ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 507120 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ผมมองดูนาฬิกาของตัวเอง

เวลาเริ่มกระชั้นมาทุกที

พวกพี่ๆเขาขึ้นไปกันเดือบครึ่ง ชม. แล้ว

ถ้าผมคิดว่าจะขึ้น ก็ต้องตัดสินใจตั้งแต่ตอนนี้

ผมเริ่มสับสนมากขึ้น

จะขึ้นหรือไม่ขึ้นดี

ผมจะรู้สึกผิดไหม ที่จะขึ้นไป

แต่ผู้ชายทุกคน ก็ต้องผ่านด่านนี้ทั้งนั้นนี่

สองจิตสองใจ

มาคิดถึงจำนวนเงิน

เธอเป็น Sideline ราคาสูงกว่าธรรมดาเหมือนกัน

ถ้าจ่ายเงินไป เดือนนี้จะลำบากอีกไหมนี่

ผมยังมีกะจิตกะใจมาคิดว่า ถ้าขึ้นไปกับเธอเนี่ย

เงินที่เสียไป จะสามารถเรียกน้องไข่ดาวได้กี่ดื่ม  jed15
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ boatinaus

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
เริ่มเปลี่ xxhahaha  xxhahaha

ปล. อัพเร็วมั่กๆ ครับ  นับถือ นับถือ  :dookdik6: :dookdik6:

ผมเริ่มหาข้อมูลมากขึ้น เพื่อจะได้ตัดสินใจเสียที

จริงๆไม่เกี่ยวหรอกครับ ผมตัดใจไม่ได้มากกว่า

ผมเรียกเชียร์มาถามว่า ที่นี่ ถ้ารูดบัตรเครดิตไปแล้ว มันจะขึ้นว่าอะไร

ผมจำไม่ได้แล้วว่า มันขึ้นว่าอะไร แต่จำได้ว่า ฟังไม่เหมือนกับ อ อ น แล้วกัน ข้อแรกผ่านครับ......

ผมถามว่า ถ้าขึ้นตอนนี้ จะลงมาได้กี่โมง

ก้ได้คำตอบเป็นที่พอใจ

เชียร์มาแหย่ๆบอกว่า ตัดสินใจได้หรือยัง เพราะว่า น้องไข่ตุ๋น ก็มีคนสนใจจะเรียกอยู่

นั่นยิ่งทำให้ผมอึดอัดในการตัดสินใจมากขึ้นทุกที
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ขิงๆ

:dookdik6:
jed14 jed14 jed14

ไรฟ่ะ...มาเยาะเย้ยเค้าเหรอ...ตะเอง... xxmsn-cry

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • โคราช... ลั้นลา...
เข้าใจความรู้สึกของท่านครับ  xxsadsard

แล้วเรื่องนี้ ณ ปัจจุบันนี่จบไปหรือยังอะคับ  :dookdik21:

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• Most Value Player
  • *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
เอิ๊ก ยังมีเวลามาคิดดื่มอีกหรออ
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

เอ่อ.......... ขอความเห็นเพื่อนๆพี่ๆน้องๆนิดนะครับ

ผมไม่แน่ใจว่าการพิมพ์กระทู้ต่อไปนี้ มันมี limit การเขียนแค่ไหนครับ

คือถ้ามันออกจะแรงไป ผมจะได้ระวังครับ

หรือว่าสามารถเขียนได้

ไม่งั้นเดี๋ยวกลายเป็นนิยายอีโรติกไป

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เขียนไปเถอะท่าน ป่มอนุมัติ  :dookdik26:

ขืนห้ามป๋มโดนคนอื่นรุมตืบแน่  xxseedd

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• Most Value Player
  • *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
เขียนได้คับ :dookdik16:
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

หวอ................

เสียงสัญญาณเตือนภัยประเทศ Pollyton ดังขึ้น...........

อะไรวะ นี่ประเทศ Pollyton เข้าสู่สงครามแล้วงั้นรึ.............

ประเทศเราโดนรุกรานครับ สายของผมบอกมา

คำสั่งจากท่านประธานาธิบดีถึง เหล่าทหารกล้าของประเทศ

ทหารน้ำ ของประเทศ Pollyton นับล้าน........

เราจะไม่เกรงกลัวต่อศัตรู

ไม่ว่าแผ่นดินจะไหว

ไม่ว่าเราจะต้องผ่านช่องแคบที่ลึกลับเพียงใด

ป่าดิบรกชื้นแค่ไหน เราจะฝ่าไป

ไม่ว่าเราจะถูกกันไว้ด้วยบาเรีย หรือ เกราะกำบังอะไรก็ตาม

เราจะสู้ เพื่ออิสรภาพ ของ ประเทศ Pollyton!!!!!!!!!!!!!!!!!

jed1 jed1 jed1

ปืนใหญ่ของกองทัพ Pollyton ผงาดขึ้น

รอคำสั่งของประธานาธิดีเท่านั้น

ทหารกล้ายอมสละชีพ เพียงเพื่อความสุขของท่านประธานาธิบดีแล้ว

ลุยดิวะ!!!!!!!!!!!!!!

ความอดทนของปุตุชนของผมถึงขีดสุด

ด้วยความอยาก

ด้วยความกระหาย

อาจจะเพราะนี่เป็นครั้งแรก ที่ผมจะเป็นชายเต็มตัว

หรือว่าด้วยน้องคนนี้ เปรียบเสมือนตัวแทนของน้องไข่ดาวผม

หรืออะไรก็ตามจิปาถะ

ผมได้ตัดสินใจแล้วครับ

ผมเลือก ที่จะเจอกับสิ่งใหม่ๆในชีวิต

ใช่ครับ ผมขึ้นกับน้องคนนี้ครับ.......

น้องผมจูงผมไปที่เคาเตอร์ เราขึ้นไปด้วยกัน

เมื่อแรกผมเห็นห้อง ผมเริ่มประหม่าครับ.....

ออฟไลน์ Jenova

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ผมค่อนข้างมีความคล้ายคลึง จขกท ด้วยเหมือนกันครับ

รูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย (แต่ผมไม่มีรถขับ) ... แฟน ก็เคยมี แต่ปัจจุบันหดหายหมดแล้ว และไม่ได้มีสาวๆเข้ามาในชีวิตมากมายนัก นั่นอาจ
ทำให้เราหลงง่าย มากกว่าบรรดาเพลย์บอยแน่นอน

... ประเด็นเรื่องน้องไข่ดาวนั้น ผมก็มีคนที่ชอบจริงๆอยู่ 1 คน เช่นกัน และ แม้จะมีน้องน่ารักๆคนอื่นๆอีก แต่กลับคิดถึงแต่คนเดิม มันก็คือ First Impression นั่นเอง ทุกๆเรื่อง มี FI อยู่ในตัว ไม่ว่าจะเป็นการพบเจอคน การทำงาน(เช่น เห็นปุ๊ป ก็รู้สึกได้ทันที ว่ามันมีอะไรอยู่) ของที่วางขายตามห้าง เราไม่ตั้งใจจะซื้อ แต่พอเห็นปุ๊ป ... อ่าาา  FI อีกแล้ว อยากได้หว่า

... ทั้งๆที่น้องที่ในร้านมีน้องน่ารักๆหลายคน ตั้งใจจะตัดใจให้ได้ เรียกเด็กคนอื่นมานั่งก็แล้ว สุดท้าย ก็กลับไปตายรังเก่า เพราะได้ FI ตัวดีของผมนี่แหละ ... แต่ของอย่างนี้ ขึ้นกับแต่ละคนล่ะครับ ว่ามี "ภูมิคุ้มกันทางใจ" มากน้อยต่างกันแค่ไหน

... ส่วนผมน่ะ ขอ กิน หญ้า ต่อ ไป ละ กัน  xxmsn-cry

ถ้าจะแก้ปัญหานี้ ต้องสำเร็จเพลงยุทธ์สำนักกุสุมาลย์ ที่ว่า" วิชาสำนัก เน้นอิสระ ไร้สิ่งผูกมัด มากรัก แต่ไร้รัก ... เมื่อไรมีความรัก จะถูกความรักครอบงำ " เหมือน เที่ยวหอนางโลม มีสาวมากมายรุมล้อม แต่หาได้มี ญ หนึ่ง อื่นใด ที่ได้ครอบครองแต่ตนเพียงผู้เดียว

... แต่เก๊าอยากมีคนมาครอบ(...)ครอง อะ  xxseng1 :yenta4-emoticon-0018:

พอถึงห้อง เราเริ่มสนทนากัน

พนักงานถามว่าจะสั่งอะไรไหม

ผมบอกว่า ให้เธอสั่งได้ตาใจครับ

ผมขอเป้ปซี่

น้องไข่ตุ๋นเธอสั่งนมร้อนครับ

ผมถามเธอว่า เธออายผมไหม

เธอบอกว่า ปกติไม่อายหรอก แต่ผมพูดแบบนี้เธอเริ่มอายนะ

เธอถามเธอว่า จริงๆแล้วเธอชื่ออะไร

เธอถามว่า ผมอยากรู้ไปทำไม

ผมบอกเธอว่า ผมรู้มาว่าหลายๆครั้ง ผู้หญิงที่ทำงานแบบนี้ ไม่ได้ใช้ชื่อจริงๆ

ถูกต้องครับ เธอบอกชื่อเล่นจริงๆเธอมา ไม่เหมือนกับชื่อที่เธอใช้ในร้านสักนิดเดียว

ผมถามเธอว่า เธอทำมานานหรือยัง

เธอตอบว่าไม่นาน

ผมถามเธอว่า ก่อนหน้านี้ เธอเคยทำอะไรแบบนี้มาก่อนไหม

เธอตอบว่าไม่เคย

เธอตอบว่าก่อนหน้านี้ เธอเคยทำที่โคโยตี้เลาจน์มาก่อน

แต่เธอไม่ชอบการถูกบังคับให้ทำนู่นทำนี่

เวลาไม่เป็นอิสระ

เธอบอกว่าแบบนี้อิสระกว่า จะทำเมื่อไรก็ได้

เธอบอกว่าเธอเข้ากับคนที่ร้านไม่ได้ด้วย เลยออกมา

หลังจากที่คุยกันได้สักพัก

เธอถามผมว่า ผมอายไหม

ผมตอบตรงๆครับ

ผมอายครับ

น้องไข่ตุ๋นก็เลยเริ่มต้นกับผมด้วยวิธีที่

ผมจะไม่ลืมไปอีกเลย ชั่วชีวิต.....

เริ่มต้น น้องเลยเอ่ยปากขอว่า

ขอสั่งเบียร์หน่อยนะ

ผมก็บอกว่า เลยตามเลย

น้องจึงสั่งเบียร์มาสามขวด

เหอะๆๆๆ......

กินกันไปก่อน มึนส์ทีเดียวเลย ก็กินเร็วนี่ครับ.....

หลังจากนั้น เธอก็เริ่มปิดไฟ ปิดทีวี (ก่อนหน้านี้เธอเปิดดูละครอยู่)..........

เดินไปเปิดน้ำในอ่างรอไว้.......

หันมายิ้มให้ผม

ถามผมว่า พร้อมหรือยังคะ

ให้ตายสิครับ

กองทัพของผมพร้อมที่จะรบจะแย่อยู่แล้ว

ข้าศึกมาประชิดตัวถึงขนาดนี้แล้ว........

แต่ผู้บัญชาการก็ยังกล้าๆกลัวๆที่จะเปิดเผยอาวุธประจำประเทศอยู่

จำต้องเจรจากับศัตรูก่อน

GoFL

รบกวนอะไรนิดนึงได้มั้ยครับ คือว่า

บรรยายละเอียด ๆ เลยน้า....ตัวเอง..เค้ารอตุงอยู่

jed17 jed17

ออฟไลน์ หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ

• ขาดเงินหมุนเวียน ใส่ชุดนักเรียนมาหาเรา
หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ, GoFL - HappY -, serendipity, บุคคลทั่วไป, nina, akmariola, Xserver, MR.BEAN, Pollyton, Kimjiman , Pung-Pung, spotty, Coyoty@Love, MNIGHT, Revenge of The Seth, นาย alpha, THEGURU, john, burdenburg และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

มาต่อเลยครับ คนรอยเยอะ อิอิ

เจ้าพนักงานเก็บเงิน พันธมิตร หื่นชน เพื่อ หื่นธิปไตย

ผมบอกเธอว่า ผมไม่กล้าที่จะถอดก่อน

เธอถอดก่อนได้ไหม

เธอก็บอกว่า เธอก็อายเหมือนกันนะ ทำแบบนี้

เธอจะเข้ามากอดผม แล้วค่อยๆบรรจงถอดเสื้อให้ผม

ผมนี่ขนลุกไปหมด เมาก็เมา มึนก็มึน อายก็อาย แอร์ก็หนาวจริงๆ

จนในที่สุดแล้ว อาวุธประจำกายผมก็ถูกนำออกมาโชว์จนได้

เธอหัวเราะคิกคัก ว่า ก็แค่นี้เอง

แล้วเธอก็ดึงผมไปที่อ่างน้ำ

เธอให้ผมลงไปนั่งก่อน รอเธอมัดผม

สักพัก เธอก็ถอดเสื้อตามลงมา

ผิวขาวสวย

หน้าอกอิ่มเอิบ สวยเข้ารูป ไฟซีนอน กี่เค ผมไม่ทราบ.........ผมมองตาไม่กระพริบ

เธอยิ้ม แล้ว แซวบอกว่า นมเล็ก แต่ ....... จัดนะจ๊ะ

(ผมว่าไม่เล็กแล้วล่ะ)

เธอนั่งคร่อมหว่างขาผมเลย

เธอถามผมว่า

ผมหายอายหรือยัง..... เดี๋ยวจะถูตัวให้

........... คุณพระคุณเจ้า....... ไปกันใหญ่แล้วครับ ชีวิตผม ผมคงถอยหลังไม่ได้แล้ว

GoFL

หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ, GoFL - HappY -, serendipity, บุคคลทั่วไป, nina, akmariola, Xserver, MR.BEAN, Pollyton, Kimjiman , Pung-Pung, spotty, Coyoty@Love, MNIGHT, Revenge of The Seth, นาย alpha, THEGURU, john, burdenburg และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

มาต่อเลยครับ คนรอยเยอะ อิอิ

พี่คนเน้ ก็ตามมาแอบตุงอยู่นะเนี่ย  :dookdik26: :dookdik26:

ทันใดนั้นเอง

น้องไข่ตุ๋นก็เอามือมาลูบปืนใหญ่ของประเทศ Pollyton

เธอบอกว่า นี่ น้องชายพี่เค้ายังไม่อายเลยเห็นไหม

ดูสิ สู้มือใหญ่เชียว..........

:dookdik24: :dookdik24:

พี่น้องค้าบ............. เดี๋ยวปืนก็ลั่นหรอก ใครเขาสอนให้เด็กๆเล่นปืนกันคร้าบ.....

สักพักเธอถามผมว่า ผมชอบแบบไหนเดี๋ยวทำให้

ผมอ้ำๆอึ้งๆ ก็คนมันไม่เคย

ผมเลยบอกว่ายังไง ก็ได้ ตามที่น้องถนัด

เธอให้ผมหันหลัง ถูตัวเสียสะอาด

เอ๊ะ...... นี่มันอะไรเนี่ย

ทำไมมือน้องนิ่มจัง

ผมคิดเอาเองว่าเป็นมือ (มั้ง) มือนิ่มๆอ่ะครับ

พร้อมทั้งเอาปากมางับหูผม..........

แล้วเอามือมากอด...........

เอ่อ....... ตะกี้ก็ไม่ใช่มืออ่ะจิ.

เพราะมือตะกี้มันยังถูหลังผมอยู่เลย

เสียวซ่านไปหมด.........

ผมเคยได้ยินได้เห็นมานะครับ ว่าเค้าทำกันแบบนี้

แต่ผมไม่เคยคิดว่า มันจะ ............. เสียว ขนาดนี้...........

น้องยังไม่ลดละ ยันใช้ลิ้นกะหูน้อยๆของผมต่อไป........

kimjiman

xxsard เน้นชื่อตรูซะเบ้อเริ่มเรย