ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jenova

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ชีวิตคุณโคตรแปลกเลยอ่ะ คือ บางทีคุณระวังตัวเองเยอะ แต่บางทีคุณใส่เต็มที่เลย (เกิดวันจันทน์ป่าวเนี่ย)

ผมเกิดวันจันทร์ครับ ช่วยอธิบายเิพิ่มเติมนิดส์นึงคับ  xxspidy xxspidy xxspidy

ออฟไลน์ j-die

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เจ้าชายน้อยแห่งรัตติกาล
ไปไหนแล้วหว่า เนื้อเรื่องกำลังน่าติดตามอยู่เชียว
จะได้ขึ้นไปส่งน้อง แล้วตั๊มๆ ป่าวหวา :dookdik2:

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ไปไหนแล้วหว่า เนื้อเรื่องกำลังน่าติดตามอยู่เชียว
จะได้ขึ้นไปส่งน้อง แล้วตั๊มๆ ป่าวหวา :dookdik2:

ท่าน จขกท. อาจจะเหมือนท่านก็ได้นะครับ...:8:

ขึ้นไปส่งน้องถึงห้อง น้องเค้า ทั้งยินและยอม... xxshy

แต่...ท่านขอกลับบ้าน... xxhahaha xxhahaha xxhahaha

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?
น่าอิจฉาได้ขึ้นครูแล้ว

เค้ายังจิ้นอยู่เลย

xxmsn-cry

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
ผมเกิดวันจันทร์ครับ ช่วยอธิบายเิพิ่มเติมนิดส์นึงคับ  xxspidy xxspidy xxspidy

มันไม่มีอะไรแย่ขนาดนั้นหรอกคับ ผมเองก็เกิดวันจันทน์ คือ ปกติคนเกิดวันนี้มักจะ ติสแตก ง่ายอ่ะ

คือ ทำตามอารมณ์ ตัวเองเยอะ ถ้าอารมณ์ไม่คงที่นี่มักจะขึ้นๆลงๆอ่ะ อย่าไปเชื่อมากเลยคับ เดาไปงั้นเอง  xxseedd

ออฟไลน์ Jenova

น่าอิจฉาได้ขึ้นครูแล้ว

เค้ายังจิ้นอยู่เลย

xxmsn-cry

รูไหนละคับ ที่ยังจิ้นอ่ะ  :dookdik13:

มันไม่มีอะไรแย่ขนาดนั้นหรอกคับ ผมเองก็เกิดวันจันทน์ คือ ปกติคนเกิดวันนี้มักจะ ติสแตก ง่ายอ่ะ

คือ ทำตามอารมณ์ ตัวเองเยอะ ถ้าอารมณ์ไม่คงที่นี่มักจะขึ้นๆลงๆอ่ะ อย่าไปเชื่อมากเลยคับ เดาไปงั้นเอง  xxseedd

ผมก่อเป็นนะครับ อารมณ์จะสาด ก็ สาดดด(เอี้ยๆ) จะไปก่อไป จะมาก่อมา ไ่ม่สนใจใครซะเลย  xxseedd

ออฟไลน์ BUMBLE BEE™

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
 xxseedd  บ่ายแก่ๆ  แหละ 

ยังคงกด F5 งานการไม่ทำ

รอต่อไป

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ท่าน จขกท. ไปไหนหว่า...

ถ้าอยู่ๆ หายไปอย่างนี้นี่ มีเคืองนะ... jed12

กำลัง แง่มๆๆๆ  อยู่เลย.. xxohmy

ออฟไลน์ ว่าง

• CLV VIP Member
  • Most Value Player
สำหรับผม...  หาความจริงใจจากสาว ออน. ง่ายกว่าโคโยตี้นะค้าบบ

ผูกปิ่นโต / xxx ง่ายกว่าเยอะ ^^  ไม่งี่เง่าด้วย

เห็นเงียบๆร้ายเหมือนกันนะพี่เนี่ย

ออฟไลน์ Mr.Z_jang

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!

iloverail

xxsadsard xxsadsard รอติดตามอยู่คับมาต่อเร็วๆละ  xxsadsard xxsadsard

ออฟไลน์ RonaldinYo!!

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ต่อเร็วๆ เรยครัฟฟฟฟ

มะคืนอ่านรวดเดียว สิบสี่ หน้า เหนื่อยคอดๆ

ออฟไลน์ Doo Doo

อ่านแม่ม15หน้ารวดเลย

จขกท ไปไหนเนี่ย  :10:

หรือว่ายังไม่ลงมาจากห้องน้องเค้ามาส่งการบ้านต่อ  xxseedd

ปล.

อ่านแล้วนึกถึงตัวเองตอนเริ่มเที่ยว เหมือนกระจกส่องตัวเองซะงั้น

ออฟไลน์ xserver (คุกที่แสนไกล)

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • มือใหม่หัดกินหญ้า
มาต่อเร็วๆๆๆๆๆๆ  jed1

อย่าทำให้อยากแล้วจากไป  xxmsn-cry

ถึงรู้ตัวว่าถูกป้อนหญ้าอยู่... ถ้ารู้สึกว่าหญ้ามันหวานและยังมีความสุขที่ได้กิน ก็กินต่อไปดิว่ะ

ออฟไลน์ TheINW

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ไม่หลับไม่นอน นั่งไล่อ่านกระทู้ใน CLV จนจะหมดละ ตัดสินใจได้เลย "กูสิงบอร์ดนี้ล่ะ"

jiyugaoka10

มาสารภาพด้วยว่าผมเพิ่งตัดใจจากน้องโคโยตี้คนหนึ่งที่รู้จักกันมาได้ซักพักวันนี้เองครับ

อาการเป็นเหมือนเจ้าของกระทู้ทุกอย่าง แต่ผมยังไม่ได้ทุ่มอะไรไปขนาดนั้นจนตัวเองลำบากครับ

จนมานั่งคิดว่าที่ผ่านมามันมีอะไรหลายๆอย่างที่เราก็รู้อยู่แล้ว แต่ก็ไม่รู้จะหลอกตัวเองไปทำไม

ก็คิดมาตลอดว่าเราชอบน้องเค้าแบบจริงจัง แต่พอมานั่งคิดๆดูแล้ว หรือว่ามันเป็นแค่ความหลง

เราอาจจะชอบเค้าจริงล่ะมั้ง แต่ถ้าทางนั้นเค้ายังคงใช้เทคนิคต่างๆ (ที่เราๆ ก็รู้กันอยู่แล้ว) ก็ไม่รู้จะยอมให้หลอกต่อไปทำไมครับ

วันนี้ ผมตัดครับ!

ออฟไลน์ Ex-Mr.Sky :: 9 กระบี่ดุ๊กดิ๊ก ::

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ปลง. Version
ขอ แนะนำให้ไป วัดพระบาทน้ำพุ คับ ช่วยได้เยอะทีเดียว

" รัก " หน้าตา เป็นไง

ออฟไลน์ meggie

อ่า

งั้นนู๋ขอเป็นน้องไข่หวานละำกันนะ มีบัวลอยด้วย

กินเยอะๆอ้วนอีกตะหาก

:dookdik10:

ปล น่าสงสารเจ้าของทู้อ่ะ แต่ก็เหมือนสร้างภูมิคุ้มกันอ่ะนะ

รักไม่มีเปลี่ยนแปลง

ออฟไลน์ yuta

• *
กำลังได้ลุ้นเลยว่าท่านจขกทจะได้ jed17 jed17 jed17 ไหมหว่า
ยังงัยก้อเอาใจช่วยคัฟ jed2 jed2 jed2

ออฟไลน์ Austin

• *
รออ่านต่ออยู่ก้าบ