ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sancho

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด!!
ญ หลองลวง ช ได้เพราะตัณหาครับ

หากเราควบคุมตัณหาได้แล้วไซร์

ญ ใดก้อหลอกเรามิได้
The only victory over love is flight

ออฟไลน์ Silverism ::ใจบางๆ::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • แม่ทัพ(เรื้อน)แก็งค์ภูธร
"มอมเมาด้วยสุราแล้วสังเกตดูซึ่ง อุปนิสัย"

"มองที่การกระทำ พินิจที่เจตนา ตรวจตราที่ความสงบ ใครจะปิดบังได้ฤา?"

ออฟไลน์ หนุ่มชาวเกาะ

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน

:dookdik6: :dookdik6:

เห็นด้วยเลยครับ อย่าให้อารมณ์อยู่เหนือเหตุผล ใคร่ครวญให้ดีก่อนว่าคุ้มค่าเพียงใด

เมือนั้น เราจะไม่เป็นเหยื่อของใครแน่นอน
....รักแท้ในคืนหลอกลวง ยากแท้จักหา แต่มิใช่ไม่มี แต่ยังไม่เคยเจอ .......

ออฟไลน์ MRG

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ตกลงน้องคนนี้ได้หายไปจากชีวิตจขกท.รึยังอ่ะครับ หรือว่ายังอยู่ ???
เผลอใจได้....แต่อย่าลืมเผื่อใจนะ...

ออฟไลน์ dometez

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ชนเผ่าอินคา
โลกนี้มีที่ยืนให้กับคนดีเสมอครับ แต่คนที่ไม่มีที่ให้ยืนบนโลกนี้ก็คือ "คนอ่อนแอ" ต่างหาก ผมว่าการที่คุณเป็นคนดีโคตรรรรร มีศีลธรรมโคตรรรรรรรร น่ะไม่ผิดหรอกนะแต่คุณใช้มันผิดที่ผิดเวลาครับ โคโยตี้ระดับ "ตัวแม่" แบบนี้ไม่เหมาะหรอกครับที่คุณจะเป็นคนดีมีศีลธรรม โคโยตี้บางคนไม่มีเงินต้องเลี้ยงครอบครัว ส่งตัวเองเรียน อันนั้นน่ะน่าเห็นใจ แต่ตัวแม่รายนี้เนี่ย LCD TV เครื่องเสียง ห้องชุด เฟอร์นิเจอร์ พร้อมซะขนาดนั้นแต่สิ่งที่เธออยากได้คืออะไร LCD กับเครื่องเสียงเพิ่ม โอวววววววววว ผมไม่อยากแนะนำอะไรชั่วๆนะครับแต่ "กดได้กด ไถได้ไถ" เหอะครับ

อย่าถลำลงไปมากกว่านี้แบบเพื่อนๆเราหลายๆคนในบอร์ดนี้เลย ผมบอกเลยว่าเพื่อนๆผมก็มีอีกหลายคนที่เจออาการแบบคุณแต่มันไม่ได้เขียนลงศาลาคนเศร้าเท่านั้นเอง บางครั้งสำหรับโคโยตี้ตัวแม่แบบนี้เนี่ย "คนดี" แบบคุณมันอาจไม่เหมาะหรอกครับ ไม่รู้ผมจะบังอาจไปหรือเปล่านะที่ผมมาตอบอะไรแบบนี้ แต่ผมอ่านแล้วบอกตรงๆว่า "สงสาร" คุณนะครับ หนี้ก็เพิ่มแถมไม่ได้อะไรกลับมา แม้กระทั่งได้ใจจากน้องเนี่ยผมก็ไม่แน่ใจหรอกนะว่ามันได้หรือเปล่าครับ สาวๆสมัยนี้นะครับ "หลอกลวงยิ่งรัก เลวมากยิ่งดี" ตั้งใจทำงานหาเงินสร้างรากฐานเหอะครับเดี๋ยวผู้หญิงดีๆก็มาเอง โคโยตี้เนี่ยเอาไว้ให้เราพบเจอเธอเพื่อพักผ่อนหย่อนใจจะดีกว่าครับ อาจจะมีหลายคู่นะที่ประสบผลสำเร็จแต่ก็มีอีกมากนะครับที่มาน "นอยแดรกกกกกกก" ไปนักต่อนักแล้ว คิดเอาเองนะครับ

เห็นด้วยกันความเห็นนี้ครับ  :dookdik25:

ออฟไลน์ Doo Doo

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน

สาธุ

แต่ป๋มว่า ....จขกท ยังมีจิตใจที่มีรักแท้
รักยืนยง , รักเธอเสมอ , รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ,
.
.
.
.
.
.

รักทำให้คนตาบอด
พอเหอะ ..........ท่าน จขกทดีเกินไปสำหรับตัวแม่อย่างนี้

ต้องเลิกสถานเดียวคับ อย่าก่อหนี้มากกว่านี้เลย
เดี๋ยวก็เจอคนดี ดี เอลแหละ อย่าไปเสียดายเลยครับ

ออฟไลน์ joeback

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
..... ติดตามอ่านมานาน จะครบสัปดาห์ล่ะครับ

สมัครสมาชิก...ก็เพราะกระทู้นี้แหล่ะ...

โพสตอบครั้งแรกก็เพราะกระทู้นี้แหล่ะ...

ขอปรบมือให้จริงๆ...  ท่านแจ้งเกิดในวงการนักเขียน(กลางคืน) แล้ว... :dookdik6: :dookdik6:

อยากบรรยายได้เก่งแบบนี้จัง... คงเขียนได้หลายกระทู้แล้ว 555

.............................
ไม่ว่าลงเอยแบบใด... ผมเชื่อว่าจะเป็นประสบการณ์ที่ดีต่อชีวิตของคุณ
อย่างน้อย...ก็ถือว่าได้วัคซีนอย่างแรง...

เป็นกำลังใจให้ครับ... :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:

ออฟไลน์ IAMD3s

ว่าจะอ่านเฉยๆ แล้วน่ะ

ข้อแนะนำเล็กน้อยครับ

" อย่า "หลอกตัวเอง" สำคัญมาก เช่น น้องเค้ามีใจให้ชัวร์, ใกล้แล้วๆ, แบบนี้ได้แน่
ผมเห็นพวกนี้ถูก Dancer ตุ๋นเปื่อยมาเยอะต่อเยอะ "

" สังเกตอากัปกิริยาการกระหายดื่มเกินขอบเขต สันนิษฐานได้เลยว่า เราเป็นลูกค้าแน่นอน ไม่ต้องพยายามเป็นลูกค้าที่ดี โดยการให้ดื่ม
เพราะ เค้าจะไม่มองเราเป็นอย่างอื่นแน่นอนยกเว้นลูกค้า อย่าอาจหาญ ต่อกรกับเธอถ้าคุณไม่ได้มีเงินถุงเงินถังให้เธอถลุง เพราะเธอจะถลุง
คุณอย่างเมามัน No Mercy หุหุ เรากับเค้ามันคนละชั้น  "

" Dancer/PR พวกที่ยากๆ เปอร์เซนต์เป็น 0 เลยก้อมี เช่นเมียเก็บอาเสี่ย เมียน้อยเจ้าของโรงงาน
แล้วมาทำงานเล่นๆก้อมี จีบให้ตายก้อไม่ได้ อันนี้มีน้อย แต่ก้อมี "

" เช็คเงินในกระเป๋ามีเท่าไหร่ ใช้ได้เท่าไหร่ อย่าลืมครับมันเป็นความสุขชั่วข้ามคืน ถ้าใช้แล้วเครียดอีกวันจะแย่ ไม่ดี ๆ "

" ไปแล้ว ตั้งใจจะใช้แค่ไหนใช้ให้หมด 5 5 5 เทคนิคนี้ผมใช้เพื่อความมันถึงขีดสุด แต่ระวังอย่าลืมข้อหนึ่ง คนส่วนมาก พอมันส์มาก ๆ จะลืมข้อหนึ่ง ทำให้ over budget ไป แล้วก็เศร้า "

การไร้ใจนั้นยากยิ่ง ยิ่งเจอสาวฉอเลาะด้วยแล้ว มันทำให้เราเคลิม หลง ผมไม่รู้ว่าทำไม สาวๆพวกนี้ มีวิธีทำให้พวกเราๆ ท่านๆ หลงไหล
ยอมทุกอย่าง เพื่อเธอ

ผมเองก็ยังไรใจได้ไม่หมด ยิ่งตอนนี้ด้วยแล้ว ยอมรับเลยครับว่า ทุ่มสุดตัว ทั้งๆที่เธอไม่ได้ขอซักนิด อะไรที่เธอยากได้ แล้วไม่ได้เกินกำลังผม ผมหามาให้เธอหมด

แต่ตั้งแต่ผมคบกับเธอ ผมก็ไม่ได้เข้าร้านอีกเลย เราเจอกันข้างนอก ซะส่วนมาก  เธอไม่เคยขอดื่ม ไม่เคยขอให้ผมซื้อดื่ม แต่ผมก็ซื้อให้เธอเอง ตอนนี้ก็พยายาม ลดให้น้อยลง

" เที่ยวอย่างมีสติครับ "

===================================
หากมีรักอีกครั้ง .. ขอเป็นครั้งสุดท้าย

ออฟไลน์ DeSinHunter

เคยเที่ยวแบบนี้แค่ครั้งสองครั้ง แต่ก็ไม่อยากมีประสบการณ์แบบ จขกท นะครับ นับถือๆ ขึ้นห้องไปทุบเงาะ ใจต้องเด็ดประมาณ ฆ่าสิงโตด้วยมือเปล่า
เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือควาย

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ขอออกความเห็นต่างจากคนอื่นอีกทีก็แล้วกันนะครับ สำหรับผมเองผมมองว่า น้องเค้ามาทำงานครับ ไม่ได้มาหาแฟนหรือมาหารักแท้ แพทเทิร์นที่น้องปฎิบัติกับคุณนั้น ไม่ได้มีอะไรที่นอกเหนือไปกว่า scope of work ของน้องเค้าเลยแม้แต่นิดเดียว มันเป็นมาตรฐานในการรักษาฐานลูกค้าของน้องเค้าแค่นั้นเองครับ เพียงแต่ว่าท่านยังไม่เคยเจอก็เลยรู้สึกมากมายกว่าปกติก็เท่านั้น

ความรู้สึกที่ว่าเค้าจะคิดกับเรามั้ยนะ อีกนิดนึงน่าจะได้แล้วน่า ลองอีกหน่อยดูซิ เฮ๊ยมันเหมือนจะใช่แล้วนะ ทำนักเที่ยวเสียเงินมาเยอะแล้วนะครับ มันเป็นหน้าที่ของน้องเค้าที่ต้องทำแบบนี้และก็เป็นหน้าที่ของนักเที่ยวที่จะเลือก “โง่” เพื่อรับความสุขทางใจหรือทางกาย ก็เท่านั้นเอง

ผมเชื่อว่า หลาย ๆ คนในบอร์ดนี้อ่านเรื่องแบบนี้มานับครั้งไม่ถ้วน เราทุกคนไม่โง่หรอกครับ แต่ยอมโง่เพื่อให้ตัวเองมีความสุขต่างหาก แต่ในความเหมือนก็มีความแตกต่างครับ ความแตกต่าง ที่ว่า นั่นคือ เรื่องของการใช้เงินครับ

เรื่อง “เงิน” เป็นเรื่องที่แข่งกันไม่ได้จริง ๆ เพราะปัจจัยพื้นฐานของแต่ละบุคคลไม่เหมือนกัน อย่าให้ “สัมผัส” และ“ตัณหา” มาบังตาจนทำให้ท่านมีหนี้สินครับ เที่ยวเท่าที่กำลังเงินเราพอไหวไม่เดือดร้อนใครแล้วชีวิตจะมีความสุขครับ เพราะสุดท้ายไม่ว่าจุดจบของเรื่องนี้จะเป็นอย่างไรนั้นมันมีหลายคำตอบที่จะเป็นไปได้ แต่คำตอบสุดท้ายที่ยังอยู่กับท่านแน่นอน คือ

หนี้ ครับ

แต่ไหน ๆ ก็ไหน ๆ ลงทะเบียนเรียนไปแล้ว ใช้ช่วงเวลานี้ตักตวงประสบการณ์ให้คุ้มค่าแล้วกันนะครับ จะบอกว่าท่านเป็นหนึ่งในไม่กี่คนนะครับ ที่ทำให้สมาชิกบางท่านสมัครมาเพื่อตอบกระทู้ของท่าน และทำให้สมาชิกหลาย ๆ ท่านที่ไม่เคยเมนต์ มาเมนต์เรื่องของท่านได้  ติดตามอยู่ครับ

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
หมูกะทะแล้วไปเล้าจน์ต่อ

ขิงๆ คับ

:dookdik6:

นั่นสิครับ...ขิงๆ... :dookdik6:

ว่าแต่.. jed14  ไม่เหม็นเหรอครับท่าน... xxseedd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2009, 11:25:21 AM โดย K.T.Z. »

ออฟไลน์ Mr.Z_jang

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
ว่าไปแล้วเรื่องประสบการณ์นี้ มันสอนกันตรงๆไม่ได้เนอะ

มันต้องเจอเองแบบนี้...ไม่มีแสตนอิน ไม่มีตัวแสดงแทน

อยู่ที่ว่า ใครจะใจแข็ง หรือ ชิงจังหวะได้เปรียบก่อนกัน

ระหว่าง เรา กะ น้อง

น้องหลายคนไม่ได้ตามหารักแท้หรือพ่อของลูก

ในดินแดนแห่งค่ำคืน เหตุผลเหมือนกะ เรา ท่านๆนี่แหล่ะ

"เราหวังตัวน้อง แล้วน้องหวังอะไรจากเรา"

แต่ก็มิใช่ทุกคนเสียหมด

บางคนอาจจะหวังแค่ความสุข

บางคนอาจจะเหงา แค่ใครเข้ามาก็พอใจแล้ว

เหมือนที่ท่านปรมารย์ GoFL - Hapปรี๊๊๊-

เคยกล่าวสอนเอาไว้ว่า

"ถ้าโง่แล้วมีความสุข แล้วจะฉลาดไปทำไม"

ดังนั้น มันก็จะเกี่ยวกันไปถึงเรื่อง เงินๆ ทองๆ นี่แล่ะ

เงินทอง ไม่สามารถซื้อความสุขได้ แต่มันเป็นตัวช่วยที่จะหาความสุขมาได้

มีประสบการณ์มาแชร์

ผมเคย ไปเที่ยวคาราโอเกะ

เรียกสาวมาทั้งหมด 7 คน  ผู้ชาย 6 คน

ทั้งหมดเฮฮา จับคู่แม้จะมีเศษ

วันนั้น ผมเลี้ยง เพื่อนๆ ทั้งงาน

สนนราคาที่ไม่แพงมาก

น้องที่ผมจับคู่ด้วย ก็สวีทกันซะ

แต่ผมไม่ได้มาตามหาแม่ของลูก

ผมไปจับนู่น จับนี่ของคนนั้น คนนี้

แซวกันไปมา  เพื่อนๆ มันส์ๆ กัน

เราเมาแบบขำๆ  

ซักพัก

น้องเดินมาจิกผม  

"น้องไม่ชอบที่ผมทำแบบนี้ ต้องอยู่กะน้องคนเดียวเท่านั้น"

"แล้วก็ทำหน้าบึ้งใส่ผม ถามคำตอบคำ"

"สะบัดหน้าหนีผมแบบมีจริตก้าน"

ผมตัดสินใจ เรียกมาม่า มา

บอกลากห่านนี้ไปไกลๆซะ

กรูมาเอนเตอเทนเว้ยย  ไม่ได้มานั่งเอาใจมรึ๊งง

สรุปผมใจแข็งพอที่จะทำแบบนี้

แล้วคุณใจแข็งพอหรือเปล่า??????

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

khuntonza

นั่งคุยกันสักพัก พี่ๆก็กลับมาที่โต๊ะกัน ก็ครบองประชุมแล้วครับ

ตอนนี้ก็รอ ยอดชาย นายมันฝรั่งให้มาปรากฎตัวซะที

เที่ยงคืนแล้วก็ยังไม่มาซะทีนะ

อยากกินมันฝรั่งบดแล้ว........

พี่ๆในโต๊ะเริ่มโอบน้องๆ กอดน้องๆกัน

ผมมองไปทางน้องไข่ดาวบ้าง

ตอนนี้ผมมีสิทธิที่จะทำแบบนั้นได้แล้วนี่

เธอมายืนข้างๆเก้าอี้ที่ผมนั่ง

ผมโอบเธอ

เธอเต้นโยกตามจังหวะเพลง อย่างได้อารมณ์

พี่ๆในโต๊ะหันมากระซิบกับผม

บอกว่าผมนัวเป็นแล้วนี่นา

ผมยิ้มกริ่มอยู่คนเดียว (บ้าไปแล้ว)

สักพักผมบอกน้องไข่ดาวว่า

เดี๋ยวให้เธอนั่งบ้าง ให้เธอเล่นเป็นลูกค้า

เดี๋ยวผมยืนให้เธอนัวเอง

เธอหัวเราะ

แล้วเธอก็นั่งเก้าอีกแทน ให้ผมยืน

แล้วเธอก็โอบผม

ผมก็ทำหน้าที่เป็น Coyote boy ไป  บ้าได้ที่จริงๆ

ผมแซวเธอว่า ขอดื่มหน่อยได้ไหม

เธอบอกผมว่า ถ้าทำตัวดีๆ เดี๋ยวคืนนี้ซื้อดื่มไปที่ห้องเลย   :dookdik13:

แสดงว่าเที่ยว บาร์โฮส... jed12

GoFL

สรุปผมใจแข็งพอที่จะทำแบบนี้

ตามทฤษฎีธรรมชาติกล่าวไว้ว่า

...ถ้าใจแข็ง จู๋จะอ่อน ถ้าใจอ่อน จู๋จะแข็ง...

แต่ทฤษฎีมันใช้ไม่ได้กับ KDN เพราะ KDN...ใจก็แข็ง จู๋ก็แข็ง...ชิมิ

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่
ตามทฤษฎีธรรมชาติกล่าวไว้ว่า

...ถ้าใจแข็ง จู๋จะอ่อน ถ้าใจอ่อน จู๋จะแข็ง...

แต่ทฤษฎีมันใช้ไม่ได้กับ KDN เพราะ KDN...ใจก็แข็ง จู๋ก็แข็ง...ชิมิ

:dookdik26:

เห็นด้วยๆ แต่ท่าน GoFL ใจอ่อน จู๋แข็ง ไม่พอ ยังเอาไปถูๆโต๊ะอีก

GoFL

:dookdik26:

เห็นด้วยๆ แต่ท่าน GoFL ใจอ่อน จู๋แข็ง ไม่พอ ยังเอาไปถูๆโต๊ะอีก

xxsard xxsard xxsard

ศาลาคนเศร้าว้อยยย

jiyugaoka10

ท่าน m-GIRLs เมื่อวานไม่ได้ร่ำลากันตอนขากลับเลยครับ

รอบหน้าคาดว่าจะอีกเร็วๆนี้ (อาทิตย์หน้ามั้ง) จะฝากท่าน BAD ไปชวนครับ

ออฟไลน์ Pung-Pung

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
มารออ่านตอนต่อ ให้จบ

จะได้ เม้นท์ ทีเดียว  xxsleep1
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่
ท่าน m-GIRLs เมื่อวานไม่ได้ร่ำลากันตอนขากลับเลยครับ

รอบหน้าคาดว่าจะอีกเร็วๆนี้ (อาทิตย์หน้ามั้ง) จะฝากท่าน BAD ไปชวนครับ

xxying xxying xxying

อิจฉาตาร้อนนนน

ไม่ใส่ใจกัน

แต่สนุกดีน่ะครับ อิอิ

ปล. อาทิตย์หน้านานไปไหม?  :dookdik26: