ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?
หวังว่าคงไม่จบแบบ rep นี้บอกไว้นะ

ขึ้นห้องไปแล้วไม่ทำอะไร ครั้งต่อไปยากมากเลยนะฮับ  jed2

xxno

ออฟไลน์ dometez

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ชนเผ่าอินคา
รีบๆมาต่อนะครับ  :dookdik24:

อะไรจะบอลสวยงามขนาดนี้

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • โคราช... ลั้นลา...
หวังว่าคงไม่จบแบบ rep นี้บอกไว้นะ

xxno

คิดแล้วเครียดเลยครับ  xxwallbash

ออฟไลน์ Sancho

• เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด!!

พี่ๆเข้ามาแซว ตบหัวผมเบาๆ

บอกว่า ไอ้นี่ร้ายเว้ย

เห็นนะว่าทำอะไรกัน

แหม มาไม่กี่ครั้ง ทำได้ถึงขนาดนี้ ไม่เบาๆ

เริ่มเข้าสู่วงการแล้วเว้ย.....

ผมยิ้มกริ่ม..... คิดในใจว่าพวกพี่ๆไม่รู้หรอก ว่าผมไปห้องน้องเค้ามาแล้ว.......

นี่มัน Godester ปลอมตัวมาในคราบบอลสวยงามนี่
The only victory over love is flight

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
ฟู่... xxseedd รวดเดียว 24 หน้าตั้งแต่ 2 ทุ่ม ยันเที่ยงคืนครื่ง

โนคอมเม้นท์งับ...บทเรียนชีวิต..ต้องหาด้วยตัวเองงับ... xxhaha

ว่าแต่เมื่อไหร่ตะ jed17 jed17 jed17น้องไข่ดาวซะทีฮะ... jed12

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ
คืนนั้นหมดไปเท่าไหร่หละนั้น กะการได้จูบ ได้กอด  xxseedd

ออฟไลน์ stranger®

อู้อออ....วันเดียวตั้งแต่หน้า 5 ถึง 24 สี่ทุ่มถึงตีสอง เข้าใจแล้วว่าทำไม่กระทู้นี้มันฟุ่งกระฉูด...
ก็อยากให้กำลังใจเจ้าของกระทู้ว่า...การที่ทำอะไรไม่เหมือนคนทั่วๆไป มันก็เปิดโอกาสให้ท่านพบสิ่งที่คนทั่วๆไม่เคยพบเช่นกันครับ ส่วนเรื่องนี้จะเป็นอย่างไร ผมจะค่อยติดตามครับ  :dookdik6:

ปล.เป็นคนขี้ระแวงชอบจับผิดครับ พออ่านแบบรวดเดียวจบแล้วรู้สึกว่ามันเหมือนเรื่องที่แต่งขึ้น อยู่เหมือนกัน...  :dookdik23:
คืนนี้กูจะยัดเยียดความเป็นผัวให้กลับมึง(เสียงเหนื่อๆพร้อมกับเอามือลูปหัว)!!!

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
เหอะๆๆๆๆ ขึ้นไปแล้วไม่ได้ทำคราวหน้าอดแน่แบบหลายๆท่านว่ามา เพราะถ้าขึ้นไปแล้วทำน้องจะว่าไว้ใจนะคราวก่อนไม่เห็นทำอะไรทำไมเป็นคนแบบนี้ล่ะ บลาๆๆๆๆๆๆๆ กดได้กด ไถได้ไถ คร้าบบบบบ
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

เผื่อชาติหน้าไปเลยแสรดด

ออฟไลน์ neozen

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
เจ้าของกระทู้เป็นคนนิสัยน่ารักดีนะครับ  :dookdik6:

ไม่ว่าผลจะเป็นอย่างไรแต่สิ่งที่เกิดขึ้น ผมเชื่อว่าก็เป็นบทเรียนที่เหมาะสมแก่ตัวท่านเองและกระผมเชื่อว่าบทเรียนแต่ละบท

แต่ละคนย่อมไม่เหมือนกันคร้บ

ขอให้ท่านโชคดีครับ

ออฟไลน์ +NaZi+ [[เลิกเที่ยว]]

• ~power up~
สำหรับผมตอนนี้คิดว่า

มันคืองานของน้องเขา

xxmsn-cry  xxmsn-cry  xxmsn-cry

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
สักพักร้านใกล้เลิก
เพลงที่เปิดเริ่มช้าลงแล้ว
ผมจับมือเธอไว้
หลับตาลง
จินตนาการสิ่งที่เกิดขึ้นมาในวันนั้น
และวันที่ผ่านๆมากับเธอคนนี้
ผมคงเดินมาถูกทาง
วันนี้ผมได้จูบเธอจนได้
วันนี้ผมมีความสุขมาก
สุขจนไม่รู้จะบรรยายยังไง
ผมคิดว่าผมคงไม่ได้คิดเข้าข้างตัวเองฝ่ายเดียว
เพราะเธอเอง ก็คงมีความสนใจในตัวผมด้วย
ผมรู้สึกว่าเธอให้ผมเป็นคนพิเศษของเธอ.......... ไม่เหมือนลูกค้าทั่วไป
ผมเป็นคนที่เธอยอมรับ และ ไว้ใจ และ........... เธอจะไม่ทำให้เธอผิดหวัง

สักพัก เธอบอกว่าเธอจะไปเปลี่ยนเสื้อ ให้ผมรอไปส่งเธอด้วยนะ
ผมยิ้มให้เธอ.... น้องไข่ดาวผู้น่ารักของผม

xxseedd  เอ่อ..คือว่า...งง อ่ะครับ..

น้องเค้าจะไปเปลี่ยนเสื้ออะไรครับ...ในเมื่อคืนนั้น ท่านซื้อดื่มน้องเค้าไม่ใช่เหรอ...

แล้วน้องเค้าก็ใส่ชุดนอกมาก ซึ่ง เป็นชุดที่น้องเค้าเอาไว้ใส่เนื่องในโอกาสพิเศษไม่ใช่เหรอครับ..

แล้ว.....จะไปเปลี่ยนชุดอะไรหว่า..... :dookdik22:

ออฟไลน์ นาย alpha

• *
  • what is love?
ฟู่... xxseedd รวดเดียว 24 หน้าตั้งแต่ 2 ทุ่ม ยันเที่ยงคืนครื่ง

โนคอมเม้นท์งับ...บทเรียนชีวิต..ต้องหาด้วยตัวเองงับ... xxhaha

ว่าแต่เมื่อไหร่ตะ jed17 jed17 jed17น้องไข่ดาวซะทีฮะ... jed12

ติดคุกว่างอยู่แล้วนิคับ

อ่านซ้ำอีกสักรอบก็คงไม่เสียเวลาเท่าไหร

:8:

xxseedd  เอ่อ..คือว่า...งง อ่ะครับ..

น้องเค้าจะไปเปลี่ยนเสื้ออะไรครับ...ในเมื่อคืนนั้น ท่านซื้อดื่มน้องเค้าไม่ใช่เหรอ...

แล้วน้องเค้าก็ใส่ชุดนอกมาก ซึ่ง เป็นชุดที่น้องเค้าเอาไว้ใส่เนื่องในโอกาสพิเศษไม่ใช่เหรอครับ..

แล้ว.....จะไปเปลี่ยนชุดอะไรหว่า..... :dookdik22:

ท่านโคนัน

ขิงๆ

:dookdik6:

jiyugaoka10

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
น้องเค้าต้องได้เกียรติยมมาแน่ๆ

ครบสเตปจริงๆ

ออฟไลน์ ขำเนอะ

เธอหอมแก้มผม แล้วบอกผมว่า เธอชอบผม ตรงที่ผมไว้ใจได้ ไม่ทำอะไรเธอนี่แหละ

แล้วเธอก็กอดผม หอมแก้มผมเบาๆ.............

น้องเค้าเทพจริงๆ เฮ่อออ...... อยากเจอแบบนี้อะ ไม่ได้เจอนานแล้ว และ

มันทำให้ความรู้สึกที่จะรุกไปที่ห้องเธอในวันนี้มันหายไปหมดสิ้น

ผมตัดสินใจจะเป็นคนดี คนที่เธอไว้ใจต่อไป

ด้วยเชื่อว่าสักวัน วันนั้นของผมจะมาถึง

โดยที่ผมไม่ต้องเรียกร้อง ไม่ต้องฝืนบังคับให้อะไร อะไรมันเกิดขึ้น

ไอ้อย่างนี้ผมก็ไม่ได้ทำนานแล้วล่ะ อยากให้มันเป็นอย่างนี้มากกว่านะครับ

น้อง พี่ปวดฉี่ ตะกี๊กินเยอะไปหน่อย ขอฉี่หน่อย

อะ ไหนว่าไว้ใจพี่โกหกกันหรอ

แล้วผมก็เดินตามเธอขึ้นลิฟท์ไป แล้วก็......

ป.ล. ไอ้ edit ของผมเนี่ย สงสัยในนี้ทำกันหลายคนเรย
Take what you can. Give nothing back.

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ

กะลังจะถามอยู่พอดีเลย ทำไมต้องเปลี่ยนชุดหว่า :dookdik21: จขกท อาจจะเบลอๆมั้งตอนพิมพ์อ่ะ

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
เหอะๆๆๆๆ ขึ้นไปแล้วไม่ได้ทำคราวหน้าอดแน่แบบหลายๆท่านว่ามา เพราะถ้าขึ้นไปแล้วทำน้องจะว่าไว้ใจนะคราวก่อนไม่เห็นทำอะไรทำไมเป็นคนแบบนี้ล่ะ บลาๆๆๆๆๆๆๆ กดได้กด ไถได้ไถ คร้าบบบบบ

:dookdik6: ขิงๆ
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
:dookdik6: ขิงๆ

มรึงจะตมกัดกรูไปถึงชาติหน้าเลยเหรองายยยย ใครมันจะไปเท่าแก๊...... นั่งเฉยๆเด็กมาขอประมูล
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

เผื่อชาติหน้าไปเลยแสรดด

ออฟไลน์ ว่าง

ผมว่าพี่คนนี้เค้าเป็นบอลสวยงามที่สุดในเวปแล้วละ เชื่อเหอะชัวร์สุดๆ

ออฟไลน์ Pollyton

สวัสดีครับ มาชี้แจงเรื่องที่ rep กันมานะครับ

น้องเค้าเปลี่ยนเสื้อ ถูกต้องแล้วครับ ไม่ได้พิมพ์ผิด

วันนั้นเธอใส่ชุด ลักษณะเหมือนชุดราตรี แบบที่ที่ PR ใส่กันปกติแหละครับ แต่ไม่ได้แต่งชุดปาร์ตี้ ที่ร้านให้ใส่เหมือนคนอื่นๆ

พอกลับ เธอเปลี่ยนเป็นกางเกงยีนส์ขายาว กับ เสื้อแจ๊กเก็ตคลุม

ปกติเธอก็เปลี่ยนเสื้อประมาณนี้อยู่แล้วครับ

เพราะชุดแบบนั้นคงไม่มีใครกล้าใส่ออกนอกร้านอยู่แล้ว

ปกติร้านนี้ทั้ง PR และ Coyote ตอนร้านเลิกก็จะเปลี่ยนชุดกันเกือบหมดนะครับ

คงเพราะชุดทำงานมันโป๊ไป  ทั้ง Coyote PR ไม่ใช่ว่าจะใส่เดินทั่วไปได้นะครับ

ชุดเกาะอก โชว์ขาอ่อน อะไรอย่างนี้

ถ้าคนทีเคยไปร้านนี้ จะพอนึกภาพออกครับ

ส่วนร้านชื่อว่าอะไรนั้นคิดว่าหลายๆท่านคงรู้แล้ว ส่วนคนที่ไม่ทราบ PM มาได้ครับ

แต่ขอตอบแค่รายละเอียดที่สมควรจะตอบเท่านั้น

ส่วนเรื่องที่ว่าผมเป็นบอลสวยงามนั้น ต้องขอบอกว่า อย่าพึง่สรุปครับ เพราะยังไม่จบ แต่ตอนแรกผมยอมรับว่าผมมัวเมาจริงๆ

อันนี้ผมแค่เล่าเรื่อง เริ่มจากเหตุการณ์ที่เปิดขึ้นตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว ไล่มาถึงปัจจุบัน

รายละเอียดหลักๆสิ่งที่เกิดขึ้น จากสิ่งที่จำได้ ก็เท่านั้นครับ

จริงๆโดยส่วนตัวแล้ว เมื่อมาพิมพ์ลงอย่างนี้ ทำให้ผมย้อนกลับไปคิดได้ว่า

น้องเค้าร้ายกว่าที่ผมคิดอีกครับ ก่อนหน้าที่จะเรียบเรียงเนื้อหาขึ้นมานี่ ไม่คิดว่ามันเป็นยังไง

เมื่อเทียบกับที่รู้จักตอนแรก แล้วผมคิดว่าน้องเค้าไร้พิษสงเพราะว่าดูเรียบร้อย

อย่างไรก็ตาม ถ้าสงสัย สามารถสอบถามได้ครับ เพราะผมเองบางทีก็เรียงเรื่องไม่ปะติดปะต่อ จำได้เฉพาะวันที่มีอะไรสำคัญๆเกิดขึ้นครับ

วันที่มีเรื่องไม่มีอะไรเป็นพิเศษเกิดขึ้น ผมก็ไม่รู้จะเล่าอะไรครับ
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

GoFL

ส่วนเรื่องที่ว่าผมเป็นบอลสวยงามนั้น ต้องขอบอกว่า อย่าพึง่สรุปครับ เพราะยังไม่จบ

ผมรอคำนี้แหละครับ..... jed17 jed17 jed17 แน่ ๆ