ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ
 xxhahaha

ท่าน จขกท. เปลี่ยนชื่อเต๊อะ จะเปง A, B, C  รึ ก, ข, ค, ง ก้อได้
จะได้ไม่งง

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
 xxching

เอ่อ ทุกท่านครับ ผมเมาไข่ ครับ

xxseedd xxseedd xxseedd

เอาไงดีหว่า

ผมจะแก้ไอ้ที่พิมพ์ไปยังไงอ่ะครับ
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

หรือว่าจริงๆแล้ว ผมไม่ได้เมารัก

ไม่ได้เมาโคโยตี้

ไม่ได้เมาเหล้า

แต่เมา ไข่...........
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

มาถึงเรื่องน้องไข่ต้มก่อนแล้วกันครับ

ผมนั่งกับน้องไปได้อีกไม่นาน

ผมรู้สึกว่า ไม่ดีแล้วแน่ๆ

เพราะว่า ตอนนี้ กองทัพ Pollyton กำลังจะลั่นกองรบแล้ว

หน่วยสวาท ของ กองกำลัง Pollyton หลายล้านชีวิต เตรียมพร้อม บรรจุกระสุนเสร็จสรรพ

หรือว่าประเทศ Pollyton จะเข้าสู่สงคราม

ในฐานะของประมุขของประเทศ Pollyton

ผมจำเป็นจะต้องเอาตัวเองออกมาจากสถานการณ์นี้

เพื่อจะประชาชนของประเทศ Pollyton จะได้ไม่ต้องมีการเสียเลือดเนื้อนับล้าน

ซึ่งไม่รู้ว่าจุดจบของกองทหารนี้ จะไปจบลงในวังน้ำวน หรือว่า อะไรก็ตามแต่

สักพักผมก็ออกจากร้านมาครับ

เฮ้อ เหนื่อย................

หลังจากที่ผมสามารถนำประเทศ Pollyton ของผม ผ่านพ้นสงครามมาได้

เอ่อ เข้าเรื่องดีกว่า

ผมกลับมานั่งคิดถึงสิ่งที่ผ่านๆมา

เปรียบเสมือน After taste หลังกินเหล้ากินไวน์เข้าไป

ผมรู้สึกว่า ผมติดใจอะไรบางอย่าง ในตัวน้องไข่ดาว

มันเป็นสิ่งที่ทำให้ผมคิดถึงเธอตลอด ไม่ว่าผมจะอยู่กับใคร

รสสัมผัสนั้น มือที่จับกัน

ความรู้สึกที่โดนโอบกอด

รอยยิ้มที่ได้รับ มันยังไม่มีใครที่จะมาทดแทนมันได้

after taste ที่ได้จาก น้องไข่ต้ม Rainbow นั้น ทำให้ผมออกอาการหื่นมากกว่า  xxwallbash

แต่ยังไม่มีรสหวานละมุนลิ้น ตราตรึงจิตตามมา เหมือนกับที่ผมได้จากน้องไข่ดาว

นี่แสดงว่าผมหลงรักน้องไข่ดาวแล้วใช่ไหม

ผมเริ่มสงสัยตัวเองว่าทำไมผมถึงเป็นได้ขนาดนี้

มันเกิดอะไรขึ้นกับผม

เพราะผมไม่ใช่คนหน้าตาดี ไม่ใช่คนรวย

วาทะศิลป์ไม่ได้เรื่อง

ตั้งแต่เกิดมา ไม่มีใครมาสนใจ

รักผู้หญิงสักคน เขาก็ไม่เอาเรา

หรือว่าจะเป็นเพราะว่าผม

ขาดความรัก

หลายๆครั้งที่ผมคิดว่า คงเป็นเพราะว่าผมอยากให้มีคนมาสนใจ มาเอาอกเอาใจ

หรือจริงๆแล้วก็คือ อยากมีแฟนนั่นแหละ

ในเมื่อมันไม่มี ผมก็เลยชอบที่จะไปหาน้องพวกนี้

ประมาณว่า เงินซื้อได้ ซื้อเวลาช่วงสั้นๆที่จะทำให้ได้อยู่กับน้องๆ

แต่มาจนถึงตอนนี้แล้ว ทำไมผมรู้สึกว่าความรู้สึกของผมที่มีกับน้องไข่ดาวมันทำให้ผมเป็นได้ขนาดนี้

ผมเริ่มคิดว่า อยากจะคบกับน้องไข่ดาว มากไปกว่าลูกค้า และ เด็กในร้าน

ผมอยากจะจีบน้องไข่ดาว

อยากเป็นแฟนด้วย

แต่ก็ได้แค่คิดครับ.........

เมื่อผมได้ก้าวเข้ามาสู่โลกกลางคืนซะแล้ว

นับวันผมยิ่งถลำลึก

มีรุ่นพี่ที่ทำงาน ชวนผมไป

อ. อ. น. ครับ

แรกเลยผมไม่คิดเลยว่าผมจะไป แต่ไม่รู้ว่าอะไรดลบันดาลให้ผมตัดสินใจไปกับพี่เขา

อาจจะด้วยความสับสน

อาจจะด้วยความอยากลอง

หรือว่าต้องการอะไรบางอย่าง ที่ผมไม่เคยได้สัมผัส

ใช่ครับ มาจนถึงตอนนี้ ผมพูดได้โดยไม่อายเลย

ผมไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงมาก่อนครับ

หากผมไปกับรุ่นพี่ในวันนี้

นี่ต้องเป็นครั้งแรกในชีวิตผม ที่ผมจะได้ทำอะไรแบบนี้แน่ๆ

เหมือนมีอะไรในใจผม มันแย้งกันอยู่

ฝ่ายหนึ่งบอกว่า อย่าไปเลย มันไม่ดี

ฝ่ายหนึ่งบอกว่า ลองไปสิ อาจจะทำให้รู้อะไรเกี่ยวกับโลกนี้มากขึ้นก็ได้....

ในที่สุด ผมตัดสินใจไปครับ แต่ไม่คิดจะขึ้น อยากแค่ไปดูเฉยๆ

เผื่อว่าจะทำให้ผมเห็นสัจธรรมในชีวิต และ มองอะไรออกมากกว่าที่เป็นอยู่ก็ได้

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ผมเริ่มสงสัยตัวเองว่าทำไมผมถึงเป็นได้ขนาดนี้

มันเกิดอะไรขึ้นกับผม

เพราะผมไม่ใช่คนหน้าตาดี ไม่ใช่คนรวย

วาทะศิลป์ไม่ได้เรื่อง

ตั้งแต่เกิดมา ไม่มีใครมาสนใจ

รักผู้หญิงสักคน เขาก็ไม่เอาเรา
หรือว่าจะเป็นเพราะว่าผม
ขาดความรัก
หลายๆครั้งที่ผมคิดว่า คงเป็นเพราะว่าผมอยากให้มีคนมาสนใจ มาเอาอกเอาใจ
หรือจริงๆแล้วก็คือ อยากมีแฟนนั่นแหละ
ในเมื่อมันไม่มี ผมก็เลยชอบที่จะไปหาน้องพวกนี้
ประมาณว่า เงินซื้อได้ ซื้อเวลาช่วงสั้นๆที่จะทำให้ได้อยู่กับน้องๆ
แต่มาจนถึงตอนนี้แล้ว ทำไมผมรู้สึกว่าความรู้สึกของผมที่มีกับน้องไข่ดาวมันทำให้ผมเป็นได้ขนาดนี้
ผมเริ่มคิดว่า อยากจะคบกับน้องไข่ดาว มากไปกว่าลูกค้า และ เด็กในร้าน
ผมอยากจะจีบน้องไข่ดาว
อยากเป็นแฟนด้วย
แต่ก็ได้แค่คิดครับ.........

xxmsn-cry xxmsn-cry xxmsn-cry

จะบอกว่า เข้าใจเป็นอย่างดีเลยครับ ความรู้สึกนี้...

เพราะผมเองก็ ไม่หล่อ ไม่รวย ไม่มีรถขับอีกต่างหาก..

เข้าใจความรู้สึกท่านจริงๆ.. xxching

สถานที่ที่พี่เขาชวนผมไปนั้น

ชื่อเหมือนทีมบอลจากฝรั่งเศสครับ อยู่แถวๆใต้สะพาน บนถนนเพชรบุรี

วันนี้มากันสี่คนครับ ผม และ พี่ๆ

เป็นอีกครั้งที่ผมได้ตื่นตาตื่นใจกับสั่งที่เห็น

น้องๆมากมายทั้งในตู้ นอกตู้

ใจผมสั่นเป็นกลองระรัว

ผมมองไปทั่วๆ

ในตู้กระจกมีสาวๆนั่งอยู่เต็ม คงเป็นเพราะผมไปเร็วด้วย

ยังไม่ทันไรเลย พี่ๆก็เลือกน้องขึ้นไปแล้วสองคน

คนที่ผมกำลังมองว่าน่ารักพอดี

เหลือผมกับพี่อีกคนนั่งกันอยู่

ผมถามพี่ว่า พี่ไม่ขึ้นไปหรอครับ

พี่บอกทำนองที่ว่า ยังไม่เจอถูกใจ

เสียเงินทั้งที ขอคุ้มๆหน่อย

พี่ถามผมว่า ทำไมผมไม่เรียกล่ะ

ผมบอกว่าผมไม่เคยเที่ยว ไม่กล้าเที่ยว

พี่รีบโฆษณาสินค้าทันที

ว่าน้องเค้าตรวจเลือดประจำ ไม่ต้องกลัวเอดส์

ปลอดภัยแน่นอน

ไม่มีใครรู้หรอก

ถ้าไม่มีเงิน ยืมพี่ก่อน ไม่ต้องใช้บัตร ถ้ากลัวที่บ้านรู้

..... เหอะๆๆ เชียร์จังครับ

GoFL

ผมสั่งเบียร์มากินเพลินๆ

นั่งดูน้องๆไป คิดไป

ดูแขกคนนู้นคนนี้เลือกน้องขึ้นห้อง

ดูหน้าของคนที่มีความอยาก

คิดถึงเรื่องที่ผ่านๆมา

ผมคิดไปถึงขั้นว่า ผมบรรลุแล้ว

โลกนี้ช่างอนิจจัง ผมไม่ขึ้นไปหรอก

ผมคิดไปเองอย่างผู้มีชัยชนะ

jed2

แต่แล้วสักพัก พี่ที่นั่งอยู่ข้างๆผม ก็ไปถูกใจ น้องคนหนึ่งที่พึ่งลงมาจากข้างบน

ท่านพี่ไม่รอช้า เรียกเชียร์แขก แล้วก็ทำความรู้จักกับน้องเขา

แล้วท่านพี่ก็ปล่อยให้ผมนั่งอยู่คนเดียว

เหอ.............................................

เชียร์แขกเข้ามาประกบผมทันที

แนะนำน้องคนนั้นคนนี้

คนนู้นไหมพี่ เด็กมาใหม่ ยังไม่เป็นงาน ผิวดี ไฟหน้าสวย

คนนี้ไหมพี่ ถึงอายุจะมาก แต่ประสพการณ์เยี่ยม พาพี่ถึงสวรรค์ชั้นแปดเลย

คนนั้นไหมพี่ ช่วงล่างอย่างนู้น อย่างนี้.............. ผมรับประกัน

ฟังแล้วเวียนหัวจริงๆ

ผมขออยู่เงียบๆได้ไหมเนี่ย

พออยู่คนเดียวแล้วมันวังเวงพิกล

ผมเริ่มมีความคิดว่าอยากลองขึ้นสักครั้ง

ไหนๆก็มาแล้วนี่ ไม่เห็นจะน่าเสียหายอะไร

ถ้าผมขึ้นเนี่ย

ผมจะผิดต่อใครไหม

ผิดต่อตัวผมเองไหม ผมคิดเอาเองว่าไม่ผิด  หรือว่าผิดเนี่ย

กับพ่อกับแม่เขาคงไม่ว่า................

แต่ด้วยสติลึกๆ ผมยังยั้งใจไว้อยู่ ผมไม่มีความจำเป็นต้องขึ้นนี่

เงินก็ไม่มี อย่าทำตัวซ่าส์..........

ด้วยกรรมนำพา หรือ สวรรค์แกล้งก็ไม่ทราบได้

สาวน้อยนางหนึ่ง นั่งอยู่ตรงโซฟาด้านซ้ายของตู้

ผิวขาว ผมยาว ยิ้มหวาน

ผมอยากบอกว่า บุคลิกคล้ายน้องไข่ดาวของผม ทำให้ผมคิดถึงน้องไข่ดาวขึ้นมาทันที

เชียร์แขก บอกว่าเป็นสาวเหนือ ทำงานมาได้ไม่นาน เรื่องงานอาจจะยังไม่เก่งนัก แต่เรื่องความฟิตนี่หายห่วง

ผมมองไปทางเธอด้วยความสนใจ

ให้ตายสิครับ......... นี่ผมคิดอะไรอยู่

หรือว่าอุดมคติลมๆแล้งๆของผม มันจะจบลงเพียงแค่นี้

เชียร์แขกไม่รอช้า บอกผมว่า ไม่ขึ้นไม่เป็นไร เรียกน้องมาคุยก่อนได้

ผมคิดในใจ เอาแล้วไง   งานเข้าแล้ว............

GoFL

กรี้สสส เฝ้ารอด้วยความหื่น  jed17 jed17

kimjiman

กรี้สสส เฝ้ารอด้วยความหื่น  jed17 jed17

มีเรื่อง ตุงๆ มาเกี่ยวเนี่ย เร็วเลยนะ ไปต่อกาทู้ตัวเองด้วยช่วงบ่ายอ่ะ  :9:

khuntonza

jed6 jed6 jed6

เอาแล้ววุ้ยยยยย....

เริ่มเป้น BLV แล้ว... :dookdik26:

jed16

ผมจะเรียกเธอว่า น้องไข่ตุ๋น นะครับ

น้องไข่ตุ๋นเดินกรีดกรายเข้ามา

เหมือนกับเธอจะรู้แล้วว่า ผมสนใจในตัวเธออยู่

เข้ามานั่งข้างๆ ทักทาย

เชียร์แขกบอกว่า ให้คุยกัน จะเอายังไงเรียกได้

ผมคุยกับเธอดู

เธออายุ 22 ปี  เธอเด็กกว่าผม

เธอบอกว่า เธอมาจากลำปาง      สาวเหนือจริงๆด้วย  น้องไข่ดาวก็สาวเหนือเหมือนกันนี่(เชียงราย)

ผมถามเธอว่า เธอทำงานมานานหรือยัง

เธอบอกว่าทำมาไม่นาน ทำไปด้วยเรียนไปด้วย

นานๆทำที

เธอถามผมกลับ ว่า พี่ชื่ออะไร ...... ผมก็ตอบไป

เธอถามว่าผมทำงานอะไร...... ผมก็ตอบไป

เธอถามผมว่า ผมเคยเที่ยวแบบนี้ไหม

ผมอ้ำอึ้ง ตอบว่า ผมไม่เคยครับ

น้องถามว่า จริงหรอ เห็นใครๆ ก็บอกว่า ไม่ขึ้น ไม่เคยทั้งนั้น

แต่น้องบอกว่า น้องจะเชื่อผมก็ได้ ท่าทางซื่อๆ

น้องบอกว่าไม่ต้องกลัวนะ ไม่มีอะไรหรอก ถ้าจะขึ้นเดี๋ยวเธอจะดูแลให้

ถ้าไม่ขึ้นก็ไม่เป็นไร อย่าไปคิดมาก

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?

xxmsn-cry xxmsn-cry xxmsn-cry

จะบอกว่า เข้าใจเป็นอย่างดีเลยครับ ความรู้สึกนี้...

เพราะผมเองก็ ไม่หล่อ ไม่รวย ไม่มีรถขับอีกต่างหาก..

เข้าใจความรู้สึกท่านจริงๆ.. xxching

ขิงๆ

:dookdik6:

ผมเริ่มสองจิตสองใจ

ความเป็นกันเองของเธอคนนี้ น้องไข่ตุ๋น

ทำให้ผมคลายความตึงเครียดลงบ้าง

ผมถามเธออย่างอายๆ ว่า ถ้าผมขึ้นไปเนี่ย ต้องทำอะไรบ้าง

เธอหัวเราะคิกคัก มากระซิบข้างหูผมเบาๆ

บอกว่า พี่เนี่ย ไร้เดียงสาจริง ต้องสอนทั้งหมดเลยหรือ

พีไม่เคยเลยหรือไง

กระซิบเสียใกล้ ผมขนลุกไปหมด

ผมไม่กล้าตอบเธอครับ ว่าผมไม่เคย ผมกลัวเธอจะดูถูกเอา

ผมเลยบอกว่าเคยกับแฟนแล้ว (ซึ่งจริงๆแล้วไม่เคย)

เธอก็บอกว่า ก็ไม่มีอะไรหรอก ก็เหมือนมีกับแฟนนั่นแหละ

ก็คิดว่าเธอเป็นแฟนสิ

เธอบอกว่าเธอถูกใจผม เธอบอกว่าผมจะหอมจะกอดอะไรเธอก็ยอมนะ

ผมได้ยินอย่างนั้นแล้ว

อารมณ์ผมเริ่มไม่เสถียรแล้ว...........