ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sancho

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด!!
แต่จิง  ถ้าได้ขึ้นห้อง

ผู้ชายร้อยละ 99 ไม่สาวแหนมละนะ

ปล้ำซะยังดูดีกว่า
The only victory over love is flight

ออฟไลน์ nOnny

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
อย่างนี้น่า screen เสื้อ "เต็มใจมาให้หลอก" ใส่ไป meeting กัน...  :dookdik11:

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• Most Value Player
  • *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้

เอาตามความเห็นจริงๆเลยนะคะ

ต้องยอมรับว่ามีโคโยตี้หลายๆคน ที่เห็นว่า สิ่งที่เกิดขึ้นในร้าน นั้นเป็นแค่งาน

คือการหาเงินอย่างหนึ่งอ่ะ

ก็เหมือนกับการค้าขาย ทำยังไงให้ได้ก็ไรเยอะๆ ไม่ขาดทุน

ถ้าเห็นว่าลูกค้าคนไหนสนใจก็ไปขอคอกเทล ขอดริงค์ จะเดินดื่มวิ่งดื่ม ก็เหมือนวิ่งขายของ

แต่ก็ไม่ใช่สำหรับทุกคนหรอก อย่างน้อยก็เรากับเพื่อนๆ

แต่เรากะเพื่อนๆจะไม่ค่อยแรงอ่ะ นั่งด้วยในฐานะเพื่อนนั่งด้วยมากกว่า

เพราะเรากับเพื่อนๆมักจะโดนหลอกมากกว่า   คือส่วนใหญ่เห็นว่าสนิทกัน ก็เชื่อใจกัน

เพื่อนเราเคยไว้ใจให้ลูกค้าไปส่ง โดนจะพาไปเข้า โรงแรมท่าเดียวเลย ดีที่ยังรอดมาได้

:yenta4-emoticon-0018:

แล้ววันนี้ตะเองไม่ทำงานหรอ

หรอหยุดวันอาทิตย์ หรอตะเองทำ sl อ่า
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

อันนี้จากกิมจิแมน

Kimjiman     says (23:42):
จะชักทั้งที ชักใส่หน้าเด็กดิวะ 55

โรคจิตสรัด

สงสัยดู AV มากไป

ใส่ปากดิวะ xxthumbups
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2009, 11:43:16 PM โดย Sancho »
The only victory over love is flight

ออฟไลน์ หนุ่มชาวเกาะ

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
เห็นด้วยเลยครับ จนบางครั้งแทบอยากจะคิดว่า คนดีไม่มีที่อยู่จริงๆ

อยากว่า คนดีอาจไม่ใช่คนที่ใช่ และคนที่ใช่ก็ไม่จำเป็นต้องเป็นคนดี

อย่าเพิ่งคิดแบบนั้นซิครับ บางครั้งเราอาจจะใช้อารมณ์เหนือความคิดและเหตุผล จนทำให้เรากลายเป็นคนโง่ไปไงครับ
ถ้าเรามีสติ ไม่ใช้อารมณ์เหนือเหตุผล ผมว่าเราจะอยู่รอดได้นะ " เพชรยังไงก็เป็นเพชรครับ แต่ให้จมในโคลนก็เป็นเพชร"
คนดีก็เช่นกัน ถ้าเป็นคนดีแล้ว ยังไงก็เป็นคนดีครับ ทำเลวไม่ขึ่น ผมว่านะ (เอ๊ะ ชักไปกันใหญ่แระ )
เอาเป็นว่า เทียวกันอย่างมีสติ สนุกสนาน ใช้เงินเที่ยวอย่างคุ้มค่า ไม่มีหนี้สิน ทุกคนครับ เอาใจช่วยครับผม

:dookdik6: :dookdik6:
....รักแท้ในคืนหลอกลวง ยากแท้จักหา แต่มิใช่ไม่มี แต่ยังไม่เคยเจอ .......

ออฟไลน์ meggie

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
แล้ววันนี้ตะเองไม่ทำงานหรอ

หรอหยุดวันอาทิตย์ หรอตะเองทำ sl อ่า

หยุดวันอาทิตย์ค่ะ
รักไม่มีเปลี่ยนแปลง

ออฟไลน์ พี่ชาย

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
สงสัยทั่น Sancho จะดูหนัง AV มากไปรึป่าว :0003

(มีแก้ไขด้วย อย่างนี้ผมก็แป็กดิ  xxsard)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2009, 11:48:29 PM โดย Valuer »

ออฟไลน์ หนุ่มชาวเกาะ

เอาตามความเห็นจริงๆเลยนะคะ

ต้องยอมรับว่ามีโคโยตี้หลายๆคน ที่เห็นว่า สิ่งที่เกิดขึ้นในร้าน นั้นเป็นแค่งาน

คือการหาเงินอย่างหนึ่งอ่ะ

ก็เหมือนกับการค้าขาย ทำยังไงให้ได้ก็ไรเยอะๆ ไม่ขาดทุน

ถ้าเห็นว่าลูกค้าคนไหนสนใจก็ไปขอคอกเทล ขอดริงค์ จะเดินดื่มวิ่งดื่ม ก็เหมือนวิ่งขายของ

แต่ก็ไม่ใช่สำหรับทุกคนหรอก อย่างน้อยก็เรากับเพื่อนๆ

แต่เรากะเพื่อนๆจะไม่ค่อยแรงอ่ะ นั่งด้วยในฐานะเพื่อนนั่งด้วยมากกว่า

เพราะเรากับเพื่อนๆมักจะโดนหลอกมากกว่า   คือส่วนใหญ่เห็นว่าสนิทกัน ก็เชื่อใจกัน

เพื่อนเราเคยไว้ใจให้ลูกค้าไปส่ง โดนจะพาไปเข้า โรงแรมท่าเดียวเลย ดีที่ยังรอดมาได้

:yenta4-emoticon-0018:

ก็แสดงว่าพวกน้องกับเพื่อนไม่ใช่แม่เสือสาวไงครับ ผู้ชายพวกนั้นดูออก น้องเลยเป็นเหยือ
คงต้องถามพวกแม่เสือสาวว่าเค้าดูลูกค้าออกใช่ไหม ว่า ลูกค้าคนไหนหลงง่าย หลอกง่าย
ลูกค้าคนไหนไร้ใจ อย่าเข้าไปยุ่งมาก สร้างกำแพงกั้นไว้ มีไหมน้า สาวโคโยตี้ในนี้ที่เป็นแม่เสือเนี่ย

:dookdik21: :dookdik21:
....รักแท้ในคืนหลอกลวง ยากแท้จักหา แต่มิใช่ไม่มี แต่ยังไม่เคยเจอ .......

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
อันเน้จาก Single Society:พอใจหรือยัง (ไหนๆ ตรูก็โดนไอ่ซานโช่วเอามุกนี้มาแกล้งแระ หาคนซวยต่อดีก่า  :dookdik26: )

Single Society :: says:
ชัดใส่หน้าเด็กทำไม

ใส่แปรงสีฟันน้องมันเดะ

เอี้ย...โรคจิตก่าคนอื่นเค้าเยยอ่ะ  xxsad

อันเน้จาก Single Society:พอใจหรือยัง (ไหนๆ ตรูก็โดนไอ่ซานโช่วเอามุกนี้มาแกล้งแระ หาคนซวยต่อดีก่า  :dookdik26: )

เอี้ย...โรคจิตก่าคนอื่นเค้าเยยอ่ะ  xxsad

แสรดดด พอเหอะ ไม่ใส่กระปุกครีมทาหน้าไปเลยล่ะ

madoo

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
^
^
^
มีแต่พวกโรคจิต เก๊ารับไม่ได้  jed11

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
แสรดดด พอเหอะ ไม่ใส่กระปุกครีมทาหน้าไปเลยล่ะ

ห่านปุกครีมทาหน้ามันไม่อยู่ในห้องน้ำหรอก

ใส่นี่เดก่า

แชมพู  ครีมอาบน้ำ หรือไม่ก็ น้ำยาบ้วนปากไปเลย

xxhahaha xxhahaha xxhahaha
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

ออฟไลน์ นาย alpha

• *
  • what is love?

แสรดดด

จิต สรัด

xxohmy

• *
 จขกท หายไปแล้วววววววววว

xxwallbash

ออฟไลน์ Ryo

หยุดวันอาทิตย์ค่ะ

อยู่ธนาคารหรอ หยุดวันอาทิตย์ jed8
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

อยู่ธนาคารหรอ หยุดวันอาทิตย์ jed8

TBC ก้อหยุดอาทิตย์นะ

นั่งเล่นด้วย

• *
TBC ก้อหยุดอาทิตย์นะ

นั่งเล่นด้วย

มอริสด้วย <-- ผักดองบอก

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
โลกนี้มีที่ยืนให้กับคนดีเสมอครับ แต่คนที่ไม่มีที่ให้ยืนบนโลกนี้ก็คือ "คนอ่อนแอ" ต่างหาก ผมว่าการที่คุณเป็นคนดีโคตรรรรร มีศีลธรรมโคตรรรรรรรร น่ะไม่ผิดหรอกนะแต่คุณใช้มันผิดที่ผิดเวลาครับ โคโยตี้ระดับ "ตัวแม่" แบบนี้ไม่เหมาะหรอกครับที่คุณจะเป็นคนดีมีศีลธรรม โคโยตี้บางคนไม่มีเงินต้องเลี้ยงครอบครัว ส่งตัวเองเรียน อันนั้นน่ะน่าเห็นใจ แต่ตัวแม่รายนี้เนี่ย LCD TV เครื่องเสียง ห้องชุด เฟอร์นิเจอร์ พร้อมซะขนาดนั้นแต่สิ่งที่เธออยากได้คืออะไร LCD กับเครื่องเสียงเพิ่ม โอวววววววววว ผมไม่อยากแนะนำอะไรชั่วๆนะครับแต่ "กดได้กด ไถได้ไถ" เหอะครับ

อย่าถลำลงไปมากกว่านี้แบบเพื่อนๆเราหลายๆคนในบอร์ดนี้เลย ผมบอกเลยว่าเพื่อนๆผมก็มีอีกหลายคนที่เจออาการแบบคุณแต่มันไม่ได้เขียนลงศาลาคนเศร้าเท่านั้นเอง บางครั้งสำหรับโคโยตี้ตัวแม่แบบนี้เนี่ย "คนดี" แบบคุณมันอาจไม่เหมาะหรอกครับ ไม่รู้ผมจะบังอาจไปหรือเปล่านะที่ผมมาตอบอะไรแบบนี้ แต่ผมอ่านแล้วบอกตรงๆว่า "สงสาร" คุณนะครับ หนี้ก็เพิ่มแถมไม่ได้อะไรกลับมา แม้กระทั่งได้ใจจากน้องเนี่ยผมก็ไม่แน่ใจหรอกนะว่ามันได้หรือเปล่าครับ สาวๆสมัยนี้นะครับ "หลอกลวงยิ่งรัก เลวมากยิ่งดี" ตั้งใจทำงานหาเงินสร้างรากฐานเหอะครับเดี๋ยวผู้หญิงดีๆก็มาเอง โคโยตี้เนี่ยเอาไว้ให้เราพบเจอเธอเพื่อพักผ่อนหย่อนใจจะดีกว่าครับ อาจจะมีหลายคู่นะที่ประสบผลสำเร็จแต่ก็มีอีกมากนะครับที่มาน "นอยแดรกกกกกกก" ไปนักต่อนักแล้ว คิดเอาเองนะครับ
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

เผื่อชาติหน้าไปเลยแสรดด

• *
"หลอกลวงยิ่งรัก เลวมากยิ่งดี"

xxmsn-cry xxmsn-cry

ViNNY

วันนี้จะมีต่อมั๊ย   jed14