ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
สักพัก เซลล์ผมก็เดินเข้ามาหา

เหมือนผู้พิทักษ์สิทธิเลยครับ.......

เธอถามผมว่า ไข่ดาวยังไม่มาเลยหรอ

ผมบอกเธอว่า เห็นไข่ดาวบอกยังแต่งตัวอยู่

เดี๋ยวคงมาแล้ว

เซลล์เธอบอกว่า เดี๋ยวจะโทรไปตามให้ ให้ลูกค้ารออย่างนี้ได้ยังไง ไม่ไหวๆ

เดี๋ยวจะเรียกมาด่าซะหน่อย

ผมบอกเธอว่า ไม่เป็นไร

น้องไข่ดาวคงอยากพักผ่อนครับ อีกอย่าง เดี๋ยวเธอก็คงมาแล้ว

ผมก็ได้แต่นั่งกินเหล้าคนเดียว รอน้องไข่ดาว

ดูพี่ๆเพื่อนๆ นั่งอยู่กับน้องของตัวเอง

เฮ้อ ........ ไม่คิดเลยว่าจะได้มีอารมณ์เหงาตั้งแต่ต้นงานแบบนี้..........

พี่ๆถามว่าน้องยังไม่มาหรอ

ผมตอบว่ายังไม่มา แต่เดียวคงมาแล้ว

พี่ๆเลยชวนผมไปแทงพูลแก้เครียด

ผมบอกพี่ๆว่า ผมจะเครียด ก็ตรงตั้งแต่เกิดมา ผมไม่เคยแทงพูลนี่แหละ

เดี๋ยวแทงสักหลาดขาดกระจุยไม่มีเงินจ่ายแน่นอน
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ หนุ่มชาวเกาะ

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
 jed1 jed1

อดตอบไม่ได้อีกแล้ว อ่านแล้วของขึ้นจริงๆ น้องไข่ดาวนี่ แสบสันต์มากๆ เอาทั้งจอง เอาทั้งซื้อดื่ม
ท่าน จขกท ครับ ผมแนะนำนะครับ อย่าทำบัตรเครดิตเพิ่มอีกเลย มันจะวนไปวนมา คุณจะสร้างหนี้เพิ่มอีก
ยิ่งมีหลายใบ คุณจะยิ่งใช้ มากขึ้น แล้วคุณก็จะไม่หมดหนี้ซะที  ยกเว้นแต่ว่าคุณมีกำลังทรัพย์ที่จะใช้หนี้
แต่ไม่อยากใช้เงินสด อันนั้นผมก็เห็นด้วยที่จะมีบัตรเครดิตหลายใบ เพราะถ้าคุณมีหลายใบและน้องไข่ดาวรู้
เกิดเธอให้คุณทำบัตรเสริมให้ คุณจะเดือดร้อนกว่าเก่าอีกนะครับ เพราะจากที่อ่าน คุณใจอ่อนมากเลย
เธอออดอ้อนคุณ ทำเหมือนคุณสำคัญกับเธอ คุณก็ให้เธอหมดแล้ว เธอจับจุดอ่อนคุณได้ เธอถึงทำแบบนี้

เอ้อ ไม่ทราบว่าเรื่องจบแล้วยังครับ ถ้าจบแล้ว ผมก็ดีใจด้วย แต่ถ้าคุณกำลังอยู่ระหว่างตัดสินใจ
ผมว่าคุณถอยออกมาเถอะก่อนจะเจ็บกว่านี้ ถ้าจบแล้ว ก็ถือเป็นบทเรียน จะได้เที่ยวราตรีอย่างสนุก
เรียนรู้วิชาไร้ใจจากเทพ JTR,เทพ Ont นะครับ  

ปล. อย่าไปเลียนแบบตา BaLuNy4X4 ดีกว่า เดียวนอยด์ทั้งคู่ หุหุหุหุ   โชคดีครับ
....รักแท้ในคืนหลอกลวง ยากแท้จักหา แต่มิใช่ไม่มี แต่ยังไม่เคยเจอ .......

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • โคราช... ลั้นลา...

พี่ๆเลยชวนผมไปแทงพูลแก้เครียด

ผมบอกพี่ๆว่า ผมจะเครียด ก็ตรงตั้งแต่เกิดมา ผมไม่เคยแทงพูลนี่แหละ

เดี๋ยวแทงสักหลาดขาดกระจุยไม่มีเงินจ่ายแน่นอน

เย้... มีเพื่อนแล้วคับ

ผมก็เล่นมะเป็น  xxseedd

พวกพี่ๆก็สอนผมแทงพูลครับ

ก็ไม่ยากอย่างที่คิดครับ

แต่แทบไม่ลงเลย

ก็สนุกดีนะครับ

แต่ปัญหาคือผม ไม่สูบบุหรี่ ตรงนี้เหมือนเป็นโซนที่สูบบุหรี่ได้ ผมเลยอยู่ได้ไม่นานครับ แสบจมูกจริงๆ

เลยเล่นฆ่าเวลาสักครู่

น้องไข่ดาวโทรมา บอกว่ามาถึงร้านแล้ว

ให้ผมไปหาที่หน้าร้านหน่อย

ผมรีบออกไปหาเธอที่หน้าร้าน

วันนี้เธอแต่งตัวน่ารักมากๆครับ

น่ารักสมกับที่ผมรอคอยเธอ

ผมพาเธอเดินไปนั่งที่โต๊ะ

เธอบอกว่าขอโทษที่เธอมาช้า เพราะเธอปวดหัวมาก เธอเลยตื่นช้า

ตื่นแล้วก็ต้องมารีดเสื้ออีก

ผมบอกเธอว่าไม่เป็นไรหรอก ขอให้เธอมาก็พอแล้ว

ผมชมเธอว่าชุดเธอน่ารักมาก

เธอยิ้มให้ผม แล้วบอกว่า เลือดชุดนี้มาเพื่อผมโดยเฉพาะ

ตั้งแต่ซื้อมาเคยใส่แค่ครั้งเดียว ใส่ในโอกาสพิเศษแบบนี้ ทำผมปลื้มไปเลย
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?
หมูกะทะแล้วไปเล้าจน์ต่อ

ขิงๆ คับ

:dookdik6:

นั่งคุยกันสักพัก พี่ๆก็กลับมาที่โต๊ะกัน ก็ครบองประชุมแล้วครับ

ตอนนี้ก็รอ ยอดชาย นายมันฝรั่งให้มาปรากฎตัวซะที

เที่ยงคืนแล้วก็ยังไม่มาซะทีนะ

อยากกินมันฝรั่งบดแล้ว........

พี่ๆในโต๊ะเริ่มโอบน้องๆ กอดน้องๆกัน

ผมมองไปทางน้องไข่ดาวบ้าง

ตอนนี้ผมมีสิทธิที่จะทำแบบนั้นได้แล้วนี่

เธอมายืนข้างๆเก้าอี้ที่ผมนั่ง

ผมโอบเธอ

เธอเต้นโยกตามจังหวะเพลง อย่างได้อารมณ์

พี่ๆในโต๊ะหันมากระซิบกับผม

บอกว่าผมนัวเป็นแล้วนี่นา

ผมยิ้มกริ่มอยู่คนเดียว (บ้าไปแล้ว)

สักพักผมบอกน้องไข่ดาวว่า

เดี๋ยวให้เธอนั่งบ้าง ให้เธอเล่นเป็นลูกค้า

เดี๋ยวผมยืนให้เธอนัวเอง

เธอหัวเราะ

แล้วเธอก็นั่งเก้าอีกแทน ให้ผมยืน

แล้วเธอก็โอบผม

ผมก็ทำหน้าที่เป็น Coyote boy ไป  บ้าได้ที่จริงๆ

ผมแซวเธอว่า ขอดื่มหน่อยได้ไหม

เธอบอกผมว่า ถ้าทำตัวดีๆ เดี๋ยวคืนนี้ซื้อดื่มไปที่ห้องเลย   :dookdik13:

สักพัก ยอดชาย นายมันฝรั่งก็ขึ้นมาบนเวที

อืม หน้าตาไม่เหมือนที่คิดเลยแฮะ ตัวจริงเนี่ย

เริ่มต้นก็ร้องเพลงเก่าแต่ยุคโบราณมาเลยครับ

ผมเองก็ชอบมันฝรั่งอยู่เหมือนกัน

แหกปากร้องได้ใจจริง

คุณน้องไข่ดาวก็เหมือนจะร้องเพลงมันฝรั่งได้เยอะอยู่

เราช่วยกันร้องเพลง ของวงมันฝรั่งกันอย่าง ออกรส

เกรงใจพี่ๆในโต๊ะเล็กน้อยถึงปานกลางครับ

นั่งฟังกันไป กินเหล้ากันไป แหกปากร้องเพลงกันไป

เมาๆมึนๆนัวๆรั่วๆ ตามไสตล์คนกินเหล้า

เพลงของคุณ ปั๊ป มันฝรั่ง ก็ร้องไปเรื่อยๆ เพลงใหม่ สลับเพลงเก่า

ฟังก็เพลินๆดีครับ

ดูท่าทางน้องไข่ดาวจะสนใจพี่ๆวงมันฝรั่งมาก

เห็นบอกว่าอยากจะขอจับมือ

ผมเลยแซวว่า ไม่อยากจับมือผมหรอครับ

เธอบอกว่า สำหรับผม ไม่อยากแค่จับมือหรอก

จะจับทุกอย่างเลย

..........

.......

มันฝรั่งเล่นได้สักพักก็เลิก น่าจะประมาณ ชม. นึงได้ครับ

หลังจากนั้น ดีเจก็เปิดเพลงต่อ

พวกผมก็ยังนั่งกินกันที่โต๊ะ

คือนนี้น้องๆที่พี่ๆผมเรียกกันมานัวได้เต็มที่มาก

....

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

ขอจริงจัง rep นึงละกันนะคับ  xxseedd

ในเรื่องบัตรนั้น ผมว่าถ้าคิดว่าคุมตัวเองไม่ได้ก็อย่าใช้บัตรในการไปเที่ยวเลยครับ
มุมมองของผมนั้นคิดว่า ใช้เงินสดดีกว่าครับ
เที่ยวเท่าที่มี ก่อนไปก็กะไว้เลยครับว่าค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ เตรียมไปเผื่อเล็กน้อย
ถ้าจะสำรองก็แนะนำว่าให้พบบัตร ATM ไว้นะคับ ผมว่าถ้าจำเป็นก็ไปหาตู้กดได้
แต่มันก็จะทำให้เราใช้จ่ายเงินยากขึ้นกว่าเงินสดหรือบัตรเครดิต พอมีเวลาให้ตั้งสติไตร่ตรองให้ดีก่อนไปกดเงิน

ส่วนการจัดการกับรายได้ต่อเดือนของท่านที่จะนำไปเที่ยวอะคับ คิดแบบมนุษย์เงินเดือนนะคับ
ก็คงคล้ายๆ ที่ท่านเคยใช้แล้ว คือตั้งไว้เลยว่าเดือนนึง ท่านจะตองมีค่าใช้จ่ายในส่วนไหนบ้างและเท่าไหร่
เงินเก็บเท่าไหร่ เงินเผื่อฉุกเฉินเท่าไหร่
แล้วดูว่ามีงบ ent. สำหรับเดือนนั้นเป็นจำนวนเท่าไหร่ แล้วก็จัดการกับส่วนนี้ดีๆ นะคับ
แต่คาดว่าวิธีนี้น่าจะใช้ได้ก็ต่อเมื่อท่านไม่ไปติดน้องคนใดคนนึงมากเป็นพิเศษ
พยายามไปเที่ยวอย่างมีสตินะครับ แล้วท่านจะมีสตางค์เหลือ  xxhahaha
ช่วงแรกๆ ผมก็เป็นเหมือนท่านครับ เลยเข้าใจความรู้สึก
ลองตั้งสติดีๆ นะครับ แล้วลองมาสิ่งที่เราทำอยู่ในฐานะของบุคคลที่สามดูว่ามันเป็นยังไง อย่าเอาอารมณ์ส่วนตัวไปเกี่ยวนะครับ
มันน่าจะช่วยให้ท่านมองเห็นอะไรได้มากขึ้น
ลองคิดดูว่าถ้าเราเป็นน้องเขา แล้วเราชอบหรือรักคนที่มาเที่ยวคนนึงจริงๆ เราจะทำตัวและวางตัวยังไง แล้วท่านจะมองเห็นอะไรบางอย่างครับ

อันนี้ผมโดนมากะตัวเองคับ อยู่ดีๆ คืนนึงสมองก็ตื่นมาเอง แล้วก็นำเรื่องทั้งหมดมาคิดๆ ในฐานะบุคคลที่สาม แล้วก็สรุปเลยว่า
เลิก  xxhahaha
หลังจากคืนนั้นน้องยิงมา ผมก็มิโทรกลับอีกเลย  xxhaha

เป็นกำลังใจให้นะครับ
ป.ล. ทั้งหมดเป็นเพียงความเห็นและความรู้สึกโดยส่วนตัวนะครับ อาจจะไม่ตรงกับบางท่านก็ขออภัยมาด้วยนะคับ  xxspidy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2009, 10:50:48 PM โดย BLUEWING[WindWalker] »

จับมือกัน

โอบกัน

กอดกัน

จูบกัน

และเปลี่ยนสารอาหารในปากกันอย่างดูดดื่ม.....

ดีจริงๆเลย วันนี้ไปกันใหญ่แล้ว

ผมพยายามที่จะนัวแบบนั้นกับเธอบ้าง

ผมดึงเธอมากอดไว้ เธอไม่ได้ขัดขืน

ได้แต่โยกย้ายส่ายเอวช้าๆตามจังหวะเพลง

บ้างก็หันมาหาผม และกอดผม

ผมอยากจูบเธอในร้านบ้าง แต่ไม่กล้า

ผมเริ่มสงสัยว่าพี่ๆของผมเนี่ย เค้ามีความสัมพันธ์ไปถึงไหนกับน้องๆเค้ามั่งแล้ว

สงสัยจริงๆ ว่างๆกะว่าจะถามเสียหน่อย

พอดึกๆเข้า เธอเริ่มเต้นมาถูๆ ไถๆกับผมมากขึ้น คราวนี้เธอเป็นฝ่ายมากอดผมเอง

ผมไม่รอช้าที่จะเป็นฝ่ายเข้าหาเธอบ้าง

ผมลองยื่นหน้าไปหาเธอ ประมาณว่าอยากจะจูบเธอบ้าง

แต่เธอบิดหน้าหนีครับ

ไม่รู้ว่าจงใจ หรือว่าบังเอิญ แต่ทำผมเสียเสียความมั่นใจไปเลย

ออฟไลน์ พี่ชาย

Valuer, kreng, TheINW, 137, SkyClear, Xserver, mAdoo^_^, immek, chiller, MNIGHT, gambit, Ryo, ทั้งรู้ก็รัก, Pollyton, cupid123, Single Society : พอใจยัง, str, novicio, windsword, papae, papabangbang, Sancho, ก๋วยเจ๋ง, Wonder_Boy, YARKLONG, T1KT0K, meggie และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไทยมุงเยอะเนอะ  :0003

ออฟไลน์ cupid123

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
555+ เกาะติด  jed1

ออฟไลน์ meggie

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ตกลงนี่ร้านไรอ่ะ
รักไม่มีเปลี่ยนแปลง

ออฟไลน์ Sancho

• เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด!!
ดูแมนยูไป กด F5 ไป jed13
The only victory over love is flight

ตกลงนี่ร้านไรอ่ะ

แล้วน้องอะคับ ร้านไหนหรอ

pm มาบอกก็ได้น๊า  :dookdik24:

ป.ล. อย่าลืมให้เพื่อนเขียนเรื่องมาลงด้วยนะคับ อยากอ่านอะ  :dookdik3:

แล้วน้องอะคับ ร้านไหนหรอ

pm มาบอกก็ได้น๊า  :dookdik24:

ป.ล. อย่าลืมให้เพื่อนเขียนเรื่องมาลงด้วยนะคับ อยากอ่านอะ  :dookdik3:

บอกแล้วพี่จะมาหานู๋หรอคะ

xxshy

ออฟไลน์ ขำเนอะ

กล้าก็ pm มาหาพี่เล้ย เดี๋ยวพี่ print เอาไปให้ดูที่ร้านว่าตัวจริง
Take what you can. Give nothing back.

ออฟไลน์ หนุ่มชาวเกาะ

:dookdik22: :dookdik22:

จะต้องมีอีกหนุ่มจิตใจดีๆ จริงจัง อีกกี่คนนะ ที่เป็นเหยือ "สาวโคโยตี้" พวกนี้
โลกมันไม่สมดุลย์หรือป่าวนะ ทำไมผู้ชายจิตใจดี จริงจัง กลับต้องเจอกับพวกแม่เสือสาว ทำให้หนุ่มนั้นเสียผู้เสียคน สุดท้าย
คนที่เจ็บที่สุดคือ พ่อแม่ของหนุ่มพวกนั้น ไม่ใช่ใคร

กลับกัน " สาวโคโยตี้ที่จิตใจดี น่าสงสาร " กลับเป็นเหยือ ของเล่นให้กับผู้ชายหลอกลวง

หรือว่า พวกแม่เสือสาวจะดูออกว่า หนุ่มไหนจิตใจดี หลอกได้ ไม่ต้องเสียง ???
และขณะเดียวกัน ผู้ชายที่ชอบหลอกลวงก็จะมองออกว่า คนไหนคือแม่เสือสาวที่ไม่ควรเข้าไปเสี่ยง ??

ขอถามสาวโคโยตี้ในนี้หน่อยซิครับ เป็นแบบนี้จริงไหม  :dookdik21: :dookdik21:
....รักแท้ในคืนหลอกลวง ยากแท้จักหา แต่มิใช่ไม่มี แต่ยังไม่เคยเจอ .......

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
วันนั้นพวกเค้าก็ไปดูโปเตโต้น้า  :dookdik26:

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• Most Value Player
  • *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้

จะต้องมีอีกหนุ่มจิตใจดีๆ จริงจัง อีกกี่คนนะ ที่เป็นเหยือ "สาวโคโยตี้" พวกนี้
โลกมันไม่สมดุลย์หรือป่าวนะ ทำไมผู้ชายจิตใจดี จริงจัง กลับต้องเจอกับพวกแม่เสือสาว ทำให้หนุ่มนั้นเสียผู้เสียคน สุดท้าย
คนที่เจ็บที่สุดคือ พ่อแม่ของหนุ่มพวกนั้น ไม่ใช่ใคร

กลับกัน " สาวโคโยตี้ที่จิตใจดี น่าสงสาร " กลับเป็นเหยือ ของเล่นให้กับผู้ชายหลอกลวง

หรือว่า พวกแม่เสือสาวจะดูออกว่า หนุ่มไหนจิตใจดี หลอกได้ ไม่ต้องเสียง ???
และขณะเดียวกัน ผู้ชายที่ชอบหลอกลวงก็จะมองออกว่า คนไหนคือแม่เสือสาวที่ไม่ควรเข้าไปเสี่ยง ??

ขอถามสาวโคโยตี้ในนี้หน่อยซิครับ เป็นแบบนี้จริงไหม  :dookdik21: :dookdik21:

เห็นด้วยเลยครับ จนบางครั้งแทบอยากจะคิดว่า คนดีไม่มีที่อยู่จริงๆ

อยากว่า คนดีอาจไม่ใช่คนที่ใช่ และคนที่ใช่ก็ไม่จำเป็นต้องเป็นคนดี
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

เอาตามความเห็นจริงๆเลยนะคะ

ต้องยอมรับว่ามีโคโยตี้หลายๆคน ที่เห็นว่า สิ่งที่เกิดขึ้นในร้าน นั้นเป็นแค่งาน

คือการหาเงินอย่างหนึ่งอ่ะ

ก็เหมือนกับการค้าขาย ทำยังไงให้ได้ก็ไรเยอะๆ ไม่ขาดทุน

ถ้าเห็นว่าลูกค้าคนไหนสนใจก็ไปขอคอกเทล ขอดริงค์ จะเดินดื่มวิ่งดื่ม ก็เหมือนวิ่งขายของ

แต่ก็ไม่ใช่สำหรับทุกคนหรอก อย่างน้อยก็เรากับเพื่อนๆ

แต่เรากะเพื่อนๆจะไม่ค่อยแรงอ่ะ นั่งด้วยในฐานะเพื่อนนั่งด้วยมากกว่า

เพราะเรากับเพื่อนๆมักจะโดนหลอกมากกว่า   คือส่วนใหญ่เห็นว่าสนิทกัน ก็เชื่อใจกัน

เพื่อนเราเคยไว้ใจให้ลูกค้าไปส่ง โดนจะพาไปเข้า โรงแรมท่าเดียวเลย ดีที่ยังรอดมาได้

:yenta4-emoticon-0018: