ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 507120 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
เธอเริ่มรุกผมจริงจังมากขึ้น

เธอขยับมาด้านข้างผม

เธอเอามือจับบริเวณลำกล้องปืนผม แล้วลูบขึ้นลงเบาๆ หร้อมกับปากที่เลียหัวนมผมอยู่

อาวุธผมมันเกร็งตัวอย่างแรง.....

ยิ่งเธอเห็นผมมีปฏิกริยา

เธอยิ่งได้ใจ

เธอใช้ลิ้นไวมากขึ้น มือจับลูบ ขึ้นสุด ลงสุด จนผมทนไม่ได้ต้องร้องออกมา ห

เธอเปลี่ยนท่าทาง

เธอมานั่งคร่อมผมบ้าง

ผมไม่รู้จะอธิบายท่าที่ผมเจอยังไง

เธอนั่งคร่อมผม ขณะที่ผมนอนหงายอยู่

เธอเอามือจับ ของของผมเอาไว้ด้วย

ในขณะที่โยกตัวขึ้นลงไปมา จนผมสะดุ้งเฮือกลืมตา นึกว่าเธอเอาของๆผมใส่เข้าไปจริงๆ
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

รบกวน มอด ช่วยย้ายกระทู้นี้เข้าห้อง ศาลาคนเด้าด้วยครับ ขอบคุณครับ

jed17 jed17 jed17

เธอก้มตัวมาจูบปากผม............

เอาลิ้นเข้ามาในปากผม.......

ดันลิ้นผม..........

เธอสอนผมให้จูบเธอ ด้วยการปฏิบัติจริง

เธอบอกให้ผมเอามือจับไว้ที่ไฟหน้าเธอ

เธอบอกให้ผมกอดเธอ

ผมคงไม่อาจจะทนได้ต่อไปแล้ว.............

ทุกอย่างมันจบลงแล้ว

ผมบอกเธอว่า................

ผม.........

แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• Most Value Player
  • *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่
ไม่เห็นจะ ศาลาคนเศร้า เลย

ออฟไลน์ BUMBLE BEE™

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
 xxching  ติดตามยังกะ ซีรี่เกาห ีล      

F5  ผมพังไปแล้วครับ

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • CLV VIP Member
  • พักสักแป๊บ อิอิ
ไม่เห็นจะ ศาลาคนเศร้า เลย

อย่าเพิ่งขัดเด๊ะ  xxsard

โอย เครียดดดด  xxohmy

ผมบอกกับเธอว่า ผมคงทนไม่ไหวแล้ว

ผมบอกว่า ให้ผมมีอะไรกับเธอไปเถอะ

...

...

..

..

หลังจากนั้น เธอก็ใส่ถุงให้ผม

หลังจากนั้นเราก็มีอะไรต่อกัน

เหมือนเธอเป็นฝ่ายสอนผมมากกว่า ถึงแม้ว่าผมจะแกล้งทำเป็นมีประสบการณ์มาก่อนแล้วก็ตาม ผมคิดว่าเธอคงดูผมออก.....

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

เฮ้ เปิดซิงแว้ววว...บอท ประจำกระทู้นี้ติดตามอย่างเหนียวแน่นเกิ๊บบ

ว่าแต่เกริ่นมาตั้งนาน อย่าตัดจบห้วน ๆ ล่ะ มีเคืองนะนี่

ชีวิตของ Pollyton ทั้งชีวิต เกิดมา 26 ปี

ในที่สุดแล้ว

สิ่งที่ Pollyton รักษามาทั้งชีวิต ก็จบลงที่สโมสรทีมของประเทศฝรั่งเศส........ เฮ้อ

ผมบอกได้โดยไม่อายครับ

ผมมีความสุขมาก

นี่เป็นความรู้สึกที่ดีมากๆในชีวิต

อาจเป็นเพราะนี่เป็นครั้งแรกของผม  กับสาว ผู้มาก ประสพการณ์...........

หลังจากที่ผมเสร็จไปครั้งหนึ่ง

ผมอ่อนระโหยโรยแรง

พอทุกอย่างจบลง

ผู้รู้สึกผิดมาก.....

ผมทำในสิ่งที่ผมปฏิเสธมาตลอดว่า ผมจะไม่ทำ

ผมทำในสิ่งที่ผมเคยดูถูกดูแคลนคนที่เที่ยวแบบนี้..........

ผมบอกเธอว่า ผมพอแล้วล่ะ ขอบคุณมาก พี่ๆเค้าคงรอผมกันแล้ว

godester34

หรือว่าจริงๆแล้ว ผมไม่ได้เมารัก

ไม่ได้เมาโคโยตี้

ไม่ได้เมาเหล้า

แต่เมา ไข่...........

ผมก้เมานะไข่อะ

:dookdik22:

GoFL

ผมก้เมานะไข่อะ

:dookdik22:

คนที่เค้าเห็นภาพ เค้าเมาแทนท่านกันหมดเลยอ่ะ

ความรู้สึกที่ดูดดื่ม

รสสัมผัสของการมีเพศสัมพันธ์มันเป็นแบบนี้นี่เอง

ชายหนุ่มหญิงสาวทั้งหลายถึงได้ถวิลหามัน

สิ่งที่ไม่มีอะไรมาเทียบเทียมมันได้

เปรียบเหมือนยาเสพติด ที่เมื่อได้ลิ้มลองแล้ว ก็อยากที่จะกลับไปเสพมันอีก

เพียงแต่ผมไม่คิดว่า ครั้งแรกของชีวิตผม

จะเป็นการที่ผมได้มีอะไรกับคนที่ไม่ได้รักผม และ ผม ไม่ได้รักเธอ....

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
กรี๊ดดดดด ใครยก BLV มาไว้ที่นี่เนี่ยยยยยย
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

เผื่อชาติหน้าไปเลยแสรดด

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
ลองนับดูสิว่ามีกี่ชีวิต ที่ต้องมาร่วมชะตาตุง

Ryo, TorLiverpool, Flame, CoYoTy_FaNcLuB♪™, dip_dip, j-die, ~little devil~, Pollyton, windsword, john, codesecret, yoye1974, boatinaus, godester34_menosgrande, kreng, R2D2, whodapip, หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ, my dream, pa_b, KDN On Da Va', mAdoo^_^, TheINW, MNIGHT, T1KT0K, scaquaria, Mr.Z_jang และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ผมกลับลงมาข้างล่าง พี่ๆทั้งหลายรอผมอยู่

พี่ถามผมว่า เห็นไหมล่ะ ในที่สุดก็ขึ้นจนได้

พี่ๆถามผมว่า น้องคนนี้ งานดีไหม

ผมตอบว่า ดีครับ น่ารักดี

ผมยิ้มเจื่อนๆตอบไป

แต่ผมอยากจะบอกทุกท่านว่า

ในใจผม ผมร้องไห้

ผมได้ทำในสิ่งที่ผม ไม่คิดเลยว่าผมจะทำลงไป

ไม่รู้ว่าเป็นความผิดพลาด หรือว่า อะไรก็ตามที

ผมรู้สึกทุกอย่างมันเวิ้งว้างไปหมด

ผมต้องการการพักผ่อน

ผมคงยังเด็กสำหรับโลกนี้อีกมาก

ผมไม่กล้าสบตากับน้องไข่ตุ๋นอีก

พี่ๆชวนไปกินเหล้ากันต่อ

แต่ผมบอกว่าผมขอกลับบ้านก่อน

ผมบอกว่าผมไม่สบาย สงสัยอาบน้ำแล้วหนาว

ผมกลับมาบ้านมานั่งคิดอะไรคนเดียว

ออฟไลน์ ~little devil~

อ่านแล้วหื่นอะ

มาถึงวันนี้ ผมต้องการใครสักคนเป็นที่พึ่ง

ใครสักคนที่ผมพูดคุยได้ ผมเหงาเหลือเกิน

ความรู้สึก รสสัมผัสที่ได้รับจากการมี sex นั้นเยี่ยมยอดนัก

แต่มันต้องไม่ใช่แบบนี้

ผมอยากมีคนที่ผมรัก

ผมอยากมีคนที่ผมจะมีอะไรด้วย

โดยที่ทั้งกาย และ ใจ เราเป็นหนึ่งเดียวกัน

ไม่ใช่แบบนี้

ผมสับสนมาก

ผมกลับมาขับรถวนเวียนไปทั่ว ไร้จุดหมาย

ผมควรจะทำอะไรต่อ

ตกลงผมทำผิดหรือเปล่า ที่ผมไปเที่ยว อ อ น แบบนี้

ผมอยากกลับบ้านตอนนี้ อยากกลับบ้านไปอยู่กับคุณพ่อคุณแม่

แต่ผมจะบอกท่านว่าอะไร

ผมจะกลับไปบอกท่าน เพียงแค่ว่า ผมคิดถึงน่ะหรือ.....

นี่มันก็เกือบเที่ยงคืนแล้ว

ในที่สุดแล้ว ไม่รู้ว่าผมเกิดคิดอะไรขึ้นมา

ผมคิดว่า อย่างน้อย ผมก็อยากอยู่กับน้องไข่ดาวในคืนนี้

ผมไม่คิดหน้าคิดหลัง

เงินทองอะไรช่างมัน

คืนนี้ ผมจะไปหาน้องไข่ดาว

ใช่ครับ ผมบ้าไปแล้ว

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่
ในที่สุดแล้ว ไม่รู้ว่าผมเกิดคิดอะไรขึ้นมา

ผมคิดว่า อย่างน้อย ผมก็อยากอยู่กับน้องไข่ดาวในคืนนี้

ผมไม่คิดหน้าคิดหลัง

เงินทองอะไรช่างมัน

คืนนี้ ผมจะไปหาน้องไข่ดาว

ใช่ครับ ผมบ้าไปแล้ว

:dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • พักสักแป๊บ อิอิ
 xxseng1 อาการหนักแฮะ

ขึ้นครูครั้งแรก เคียดขนาดนี้เรยเหยอ  xxgumm