ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ผมนั่งโอบเธอไป

เธอก็เต้นกับผมไป

ผมโอบเธอจากทางด้านหลัง

เธอเต้น เอาก้นมาถูกับ....... ไอ้นั้น........ Pollyton น้องของผม

เอาจนมันแข็งไปหมด............ แข็งจนผมอายเธอ

สักพักเธอหันกลับมา

เอามือมาแตะๆ ไอ้นั้นของผม...........

เอานิ้วจิ้มๆดู

บอกว่า เนี่ย มันจิ้มก้นหนู  มันเจ็บนะ....

jed1

ผมบอกเธอว่า ก็เธอเต้นแบบนี้ มันก็ต้องแข็งบ้างสิ ถ้าไม่แข็งสิแปลก  คนนะจ๊ะ ไม่ใช่พระอิฐพระปูน

เธอก็เลย.............

หันหน้าเข้ามาเต้นหาผม........

ทำผมใจระรัวไปกันใหญ่.......

นี่เธอกำลังยั่วผม......   xxhahaha

เธอบอกผมว่า อย่าแข็งดิ

ถ้าแข็งแบบนี้ เธอก็เข้าใกล้ผมไม่ได้สิ มันดันอยู่.......

ผมบอกเธอว่า...........

มันไม่แข็งไม่ได้หรอก เพราะว่า ผมชอบเธอ......

ตอนนั้นพูดออกไปได้นะ....... ตอนนี้ยังต้องกลับเอามาคิดเลย.......
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ from_usn [ไม่ได้หน้าตาดี แค่มีท่ายาก]

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!

บ้างก็........ โอบจับหน้าอกน้องเค้า.......... น้องเค้าก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรซะด้วย

สักพักก็มีการจูบปากกัน สวีทกันใหญ่ ........... เอ่อ...........

กระเซ้าเย้าแหย่กัน กระหนุงกระหนิงกัน ผมเห็นแล้วอิจฉาพวกพี่ๆจริง

เอ่อ....  ไม่ทราบ ร้านไหนครับเนี่ย   ชักอยากไปแล้วน๊ะ

ช่วยบอกได้มั้ยครับ อยากไปง่ะ!!!  ไม่บอกชื่อร้านก็บอกที่ตั้ง ทำเล ละกันนะครับ  นะๆๆ   xxspidy xxspidy

"สิ่งผิดพลาดที่สุดเท่าที่เคยทำ คือการยอมให้โคโยตี้ขอและยืมตังค์"

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ทำไมวันคอนเสิร์ตโต๊ะเค้าม่ะมีการสวีทแบบนี้เยย มีแต่รั่ว โดด แหกปากร้องเพลง 555  :dookdik26:

เริ่มๆกินไป นัวไป เมาไป  สักพักก็รั่วกัน

ผมเองก็เมา น้องเค้าก็คงเมา พี่ๆเค้าก็ดูเมากัน

ก็กินกันไปเยอะนี่นา น่าจะสามขวดได้แล้ว

พอผมเห็นเธอเริ่มเมา

ประกอบกับการที่ผมก็เริ่มเมา เริ่มกล้า เริ่มบ้ามากขึ้น

ผมพยายามใช้วิทยายุทธของจอมยุทธกระจอกอย่างผม

งัดทุกกระบวนท่า...... เพื่อ จะได้จูบเธอบ้าง.......

ผมพยายามหาเรื่องคุยกับเธอ

แกล้งทำเป็นพูดเบาๆ

ให้เธอเงื้อหูมาฟัง

ทำเป็นเมาๆไปซบ....... ซบไหล่เธอ

เธอก็เอามือมากันๆ แต่ไม่ถึงกับผลักออกไป

ผมก็ทำเนียนต่อ เหมือนไม่รู้เรื่อง อะไรทำนองนั้น

สักพักเธอก็แค่ประคองไว้เฉยๆ

ผมคิดว่าเธอคงยอมให้ผมเข้าใกล้แล้วมั้ง...................

คิดไปถึงเรื่องเก่าๆที่เคยอ่านมา เหมือนได้ยินมาว่า

จะจูจุ๊บกัน มันต้องยินยิมทั้งสองฝ่าย.........
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?

เอ่อ....  ไม่ทราบ ร้านไหนครับเนี่ย   ชักอยากไปแล้วน๊ะ

ช่วยบอกได้มั้ยครับ อยากไปง่ะ!!!  ไม่บอกชื่อร้านก็บอกที่ตั้ง ทำเล ละกันนะครับ  นะๆๆ   xxspidy xxspidy

concert มันฝรั่ง

ขอเดาว่า

SKY

ประมาณว่า

ผมจะต้องเริ่มก่อน ถ้าเธอมีใจ

เธอก็จะเอาตาม

ผมพยายามเอนตัวไป ก็นะ........... เอนหน้าไปหาเธอ

ทำหน้าทำตาแบบ..... อยากจูบง่ะ........

เธอก็มองๆมา

ผมกลัวเธอจะปฏิเสธผมจริงๆเลย คราวนี้ ผมตั้งใจมาก

ถ้าเด็นปฏิเสธอีก หมดความมั่นใจไปเลย

แต่ว่านะ เธอเองก็เคยจุ๊บปากผมเหมือนกันที่ห้องเธอนี่

เธอคงไม่รังเกียจผมหรอก

คิดเข้าข้างตัวเองขึ้นมา ความมั่นใจมันก็เกิดขึ้น

เธอคงรับรู้ได้แล้วว่า ผมอยากจูบเธอ............

สักพัก

เธอก็ดึงผมออกมาจากที่นั่งของผม

กอดผมไว้..........

ผมโอบเอวเธอ

เธอโอบคอผมไว้.....

เราเต้นโยกไปด้วยกันอย่างช้าๆ.......

เธอหลับตาลง เหมือนให้สัญญาณ.....

ผมเริ่มรับรู้สิ่งที่จะเกิดขึ้นต่อไป

สิ่งที่ผมรอคอย ในที่สุด

ผมคิดว่าเธอไม่ได้รังเกียจผม

เธอคงจะยอมรับผมบ้าง ไม่มากก็น้อย

ออฟไลน์ from_usn [ไม่ได้หน้าตาดี แค่มีท่ายาก]

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ตั้งใจ รอ อย่างไม่ลดละ...

"สิ่งผิดพลาดที่สุดเท่าที่เคยทำ คือการยอมให้โคโยตี้ขอและยืมตังค์"

เธอหลับตาลง

ทำหน้าเคลิบเคลิ้ม

ผมอึ้งอึ้งอยู่ครู่หนึ่ง

ผมตัดสินใจ เอนหน้าไปหาเธอ

ใจก็ลุ้นว่า เธอจะหนีหรือไม่

สักพัก เธอเอนหน้ามาหาผม

เราได้จูบกันจนได้ครับ........

ริมฝีปากเราชนกัน

เธอเอาลิ้นเลียริฝีปากผม

แล้วเอาลิ้นดัน........ ลูกอม ที่เธออมอยู่ (ตั้งแต่เมือ่ไรไม่รู้) เข้าปากผม

ผมงงเลย........ ผละออกมา ส่งลูกผมให้เธอ

เธอถามผมว่า ผมไม่อมหรือ หรือว่าจะเอารสอื่น

เธอไปที่โต๊ะ เอาลูกอมมาอีกลูก

แล้วเธอก็เอาไปคาบไว้ด้วยริมฝีปาก......

ป้อนเข้ามาในปากผมอีก........

เธอเอาลิ้นดันลูกอมเข้าไป

เอาลิ้นกวาดไปรอบหนึ่ง

ผมยืนนิ่ง ขนลุกไหมหมด.....

คราวนี้ผมรับไว้ด้วยความเต็มใจ

ช่างเป็นจูบที่หอมหวานจริง ไม่ได้อิงนิยาย

หวานติดทนนานเป็นนาทีเลยครับ รสสตอเบรรี่ซะด้วย.......

ว่าแล้ว...  ทำไมอ่านกระทู้นี้แล้วคันๆตัว...

หื่น!! ขึ้นครับ พี่น้องครับ!!!    หื่นขึ้นเต็มตัวเลยอ่ะ...

ผมถามเธอว่าปกติ เธออมลูกอมด้วยหรือ

เธอบอกว่า ปกติเคี้ยวหมากฝรั่งบ้าง เวลาเริ่มเมา จะได้กินน้อยลง

แต่วันนี้ไม่มีหมากฝรั่ง เธอก็เลยกินลูกอมแทน

ผมก็เลยถามเธอ ว่า อย่างนี้ แสดงว่าเธอเมาแล้วสิ

เธอบอกว่า ก็ประมาณนั้นแหละ............

ผมถามเธอว่าถ้าผมจะขอกอดเธอตอนนี้ เธอจะรังเกียจไหม

เธอตอบว่า กอดสิ เธอจะรังเกียจผมได้ยังไง ในเมื่อผมเป็นคนพิเศษของเธอ..........

หลังจากที่ผมได้ยินคำนั้น

ผมเหมือนกับได้ยืนอยู่บนยอดเขา ที่สูงลิ่ว............ เหมือนกับรอบๆตัวผมมันโล่งไปหมด

เหมือนกับในที่นั้น ผมอยู่กับเธอเพียงสองคน

ความรู้สึกมากมายมันพรั่งพรูเข้ามา

หน้ารู้สึกร้อนผ่าวขึ้นเมา

ทั้งเมา ทั้งอาย ทั้งเขิน

นี่เธอพุดจริงหรือ ที่เธอบอกผมว่า ผมเป็นคนพิเศษของเธอ

ผมคิดอย่างเข้าข้างตัวเอง คงเป็นเพราะผมจริงใจกับเธอ

สุภาพกับเธอ

เธอถึงได้รู้สึกดีกับผม  ไว้ใจผม

ผมคิดว่า ผมคงเป็นลูกค้าหนึ่งในไม่กี่คนที่ได้มีโอกาสไปห้องเธอ

กอดเธอ

และ.......... ได้จูบเธอ

ออฟไลน์ MRG

บรรยายฉากจูบซะเค้าเขิลแทนเลยอ่ะ
เผลอใจได้....แต่อย่าลืมเผื่อใจนะ...

เธอยังบอกผมอีกว่า......

เธอขอกอดผมหน่อยนะ

กอดผมแล้วมีความสุข

เธอไว้ใจผม ผมไม่เหมือนลูกค้าคนอื่น

เธอบอกอีกว่า ถ้าเป็นลูกค้าคนอื่น เธอไม่ให้ผมขึ้นห้องแน่ๆ

แต่นี่เป็นผม เธอไว้ใจ เธอเลยกล้าให้ขึ้นห้อง

เธอบอกว่าถ้าเป็นคนอื่น คงทำมิดีมิร้ายเธอแน่ๆ......

ผมคิดไปถึงภาพวันที่ผมขึ้นไปบนห้องเธอ

วันที่ผมได้กอดเธอ

จูบแรกของผม......... กับเธอ..........

ผมถามเธอ........

ผมถามเธอว่า แล้วถ้าวันนั้น ผมอยากมีอะไรกับเธอล่ะ เธอจะยอมไหม

เธออ้ำอึ้งไป........

สักพัก เธอบอกผมว่า

เธอรู้ว่าผมจำไม่ทำ เธอจึงให้ผมขึ้นไป

ผมถามซ้ำ ด้วยความอยากรู้ หรือว่า เพราะอยากเอาชนะใจเธอ...

อยากจะพิสูจน์ว่าเธอยอมผมแค่ไหน

ผมถามเธอซ้ำอีกว่า ถ้าวันนั้น..... ผมอยากมีอะไรกับเธอ เธอจะยอมไหม

สักพัก เธอตอบว่า

ไม่รู้สิ....

เธอบอกว่า กาลเวลามันจะเป็นเครื่องพิสูจน์

ถ้าเธอรู้สึกดีๆกับผมมากพอ เธอก็ยอมมีอะไรกับผม......

คำตอบนี้ทำผมไม่เคลียร์

ผมเลยถามเธอไปว่า

แล้วตอนนี้ เธอรู้สึกดีๆกับผมแค่ไหนแล้ว

เธอตอบผมว่า.......

เธอรู้สึกดีๆกับผมอยู่แล้ว ไม่เห็นจำเป้นต้องถามเลย

สักวัน ผมจะรู้เอง ไม่อยากพูด

แล้วเธอก็เปลี่ยนเรื่องไป

ชวนผมกินเหล้าต่ออีก.............

ผมเข้าใจว่า เธอคงจะยอมมีอะไรกับผมสักวันแน่ๆ แต่ตอนนี้คงยังไม่ถึงเวลา

เริ่มรู้ตัวอีกที ผมเปลี่ยนประเด็น ผมไม่อยากถามให้กร่อย

สักพักร้านใกล้เลิก

เพลงที่เปิดเริ่มช้าลงแล้ว

ผมจับมือเธอไว้

หลับตาลง

จินตนาการสิ่งที่เกิดขึ้นมาในวันนั้น

และวันที่ผ่านๆมากับเธอคนนี้

ผมคงเดินมาถูกทาง

วันนี้ผมได้จูบเธอจนได้

วันนี้ผมมีความสุขมาก

สุขจนไม่รู้จะบรรยายยังไง

ผมคิดว่าผมคงไม่ได้คิดเข้าข้างตัวเองฝ่ายเดียว

เพราะเธอเอง ก็คงมีความสนใจในตัวผมด้วย

ผมรู้สึกว่าเธอให้ผมเป็นคนพิเศษของเธอ.......... ไม่เหมือนลูกค้าทั่วไป

ผมเป็นคนที่เธอยอมรับ และ ไว้ใจ และ........... เธอจะไม่ทำให้เธอผิดหวัง

สักพัก เธอบอกว่าเธอจะไปเปลี่ยนเสื้อ ให้ผมรอไปส่งเธอด้วยนะ

ผมยิ้มให้เธอ.... น้องไข่ดาวผู้น่ารักของผม

ถึงเวลาคิดเงิน ไฟร้านก็เปิดขึ้น

มองหน้าพวกพี่ๆ

พี่ๆมองมาทางผม

พี่ๆเข้ามาแซว ตบหัวผมเบาๆ

บอกว่า ไอ้นี่ร้ายเว้ย

เห็นนะว่าทำอะไรกัน

แหม มาไม่กี่ครั้ง ทำได้ถึงขนาดนี้ ไม่เบาๆ

เริ่มเข้าสู่วงการแล้วเว้ย.....

ผมยิ้มกริ่ม..... คิดในใจว่าพวกพี่ๆไม่รู้หรอก ว่าผมไปห้องน้องเค้ามาแล้ว.......

ถึงเวลาหวยออก

วันนี้ผมโดนค่าดื่มไปเยอะ สะใจจริงๆ  ผมจะไม่ได้ว่าสิบห้า หรือ ยี่สิบดื่ม......

แต่มันก็เป็นคืนที่คุ้มค่าของผมคืนหนึ่ง ในวันปาร์ตี้

วันหลังผมคงได้มีโอกาสเจอเธออีก

เธอคงยอมมาเจอผมข้างนอกบ้าง ผมหวังไว้เช่นนั้น

ผมคิดย้อนหลังมาว่า ผมน่าจะเอาเหล้าในเมมผมไปใช้ อย่างน้อยก็จะได้ประหยัดเงินขึ้นมาบ้าง

แต่คิดไปคิดมา ไม่เอาดีกว่า

เอาไว้เวลาผมมากิน มาหาน้องไข่ดาว.......

ผมจ่ายด้วยบัตรเครดิตเช่นเคย

ลุ้นว่า จะเกินวงเงินหรือไม่...........

เพราะมันน่าจะฉิวเฉียดหรือเกิน .......น่าจะเกินซะด้วยซ้ำ........

ผลออกมา รูดผ่านครับ ผมโล่งอก........... ที่เหลือก็รอน้องไข่ดาวเท่านั้น

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?

ถึงเวลาหวยออก

วันนี้ผมโดนค่าดื่มไปเยอะ สะใจจริงๆ   ผมจะไม่ได้ว่าสิบห้า หรือ ยี่สิบดื่ม......

แต่มันก็เป็นคืนที่คุ้มค่าของผมคืนหนึ่ง ในวันปาร์ตี้

xxching xxching xxching

น้องไข่ดาวออกมาก่อน พร้อมกับเพื่อนอีกคนหนึ่ง

เธอบอกผมว่า เพื่อนเธอจะกลับด้วย

ผมปฏิเสธเธอไม่ได้อยู่แล้ว

เธอบอกว่า เดี๋ยวให้แวะส่งเพ่อนเธอก่อน ที่หออีกที่ แล้วค่อยไปส่งเธอ

ผมตกลงตามนั้น

ผมบอกพี่ๆ ลาพวกพี่ๆ

ผมขับรถไปส่งเพื่อนของน้อง โดยมีน้องไข่ดาวของผมนั่งหน้า

ใจก็ได้แต่ลุ้นว่า ขออย่าให้เจอด่านเลย

ถนนเส้นนี้ด่านเยอะจริงๆ

ถ้าเจอนี่ไม่ได้ผุดไม่ได้เกิดแน่ๆ

สวรรค์ยังเป็นใจครับ

ไม่ได้เจอด้านอะไร

เพื่อนน้องแซวว่า พี่คนนี้แฟนน้องไข่ดาวหรอ

ผมยิ้ม...... ไม่ได้ตอบอะไร

น้องไข่ดาวบอกว่า ผมเป็นของๆเธอนะ จะมาจีบหรือไง อย่ามายุ่ง

ผมได้แต่อมยิ้ม.......

ถึงหอของเพื่อนน้องไข่ดาว ใกล้ๆกันเท่านั้น

ผมส่งเพื่อนของน้องไข่ดาวเสร็จ ผมก็ไปส่งน้องไข่ดาว

ที่คอนโอของน้องไข่ดาววันนี้รถเยอะมากจริงๆ

ผมจะมีโอกาสได้จอดรถไปส่งเธอที่ห้องหรือเปล่านี่

.......

ออฟไลน์ starbucks

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
F5 F5 F5 F5 F5 F5 F5 F5 F5 F5 F5 F5   jed17 jed17 jed17

เธอบอกผมว่า ไปส่งข้างใต้ก็พอ คงไม่มีที่จอด

ผมก็เออออตามไป

พอจอดรถจะส่งเธอ ผมเหลือบเห็นที่จอดไม่ไกลนัก ผมวางแผนที่จะจอดตรงนั้น

ผมส่งเธอก่อนที่ตรงทางเข้า

เธอบอกว่า ก่อนลง เธอมีอะไรจะบอก

เธอให้ผมเอนตัวมาใกล้ๆ เหมือนจะกระซิบอะไรผม

เธอหอมแก้มผม แล้วบอกผมว่า เธอชอบผม ตรงที่ผมไว้ใจได้ ไม่ทำอะไรเธอนี่แหละ

แล้วเธอก็กอดผม หอมแก้มผมเบาๆ.............

มันทำให้ความรู้สึกที่จะรุกไปที่ห้องเธอในวันนี้มันหายไปหมดสิ้น

ผมตัดสินใจจะเป็นคนดี คนที่เธอไว้ใจต่อไป

ด้วยเชื่อว่าสักวัน วันนั้นของผมจะมาถึง

โดยที่ผมไม่ต้องเรียกร้อง ไม่ต้องฝืนบังคับให้อะไร อะไรมันเกิดขึ้น

เธอบอกลาผม กระซิบเบาๆว่า ขับรถดีๆ ถึงบ้านแล้วโทรหาด้วย

เธอเป็นห่วง

ผมได้แต่ยิ้มอยู่ในใจ

ขับรถออกมาช้าๆ ขับออกมา สู่ที่พักของผม

ในใจได้แต่คิดฟุ้งว่านเรื่องของเธอ น้องไข่ดาว.......

ถึงหอผม

ผมโทรหาเธอคนนั้น

น้องไข่ดาวคนดีของผม

ผมบอกเธอว่า ผมถึงห้องแล้ว

เธอบอกว่า ถึงห้องไวจัง

เธอบอกเธอว่าเธออาบน้ำเสร็จแล้ว ง่วงนอนมาก

จะนอนแล้ว

เธอบอกผมว่า........

หลับฝันดีนะคะ.... คนดี....

คำที่ทำให้ผมกลับไปหลับฝันหวานทั้งคืน

และผมก็ต้องกลับมาอยู่ในโลกแห่งความเป็นจริงอีกครั้ง...........

กับรุ่งเช้าของชีวิตการทำงาน ที่แสนจะวุ่นวาย....... และเต็มไปด้วยปัญหา.......

เดี๋ยวมาต่อครับ...........