ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
น้องไข่ดาว ดูคิดๆอะไรอยู่

น้องบอกว่า  ที่ห้องรก อาย ไม่อยากให้ไปเห็น

ผมก็ตอบไปอย่างเซ่อๆว่า รกก็ไม่เป็นไร หรือว่าอยากให้พี่ไปช่วยเก็บล่ะ

เธอหัวเราะ

เธอบอกว่า ตั้งแต่เธอทำงานมา แทบไม่มีใครได้ขึ้นห้องเธอเลยนะ

ผมยังจำได้เลย ว่า เธอพูดคำว่า "แทบ ออกมาด้วย"

ผมเลยจับใจความไปว่า แสดงว่า ก็คงมีคนขึ้นไปสินะ

ผมเลยถามเธอว่า แล้วเคยมีคนขึ้นไปไหม

เธอก็บอกว่า ก็มีบ้าง ก็เพื่อนๆกันทั้งนั้น

ผมไม่ได้เซ้าซี้ต่อ เพราะผมกลัวเธอรำคาญ

เรากินบะหมี่จนหมด นั่งสักพัก ยุงเริ่มกัด

ในที่สุด เธอตัดสินใจว่า ให้ผมไปที่ห้องเธอได้

แต่แค่ให้ดูห้องเฉยๆนะ

ผมได้ยินดังนั้น ผมตื่นเต้นมากครับ

ใจสั่นระรัวไปหมด

นี่เธอเปิดโอกาสให้ผมหรือเปล่า หรือว่าผมคิดไปเอง จริงๆแล้วไม่ได้มีอะไรเลย

แต่อย่างน้อยเธอก็คงไว้ใจผมบ้างแหละ
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ผมเดินตามเธอไปจนถึงใต้คอนโด

สังเกตเหมือนกันว่าไอ้เจ้า CD ที่เพิ่งซื้อมาเนี่ย กล่องมันทำกระเป๋ากางเกงผมตุงเหมือนกัน

ผมกดมันจนแบนแต๊ดแต๋ ถ้าเธอรู้เข้านี่อนาคต จบ หมดลงแน่ๆ

เธอพาผมเข้าคอนโดของเธอ

ใช้คีย์การ์ดก่อนเข้าด้วย

ยามก็มี ระบบความปลอดภัยก็โอเค

เดินขึ้นบันไดไปไม่นาน

ก็ถึงห้องของเธอ

xxshy
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ถึงหน้าห้องของเธอแล้ว

เธอเปิดประตูห้อง

ผมมองเข้าไปในห้อง

ห้องเธอไม่ได้รก อย่างที่เธอบอกผมหรอกครับ

ผมว่าเรียบร้อยกว่าห้องผมอีก

เธอบอกผมว่า ให้เข้ามาสิ

ผมเดินเข้าไปในห้องตามคำเชื้อเชิญของเธอ

แวบแรกที่เห็น

LCD TV จอเบ่อเร่อ เครื่องเสียงชุดใหญ่ ตู้เย็นหลังใหญ่

พ่อแม่พี่น้องครับ เธอมีความเป็นอยู่ดีกว่าผม ซึ่งต้องเสียค่าดื่มให้เธออีก

ห้องของเธอเหมือนเป็นห้องชุด

มีห้องโถง มีห้องนอน

เธอให้ดูรูปพี่สาว กับ พ่อแม่ของเธอ ที่วางอยู่บนตู้ด้วย

เธอเปิดให้ดูห้องนอนของเธอ

เต็มไปด้วยตุ๊กตา

ทุกอย่างเป็นสีชมพู

เธอชอบสีชมพู

เธอบอกว่า เธอชอบตุ๊กตามาก

โดยเฉพาะ ตุ๊กตาการ์ฟิลด์ของเธอ เธอนอนกอดมันทุกวัน

ตุ๊กตาตัวนั้น ตัวใหญ่มาก ใหญ่เท่าๆกับตัวเธอเลย

ผมพยายามชวนเธอคุย เพื่อให้บรรยากาศไม่กร่อย เพื่อผมจะได้อยู่กับเธอนานที่สุด

เธอชวนผมนั่ง

เธอถามผมกลับบ้าง

เธอถามผมว่า แล้วผมล่ะ ผมอยู่ที่ไหน

บ้านผมอยู่ไหน

อยู่กับใคร

เธอถามอีกว่า ผมไม่กลับนี่ไม่มีใครเป็นห่วงหรอ

ผมบอกเธอว่า ผมอยู่คนเดียว ไม่มีใครต้องเป็นห่วงหรอก

ผมถามเธอว่า ซื้อของมาเยอะจัง อย่างนี้ต้องเอาเงินไปซื้ออะไรอีกไหมนี่ มีทุกอย่างเลย

เธอบอกว่า เธออยากได้ทีวีอีกเครื่องหนึ่ง เอามาไว้ในห้องนอนของเธอ

เธออยากมีเครื่องเสียงอีกชุด เอาไว้นห้องนอนเธอ

ฟังๆแล้วเธอยังมีความอยากได้นู่นได้นี่เยอะเหมือนกัน

ฟังๆแล้ว เธอคงเป็นคนที่ใช้เงินฟู่ฟ่าน่าดูเลยทีเดียว

jiyugaoka10

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

การที่ได้อยู่กันสองต่อสองกับเธอนี่ ทำเอาผมหวั่นไหวจริงๆ

ผมไม่รู้ว่า ผมจะคุมตัวเองได้แค่ไหน

ถ้าผมทำอะไรลงไป จะเกิดอะไรขึ้น

ผมไม่อยากจะคิดเลย

การที่ผมมี CD ติดตัวอยู่นี่ มันเหมือนเป็นการส่งเสริมให้ผมตัดสินใจทำอะไรง่ายขึ้นหรือเปล่า

คิดได้ดังนั้น Pollyton น้อยๆ ก็ตื่นขึ้นมาซู่ซ่า.......

ผมกลัวเธอจะรู้จริงๆ ว่าผมคิดอะไรอยู่

เธอบอกว่า เดี๋ยวเธอจะนอนแล้วนะ เธอง่วง

ทำให้ผมยิ่งคิดไปไกล

สมองด้านชั่วร้ายของผมเริ่มทำงาน

ผมเริ่มคิดเข้าข้างตัวเอง

ผมคิดเอาว่า การที่เธอยอมให้ผมขึ้นมา ก็คงแสดงว่าเธอก็คงมีใจบ้างแหละมั้ง

แต่ถ้ามันไม่ใช่ล่ะ ผมจะมองหน้าเธอติดหรือเปล่า

มันเร็วเกินไปหรือเปล่า ที่ผมจะทำ

สักพักเธอขอตัวไปเข้าห้องน้ำ เธอบอกว่า เธอจะเปลี่ยนเสื้อผ้า

นี่เธอต้องการจะยั่วผมหรือเปล่า..............

เธอเดินเฉียดผม ออกจากห้องนอนเธอไป

แวบที่เธอเดินเฉียดผมไป ระยะแค่ไม่กี่ ซม.

ทำผมขนลุกเกรียว

เธอแซวผมว่า อย่าแอบดูเธอนะ

ผมจะแอบดูได้อย่างไร ในเมื่อเธอเข้าไปในห้องน้ำ.............

ผมกลับออกไปนั่งที่ห้องโถง หารีโมททีวี พยายามจะเปิดทีวีดู

ยังไม่ทันไร น้องไข่ดาวก็เปลี่ยนเสื้อเสร็จ

ชุดนอนสีชมพู........

ชุดนอนสีหวาน ที่บาง เบา สบาย....

ชุดนอนที่เผยให้ผมเห็นเรือนร่างของเธอ......

มันยิ่งทำให้ Pollyton น้อยของผม มันยิ่งปึ๋งปั๋งขึ้นไปอีก

ผมเริ่มกลัวว่า ผมจะยั้งตัวเองไว้ไม่ได้

เธอต้องการทดสอบอะไรผม  xxjawdrop

เธอบอกผมว่า

ผมนี่ นิสัยดีนะ

ผมไม่คิดลามกอะไรกับเธอ

(ผมนึกค้านในใจว่าเธอรู้ได้ยังไง)

เธอบอกผมว่า เพราะเธอไว้ใจผม เธอเลยให้ขึ้นมา

เหมือนเธอต้องการจะพูดดักผม เพื่อที่ให้ผมไม่กล้าทำอะไรเธอ

แต่แล้วที่เธอทำล่ะ มันเพื่ออะไรล่ะ

เธอยอมให้ผมขึ้นมาในห้อง

เปลี่ยนชุดนอนให้ผมเห็นเนี่ย มันเพื่ออะไรกัน

เธอบอกว่า เธออยากนอนแล้ว ผมจะกลับหรือยัง

ผมเริ่มรับรู้ว่าเธอก็คงแหย่ผมเล่นๆเท่านั้น

เธอต้องการแหย่ให้ผม ชอบเธอมากขึ้นหรือไง

หรือเธอต้องการเช็คเชตติ้งเธอเท่านั้น

สักพักเธอบอกผมว่า มา เดี๋ยวจะไปส่งข้างล่าง แล้วไว้เจอกันอีกนะ

ในที่สุด ผมก็ต้องตัดใจ ยิ่งนานไป ผมยิ่งลังเลใจว่าผมจะคุมตัวเองได้หรือไม

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • โคราช... ลั้นลา...
ยังดีนะที่ท่านมี CD ติดไปด้วย

ลองนึกภาพคนที่กะไปเที่ยวชิลๆ ไม่คิดอะไร เลยมิได้พก CD ไปด้วย  :dookdik3:

แต่พอตี 4 นี่ดันไปอยู่ห้องน้องโดยที่ไม่มี CD สิคับ... เครียดโคตรๆ  jed1

ทำอะไรมิได้เลย  xxmsn-cry

jiyugaoka10

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เคยอยู่ในสถานการณ์นี้ครับ...แถมไม่มี CD

ทำไงดี เมา แต่ห้ามใจไม่อยู่...

เลย ยสต(นอก)...

แต่ก็ยังคงรอดตัวมาจนถึงทุกวันนี้ครับ

jed12

ออฟไลน์ cupid123

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ต่อไหวๆครับท่าน อ่านทีเดียว 17 หน้า jed6
สถานะการกำลังตึงเครียด jed17

ผมขอเธอก่อนที่จะกลับ

ผมขอว่า

ผมขอกอดเธอได้ไหม

ผมบอกว่าเวลาผมอยู่กับเธอแล้วผมรู้สึกดีนะ...

ผมเสี่ยงพูดออกไป โดยที่ผมไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อ...........

เธอเดินเข้ามาหาผม

เธอดันผมไปชิดประตูห้องของเธอ

...............

........

เธอเข้ามากอดผม เอามือมาโอบรอบคอของผม

หน้าอกอิ่มเอิบ.......

หน้าอกนุ่มๆของเธอ แนบกับตัวผม

ผมเกร็งไปหมด ไม่ว่าจะทั้งตัวผม

.......... Pollyton น้อยของผม

...........  ผมจะไม่ไหวแล้วครับ

เธอบอกให้ผมกอดเธอสิ....

ผมโอบมือรอบเอวเธอ....

เอวคอดๆของเธอ

ก้นที่กลมกลึง

ทำเอาผม............. ไม่รู้ว่าจะเรียกว่าอะไร

กระสัน...... ขึ้นมา

เธอยิ่งเอนกายเธอมาชิดผมมากขึ้น

เธอบอกผมว่า

ไว้วันหลังค่อยมาใหม่นะ วันนี้จะนอนแล้ว

แล้วเธอก็จูบปากผม

จูบเบาๆ ง่าย

แต่..............

แต่มันเป็นจูบ ที่ทำให้ความอดทนผมสิ้นสุดลง

ถึงตอนนี้ผมทนไม่ไหวแล้วครับ

เรื่องต่อไปนี้ ผมถือว่ามันเป็นเรื่องน่าอาย

แต่อย่างไรก็ตาม ผมถือว่าไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผมกล้าที่จะเล่าแล้วกันครับ........

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • โคราช... ลั้นลา...
เคยอยู่ในสถานการณ์นี้ครับ...แถมไม่มี CD

ทำไงดี เมา แต่ห้ามใจไม่อยู่...

เลย ยสต(นอก)...

แต่ก็ยังคงรอดตัวมาจนถึงทุกวันนี้ครับ

jed12

ตอนแรกก็กะทำแบบนั้นเหมือนกันคับ

แต่กลัวว่าถ้าพลาดแล้วจะมีปัญหาตามมา เลยมะเอาดีกว่า  xxsadsard

คราวหน้ามิพลาดแน่  xxhahaha

ออฟไลน์ ว่าง

• Most Value Player

F5 ผมจะพังแล้วนะครับ

jiyugaoka10

ผมเป็นลูกผู้ชายพอครับ ถ้าคุณPollyton กล้าเล่า ผมก็กล้าฟังครับ :dookdik2:

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่

ออฟไลน์ พี่ชาย

อย่าบอกนะ ว่าพอถึงตอนสำคัญแล้ว...Pollyton น้อย ไม่สู้น่ะ  xxsad

ผมผละออกจากเธอ

ตอนนี้ Pollyton น้อย มันแข็งเกร็ง ตึงไปมหด สุดลำกล้องแล้วครับ

ผมไม่ไหว

เธอถามผมว่าเป็นอะไร สีหน้าไม่สู้ดี

ผมบอกเธอว่า ผมขอเข้าห้องน้ำครับ............

ผม ปวด ขี้..............

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.