ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• Most Value Player
  • *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่
xxseng1 อาการหนักแฮะ

ขึ้นครูครั้งแรก เคียดขนาดนี้เรยเหยอ  xxgumm

อย่าเพิ่งขัดเด๊ะ   xxsard

ออฟไลน์ หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ขาดเงินหมุนเวียน ใส่ชุดนักเรียนมาหาเรา
อย่าเพิ่งขัดเด๊ะ   xxsard

ใช่ๆ อย่าขัดดิ ครั้งแรกเค๊าก็เครียจม่ะกานนะ

จขกท. ว่างๆ เราไป หาครั้งที่ 2 กันไม อิอิ

ว่าแต่ มาต่อไวๆนะ คนตุง รอกานเยอะแล้ว

หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ, BLUEWING[WindWalker], Pollyton, kreng, m-GIRLS [Status:100%], MR.BEAN, No Lo Go, ทั้งรู้ก็รัก, Flame, codesecret, MNIGHT, GoFL - HappY -, godester34_menosgrande, ss : ลูกผู้ชาย..., windsword, dip_dip, john, yoye1974, boatinaus, R2D2, whodapip, my dream, pa_b, KDN On Da Va', mAdoo^_^, TheINW, T1KT0K, scaquaria และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เจ้าพนักงานเก็บเงิน พันธมิตร หื่นชน เพื่อ หื่นธิปไตย

ออฟไลน์ Pollyton

ผมขับรถไปหาน้องไข่ดาวที่ร้าน

แน่นอนครับ

ผมมาดึกขนาดนี้

เธอก็ต้องมีลูกค้าเรียกนั่งไปแล้ว

ผมทำในสิ่งที่ผมไม่เคยทำมาก่อน

ผมซื้อดื่มให้เธอ

ถึงแม้ว่าเธอจะไม่ได้นั่งกับผมก็ตาม

พอเธอขึ้นเต้น

ผมก็พันช้อตให้เธอ

ผมกินไป มอมตัวเองไป

เซลล็ถามว่าจะเรียกใครหรือเปล่า

ผมบอกว่า วันนี้ไม่ต้อง

ผมแค่อยากเมา ก็เท่านั้น

สักพักเธอมาที่โต๊ะผม

เธอถามผมว่า เป็นอะไรหรือเปล่า ไปกินอะไรมา

วันนี้มาแปลก

อกหักหรือไง

(ใช่สิ ผมอกหักไง)
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ผมบอกเธอว่า

วันนี้หลังเลิกงาน เธออยู่กับผมได้หรือไม่

เธอมองหน้าผมงงๆ

เธอถามผมว่า จะอยู่ยังไง ไม่เข้าใจ

แล้วนี่เป็นอะไรหรือเปล่า ดูแปลกๆ

ผมไม่ได้ตอบเธอ

ผมเปลี่ยนเรื่องใหม่

ผมบอกเธอว่า เลิกงานแล้ว ให้ผมไปส่งเธอได้ไหม

เธอมองหน้าผมสักครู่

เธอตอบตกลง

เธอบอกว่า วันนี้ร้านเลิกดึกหน่อย  รอด้วยแล้วกันนะ

แล้วเธอก็กลับไปที่โต๊ะของเธอ

ไปอยู่กับลูกค้าของเธอ

คนที่รันดื่มให้เธอ.....
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • CLV VIP Member
  • พักสักแป๊บ อิอิ
หรือว่า...

ขึ้นครูแล้ว

จขกท อยากไปส่งน้อง....

หรือว่า...อยากจะเปลี่ยนการเล่นเป็นแนวสไตล์บอลเถื่อน  xxsad

มองไปหาเธอ คนที่ผมหึงหวงคนนั้น

เธอนั่งกับลูกค้าของเธอ

ลูกค้าคนนั้นโอบเธอ

คงจะเหมือนกับที่ผมโอบเธอในคืนที่ผ่านๆมา

ผมพยายามไม่คิดอะไร เพราะมันคือหน้าที่ของเธอ

เขาคนนั้นโอบไหล่เธอ

มันก็คงเป็นหน้าที่ของเธอ ที่ต้องยอมให้ลูกค้าโอบ

แต่แล้วกับเรา มันก็เป็นแค่หน้าที่เหมือนกันหรือเปล่า.............

ผมได้แต่ภาวนาว่าอย่าให้วันนี้ผมต้องเห็นอะไรที่ผมไม่อยากเห็นเลยแล้วกัน

ผมพยายามไม่สนใจไปทางนั้น

ดูการแสดงบนเวที ที่ผมดูมาหลายรอบจนแทบจะจำมุขของนักร้องได้อยู่แล้ว........

เมื่อไรหนอ เวลาของค่ำคืนนี้จะหมดลงเสียที

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
หรือว่า...

ขึ้นครูแล้ว

จขกท อยากไปส่งน้อง....

หรือว่า...อยากจะเปลี่ยนการเล่นเป็นแนวสไตล์บอลเถื่อน  xxsad

อย่าเพิ่งขัดเด้..เอามั่ง..เค้าอยากเล่นด้วย..

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
พ่อเรียกกินข้าว

ยังอ่านไม่จบเลย

xxmsn-cry

เปนกำลังใจให้นะคับ

เด๋วมาอ่านต่องับ

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
ขาหื่นทั้งกาทู้เรยยยยยย

Ryo, GoFL - HappY -, CoYoTy_FaNcLuB♪™, TheHawk, I love Panda, K.T.Z., Pollyton, yoye1974, john, the ducky™, boatinaus, godester34_menosgrande, หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ, MDG, Flame, BLUEWING[WindWalker], codesecret, TorLiverpool, MR.BEAN, No Lo Go, ทั้งรู้ก็รัก, MNIGHT, ss : ลูกผู้ชาย..., windsword, dip_dip, R2D2, whodapip, my dream, pa_b, KDN On Da Va', mAdoo^_^, TheINW และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

เหมือนฟ้าจะเห็นใจผม

ในคืนนั้น ลูกค้าของเธอกลับก่อนที่ร้านจะเลิก

เธอเดินไปส่งลูกค้าหน้าร้านแล้วก็เดินมาหาผม

เข้ามาคุยกับผม เหมือนเธอจะเป็นห่วงผม เพราะวันนี้ผมคงดูแปลกน่าดูเชียว

ผมชวนเธอกินเหล้า

ผมบอกว่าผม อยากเมา ช่วยเมาเป็นเพื่อนผมหน่อย

ผมให้เด็กเสิร์ฟไปเอาแกว้ช้อตมา

เธอมองผม ถามว่า ผมเคยกินช้อตด้วยหรอ

ผมตอบเธอว่าไม่เคย แต่ก็อยากลองอยู่ กินด้วยกันนะ

เธอคงงงๆผมอยู่ แต่ก็คงตัดสินใจที่จะยอมกินเป็นเพื่อนด้วย

เธอบอกว่า ให้เป่ายิ้งฉุบกันแล้วกันนะ ใครแพ้กิน ผมก็เอาด้วย

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • พักสักแป๊บ อิอิ
ขาหื่นทั้งกาทู้เรยยยยยย

Ryo, GoFL - HappY -,

โดยเฉพาะสองคนนี้ มาชื่อแรกเรย  xxhaha

ออฟไลน์ Ryo

โดยเฉพาะสองคนนี้ มาชื่อแรกเรย  xxhaha

เก๊าหื่น เก๊ายอมรับ ให้เก๊าทำไงอ่ะ  เก๊าไม่มีสาวๆมากมายนิ xxmsn-cry
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

แรกๆเราก็ฉุบกันไป กินกันไป

นานๆเข้า เธอเริ่มชนเอาชนเอาอย่างเดียว

ผมเริ่มไม่ไหว มึนหัวมาก

คิดอยู่ในใจด้วยว่า เมากว่านี้ ไม่ต้องขับรถกันแน่นอน คงต้องหยุดแล้ว

ผมบอกว่าเธอวันนี้ผมต้องขับรถ ขอพอก่อน

เธอมองหน้าผม แล้วบอกว่า ต่อให้หยุดตอนนี้ สภาพอย่างนี้จะขับไหวหรือไง

มันก็จริงของเธอครับ เดินไม่ตรงทาง เรื่องขับรถไม่ต้องพูดถึงเลย

เธอบอกว่าไปส่งเธอด้วยแทกซี่ก็ได้

รถจอดไว้ที่นี่ก็ได้

ลูกค้าบางคนก็ทำกัน

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่
ตัดเข้าโฆษนาแน่ๆ

jed2

khuntonza

เอาโว้ย....จอดรถไว้ที่ร้าน... xxsad

นั่งแท๊กซี่กลับกับน้องเค้า 2 คน... jed13

ท่าน Pollyton เมา...น้องเค้าก็ มึนๆ xxhaha

เลยไปส่งน้องเค้าที่ห้อง...และท่าน Pollyton ก็ได้ขึ้นไปห้องน้องเค้า เพื่อนั่งพักเข้าห้องน้ำ... jed6

และสุดท้าย..ก็จบลงด้วยการที่ ท่าน Pollyton  ค้างที่ห้องน้องเค้า... :dookdik26:

ชิมิ... xxhahaha

ออฟไลน์ Jenova

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
เอาโว้ย....จอดรถไว้ที่ร้าน... xxsad

นั่งแท๊กซี่กลับกับน้องเค้า 2 คน... jed13

ท่าน Pollyton เมา...น้องเค้าก็ มึนๆ xxhaha

เลยไปส่งน้องเค้าที่ห้อง...และท่าน Pollyton ก็ได้ขึ้นไปห้องน้องเค้า เพื่อนั่งพักเข้าห้องน้ำ... jed6

และสุดท้าย..ก็จบลงด้วยการที่ ท่าน Pollyton  ค้างที่ห้องน้องเค้า... :dookdik26:

Spoil เรื่องสะงั้น  jed12 คงไม่เจงช่ายม๊ายค้าฟฟฟฟ  xxwallbash

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• โคราช... ลั้นลา...

มองเกมส์ยาวจังคับพี่

แบบนี้ขอคำนับ  xxspidy

ออฟไลน์ ว่าง

ขึ้นครูเสร็จจะขึ้นน้องต่อแหงมๆ xxhahaha xxhahaha xxhahaha

ไปๆมาๆก็หื่นเหมือนกันนะท่านเนี่ย xxhahaha

khuntonza

:dookdik15: :dookdik15: :dookdik15:

ขออภัย ครับ... xxspidy  เค้าไม่ได้จะขัดบทประพันธ์นะ..

เค้าแค่ อยาก ชี้ชัด... xxching

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• โคราช... ลั้นลา...
:dookdik15: :dookdik15: :dookdik15:

ขออภัย ครับ... xxspidy  เค้าไม่ได้จะขัดบทประพันธ์นะ..

เค้าแค่ อยาก ชี้ชัด... xxching

ชี้ชัดจังคับท่าน

มองเกมส์ขาดจริงๆ นับถือ  xxspidy

ว่าแต่ จขกท. หายไปไหนคร๊าบบบบ  jed1

รออ่านต่ออยู่น๊า  xxwallbash