ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

madoo

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ผมว่าพี่คนนี้เค้าเป็นบอลสวยงามที่สุดในเวปแล้วละ เชื่อเหอะชัวร์สุดๆ

ไม่จริงครับ เท่าที่อ่านดู ผมว่าผมสวยงามกว่าเยอะ เพราะ ท่าน จขกท ยังมีความคิดที่ต้องการจะทำนู้นทำนี่ แต่ยังมิกล้า

ไม่เหมือนผม ที่ไม่เคยแม้แต่จะคิดเลย ไม่เค้ย ไม่เคย จริงๆ ไปเที่ยวเอาสนุกเฉยๆ ก็พอใจแล้วครับ  :dookdik24:

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ถ้าให้ผมคาดเดาเอา

ที่เพื่อนๆพี่ๆท้วงว่าผมพิมพ์ผิดหรือไม่เรื่องเปลี่ยนเสื้อ

เพื่อนๆคงนึกไปถึงว่า ถ้าเป็นโคโยตี้ เปลี่ยนเสื้อ ก็ปกติ

แต่ถ้าไม่ได้ใส่ชุดโคโยตี้ คงไม่ต้องเปลี่ยนเสื้อ

น่าจะเป็นอย่างนั้น

จริงๆแล้วถ้าชุดมันโป๊ ไม่ว่าจะเป็นชุดโคโยตี้ พีอาร์ แดนเซอร์ น้องๆเค้าก็เปลี่ยนกันก่อนออกจากร้านกันอยู่แล้วครับ

ขอบคุณค้าบ..........

ไว้เดี๋ยวมาต่อครับ
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
 xxballll ท่าน จขกท. บอกแล้วว่าม่ะใช่บอลสวยงาม แปลว่างานนี้มี ยิงงงงงง  xxying

ขอเกริ่นข้อมูลเพิ่มนิดส์นะครับ

เพื่อความเข้าใจในเนื้อหา

หลายๆท่านอาจจะงง ว่าตัวผมไปไงมาไง ถึงได้นิสัยแปลกประหลาดอย่างที่ท่านๆว่ามา

ก่อนอื่น ผมต้องยอมรับก่อนว่า

ตัวผมเองเนี่ย

ก็เคยคิดว่าตัวเอง

เข้าข่าย โรคจิตอ่อนๆ

ในโลกนี้ ตั้งแต่เด็ก ผมจะกลัวอะไรอยู่สองอย่าง

หนึ่ง คือการเสียบปลั๊กไฟ  ตอนเด็กๆ ผมโดนไฟช้อตอยู่สามครั้ง มีครั้งหนึ่งที่สลบไปเลย

ผมจะกลัวการเสียบปลั๊กมาก โดยเฉพาะเมื่อมันสปาร์คนี่........ ผมแทบจะหลับตาเสียบเลย

ที่ห้องผมจะเต็มไปด้วยปลั๊กรางที่มีสวิทซ์ กะว่า เสียบครั้งเดียว เปิดปิดเอา

สอง ผมกลัวเอดส์ครับ

อันนี้ขอบอกตามตรง ตอนเด็กๆ สมัยประถม ม.ต้น  ผมมักจะโดนเพื่อนล้อว่าเป็นเอดส์ เพราะว่าผมมีสิวเยอะ และ เป็นหวัดบ่อยๆ

ตอนนั้นผมกลัวจนจะประสาทกิน

ผมเคยเจาะเลือดดู HIV ถึงสามครั้งในชีวิตนี้

ครั้งแรกตอนเด็กๆ เพราะว่ากลัวมาก ถึงแม้จะไม่มีอะไรเลย

เจาะอีกครั้ง เมื่อไม่นานมา เพราะเพียงแค่ผมโดนตะปูเกี่ยวแขน แล้วไม่สบาย ตอนเด็กๆ

อีกครั้งตอนจะเข้าทำงาน....

แล้วเรื่องแบบนี้ มันติดมาจนโต

ผมกลัวที่จะมีเพศสัมพันธ์กับผู้หญิงมาก โดยเฉพาะ กับคนที่ผมไม่มั่นใจว่าปลอดภัย

ดังนั้น ผมไม่ใช่คนดี ที่ไม่คิดจะมีเพศสัมพันธ์กับใคร

แต่เพราะเป็นปมขัดแย้งใจใจผม ที่มีตลอดมา กลัวการที่จะมีเพศสมัพันธ์ครับ
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

แล้วไอ้ปมขัดแย้งในใจผมนี่เอง ที่ลดทอนความหื่นกระหายทางเพศผมลงไปได้มาก

ไม่ว่าจะกับโคโยตี้ หรือ สาว อ อ น....

จริงๆแล้วผมมีอะไรอีกหลายอย่างที่เป็นปมขัดแย้งในใจผม

ผมจะถือว่า ผมเล่าได้ เพราะว่า คงไม่มีใครสนใจว่าผมคือใคร

อย่างน้อยก็ถือว่าได้ระบาย

เรื่องทางเพศนั้น ผมต้องยอมรับก่อนว่า

ผมพัฒนาเรื่องนี้มาช้ามาก

เชื่อไหมครับ ว่าผมช่วยตัวเองเป็นครั้งแรกเมื่อสองสามปีก่อน

ก่อนหน้านี้ผมกลัวเรื่องทางเพศมาก

เอาเป็นว่าอยู่หอสมัยเรียน เพื่อนๆดูหนังโป๊กัน ผมดูด้วยแต่ไม่เกิดอารมณ์ก็แล้วกัน

จนกลายเป็นปมด้อยผม แต่ผมก็ไม่กล้าให้ใครรู้

ใครว่าดีผมก็ว่าดี ดูหนังโป๊ผมก็ดูด้วย

ใครจะรู้ว่าในใจผมมีแต่ความสับสน

ผมคิด อยากจะมีอะไรเหมือนคนอื่นๆ แต่มันเป็นไปไม่ได้

ผมเคยคิดว่า ผมอาจจะเป็นเกย์ หรือ กระเทยด้วยซ้ำ

จนผมได้พิสูจน์ตัวเองแบบห่ามๆ ตามที่เพื่อนสนิทผม ที่รู้เรื่องผมเพียงคนเดียวแนะนำ

นั่นคือการไปเที่ยวอาบอบนวด แต่ผมไม่กล้า

จึงไปพวกนวดกระษัย

และนั่นคือครั้งแรก ที่ผมเสร็จได้ ด้วยน้ำมือคนอื่น

และหลังที่ผมจำความรู้สึกช่วงเวลานั้นได้

ผมจึงมีครั้งต่อๆมาครับ

ออฟไลน์ xserver (คุกที่แสนไกล)

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • มือใหม่หัดกินหญ้า
ไม่จริงครับ เท่าที่อ่านดู ผมว่าผมสวยงามกว่าเยอะ เพราะ ท่าน จขกท ยังมีความคิดที่ต้องการจะทำนู้นทำนี่ แต่ยังมิกล้า

ไม่เหมือนผม ที่ไม่เคยแม้แต่จะคิดเลย ไม่เค้ย ไม่เคย จริงๆ ไปเที่ยวเอาสนุกเฉยๆ ก็พอใจแล้วครับ  :dookdik24:

จิงหรอ ท่านมานัว  :8:

ถึงรู้ตัวว่าถูกป้อนหญ้าอยู่... ถ้ารู้สึกว่าหญ้ามันหวานและยังมีความสุขที่ได้กิน ก็กินต่อไปดิว่ะ

ออฟไลน์ PJS...

• CLV VIP Member
  • Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย

ผมกลัวที่จะมีเพศสัมพันธ์กับผู้หญิงมาก โดยเฉพาะ กับคนที่ผมไม่มั่นใจว่าปลอดภัย

แล้วถ้ากับปู้ชายด้วยกันล่ะงับ :dookdik24:

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
มารออย่างใจจดใจจ่อคับ เป็นกำลังใจให้ จขกท ด้วยคับ

แล้วถ้ากับปู้ชายด้วยกันล่ะงับ :dookdik24:

ด้วยความสัตย์จริงครับ.......

เคยมีเกย์ชักชวนผมเรื่องนี้ด้วยครับ

แต่ผมตัดสินใจว่า ไม่ดีกว่า.....

ออฟไลน์ +NaZi+ [[เลิกเที่ยว]]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~power up~

เหมือนผมเลยครับ จนถึงตอนนี้ผมยังไม่กล้ามีอะไรกับผู้หญิงเลย  xxsadsard

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย

เคยมีเกย์ชักชวนผมเรื่องนี้ด้วยครับ

แต่ผมตัดสินใจว่า ไม่ดีกว่า.....

เรื่องแบบนี้ต้อง "ตัดสินใจ" ด้วยรึงับ..... :dookdik15:

มันควรจะเป็นสัญชาติญาณ มากกว่าไม่ใช่เร๋องับ...คริ คริ.... jed6

ย้อเย่น..นะฮ๊า..... xxseedd

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
ทำไม จขกท เป็นคนตรงจังเลยนะคับ เล่าหลายๆเรื่องออกมาแบบเปิดเผยจังเลยอ่ะ น่านับถือจิงๆ  xxspidy

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
เหมือนผมเลยครับ จนถึงตอนนี้ผมยังไม่กล้ามีอะไรกับผู้หญิงเลย  xxsadsard

จิงหรอเพ่  ผมว่าพี่เป็นคนที่เก่งเรื่อง  jed17 jed17 ที่สุดใน 3 โลกเรยอ่ะ

khuntonza

สอง ผมกลัวเอดส์ครับ
อันนี้ขอบอกตามตรง ตอนเด็กๆ สมัยประถม ม.ต้น  ผมมักจะโดนเพื่อนล้อว่าเป็นเอดส์ เพราะว่าผมมีสิวเยอะ และ เป็นหวัดบ่อยๆ
ตอนนั้นผมกลัวจนจะประสาทกิน
ผมเคยเจาะเลือดดู HIV ถึงสามครั้งในชีวิตนี้
ครั้งแรกตอนเด็กๆ เพราะว่ากลัวมาก ถึงแม้จะไม่มีอะไรเลย
เจาะอีกครั้ง เมื่อไม่นานมา เพราะเพียงแค่ผมโดนตะปูเกี่ยวแขน แล้วไม่สบาย ตอนเด็กๆ
อีกครั้งตอนจะเข้าทำงาน....
แล้วเรื่องแบบนี้ มันติดมาจนโต
ดังนั้น ผมไม่ใช่คนดี ที่ไม่คิดจะมีเพศสัมพันธ์กับใคร
แต่เพราะเป็นปมขัดแย้งใจใจผม ที่มีตลอดมา กลัวการที่จะมีเพศสมัพันธ์ครับ

เข้าใจครับ...เข้าใจท่าน จขกท..เรื่องนี้..

ไม่แปลกหรอกครับ...เรื่องตรวจ HIV น่ะ...ตัวผมเองผมก็ตรวจ...อย่างน้อยๆนี่ก็ ปีละครั้ง

บางปี 2 ครั้งยังมีเลยครับ..แต่ยังไง ปกตินี่ ปีละครั้งอยู่แล้ว..ฉนั้น ท่านไม่แปลกครับ..เข้าใจๆ xxgossip

แต่....( ขออีกนิดเถอะนะครับ ) ผมยังสงสัยเรื่องเปลี่ยนชุดอ่ะ... xxseedd

ผมเข้าใจและทราบดี ที่ท่าน จขกท. อธิบายมาเรื่อง น้องๆเค้า ไม่ว่า โคฯ, Pr หรือ Dc..บางครั้งก็ต้องเปลี่ยนชุดกลับบ้าน..
เข้าใจครับ...และคิดว่า ทุกคนในบอร์ดก็น่าจะเข้าใจเช่นกัน...

เพียงแต่ที่ผมสงสัยน่ะคือ....น้องไข่ดาว เค้าไม่ได้ทำงานในคืนนั้น..เธอเข้ามาร้านเพราะมาเที่ยว..
เพราะท่านซื้อดื่มเธอไปแล้ว...( ด้วยเหตุผลที่เธอบอกว่า ไม่อยากใส่ชุดวันงาน )...และมันทำให้เธอแต่งตัวน่ารักๆ
ใส่ชุดที่ตั้งแต่ซื้อมา เคยใส่แค่ครั้งเดียว และในคืนนั้นเป็นครั้งที่ 2 เพื่อท่านเป็นพิเศษ ( ตามที่น้องเค้าว่ามา )

ผมก็เลย งง...ว่า น้องเค้าแต่งชุดนั้นมา ที่ท่านบอกว่า น่ารักมากน่ะครับ..แล้วตอนร้านจะเลิก..
น้องเค้าไปเปลี่ยนชุดเหรอ... :dookdik22:

ขอโทษนะครับ..ที่เป็นเด็กจำมัย... xxsadsard..แต่มันติดใจอ่ะ.. xxsadsard

madoo

เบื่อจริงๆ เลยพวกชอบแอ๊บ เนี้ยะ  jed12

ทำไม จขกท เป็นคนตรงจังเลยนะคับ เล่าหลายๆเรื่องออกมาแบบเปิดเผยจังเลยอ่ะ น่านับถือจิงๆ  xxspidy

ขอบคุณครับ

เรื่องเศ้ราในชีวิตของคนยังมีอีกเยอะครับ

อยู่ที่จะเล่าหรือไม่เล่าเท่านั้นเอง

ด้วยนิสัย ถ้าตามนพลักษณ์ หรือเอเนียแกรม (แบ่งคนตามนิสัยเป็น 9 แบบ) หากท่านๆรู้จัก

ผมเป็นคนแบบที่ 4  คือเป็นคนโศกซึ้ง จริงจังกับอารมณ์ของตนเอง ใช้อารมณ์นำพาการกระทำเสมอๆ ยึดติดกับเรื่องที่ผ่านมาในอดีต

บางครั้งก็บ้าได้เต็มสูบ........

นั่นแหละตัวผมครับ...........

khuntonza

:dookdik15: :dookdik15: :dookdik15:

ท่าน จขกท. ครับ.... อย่าไปใส่ใจมันเลย ไอห่าน ป๋มแหกคุก อะไรนี่น่ะ... xxseedd

มันปัญญาอ่อน..เพ้อเจ้อ...ไร้สาระ...แอ๊ปแมน....อกหัก.....รักคุด......โดนตุ๊ดหลอกฟัน..... jed6

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
นิสัย  9แบบผม เป็นแบบไหน หล่ะ นิ jed15
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

kimjiman

เพ่ Lucifer เปลี่ยนเป็น หื่นRed แล้วเหยอ ในที่สุดขบวนการหื่น 5 สีก็มีผู้นำ  :dookdik6:

เข้าใจครับ...เข้าใจท่าน จขกท..เรื่องนี้..

ไม่แปลกหรอกครับ...เรื่องตรวจ HIV น่ะ...ตัวผมเองผมก็ตรวจ...อย่างน้อยๆนี่ก็ ปีละครั้ง

บางปี 2 ครั้งยังมีเลยครับ..แต่ยังไง ปกตินี่ ปีละครั้งอยู่แล้ว..ฉนั้น ท่านไม่แปลกครับ..เข้าใจๆ xxgossip

แต่....( ขออีกนิดเถอะนะครับ ) ผมยังสงสัยเรื่องเปลี่ยนชุดอ่ะ... xxseedd

ผมเข้าใจและทราบดี ที่ท่าน จขกท. อธิบายมาเรื่อง น้องๆเค้า ไม่ว่า โคฯ, Pr หรือ Dc..บางครั้งก็ต้องเปลี่ยนชุดกลับบ้าน..
เข้าใจครับ...และคิดว่า ทุกคนในบอร์ดก็น่าจะเข้าใจเช่นกัน...

เพียงแต่ที่ผมสงสัยน่ะคือ....น้องไข่ดาว เค้าไม่ได้ทำงานในคืนนั้น..เธอเข้ามาร้านเพราะมาเที่ยว..
เพราะท่านซื้อดื่มเธอไปแล้ว...( ด้วยเหตุผลที่เธอบอกว่า ไม่อยากใส่ชุดวันงาน )...และมันทำให้เธอแต่งตัวน่ารักๆ
ใส่ชุดที่ตั้งแต่ซื้อมา เคยใส่แค่ครั้งเดียว และในคืนนั้นเป็นครั้งที่ 2 เพื่อท่านเป็นพิเศษ ( ตามที่น้องเค้าว่ามา )

ผมก็เลย งง...ว่า น้องเค้าแต่งชุดนั้นมา ที่ท่านบอกว่า น่ารักมากน่ะครับ..แล้วตอนร้านจะเลิก..
น้องเค้าไปเปลี่ยนชุดเหรอ... :dookdik22:

ขอโทษนะครับ..ที่เป็นเด็กจำมัย... xxsadsard..แต่มันติดใจอ่ะ.. xxsadsard

ถูกต้องครับ น้องเข้าไปเปลี่ยนชุด

ตอนที่เธอเข้ามาในร้าน เธอก็ใส่แจ๊กเก๊ตคลุมมาครับ คงเพราะเธอนั่งแทกซี่มา

ส่วนทำไมต้องเปลี่ยน ไม่ใส่ชุดนั้นออกไปเลย อันนั้นไม่ทราบครับ

น้องเค้าทำตัวเหมือนมาทำงานปกติ เพียงแต่มาสายขึ้น แล้วไม่ต้องแต่งตัวตามที่ร้านให้แต่ง เท่านั้นเอง

ถ้าเอาตามภาษาร้านที่เขาเรียกกัน  ที่ผมทำไป เข้าเรียกว่า "เข้าพร้อมครับ"   คือ ไม่ได้แปลว่าผมซื้อดื่มออกไปโลดแล่นข้างนอกได้

เข้าสายได้ แต่ยังไงก็ต้องเข้าร้านครับ ไม่สามารถจะหายไปเลยได้ ถ้าจะหายไปเลย มันต้องซื้อดื่มออกจากร้านครับ

เรื่องชุดที่น้องเค้าบอกว่าใส่มาครั้งเดียวนั้น ผมต้องบอกว่า ถึงตอนนี้ ผมไม่ได้เชื่อเช่นนั้นครับ

ห้องเธอมีชุดมากมาย มีตู้ถึงสามตู้  ไปกับผมทีไร ก้ได้เสื้อมาหนึ่งชุด ผมเชื่อว่าเธอพูดเพื่อเอาใจผมไปก็เท่านั้น