ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 507120 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ไม่พักผ่อนมั่งหรอคับ xxseedd

วันนี้ผมไม่ได้ออกไปไหนครับ เลยมีเวลาพิมพ์เรื่อยๆ

xxching
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ ducky®

• Most Value Player
  • *
  • Since 1985
เขี้ยวทั้งร้านแล้วล่ะแบบเนี้ย jed14
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
วันนี้ผมไม่ได้ออกไปไหนครับ เลยมีเวลาพิมพ์เรื่อยๆ

xxching

งั้นดึกๆออกไปสาดสาวๆกันดีกว่า :dookdik26:
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

มาถึงขนาดนี้แล้ว

บางครั้งก็รู้สึกโกรธครับ รู้สึกว่าตัวเองโดนหลอก

บางครั้งก็รู้สึกว่า รักน้องเขา น้องเขาอาจจะไม่ได้ตั้งใจ น้องเขาอาจจะไม่โกหก หรือว่า มันเป็นความจริง

บางครั้งก็สับสนครับ ว่าอะไรเป็นอะไรกันแน่ ใจหนึ่งก็อยากเชื่อว่าน้องเขาสนใจผม ให้ความสำคัญกับผมจริง

แต่บางครั้งก็รู้สึกว่า อาจจะเป็นแค่มารยาของน้องเขา

แต่ผม ถอนตัวไม่ขึ้นซะแล้วครับ

ไม่น่าเชื่อว่าผมจะหลงน้องเขาได้ถึงขนาดนี้

เวลาผ่านไปไม่นาน ผมก็ยังพอจำได้ว่าน้องบอกจะช่วยค่าดื่ม แต่ไม่ได้ทวงขนาดนั้นหรอกครับ

ความรู้สึกอยากเอาชนะน้องก็เกิดขึ้น อาจเป็นความรู้สึกที่อยากทดสอบว่าน้องเขาสนใจผมด้วยหรือเปล่า
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

วันต่อมาก็ตัดสินใจไปที่ร้านครับ

แต่ไม่เรียกน้องเขา บางทีไปวันธรรมดา เพื่อว่า น้องจะได้ว่าง

ผมอยากรู้ว่า น้องเขาจะเข้ามาคุยกับผมหรือเปล่า

ผมอยากรู้ว่า น้องเขามีลูกค้ามาติดจริงๆหรือเปล่า

ไปนั่งดื่มคนเดียว เหมือนพวกซกมกแอบจิต(หรือผมเป็นหว่า)

ผลก็คือ น้องก็เดินมาทักทายบ้าง

แต่น้องบอกว่า ทางร้านไม่ได้เดินมาทักทายกับลูกค้าที่โต๊ะนานๆครับ

พอๆมานั่งๆแบบนี้ดู เหมือนกินเหล้าเล่นแหละครับ

ก็เห็นลูกค้าบางคน มาทราบตอนหลังว่า เป็นหมอฟัน

มาบ่อยมากๆ  ผมเริ่มเจอบ่อยจนผมจำหน้าได้แล้ว ถึงแม้ว่าจะไม่เคยคุยกัน

ถามเซลล์ เซลล์บอกว่า ติดเด็กที่ร้านคนนึง

มาบ่อยมากๆ เดือนละสิบครั้งได้

ยังไม่แต่งงาน ไม่มีเมีย

มาแต่ละครั้ง สั่งอาหารไม่อั้น

ซื้อดื่มน้องในร้านออกไปหลายครั้ง

คิดในใจ อย่างน้อย ผมโง่เป็นควาย แต่ก็คงไม่โง่สุดมั้งครับ

น้องให้เซลล์เข้ามาถามผมว่าทำไมไม่เรียกน้องเขานั่ง

มาถามผมว่าไปโกรธอะไรกันมาหรือเปล่า หรือว่างอนอะไรกัน

ผมบอกไปว่า ไม่ได้โกรธ ไม่ได้งิน แต่วันนี้ผมเบื่อๆ แค่อยากหาเหล้ากิน

และผมไม่มีตังค์จะเรียกน้องมา เดือนนี้ใช้ไปเยอะมากๆแล้ว

สักพักเซลล์คงไปบอกน้องเขา

น้องเขาก็มาหาผมที่โต๊ะ มาบอกประมาณว่า งั้นเรียกแค่สองดื่มก็ได้ วันนี้ไม่มีลูกค้าอยู่แล้ว นั่งยาวได้ ถ้าไม่มีใครมาเรียก

ผมก็แซวเล่นๆไปว่า น้องยังติดที่บอกว่าจะช่วยค่าดริงค์ผมพันหนึ่งนะ ไหนบอกว่าจะให้ไง ตอนนี้มีเงินหรือยัง

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • โคราช... ลั้นลา...

พี่ผมเตือนว่า อย่าไปหลงน้องเค้ามาก

น้องเค้าก็ทำไปตามหน้าที่

ถ้าเราหลงน้องเค้า เราก็จะเสียใจเสียเอง

ประโยคนี้ผมก็เคยเจอครับ แต่ตอนนั้นกลับไม่ค่อยได้นำมันคิด   xxseedd

เข้าใจครับ หัวอกเดียวกัน  xxmsn-cry

ออฟไลน์ ผบ ปลอมตัวมา

• CLV Angel
  • หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
ปูเสื่อ กางมุ้ง รอ
จิงๆ jed2

น้องเดินกลับไปที่ห้องแต่งตัว แล้วเอาเงินกลับมาให้ 500 บาท แล้วบอกว่า

วันนี้ซื้อดื่มให้ 2 drink แล้วกันนะ เดี๋ยวออกเอง วันนีอยากนั่งด้วย

ผมก็เลยตัดสินใจซื้อดื่มให้น้องเขาครับ

น้องบอกว่าวันนี้ซื้อแค่สองดื่มพอแล้ว

เดี๋ยวว่างๆเจอกันจะเลี้ยงข้าวแล้วกัน

สรุปว่าวันนั้นก็บอกเซลล์ไปครับว่า ซื้อสองดริงค์

ได้คุยกันไม่มาก

พอครบเวลาปั๊ป เซลล์ก็มาเรียกไป บอกว่า มีลูกค้ามา ต้องเรียกไปใหลูกค้าดูก่อน แล้วค่อยกลับมา

น้องเค้าก็ไปจากโต๊ะ ไปให้ลูกค้าเลือก

พอลูกค้าไม่เลือก น้องเค้าก็กลับมานั่งที่โต๊ะผมอีกสักพัก

ประมาณ 1 ชม. มั้งครับ น้องเค้าก็ต้องไปจากโต๊ะ (โดนเรียกไปนั่งโต๊ะอื่น)

เซลล์เค้าคงพยายามหาให้น้องๆที่ว่างไม่มีใครรันดื่มอยู่ รีบๆนั่ง

ก็ โอเคแหละครับ

วันนี้อย่างน้อยผมก็ได้นั่งกับน้องเขา พอคลายความแคลงใจลงมั่งครับ

ทำให้คิดเข้าข้างตัวเองได้อีกว่า อย่างน้อย น้องเค้าคงจะสนใจผมบ้างแหละ

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
เอ่อ...คือ...

เรื่องนี้ทำให้ผมอินมากๆ

เล่าได้ครบทุกอาการของคนเริ่มเที่ยว Coyoty

เชื่อว่าหลายๆคนเคยผ่านสถานการณ์นี้มาแล้วแน่นอน

แต่คนที่ท่านไปเจอ ขอบอกว่า "ตัวแม่" ของจริง  เขี้ยวววววว!!!

xxhahaha xxhahaha xxhahaha

ที่จริงการเที่ยวแบบเลาจ์หรือโคโยตี้นั้น

ส่วนใหญ่งบประมาณจะบานปลายกว่าเราไปกินเหล้าในผับ

ไม่ใช่ว่าทุกคนจะสามารถไปเที่ยวได้ทุกวัน

เมื่อหลายปีที่ผ่านมา  ผมไปเจอรุ่นพี่คนหนึ่งที่นับถือ

เราดื่มเหล้ากันที่ร้านธรรมดา แกเป็นคนดุ ที่ฮามาก....

ผมก็แซวไปว่า ไว้พี่ไปไหนอย่าลืมชวนผมอีกนะ

แกก็บอกว่า ส่วนใหญ่แกเที่ยวอีกแบบ แล้วแต่ละที่ที่ไป มันแพง

ให้ผมเก็บเงินไว้ดีกว่า  กินเหล้าชิลๆ แบบนี้ดีแล่ะ

ถ้าอยากไปลอง  แกจะพาไป  แต่ถ้าติดใจครั้งหน้า แกไม่เลี้ยงนาเว้ยยย

สุดท้ายก็ไม่ได้ไปด้วยกััน

ยังไงก็รอตอนต่อไปนะคับบบ :dookdik23:

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ ตัว [D]runkenPanda::รักเพื่อน เป็นห่วงเหล้า::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ทำไมน้องเค้าช่างขิงๆ มากดีนะผมไม่เจอแบบนี้  jed1 jed1

ออฟไลน์ dometez

• CLV VIP Member
  • ชนเผ่าอินคา
ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ ขอศึกษาไว้เป็นภูมิคุ้มกันตัวเองหน่อย  jed15

ผมยังอ่อนหัดเรื่องผู้หญิงกลางคืนนัก  :10:

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เปนกำลังใจต่องับ

ออฟไลน์ หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ

• ขาดเงินหมุนเวียน ใส่ชุดนักเรียนมาหาเรา
jed15 jed15

ผม อยากลองเที่ยวโคโยตี้ บ้างจัง ชีวิตผม ไม่เคยเจอ แบบนี้บ้างเรย
ผม ก็ พนักงานบริษัท หาเช้ากินค่ำ
คง จา ทำให้ ชีวิต สดชื่น บ้าง เนอะ xxching

อีแอ๊บ  xxsard xxsard

ผมว่าขอท่านต้องเป็นนักร้อง ชิมิ xxhahaha

ถูกครับ ถูก  xxhahaha

เจ้าพนักงานเก็บเงิน พันธมิตร หื่นชน เพื่อ หื่นธิปไตย

madoo

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

วันต่อมา ผมก็ได้นัดน้องเขาไปทานข้าวกันครับ

พยายามโทรไปหลายครั้ง แต่ไม่ติด

สักพักน้องโทรกลับมา บอกว่า ตอนนี้กำลังอยู่กับเพื่อน

เนื่องจากลูกค้าของเพื่อนชวนเพื่อไปทานข้าว

แต่เพื่อนไม่อยากไปคนเดียว เลยชวนน้องไข่ดาวของผมไปด้วย

ผมถามว่าแล้วตกลงไปกันกี่คน น้องบอกว่าสองคน

ผมถามว่าวันนี้จะไปทำงานไหม

น้องบอกว่าต้องไปทำงานสิ ถ้าไม่ไปก็โดนหักเงิน

วันนั้นผมก็ว่างๆอยู่ ผมเลยเข้าร้าน กะว่าจะไปนั่งทานเหล้าเล่นๆ เผื่อจะได้คุยกับน้องเขาด้วย

แล้วในที่สุด วันนั้นน้องก็ไม่เข้าร้านครับ

ถามเซลล์ เซลล์บอกว่า น้องโดนซื้อดื่มไป ตจว. เรียบร้อยแล้ว

แห้วไปตามระเบียบครับ

ทีนี้เซลล์ก็คะยั้นคะยอให้เรียกน้องคนใหม่บ้าง

บอกว่าจะไม่บอกให้น้องไข่ดาวรู้หรอก ไม่ต้องกังวล

ดีกว่านั่งคนเดียวเฉยๆ

เนื่องจากผมก็ไม่มีทางออกอยู่แล้วนี่

เลยตัดสินใจเรียกน้องมาคนหนึ่ง ซึ่งผมไม่ได้เลือกเอง

ผมให้เซลล์เลือกให้ โดยบอกว่า ผมขอแบบสนุกๆ คุยเก่งครับ

สำหรับน้องที่มานั่งกับผมนั้น ผมให้ชื่อว่าน้องไข่เจียวแล้วกันครับ

แวบแรกที่ผมเห็นน้องไข่เจียวนั้น

น้องเค้าธรรมดามากๆเลยครับ

หน้าตาไม่ได้สวยเด่น

ผมยาว ผิวขาว

หุ่นไม่ได้ดีเด่อะไร

แต่ที่ผมประทับใจในตัวน้องเขาคือ

น้องเขาดูเป็นคนจริงใจครับ

ไม่ได้เข้ามาจับมือ มากระแซะอะไรผม

แต่พูดคุยเหมือนเพื่อนคนนึง

สอบถามได้ว่า มาทำงานได้แค่ประมาณสัปดาห์เดียว (น้องเป็น PR ครับ)

ก็ให้ความรู้สึกไปอีกแบบครับ

น้องดูระมัดระวังตัวมาก จนผมเองก็ไม่อยากที่จะไปจับมือ หรือ ไปยุ่งอะไรกับน้องเค้า

กินได้สักพัก ผมก็กลับครับ ไม่อยากกินเยอะ เดี๋ยวจะทำงานไม่ไหวอีก

ร่ำลาน้องเสร็จสรรพ ก็กลับบ้านครับ

ออฟไลน์ <novicio>

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • + พักบ้าง อะไรบ้าง +
ทำมัยมันคุ้นๆ ทุกประโยคเลย  xxsadsard xxsadsard

น้องคนนี้จบดอกเตอร์ จากโคโยตี้ยูนิเวอร์ซิตี้ มาแน่ๆ เลย  jed12

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่

ออฟไลน์ Ex-Mr.Sky :: 9 กระบี่ดุ๊กดิ๊ก ::

• ปลง. Version
สำหรับน้องที่มานั่งกับผมนั้น ผมให้ชื่อว่าน้องไข่เจียวแล้วกันครับ

แวบแรกที่ผมเห็นน้องไข่เจียวนั้น

น้องเค้าธรรมดามากๆเลยครับ

หน้าตาไม่ได้สวยเด่น

ผมยาว ผิวขาว

หุ่นไม่ได้ดีเด่อะไร

แต่ที่ผมประทับใจในตัวน้องเขาคือ

น้องเขาดูเป็นคนจริงใจครับ

ไม่ได้เข้ามาจับมือ มากระแซะอะไรผม

แต่พูดคุยเหมือนเพื่อนคนนึง

สอบถามได้ว่า มาทำงานได้แค่ประมาณสัปดาห์เดียว (น้องเป็น PR ครับ)

ก็ให้ความรู้สึกไปอีกแบบครับ

น้องดูระมัดระวังตัวมาก จนผมเองก็ไม่อยากที่จะไปจับมือ หรือ ไปยุ่งอะไรกับน้องเค้า

กินได้สักพัก ผมก็กลับครับ ไม่อยากกินเยอะ เดี๋ยวจะทำงานไม่ไหวอีก

ร่ำลาน้องเสร็จสรรพ ก็กลับบ้านครับ
บอลสวยงามเหมือนผม เลย 

" รัก " หน้าตา เป็นไง