ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขำเนอะ

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ผมตัดสินใจ เรียกมาม่า มา

บอกลากห่านนี้ไปไกลๆซะ
สับใส่กล่อง ให้พอดีคำ น้ำจิ้มเผ็ดๆ แล้วเรียกเพื่อนๆมาช่วยกันกินดิวะ
Take what you can. Give nothing back.

jiyugaoka10

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
xxying xxying xxying

อิจฉาตาร้อนนนน

ไม่ใส่ใจกัน

แต่สนุกดีน่ะครับ อิอิ

ปล. อาทิตย์หน้านานไปไหม?  :dookdik26:
งั้นคืนนี้เลยไหมครับ ที่ไหนดี

:dookdik26:

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • โคราช... ลั้นลา...

บอกแล้วพี่จะมาหานู๋หรอคะ

xxshy

ถ้าอยู่มะไกลมากนัก ก็ไปสิจ๊ะ  :dookdik1:

อย่าลืม pm มาน๊า  :dookdik24:

ออฟไลน์ พี่ชาย

^
^
^
แกงค์ภูธรนี่...หื่นอย่างนี้ทุกคนรึป่าวหว่า.... xxhaha xxhaha

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ว่าแต่...น้องไข่ดาวนี่ ร้านไหนอ่ะ... jed12

ชักจะอยากเห็นตัวเป็นๆ แล้วแฮะ...  xxno

ใครทราบบอกทีเถอะ..สัญญาว่าจะไปนั่งดูเฉยๆ... xxsadsard

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• โคราช... ลั้นลา...
^
^
^
แกงค์ภูธรนี่...หื่นอย่างนี้ทุกคนรึป่าวหว่า.... xxhaha xxhaha

อะไรอะท่าน อย่ามาแซวเค๊าน๊า  xxhahaha

ออฟไลน์ TorLiverpool

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ผมก็เคยเจอเหมือน KDN ครับ เรื่องเด็กงี่เง่า ผมเที่ยวมา 5-6 ปี เคย stop เด็ก แค่ประมาณ 3 คนเอง เหตุผลหลักๆ คือ แมร่ง ผมบอกว่ากินเหล้าเป็นเพื่อนหน่อย เด็กตอบ เมื่อวานกินเยอะแล้ว วันนี้ไม่อยากกิน หรือไม่ก็พรุ่งนี้มีเรียน/มีธุระ หรือไม่ก็ ป่วยอะพี่ กินเหล้าไม่ได้ ผมก็เลยบอกว่า ผมมาเที่ยว อยากมีเพื่อนกินเหล้ามีความสุข ถ้าน้องรู้ตัวว่ากินเหล้าไม่ได้ ก็อย่ามาทำงานสิครับ เอาเปรียบลูกค้านี่หว่า จบข่าว

ออฟไลน์ Silverism ::ใจบางๆ::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • แม่ทัพ(เรื้อน)แก็งค์ภูธร
^
^
^

ไม่หื่นแบบนี้ทุกคนหรอกครับ

:dookdik25:
"มอมเมาด้วยสุราแล้วสังเกตดูซึ่ง อุปนิสัย"

"มองที่การกระทำ พินิจที่เจตนา ตรวจตราที่ความสงบ ใครจะปิดบังได้ฤา?"

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• Most Value Player
  • *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
ไม่หื่นแบบนี้ทุกคนหรอกครับ

:dookdik25:

แต่เรื้อนชิมิ jed6
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่
งั้นคืนนี้เลยไหมครับ ที่ไหนดี

ติดใจละสิครับท่านอ่ะ อิอิ  :dookdik8:

jiyugaoka10

ติดใจละสิครับท่านอ่ะ อิอิ  :dookdik8:
ติดใจคร้าบบบ :dookdik10:

แต่ไม่ติดใจน้อง  xxsleep1

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ

สาวๆสมัยนี้นะครับ "นัวมากยิ่งรัก นัวยับยิ่งดี" ตั้งใจทำงานหาเงินสร้างรากฐานเหอะครับเดี๋ยวผู้หญิงดีๆก็มาเอง

:8: :8: :8: :8:

"น้องไม่ชอบที่ผมทำแบบนี้ ต้องอยู่กะน้องคนเดียวเท่านั้น"

"แล้วก็ทำหน้าบึ้งใส่ผม ถามคำตอบคำ"

"สะบัดหน้าหนีผมแบบมีจริตก้าน"

ผมตัดสินใจ เรียกมาม่า มา

บอกลากห่านนี้ไปไกลๆซะ

กรูมาเอนเตอเทนเว้ยย  ไม่ได้มานั่งเอาใจมรึ๊งง

สรุปผมใจแข็งพอที่จะทำแบบนี้

แล้วคุณใจแข็งพอหรือเปล่า??????

ขิงๆๆๆๆๆ   :dookdik6:

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • พักสักแป๊บ อิอิ
ขอทายว่าร้านท้องฟ้า  jed6

ใจเด็ดเน๊อะ  ทุบเงาะสาวแหนมในห้องน้อง  jed14

แต่ก็ยังสู้ Sancho กะ Kimjiman ไม่ได้

Sancho    says (23:45):
สาวแหนมในห้องน้ำสาว เด็กๆว่ะ
ปล้ำแม่งเรยดิวะ

Kimjiman  says (23:49):
ต้อง ยสตป ด้วยชิมิ

อิจฉาอ่ะ ยังมะเคยได้ขึ้นห้องน้องโคโยตี้คนไหนเยย  :10:

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่
อิจฉาอ่ะ ยังมะเคยได้ขึ้นห้องน้องโคโยตี้คนไหนเยย  :10:

ไม่เคยขึ้นเพราะว่าไปเปิดห้องที่อื่นหรือป่าวครับท่าน?

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • พักสักแป๊บ อิอิ

ไม่เคยขึ้นเพราะว่าไปเปิดห้องที่อื่นหรือป่าวครับท่าน?

ไปเปิดห้องที่อื่น เก๊าก็มะเคยน๊า  :10:

ออฟไลน์ dip_dip

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
แชร์ประสบการณ์ตัวเองบ้าง ในฐานะมือใหม่คนหนึ่ง

... ผมเองก็เพิ่งเริ่มเที่ยวได้แค่เดือนเดียว

และก็จ่ายไปเยอะเหมือนกันในช่วงที่ผ่านมา ถ้าเทียบกับเที่ยวแบบอื่นๆ ก่อนหน้านี้

จำได้ว่าครั้งแรกๆ ที่ไป รู้สึกเลยว่า เที่ยวโคโยตี้นี่มันสนุกแฮะ  เพลินดี  แปลกตา 

ยิ่งได้เจอน้องพูดจาหวานๆ  ได้นัว  ยิ่งถูกใจ     

ยิ่งเจอผู้หญิงเป็นฝ่ายรุก  ลวนลามเรานิดนี่หน่อย  โอว... ตายไปเลย  (กลับบ้านทุบเงาะทุกวัน ^^")

แต่คงจะเป็นโชคดีของผมที่ความรู้สึกสนุกสุดขีดของผมแบบนั้น กับการเที่ยวโคโยตี้ มีอยู่ไม่นาน

อาจจะเพราะผมแทบจะไม่ได้เรียกน้องซ้ำเลย ใน 7-8 คน แรก

ทำให้พอผ่านไปซักพัก  เริ่มเข้าใจว่าน้องทุกคนที่นั่งกับเรา  ก็ทำแบบเดียวกันกับเรา  และกับลูกค้าทุกๆ คน

มันคงเป็นงานตามหน้าที่ที่พวกเธอต้องเล่นไป

ความรู้สึกดีๆ ที่ว่า ก็เลยค่อยๆ ลดลงไป  และสายตาที่ผมมองพวกเธอก็เปลี่ยนไป

จากเดิมที่รู้สึกดีเพราะเรารู้สึกว่าน้องเค้าคงชอบเรา (มั้ง)...  และคาดหวังว่าถ้าเราพยายามอีกนิด  คงได้คบ หรือ xxx ไม่ยาก 
(ผู้ชายส่วนใหญ่ต้องหวังแบบนี้อยู่แล้ว)

กลายมาเป็น  รู้สึกดีเพราะได้เพื่อนคุย  ได้รู้จักกันนิดหน่อย  ได้ตักตวงความสนุกระหว่างที่อยู่ด้วยกันอย่างเต็มที่

ไม่ต้องมาคอยแคร์อะไรมากมาย เหมือนจีบสาว หรือนอยด์ อยู่ตลอดเวลา

ไม่มีความคาดหวังมากเกินจริง...

ยอมรับว่าหลังจากเห็นสัจจธรรม  ผมก็เที่ยวน้อยลงนะ...  ไม่สิ  เรียกว่าให้ดื่มน้องน้อยลงมากกว่า

เพราะรู้สึกไม่คุ้ม... ^^"    และผมไม่ต้องการจ่ายเงินเพื่อให้ใครมาตอแหลใส่  ต่อให้สวยแค่ไหนก็เถอะ   

แต่แปลกนะ  หลังจากที่ผมเปลี่ยนความคิด   ผมไม่คาดหวังอะไรกับน้องคนไหน  ขอดื่มก็ไม่ค่อยให้  ขออะไรก็ไม่ให้

น้องที่เข้ามาพูดคุยด้วย  โทรหาก็น้อยลงไป  เหลือแค่ไม่กี่คน  แต่ที่ผมได้คือ "เพื่อน" และ "น้อง" จริงๆ เพิ่มขึ้น... 

ซึ่งผมก็พอใจแล้ว ^^

เคยหาเหตุผลให้ตัวเองเหมือนกันว่าทำไมถึงรู้สึกดีมากๆ กับตอนแรกที่เที่ยว 

และก็ได้คำตอบว่าคงมาจากการที่น้องเค้าทำให้เรารู้สึกได้ว่า "น้องเค้าชอบเรา" 

สิ่งที่น้องทำกับเรามันทำให้เรารู้สึกดีกับตัวเอง...  ทำให้เรารู้สึกว่ามีคนต้องการ 

ยิ่งกับคนที่โหยหาความรัก  การเที่ยวแบบนี้ดูจะเป็นการเติมเต็มได้อย่างดี... 

และไม่แปลกใจเลยที่จะมีบางคนหลงยอมเป็นหนี้  เพื่อจมอยู่กับความรู้สึกแบบนี้

Coyoty is a sin!!

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ

ยอมรับว่าหลังจากเห็นสัจจธรรม  ผมก็เที่ยวน้อยลงนะ...  ไม่สิ  เรียกว่าให้ดื่มน้องน้อยลงมากกว่า

เพราะรู้สึกไม่คุ้ม... ^^"    และผมไม่ต้องการจ่ายเงินเพื่อให้ใครมาตอแหลใส่  ต่อให้สวยแค่ไหนก็เถอะ   

แต่แปลกนะ  หลังจากที่ผมเปลี่ยนความคิด   ผมไม่คาดหวังอะไรกับน้องคนไหน  ขอดื่มก็ไม่ค่อยให้  ขออะไรก็ไม่ให้

น้องที่เข้ามาพูดคุยด้วย  โทรหาก็น้อยลงไป  เหลือแค่ไม่กี่คน  แต่ที่ผมได้คือ "เพื่อน" และ "น้อง" จริงๆ เพิ่มขึ้น... 

ซึ่งผมก็พอใจแล้ว ^^

เคยหาเหตุผลให้ตัวเองเหมือนกันว่าทำไมถึงรู้สึกดีมากๆ กับตอนแรกที่เที่ยว 

และก็ได้คำตอบว่าคงมาจากการที่น้องเค้าทำให้เรารู้สึกได้ว่า "น้องเค้าชอบเรา" 

สิ่งที่น้องทำกับเรามันทำให้เรารู้สึกดีกับตัวเอง...  ทำให้เรารู้สึกว่ามีคนต้องการ 

ยิ่งกับคนที่โหยหาความรัก  การเที่ยวแบบนี้ดูจะเป็นการเติมเต็มได้อย่างดี... 

และไม่แปลกใจเลยที่จะมีบางคนหลงยอมเป็นหนี้  เพื่อจมอยู่กับความรู้สึกแบบนี้

Coyoty is a sin!!

พีี่ให้ดื่มน้อยลง แต่จ่ายค่าข้าวต้มมากขึ้น ใช่มะพี่  :8:

แต่

เห็นด้วยกับคำนี้มากที่สุด

:dookdik6:

ออฟไลน์ หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ

• ขาดเงินหมุนเวียน ใส่ชุดนักเรียนมาหาเรา
แต่ล่ะ Rep  ขิงๆ

มีไร ช่วยเนะนำนู่ด้วยนะ

นู๋ไม่เป็น ไรเลย อิอิ

เจ้าพนักงานเก็บเงิน พันธมิตร หื่นชน เพื่อ หื่นธิปไตย

ออฟไลน์ str

• *
โอววววว 500 rep ละ

ออฟไลน์ ผู้เฒ่าปลาแห่งลุ่มน้ำเจ้าพระยา

• *
จขกท เมื่อไหร่จะมา up ซะที jed1 หงุดหงิด  jed14

สมัครสมาชิกก็เพราะเอ็งเลยนะเนี่ย  F5 จะพังอยู่แล้นนน xxwallbash 

jed7 jed7 jed7 jed7 jed7
กูเกิดมาก็ชอบว่ายน้ำ