ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 507120 ครั้ง)

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เปนกำลังใจให้อย่างต่อเนื่องนะคับ

aboutpop

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
จิงๆ เห็นทู้นี้มาหลายวันแระ แต่รออ่านรวดเดียว 13 หน้าเรย  xxhaha

สุโค่ยยยยยยยยยยยยยย

อิน้องไข่ตุ๋นเนี่ย แม่ของลูกเค้าเรย

ปล. รบกวน mod ที่อ่านละเอยีด แก้ไขชื่อที่ผิดด้วยครับ

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ
เปนกำลังใจให้อย่างต่อเนื่องนะคับ

รึว่าหื่นอย่างต่อเนื่อง  xxhaha

godester34

รึว่าหื่นอย่างต่อเนื่อง  xxhaha

ผมใช่คนอย่างนั้นซะที่ไหนเล่า

ที่ท่านๆเหนมัน godester34 ตัวปลอมทั้งนั้นแหละคับ

jed1

ViNNY

เอางานกลับมาทำที่ห้อง  สงสัยไม่มีสมาธิทำและ  F5 F5  xxhaha

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• Most Value Player
  • *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
ไข่ด๊าวววววววววว ไข่ดาวว
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

ออฟไลน์ Ex-Mr.Sky :: 9 กระบี่ดุ๊กดิ๊ก ::

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ปลง. Version

ใช่ๆ อย่าขัดดิ ครั้งแรกเค๊าก็เครียจม่ะกานนะ

จขกท. ว่างๆ เราไป หาครั้งที่ 2 กันไม อิอิ

ว่าแต่ มาต่อไวๆนะ คนตุง รอกานเยอะแล้ว

หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ, BLUEWING[WindWalker], Pollyton, kreng, m-GIRLS [Status:100%], MR.BEAN, No Lo Go, ทั้งรู้ก็รัก, Flame, codesecret, MNIGHT, GoFL - HappY -, godester34_menosgrande, ss : ลูกผู้ชาย..., windsword, dip_dip, john, yoye1974, boatinaus, R2D2, whodapip, my dream, pa_b, KDN On Da Va', mAdoo^_^, TheINW, T1KT0K, scaquaria และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ดีไม่มี ผม เพราะ ผม หลบในที่ มืด  xxhahaha xxhahaha ว่า แต่ ใครเป็นแกนนำหลักเนี้ยะ ท่าน GoFL ปลุกระดม อ่าดิ
จั๊งซี่มันต้อง jed17 จั๊งซี่มันต้อง jed17

ชักคึก ออกรอบดีกะ

" รัก " หน้าตา เป็นไง

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
ชีวิตคุณโคตรแปลกเลยอ่ะ คือ บางทีคุณระวังตัวเองเยอะ แต่บางทีคุณใส่เต็มที่เลย (เกิดวันจันทน์ป่าวเนี่ย)

คือ ที่อ่านๆมาทั้งหมดคือ เหมือนกับคุณ เริ่มใจแตกอ่ะ แต่ภาษาที่คุณใช้เขียน กับวิธีบรรยายเนี่ย ดีมากเลยนะ

อ่านเพลินๆ ไปเรื่อยๆ ตอนแรกๆที่คุณเขียนมาเหมือนกับเป็นคนผ่านประสบการณ์มาเยอะ แต่ไปๆมาๆกลับไม่

คุ้นเคยกับเรื่องแบบนี้ ขอบอกว่า บังคับใจตัวเองให้อยู่ ถึงจะยากก็เหอะ เพราะว่าถ้าถลำลึกไปมากนี่ ถ้าจะเจ็บหนักจิงๆ

เพราะขนาดคุณไป ออน แล้วกลับมาคิดแบบนั้นนี่ ยิ่งคุณเจอ โคโยตี้ นี่ อาจเสียคนได้เลยนะคับ ลองหากิจกรรมอื่น

มาทดแทนบ้างก็ได้นะคับ ยังงัยก็ขอให้กลับมาเข้าที่เข้าทางได้ดีก่า ถ้าพูดแรงไป ขอโทษทีนะคับ  xxspidy

ปล.1 น้องที่ขึ้นไปพอจะบอกลายแทงได้ป่าวคับ  :dookdik24:

ปล.2 เหตุการณ์นี้คงไม่ได้เกิดแถวศรีนครินทร์หรอกนะ ฟังดูเหมือนท้องฟ้ากว้างไกลมากเลยอ่ะ

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
อ่านตอนขึ้นครูแล้วนึกถึงตัวเองสมัยขึ้นครั้งแรก

ทำอะไรไม่ถูกจิงๆนะเนี่ย.... xxseedd

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ dip_dip

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
สำหรับผม...  หาความจริงใจจากสาว ออน. ง่ายกว่าโคโยตี้นะค้าบบ

ผูกปิ่นโต / xxx ง่ายกว่าเยอะ ^^  ไม่งี่เง่าด้วย

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
มาคั่นไว้ก่อนพรุ่งนี้จะมาอ่านต่อนะ ขอให้ถึง 20 หน้าไว ๆ จะได้ตามอ่าน  xxhahaha

godester34

สำหรับผม...  หาความจริงใจจากสาว ออน. ง่ายกว่าโคโยตี้นะค้าบบ

ผูกปิ่นโต / xxx ง่ายกว่าเยอะ ^^  ไม่งี่เง่าด้วย

ขิงๆคับ :dookdik6:

ViNNY

เคยคบทั้ง 2 อย่าง  พบว่า สาวออนไม่ค่อยขอตังเท่าไหร่  อาจเป้นเพราะเธอมีรายได้เยอะมั้งครับ

ออฟไลน์ writtertum

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
อ่านไม่ไหวแหล่ะ ถึงหน้า 4 ง่วงมาก ๆ พรุ่งนี้มาอ่านต่อนะ  xxseedd

งานบุญ...พุทธศาสนา....เหล้าเบียร์....เพี๊ยบบบ

ออฟไลน์ dometez

• ชนเผ่าอินคา

พูดงี้แสดงว่าเคย  jed15 jed15

ออฟไลน์ ~little devil~

งั้นต่อไปไปหาเด็กอ่างบ้างดีหว่า xxseedd

godester34

งั้นต่อไปไปหาเด็กอ่างบ้างดีหว่า xxseedd

ระวังเค้าเข้ามาอ่านนะคับ

xxhahaha xxhahaha xxhahaha

ออฟไลน์ taoo

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
มาแอบชอบน้องไข่ตุ๋นด้วย

ปล. ตามติดทีเดียว 14 หน้าก๊าบ  jed3

ออฟไลน์ BUMBLE BEE™

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
 :dookdik1:   เช้ามาเปิดเช็ค ความเคลื่อนไหว ก่อน เช็ค Mail อีก  555

assass

:12: :dookdik22: :dookdik22: ซีดเลยยย 14 หน้ารวดดด