ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 507120 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
น้องไข่เจียว

น้องไข่ดาว

น้องไข่ต้ม

น้องไข่ปิ้ง

น้องไข่ลูกเขย

น้องไข่เค็ม

น้องไข่พะโล้

น้องไข่เยี่ยวม้า

น้องไข่ตุ๋น

รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ THEGURU

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
xxseedd xxseedd xxseedd

อ่านแล้วเหนื่อยแทน แฮะ....

ห่วงแทนท่านจริงๆครับ...

เพราะผมก็เข้าใจ สภาพของคนทำงานกินเงินเดือนปกติๆ เที่ยวบ่อยอย่างนี้คงลำบาก ทั้งร่างกายและเงินในกระเป๋า

( เพราะผมก็เป็น 1 ในพนักงานบริษัท เงินเดือนๆละ 15000 บาทเท่านั้น ) :dookdik4:แล้วค่าคอมไม่นับรวมเหรอคร้าบ ได้ข่าวน่าจะเยอะกว่าเงินเดือนอีกกกกก

แต่ก็นะ..สังเกตุเห็นว่า ท่านPollyton  จากแรกๆ ยังไม่อยากเปิดเมม เนื่องจากกังวลเรื่อง คชจ.

แล้วก็เริ่ม รูดบัตร ... หลังจากนั้นมา ท่านก็เริ่มเข้าร้านบ่อยขึ้น  บ่อยขึ้น ๆๆๆๆ  อย่างที่ท่านเองก็หาสาเหตุไม่ได้..

ผมว่า มันไม่ใช่ความรักหรอกครับ..และอาจไม่ใช่ความหลงด้วย..

มันก็แค่ความรู้สึกแปลกใหม่ ที่ท่านเพิ่งเคยเจอ มันเลยทำให้ท่านเผลอตัวไปบ้าง...

กับสังคม แห่งแสงสี ยามค่ำคืน และ อาชีพๆหนึ่งที่เรียกว่า " โคโยตี้ " เท่านั้นเอง.. jed16

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ...

แต่ขอเตือนด้วยความเป็นห่วง อย่าเผลอนานนักนะครับ..ไม่งั้นอาจจะแย่ได้... xxseedd

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?
ตา Ryo นี่ท่าจะว่าง

jed12

ออฟไลน์ ขำเนอะ

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ไม่เห็นมีไข่คน
Take what you can. Give nothing back.

น้องถามว่า ผมชอบน้องไข่ดาวหรอ

ผมพูดไม่ออกครับ

ผมควรจะตอบว่ายังไง

การที่เราไปชอบโคโยตี้นี่ น่าอายหรือเปล่า

น้องเค้าจะรู้สึกสังเวชกับผมไหม

ผมตอบไปอย่างเลี่ยงว่า ที่ผมนั่งกับน้องไข่ดาวประจำ เป็นเพราะว่า นั่งด้วยกันบ่อย

คนคุ้นเคยกัน คุยกันง่าย

ไม่อยากเรียกคนที่ไม่เคยเรียก เพราะว่าต้องมานั่งทำความรู้จักกันใหม่
โอว์ เริ่มเทพกะเค้าเหมือนกันนะเนี่ย
Take what you can. Give nothing back.

ออฟไลน์ whiterabbit

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
โชคมะดีเลยอะครั้งแรก    เจอน้อง ขั้นเทพขนาดนี้   jed1

ใครเป็นไงไม่รู้นะ   แต่ เท่าที่ผ่านมา น้องเทพ ๆ ขนาดนี้

เป็นคนดีไม่ค่อยได้ ดีตอบ

ตรงภาษิต

"ผู้ชายไม่ร้าย  หญิงมะรัก"     ใช้ได้เสมอ

การลงทุนในน้องโค  มีความเสี่ยง    ผู้ลงทุนควรพิจารณา อย่างรอบคอบ  ฮิ ฮิ

ออฟไลน์ ~little devil~

รู้แต่ว่าตาRYOตาเรียวรั่วแสรดดดดดดดดดดด xxsard

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม

ออฟไลน์ Ryo

เออ รั่วแล้วไง jed10
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
น้องไข่เจียว

น้องไข่ดาว

น้องไข่ต้ม

น้องไข่ปิ้ง

น้องไข่ลูกเขย

น้องไข่เค็ม

น้องไข่พะโล้

น้องไข่เยี่ยวม้า

น้องไข่ตุ๋น

ขิงๆคับ :dookdik6:

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• โคราช... ลั้นลา...
ตา Ryo นี่ท่าจะว่าง

jed12

ไม่ใช่ว่างครับ

แต่ผมว่า

ว่างมากกก...  xxhahaha

ออฟไลน์ Pollyton

:dookdik26:

ขอขอบคุณท่าน Ryo สำหรับปลากรอบครับ

:dookdik26:
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ผมรู้สึกว่า หลังๆ ทั่นไม่ได้คำนึงถึงเรื่องเงินอีกแล้ว

...ไม่ทราบว่าเป็นเพราะเปิดเมม แล้วเรียกเด็กนั่ง ก๋ไม่แพงมากเท่าไร

...หรือว่า คิดเหมือนกัน แต่ไม่ได้ลงรายละเอียดครับ

...หรือว่า ไม่ได้คิดอะไรเลย ว่าจ่ายมากจ่ายน้อย กำลังเคลิ้มอยู่

ปล.คล้ายผมตอนปัจจุบันเลยอ่ะ นั่งคนแรก แล้วก็มานั่งกะคนที่สอง แต่ก็ยังชอบคนแรกอยู่นะ แต่เทอไม่รักฉันเลย  :yenta4-emoticon-0018: ส่วนน้องที่สอง กลายเป็นเพื่อนไปซะละ เซง ตอนแรกกะจะ  jed17 jed17 jed17 ดันปล่อยโอกาสให้หลุดมือ หลังจากนั้นก็หมดอารมณ์ไปเลย  jed14

ไม่ใช่ว่าไม่คิดถึงเรื่องเงินหรอกครับ

เป็นหนี้บัตรหัวโต ไม่มีเงินจ่าย

แต่ความบ้า หรือ อะไรก็ไม่รู้ครับ

ทำให้ผมใช้ไปโดยไม่คิด ตอนนี้ก็ยังมีปัญหาอยู่เลย
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ไม่กี่วัน

ผมก็ได้รับโทรศัพท์ จากน้องไข่ดาว

น้องโทรมาถามว่า เสาร์ที่จะถึงนี่ว่างไหม

ผมดูตารางการทำงานแล้ว ผมว่างครับ

น้องถามว่า อยากไปเที่ยวด้วยกัน อยากจะเจอผม

ผมถามว่า อยากจะทำอะไรล่ะ

น้องตอบว่า ไปดูหนัง หรือไปเที่ยวสวนสนุก อะไรอย่างนี้

ผมถามว่าว่างหรอ ทำไมถึงชวนผมล่ะ

น้องบอกว่า ไม่รู้สิ อยากเจอ จะไปไหม ถ้าไป น้องจะเลี้ยงผม

ผมอึ้ง และ สับสนไปหมดครับ ทำไมอยู่ๆจะมาทำดีกับผม หรือว่า น้องเค้าจะสนใจผมจริง

และรู้สึกผิด ที่ทำให้ผมไปฟรีๆ โดยไม่ได้นั่งกับน้อง

หรือจะรู้สึกผิด ที่น้องไปกับลูกค้าคนอื่น โดยไม่แคร์ผม

จะอย่างไรก็ตามครับ ผมตกลงไปตามที่น้องเขานัดผมไว้

ตกลงวันนี้เราไปดูหนังกันครับ

ในวันนี้ เป็นวันที่แปลกออกไป

น้องดูสนใจในตัวผมมากขึ้น

เวลาเดินมีเกี่ยวแขนผมเวลาเดิน ซึ่งปกติแล้วไม่เคยทำ

เดินดูของเสื้อผ้านู่นนี่ แต่ไม่ได้รบเร้าให้ผมซื้ออะไรให้

มีซื้อของเล็กๆน้อยๆ ซึ่งน้องเขาออกเองโดยไม่ต้องขอ

หรือว่าน้องเขาเริ่มเข้าใจในตัวผมบ้างแล้ว ?

น้องชวนไปดูหนังเรื่องที่น้องเขาอยากดู

ซื้อเป๊ปซี่ป้อปคอร์นเข้าไปกินกัน

ผมยังจำได้

ผมหยิบหลอดมาสองหลอด

น้องไข่ดาวบอกว่า เอามาหลอดเดียวก็ได้

ไม่เห็นเป็นไรเลย คนกันเอง คุ้นเคยกัน

ถามว่าผมรังเกียจน้องเค้าหรือ ถึงต้องเอามาสองหลอด

เข้าไปในโรงหนัง

เรานั่งติดกัน

นั่งๆดูไปสักพัก น้องก็จับมือผมไว้

ผมนี่ขนลุกไปหมดครับ

ไม่นึกไม่ฝันว่าน้องไข่ดาว จะมาจับมือผมในโรงหนัง

อีกนับหนึ่ง คือนอกร้านโคโยตี้

เฮ้อ นี่มันอะไรกันล่ะเนี่ย.........

ผมเริ่มรู้สึกว่า น้องเค้า น่ารักจริงๆ

เริ่มรู้สึกว่า.. อยากใกล้ชิดน้อง เค้ามากกว่านี้

ผมเริ่มเป็นฝ่ายจับมือน้องเขา น้องก็ไม่ขัดขืนอะไร

มีเอามือมาเกาๆบริเวณท่อนแขนผมด้วย.....

ทำเอาซะผมดูหนังไม่รู้เรื่อง....

เอ้า..... น้องครับ ไม่ไหวนะ......

นั่งๆไป

น้องป้อนป้อปคอร์นผม

น้องถามว่าเค็มไหม

ผมบอก นี่รสหวานไม่ใช่หรอ ไม่เค็มเท่าไรหรอก

น้องบอกว่า ไม่ใช่ เค็มมือหนูไหม

แล้วน้องเขาก็ป้อนอีกชิ้น แล้วเอานิ่วจิ้มปากผม ผมนี่ผงะเลย

น้องหัวเราะด้วยความชอบใจ (เอ่อ ผมมาดูหนังนะครับน้อง)

ดูหนังไป อารมณ์ผมเริ่มไม่เสถียร

สรุปว่าดูหนังไม่ค่อยรู้เรื่องหรอกครับ

แต่ดูเหมือนน้องเค้าจะอินกับหนังดี แสดงว่าดูรู้เรื่องอ่ะสิ

ออกจากโรงหนังมาก็ช่วงเย็นแล้ว

น้องถามผมว่าจะเข้าร้านไหม

ผมตอบอย่างอ้ำอึ้ง เพราะช่วงนี้ผมใช้เงินไปมากแล้ว เข้าไปที่ร้านอีกนี่ ไม่ใช่กินแกลบธรรมดา ผมติดหนี้หัวโตเลยแหละ

ผมบอกน้องว่า ต้องกลับบ้าน เพราะนัดกินข้าวกับคุณพ่อคุณแม่ไว้

น้องบอกผมว่า ไม่เป็นไร ไว้ว่างๆไปหาที่ร้านบ้างนะ

น้องบอกผมอีกด้วยว่า คิดถึงผม อยากคุยกันบ่อยๆ

อยากอยู่ด้วยกันนานๆ

ผมถามว่าน้องอยากให้ผมไปส่งที่ร้านไหม น้องบอกว่า

ไปส่งก็ดี

แล้วผมก็พาเธอกลับคอนโด ไปเปลี่ยนเสื้อ

แล้วก็พาเธอไปที่ร้าน

วันนี้ หัวใจผมพองโตอีกครั้งหนึง ความรู้สึกดีๆมันเริ่มก่อเกิดอีกครั้ง

จนผมต้องบอกว่า ผมลืมสิ่งที่น้องเค้าเคยทำกับผมมา....

jed13