวววววววววว มันแฉตัวเองก่อนแล้วรึ  xxhahaha

ตอนนั้นผมเริ่มรู้ตัวเองเลยว่า ผมได้ถลำลึกเข้ามามากแล้ว

ถลำลึกเข้ามาจน มันเริ่มมีผลกระทบต่อชีวิตผมแล้ว

ขับรถไปก็คิดไป

ผมคิดถูกหรือเปล่าที่ออกมานี่...

jed14

อย่างไรก็ตาม ผมได้ไปถึงที่ร้านจนได้

ที่ร้านคนน้อยมากๆ

อาจจะเป็นเพราะเป้นวันธรรมดาก็ได้ครับ

ผมก็ถามน้องว่า ลูกค้าคนนั้นจะมาหรือวันนี้

น้องบอกว่า ก็มาทุกวัน เดี๋ยวก็มา

ถ้าอยากให้น้องนั่งด้วยก็ให้รันดื่มเลย

ผมก็เออออไป

วันนั้นเลยรันเร็วหน่อย ตั้งแต่ยังไม่สี่ทุ่มเลยครับ

วันนั้นก็นังคุยกัน เล่นกันตามประสาครับ

อยู่จนถึงเวลาหลังเที่ยงคืน

ผมก็ถามน้องเขาอีกว่าลูกค้าคนนั้นมาหรือยัง

น้องก็บอกว่า ยังไม่มา สงสัยว่าวันนี้จะไม่มาแล้ว

ทีนี้ผมก็เลยงอนเธอสิครับ ก็ไหนบอกว่าให้ผมมา เพื่อจะได้ไม่ต้องนั่งกับคนอื่นไง

ถึงตอนนี้ผมก็ยังเห็นน้องๆโคโยตี้ พีอาร์เหลือเยอะเหมือนกัน

หรือว่าจริงๆแล้วน้องเค้าแค่แหย่ให้ผมเรียกมานั่ง

ความรู้สึกตอนนั้น ผมเหมือนโดนหลอกจริงๆนะครับ

หรือว่าเป็นเรื่องจริงที่ว่ามีลูกค้าแบบนั้นจริงๆ แต่บังเอิญวันนั้นไม่มาก็ไม่รู้

แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ Jenova

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ทำไมของท่าน 20000

แต่ของผมมัน 50000 ฟะ (เปนหญ้ากับค่าโง่ซัก 70-80%)

xxsadsard

แล้วทั่นบอกว่า วันต่อมานัวยับ ตับกระจาย

แสดงว่า เป็นต้นกำเนด "ตำนานนัว" ใช่มะครับ น่าสนใจนะเนี่ยเรื่องนี้  :8:

... หรือว่า วันแรก ไม่สบาย เลยไม่นัว  :dookdik24:

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • CLV VIP Member
  • พักสักแป๊บ อิอิ
มารยาสุดยอด  jed11

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ตอนแรกก็ว่า จะอ่านจนเรื่องจบก่อนแล้วค่อย แสดงความคิด...

แต่ถึงตรงนี้แล้ว..ก็เหมือนพวกเทพๆ ในที่นี้เค้าบอกกัน..น้องเค้า ขิงๆ.. :dookdik6:

ว่าแต่ น้องเค้าอยู่ ณ. ร้านใดช่วยวานบอก..ชักอยากเห็นหน้าแล้วแฮะ... :dookdik21:

ทำงานเป็นขนาดนี้...อย่าให้ตรูเจอนะ... :dookdik2: :dookdik2: :dookdik2:

จะยกมือไหว้งามๆสักที... xxching
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2009, 02:46:59 AM โดย K.T.Z. »

godester34

ตอนแรกก็ว่า จะอ่านจนเรื่องจบก่อนแล้วค่อย แสดงความคิด...

แต่ถึงตรงนี้แล้ว..ก็เหมือนพวกเทพๆ ในที่นี้เค้าบอกกัน..น้องเค้า ขิงๆ.. :dookdik6:

ว่าแต่ น้องเค้าอยู่ ณ. ร้านใดช่วยวานบอก..ชักอยากเห็นหน้าแล้วแฮะ... :dookdik21:

ทำงานเป็นขนาดนี้...อย่าให้ตรูเจอนะ... :dookdik2: :dookdik2: :dookdik2:

จะยกมือไหว้งามสักที... xxching

ขิงๆคับ :dookdik6:

khuntonza

godester34

แล้วทั่นบอกว่า วันต่อมานัวยับ ตับกระจาย

แสดงว่า เป็นต้นกำเนด "ตำนานนัว" ใช่มะครับ น่าสนใจนะเนี่ยเรื่องนี้  :8:

... หรือว่า วันแรก ไม่สบาย เลยไม่นัว  :dookdik24:

เล่าตรงๆเลยคับ

วันแรกผมไปเที่ยวที่ KC ก้คือการเที่ยวครั้งแรกของผมนั่นแหละ

ผมม่ายได้เรียกใครเลยครับ

วันต่อมาผมได้เรียก PR คนนึงเนื่องจากพี่ Koyubi คุยกันเล่นๆว่า เห้ยเรียกมาเลย เด๋วค่าดื่มหารกัน

จะได้มาหรอยกันเล่นๆ 2 คน

ผมก้ ok เรียกมาเลย  วันนั้นผมก้เริ่มโดนป้อนหญ้าจนได้

เอาจริงๆไอคำว่าป้อนหญ้าผมว่า 50% ขึ้นไป เต็มใจโดนคับ ตามความคิดผมนะ

วันที่ 3 เหนคนมาเยอะแยะเลยคับ

เห้ยๆๆๆ อะไรมันจะมากันเยอะขนาดนี้ฟะ

เอ้าๆ ชนแก้วคับ สวัสดีครับพี่ๆ

แล้วผมก้เมา

แล้วผมก้นัว

555+

เอาแค่นี้แหละคับเด๋วจะกลายเปนศาลาเรื่องผมไปซะงั้น

ว่าไปว่ามาไปเขียนเล่นๆไว้ใน word ดีกว่าคับ

ออฟไลน์ นาย alpha

• *
  • what is love?
เปิดเมม

ซื้อดื่ม

เข้าคนเดียว

xxching

khuntonza

เปิดเมม

ซื้อดื่ม

เข้าคนเดียว

xxching

โธ่ ท่านก็ คราวหน้าบอกสิครับ..จะไปเป็นเพื่อน.. jed13

youngone

เข้ามาเป็นกำลังใจครับ  :cool: :cool:

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
ดีนะเค้าไม่โดนเขี้ยวขนาดนี้ xxseedd
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

พอนั่งๆไป น้องเขาคงรับรู้ว่าผมงอนเขา

น้องเขาเลยพยายามบอกว่า น้องเขาไม่ได้หลอกให้มาหรอกนะ

พยายามบอกว่าน้องเขาพูดจริงๆ

เอาแบบนี้ก็แล้วกันนะ

น้องเขาจะช่วยออกค่าดื่มให้พันนึงนะ

แต่ว่าไม่ได้เอาเงินติดตัวมา ให้ผมออกไปก่อน แล้ว จะจ่ายคืนให้วันหลัง

วันนั้น น้องเขาชวนผมกินจนผม เมา มากๆ

ต้องบอกว่า เมาจน ขับรถแทบไม่ไหว

ก่อนที่ผมจะกลับในวันนั้น ผมไปนั่งนิ่งๆที่รถอยู่นานมาก แบบว่าตัดสินใจว่าจะขับรถดีหรือไม่

จำได้ว่ากว่าจะถึงที่พัก ก็ประมาณจะตีสี่ได้แล้ว

กลับมาก็อาเจียนเอา อาเจียนเอา

มึนหัวไปหมด

ตื่นขึ้นมาตอนเช้า ไม่สิต้องบอกว่าตอนสาย

เช้าวันนั้นผมไปทำงานสายครับ

ไปถึงเกือบจะเก้าโมงได้

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
ไม่พักผ่อนมั่งหรอคับ xxseedd
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ไปทำงานขนาดนั้น มีผลกระทบแน่นอน

รุ่นพี่เตือนว่า ไม่ควรมาสาย (ไม่ใช่รุ่นพี่ที่ไปเที่ยวด้วยกันนะครับ รุ่นพี่ที่ทำงาน)

หัวหน้าก็เตือนเหมือนกัน

วันนั้นผมแทบจะสูญเสีย function ในการทำงานไปเลย

มึนหัวมากๆ ผมไม่ควรไปกินเหล้า ทั้งๆที่วันรุ่งขึ้นต้องทำงานเลยจริงๆ

แถมกินเยอะขนาดนั้นด้วย

ทำงานแย่ๆออกไป ทำงานได้ ห่วย แตก มาก

ถ้าเป็นอย่างนี้ต่อไป ผมมีปัญหากับที่ทำงานแน่ๆ

ย้อนกลับมาคิดนะครับว่า ทำไมผมถึงไปที่ร้านนั้น ทำไมถึงยอมไปหาน้อง

ผมต้องบอกว่า เซลล์ อาจมีส่วนครับ

ไม่ได้หมายถึงเซลล์สวยนะครับ

เซลล์เค้าพยายามเชียร์ตลอด เชียร์ว่า น้องเค้ามาถึงร้านแล้ว ถามเซลล์ว่าผมจะเข้าร้านไหม

ได้ติดต่อกันหรือเปล่า

เซลล์บอกว่า น้องเค้าไม่ยอมนั่งกับใคร อยากจะนั่งกับผมท่าเดียว

เซลล์บอกว่า เวลาน้องเค้านั่งกับผมแล้ว น้องเค้าดูสบายใจกว่านั่งกับคนอื่น

เซลล์บอกว่า ท่าทางน้องเขาจะชอบผมนะ

สารพัดครับ จริงๆหรือเปล่าไม่รู้แหละ มาคิดย้อนหลังแบบนี้ ตัวผมเองยังรู้สึกแย่ๆเลยครับ