ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sancho

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด!!
ขอทายว่าร้านท้องฟ้า  jed6

ใจเด็ดเน๊อะ  ทุบเงาะสาวแหนมในห้องน้อง  jed14

แต่ก็ยังสู้ Sancho กะ Kimjiman ไม่ได้

Sancho    says (23:45):
สาวแหนมในห้องน้ำสาว เด็กๆว่ะ
ปล้ำแม่งเรยดิวะ

Kimjiman  says (23:49):
ต้อง ยสตป ด้วยชิมิ

:dookdik26:

อิจฉาอ่ะ ยังมะเคยได้ขึ้นห้องน้องโคโยตี้คนไหนเยย  :10:

อันนี้รู้สึกจะอีดิทนะครับ

กูไม่ได้คุยกะมึงเลย ไอ่สาดดดด
The only victory over love is flight

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
ขึ้นห้องไปแล้วไม่ทำอะไร ครั้งต่อไปยากมากเลยนะฮับ  jed2

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• โคราช... ลั้นลา...
จขกท. หายไปไหนหว่า มาต่อไวๆ ดิ๊  jed1

ขึ้นห้องไปแล้วไม่ทำอะไร ครั้งต่อไปยากมากเลยนะฮับ  jed2

นึกภาพออกเลยครับ  xxmsn-cry

ว่าแต่น้อง meggie หายไปไหนหว่า  xxhahaha

ออฟไลน์ เก็บตังค์

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • ขอครั้งเดียวแล้วจะไม่เจ๊าะแจ๊ะอีกเลย
เท่มาก รูดหนอน แตกโถ สุดๆๆๆๆๆๆๆ มีตัวเลือกนี้ด้วย ไม่เคยนึกถึงเลยครับ

ออฟไลน์ Sancho

• เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด!!
แล้วเมื่อไหร่ เค้าจะมาต่อ jed12
The only victory over love is flight

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
คือมาต่อเร็วๆเหอะอยากรู้ว่าสุดท้ายแล้วเนี่ยได้กดมั๊ยยยยยยยยยย
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

เผื่อชาติหน้าไปเลยแสรดด

ออฟไลน์ my dream

• **
มาต่อไวๆ นะท่าน  หลายคนตามอยู่  xxsleep1 xxsleep1
บางครั้งอยากใช้ชีวิตให้คุ้ม
บางครั้งอยากเที่ยวให้ลืมวัน
แต่ก็เป็นได้แค่ความฝัน...(my Dream).

ออฟไลน์ ตัว [D]runkenPanda::รักเพื่อน เป็นห่วงเหล้า::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ผมก็เคยเจอเหมือน KDN ครับ เรื่องเด็กงี่เง่า ผมเที่ยวมา 5-6 ปี เคย stop เด็ก แค่ประมาณ 3 คนเอง เหตุผลหลักๆ คือ แมร่ง ผมบอกว่ากินเหล้าเป็นเพื่อนหน่อย เด็กตอบ เมื่อวานกินเยอะแล้ว วันนี้ไม่อยากกิน หรือไม่ก็พรุ่งนี้มีเรียน/มีธุระ หรือไม่ก็ ป่วยอะพี่ กินเหล้าไม่ได้ ผมก็เลยบอกว่า ผมมาเที่ยว อยากมีเพื่อนกินเหล้ามีความสุข ถ้าน้องรู้ตัวว่ากินเหล้าไม่ได้ ก็อย่ามาทำงานสิครับ เอาเปรียบลูกค้านี่หว่า จบข่าว
โดนใจ คับ ตรง ดี

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
พี่ๆในโต๊ะเริ่มโอบน้องๆ กอดน้องๆกัน

ผมมองไปทางน้องไข่ดาวบ้าง

ตอนนี้ผมมีสิทธิที่จะทำแบบนั้นได้แล้วนี่

เธอมายืนข้างๆเก้าอี้ที่ผมนั่ง

ผมโอบเธอ

เธอเต้นโยกตามจังหวะเพลง อย่างได้อารมณ์

พี่ๆในโต๊ะหันมากระซิบกับผม

บอกว่าผมนัวเป็นแล้วนี่นา

ผมยิ้มกริ่มอยู่คนเดียว (บ้าไปแล้ว)

ฟิลเดียวกับที่ผมรันเด็กวันที่ 2 เลยคับ

xxching

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
จากเดิมที่รู้สึกดีเพราะเรารู้สึกว่าน้องเค้าคงชอบเรา (มั้ง)...  และคาดหวังว่าถ้าเราพยายามอีกนิด  คงได้คบ หรือ xxx ไม่ยาก 
(ผู้ชายส่วนใหญ่ต้องหวังแบบนี้อยู่แล้ว)

เค้าไม่เคยคิดอย่างนี้เลยน้า

ปล. เปนกำลังใจให้ จขกท ต่อไปคับ

khuntonza

ท่าน จขกท.อยู่ไหนครับ..

มาต่อเร็วๆนะครับ...อยากรู้ว่า เมื่อไหร่จะ  jed17 jed17 jed17...ครับ

ออฟไลน์ BUMBLE BEE™

• **
 :10:  คิดถึงนะ จขกท.  ไปไหนละ

บัตรเครดิตใบใหม่ไม่ต้องไปทำนะ ครับ    ใช้หนี้ใบเดิม นี่แหละ 

มีมาใช้มาก มีน้อยใช้น้อย แต่ก็ต้องใช้

ตามกำลังที่เรามี ไม่ต้องอายใคร   xxching

อย่าไปกังวลกับดอกเบี้ยครับ  แค่ใบเดียว ค่อยๆจ่าย แล้วเลิกใช้ บัตร ไปซะ

เดี๋ยวก็หมด   หลายๆ คนหนี้ เพิ่ม   

เพราะ หาบัตรใหม่  มาใช้หนี้บัตรเก่า  สุด ท้าย ก็พอหนี้บัตรเก่าหมด

ก็อดใจไม่ใหว   ก็นำบัตรเก่า มาสร้างหนี้ใหม่        xxseedd  งง ไม๊ 

สรุป เป็น หนี้ 2 บัตร เลย   xxsad

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
อืม ไม่รู้ตอนนี้ จขกท จะหลุดจากวังวนได้ยังนะ เพราะที่อ่านถึงตอนล่าสุดเนี่ย เหมือนกับเพิ่งผ่านมาแค่เดือนเดียวเองอ่ะ

ถ้าหลุดมาได้แล้วนี่ เจ๋งมากเลยนะ สำหรับคนเที่ยวแรกๆอ่ะ  jed2  เที่ยวได้ ถ้าไม่เดือดร้อนคับ  ถ้าเดือดร้อน ถึงยังเลิก

ไม่ได้ ก็หยุดไว้ก่อนเถอะคับ  อีกอย่างคือ ถ้ารักจะเที่ยว และ ยอมเสียแบบนี้แล้ว ลองเปลี่ยนแนวเป็นเอาให้คุ้มดีก่านะ

แต่มันคงทำลำบาก สำหรับคนใจดีและใจอ่อน อ่ะนะคับ

ออฟไลน์ เก็บตังค์

• **
  • ขอครั้งเดียวแล้วจะไม่เจ๊าะแจ๊ะอีกเลย
สงสัย จขกท ต่อได้ช่วงวันหยุดแหง๋เลย วันธรรมดาคงติดงาน

ร้านไหนน้อ ขายบัตรคอนเสิร์ต เด็กเลิกออกหน้าร้าน  :dookdik21:

iloverail

:dookdik6: :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6: มาต่อเร็วๆนะท่านรออยู่นะ :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:

ออฟไลน์ Bananan

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ท่าน จขกท จะไปกินไข่ดาววันไหนอีก บอกนะครับ จะไปด้วยยยยยยย
อยากรู้ว่าเป็นไข่ตัวอาไร สุดยอดจิงๆ

มาต่อเร็วๆด้วยคร้าบบ xxshy xxshy

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
มาต่อละครับ เดี๋ยวกลับไปอ่านที่ตัวเองพิมพ์ก่อน ถึงไหนแล้ว

งงตัวเอง..........

ดีที่ตอนนี้มีแค่ไข่เดียวนะ ไม่งั้นผมเมาไข่แน่ๆ

jed4
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

GoFL

มาต่อละครับ เดี๋ยวกลับไปอ่านที่ตัวเองพิมพ์ก่อน ถึงไหนแล้ว

งงตัวเอง..........

ดีที่ตอนนี้มีแค่ไข่เดียวนะ ไม่งั้นผมเมาไข่แน่ๆ

jed4

:12: :12: :12:

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
 jed13

รอตอนใหม่ๆ  เย้ๆๆ

ไข่ดาว ไข่ตุ๋น ไข่ลวก ไข่ลูกเขย ไข่เจียว ไข่ต้ม

ร้อนๆๆ  จ้า

พร้อมเสิร์ฟ

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ต่อนะครับ

ผมมั่นใจของผมเริ่มหดหายลง

ผมเริ่มคิดว่า จริงๆแล้ว เธอรังเกียจผมหรือเปล่า

หรือว่า มันยังไม่ถึงเวลา

หรือว่ารุกเธอมากไป

ผมพยายามทำใจสงบๆ

พยายามตัวให้สุภาพมากขึ้น

พยายามรุกเร้าเธอให้น้อยลง ถึงแม้ว่าในใจลึกๆแล้ว อยากจะประชิดเธอให้เต็มที่น่ะแหละ

ก็คงเป็นประเภทที่ท่านๆว่ากันแหละครับ ว่ามัน คือ บอลสวยงาม

จะได้ยิงเมื่อไรไม่รู้ เน้น ความประทับใจ

นั่งๆไป โอบเอวเธอ

ตาก็มองไปหาพวกพี่ๆที่นั่งกันอยู่ มองเค้าทำนู่น ทำนี่กัน

บ้างก็นั่งตักกันอยู่

บ้างกำลังกอดกันแนบสนิท แก้มต่อแก้ม ราวกับกำลังจะบอกรักกันอย่างนั้น

บ้างก็โลดเต้นกัน สนุกมนานเหมือนอยู่ในโลกส่วนตัว.....

บ้างก็........ โอบจับหน้าอกน้องเค้า.......... น้องเค้าก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรซะด้วย

สักพักก็มีการจูบปากกัน สวีทกันใหญ่ ........... เอ่อ...........

กระเซ้าเย้าแหย่กัน กระหนุงกระหนิงกัน ผมเห็นแล้วอิจฉาพวกพี่ๆจริง

ผมเดาว่าพวกพี่ๆคงมากันนานแล้วสนิทกับน้อง

หรือพวกพี่กะน้องเค้าเป็นกิ๊กกัน น้องเค้าถึงยอมให้พวกพี่ๆทำกัน

ว่ากันตรงๆครับ ผมอิจฉาจริงๆ

มองไปทางน้องไข่ดาวผม ได้แต่คิดว่า คงยังไม่ถึงเวลา

น้องไข่ดาวผมน่ารักกว่าเยอะ ก็ต้องเล่นตัวเป็นธรรมดา.... ผมคิดเข้าข้างตัวเองอีก

น้องๆของพี่ๆ ไม่น่ารักเหมือนน้องของผม ก็ต้องแรงไว้ก่อน..... ผมคิดอีก.... เข้าไปนั่น
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า