ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
นพลักษณ์ ที่แบ่งคนเป็นเก้าแบบ ผมจำไม่ได้ละเอียดครับ เคยเรียนมาคร่าวๆ

1)Perfectionist คนที่ยึดมั่นอุดมคติ สมบูรณ์แบบ
2)Giver ทำทุกอย่าง เพื่อให้คนอื่นรัก
3)Actor นักแสดง เสแสร้ง ทำทุกอย่าง เพื่อความสำเร้จ
4)ผมจำไม่ได้ว่าใช้คำว่าอะไร Romantic มั้ง อารมณ์เหนือเหตผล
5)Observer ชอบฟัง ไม่ชอบพูด
6)Devil advocate ชอบถาม สงสัย มองแง่ร้าย แต่เป็นคนรอบคอบ
7)จำไม่ได้ครับ น่าจะ Entertainer ชอบเที่ยว สังสรรค์ เต็มที่กะชีวิต
8)Boss ชอบสั่ง ชอบระเบียบ
9)จำไม่ได้ครับ แต่เป็นประเภท ใครทำไรก็ทำตาม

ทุกลักษณ์จะมีความเชื่อมโยงกัน และคนหนึง เป็นได้มากกว่าหนึ่งแบบครับ

จะมีการเชื่อมโยงกันอยู่ เป็นเหมือนรูปดาวครับ

ไม่มีอะไรดีกว่าอะไร แต่เราควรรู้ว่าเราเป็นอะไร เพื่อการพัฒนาตัวเองครับ

เพราะทุกแบบ มีข้อดีข้อเสียของตัวเอง

ไม่มีอะไรดีที่สุด และ ไม่มีอะไรแย่ครับ
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

ถ้าซื้อดื่มแล้วเข้าพร้อมกันนี่ รู้เลยอ่ะ ว่าร้านไหน...

เข้าใจครับ...เข้าใจท่าน จขกท..เรื่องนี้..

ไม่แปลกหรอกครับ...เรื่องตรวจ HIV น่ะ...ตัวผมเองผมก็ตรวจ...อย่างน้อยๆนี่ก็ ปีละครั้ง

บางปี 2 ครั้งยังมีเลยครับ..แต่ยังไง ปกตินี่ ปีละครั้งอยู่แล้ว..ฉนั้น ท่านไม่แปลกครับ..เข้าใจๆ xxgossip

แต่....( ขออีกนิดเถอะนะครับ ) ผมยังสงสัยเรื่องเปลี่ยนชุดอ่ะ... xxseedd

ผมเข้าใจและทราบดี ที่ท่าน จขกท. อธิบายมาเรื่อง น้องๆเค้า ไม่ว่า โคฯ, Pr หรือ Dc..บางครั้งก็ต้องเปลี่ยนชุดกลับบ้าน..
เข้าใจครับ...และคิดว่า ทุกคนในบอร์ดก็น่าจะเข้าใจเช่นกัน...

เพียงแต่ที่ผมสงสัยน่ะคือ....น้องไข่ดาว เค้าไม่ได้ทำงานในคืนนั้น..เธอเข้ามาร้านเพราะมาเที่ยว..
เพราะท่านซื้อดื่มเธอไปแล้ว...( ด้วยเหตุผลที่เธอบอกว่า ไม่อยากใส่ชุดวันงาน )...และมันทำให้เธอแต่งตัวน่ารักๆ
ใส่ชุดที่ตั้งแต่ซื้อมา เคยใส่แค่ครั้งเดียว และในคืนนั้นเป็นครั้งที่ 2 เพื่อท่านเป็นพิเศษ ( ตามที่น้องเค้าว่ามา )

ผมก็เลย งง...ว่า น้องเค้าแต่งชุดนั้นมา ที่ท่านบอกว่า น่ารักมากน่ะครับ..แล้วตอนร้านจะเลิก..
น้องเค้าไปเปลี่ยนชุดเหรอ... :dookdik22:

ขอโทษนะครับ..ที่เป็นเด็กจำมัย... xxsadsard..แต่มันติดใจอ่ะ.. xxsadsard

และอีกนิดครับ

ผมคิดว่า เพียงเพราะเธอต้องการได้ดื่มมากที่สุด และ ไม่ต้องไปทำงานเร็ว เท่านั้นเองครับ ไม่ต้องเสียเงินซื้อชุด

ไม่ได้เกี่ยวกับว่าอยากใส่ชุดสวยหรอกครับ
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ถ้าซื้อดื่มแล้วเข้าพร้อมกันนี่ รู้เลยอ่ะ ว่าร้านไหน...

ใช่ครับ ผมถึงพยายามหลีกเลี่ยงคำนี้

ใช้คำว่าซื้อดื่มแทน

เพราะผมได้ยินมาว่า ร้านอื่นไม่มีคำว่า

เข้าพร้อม

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

ผมคิดว่า เพียงเพราะเธอต้องการได้ดื่มมากที่สุด และ ไม่ต้องไปทำงานเร็ว เท่านั้นเองครับ ไม่ต้องเสียเงินซื้อชุด

ไม่ได้เกี่ยวกับว่าอยากใส่ชุดสวยหรอกครับ

อันนี้อ่ะถูกเลยครับ ร้านที่บังคับใส่ชุด ปกติจะหักเงินเด็กและปกติมันก็มักจะโป๊มาก ถ้าเค้าสามารถหาคนที่ไว้ใจได้มากที่สุดได้แล้ว ก็จะให้ซื้อดื่มให้เพื่อที่จะได้ไม่ต้องใส่ชุดแบบนั้น หรือ ใส่แต่มั่นใจว่าวันนั้นไม่โดนนัวหนัก ประมาณนั้นอ่ะครับ

xxmsn-cry xxmsn-cry

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
 jed15 jed15 jed15

ขอบคุณ สำหรับ ผู้ชาย  9แบบครับ

"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

khuntonza

ถูกต้องครับ น้องเข้าไปเปลี่ยนชุด
ตอนที่เธอเข้ามาในร้าน เธอก็ใส่แจ๊กเก๊ตคลุมมาครับ คงเพราะเธอนั่งแทกซี่มา
ส่วนทำไมต้องเปลี่ยน ไม่ใส่ชุดนั้นออกไปเลย อันนั้นไม่ทราบครับ
น้องเค้าทำตัวเหมือนมาทำงานปกติ เพียงแต่มาสายขึ้น แล้วไม่ต้องแต่งตัวตามที่ร้านให้แต่ง เท่านั้นเอง
ถ้าเอาตามภาษาร้านที่เขาเรียกกัน  ที่ผมทำไป เข้าเรียกว่า "เข้าพร้อมครับ"   คือ ไม่ได้แปลว่าผมซื้อดื่มออกไปโลดแล่นข้างนอกได้
เข้าสายได้ แต่ยังไงก็ต้องเข้าร้านครับ ไม่สามารถจะหายไปเลยได้ ถ้าจะหายไปเลย มันต้องซื้อดื่มออกจากร้านครับ
เรื่องชุดที่น้องเค้าบอกว่าใส่มาครั้งเดียวนั้น ผมต้องบอกว่า ถึงตอนนี้ ผมไม่ได้เชื่อเช่นนั้นครับ
ห้องเธอมีชุดมากมาย มีตู้ถึงสามตู้  ไปกับผมทีไร ก้ได้เสื้อมาหนึ่งชุด ผมเชื่อว่าเธอพูดเพื่อเอาใจผมไปก็เท่านั้น

อ่อ..ถึงบางอ้อแระ....มาชุดสวย แต่ไปเปลี่ยนกลับบ้านอีกชุดนึง.. :dookdik23:

หรือว่า.....หรือว่า......

น้องเค้าเปลี่ยนชุดเพื่อรอให้ท่าน ชวนไปค้างที่อื่น...แล้วกะว่าจะใส่ชุดสวยกลับห้องตัวเองในวันรุ่งขึ้น... :dookdik26:

ออฟไลน์ หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ

• ขาดเงินหมุนเวียน ใส่ชุดนักเรียนมาหาเรา
7)จำไม่ได้ครับ น่าจะ Entertainer ชอบเที่ยว สังสรรค์ เต็มที่กะชีวิต 

อันนี้เค๊าเลย อิอิ

เจ้าพนักงานเก็บเงิน พันธมิตร หื่นชน เพื่อ หื่นธิปไตย

ออฟไลน์ from_usn [ไม่ได้หน้าตาดี แค่มีท่ายาก]

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ชื่อร้าน อยู่สูงๆ ใช่มะครับ ???

"สิ่งผิดพลาดที่สุดเท่าที่เคยทำ คือการยอมให้โคโยตี้ขอและยืมตังค์"

godester34

ต่อเลยค้าบๆ

รออ่านอยู่งับ

squall7

เล่าสนุกดีครับ มาเม้นท์ก่อน ยังอ่านไม่จบ

ขอให้ จขกท.เจอน้องๆที่จริงใจด้วยนะคับ  xxshy xxshy

ออฟไลน์ j-die

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เจ้าชายน้อยแห่งรัตติกาล
ยังคงเกาะติดกระทู้นี้อย่างใกล้ชิด
เชื่อว่าคงจะติดอันดับกระทู้ยอดฮิตของปีนี้แน่นอน jed5

ออฟไลน์ meggie

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
อ่อ..ถึงบางอ้อแระ....มาชุดสวย แต่ไปเปลี่ยนกลับบ้านอีกชุดนึง.. :dookdik23:

หรือว่า.....หรือว่า......

น้องเค้าเปลี่ยนชุดเพื่อรอให้ท่าน ชวนไปค้างที่อื่น...แล้วกะว่าจะใส่ชุดสวยกลับห้องตัวเองในวันรุ่งขึ้น... :dookdik26:

ขอออกความเห็นค่ะ

ปกติแล้ว การแต่งตัวโป๊ sexy กลับไปกับลูกค้าเนี่ย

เป็นเรื่องที่เสียงเหมือนกันนะคะ เพราะในร้าน กับ ในรถ หรือ ที่อื่นๆมันต่างกัน

ในร้านคนอยู่เยอะ แต่งตัวยังไง มันก็ปลอดภัยกว่า

แต่ไปกับลูกค้าเนี่ย เกิดลูกค้าหน้ามืด ทำอะไรขึ้นมาจะทำยังไง

ดังนั้น การที่น้องไข่ เค้าเปลี่ยนเสื้อก่อนที่จะกลับกับ จขกท ไม่ใช่เรื่องแปลกค่ะ

ถ้าตามที่ จขทก บอกว่าแต่งตัวเหมือน PR

เพราะน้องเค้าคงกลัว จขกท จะทำอะไรเค้าเหมือนกันละนะ

ยังไงก็ตาม ไปกับลูกค้าสองต่อสอง แต่งตัวมิดชิดปลอดภัยกว่าค่ะ

jed18

....... ก็แค่ความเห็นของผู้หญิงคนนึง
รักไม่มีเปลี่ยนแปลง

ออฟไลน์ PJS...

• Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย

ปกติแล้ว การแต่งตัวโป๊ sexy กลับไปกับลูกค้าเนี่ย

เป็นเรื่องที่เสียงเหมือนกันนะคะ เพราะในร้าน กับ ในรถ หรือ ที่อื่นๆมันต่างกัน

ในร้านคนอยู่เยอะ แต่งตัวยังไง มันก็ปลอดภัยกว่า

แต่ไปกับลูกค้าเนี่ย เกิดลูกค้าหน้ามืด ทำอะไรขึ้นมาจะทำยังไง

ดังนั้น การที่น้องไข่ เค้าเปลี่ยนเสื้อก่อนที่จะกลับกับ จขกท ไม่ใช่เรื่องแปลกค่ะ

ถ้าตามที่ จขทก บอกว่าแต่งตัวเหมือน PR

เพราะน้องเค้าคงกลัว จขกท จะทำอะไรเค้าเหมือนกันละนะ

ยังไงก็ตาม ไปกับลูกค้าสองต่อสอง แต่งตัวมิดชิดปลอดภัยกว่าค่ะ

jed18

....... ก็แค่ความเห็นของผู้หญิงคนนึง

สะใจ...เอ็ย...เยี่ยมคับ...เป็นความเห็นที่ดีคับ... :dookdik6:

xxhahaha xxhahaha xxhahaha

khuntonza

jed18

ถูกต้อง และเห็นด้วยอย่างที่สุดครับ... :dookdik25:

เพราะผมก็ขอแฟนผมเรื่องเดียวเหมือนกัน...เลิกร้านแล้วกลับเอง ไม่ต้องให้ใครมาส่ง...

เพราะเดี๋ยวนี้ ไม่จำเป็นต้องมอมยาในเหล้าแล้ว..แค่คุณขึ้นรถไปกับใคร แล้วคนๆนั้นมาโดนตัวคุณ

ไม่ว่าที่แขน คุณก็หลับแล้ว...อันตรายมากๆ...

และก็ด้วยเหตุนี้แหละครับ..ที่ทำให้ผมไม่เคยหลับ จนกว่าเค้าจะกลับมาถึงห้อง...

นี่ก็ รวมๆแล้ว..ไม่ต่ำกว่า 3 ปีแล้วนะตรู ที่ไม่เคยนอนก่อนตี 4 แล้วต้องตื่น 7 โมงเช้าไปทำงาน  xxseng1

เหนื่อยครับ...แต่ก็ยังดีกว่า ตื่นมาแล้วต้องเจอกับเรื่องเสียใจ ทีหลัง...ชิมิ

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ

jed18

คือจิงๆแล้วที่นี่ ถ้าซื้อดื่ม จะใส่ชุดอะไรก็ได้คับ จะออกไปตอนไหนก็ได้ ไม่จำเป็นต้องใส่ชุด sexy คับ

squall7

ถูกต้อง และเห็นด้วยอย่างที่สุดครับ... :dookdik25:

เพราะผมก็ขอแฟนผมเรื่องเดียวเหมือนกัน...เลิกร้านแล้วกลับเอง ไม่ต้องให้ใครมาส่ง...

เพราะเดี๋ยวนี้ ไม่จำเป็นต้องมอมยาในเหล้าแล้ว..แค่คุณขึ้นรถไปกับใคร แล้วคนๆนั้นมาโดนตัวคุณ

ไม่ว่าที่แขน คุณก็หลับแล้ว...อันตรายมากๆ...

และก็ด้วยเหตุนี้แหละครับ..ที่ทำให้ผมไม่เคยหลับ จนกว่าเค้าจะกลับมาถึงห้อง...

นี่ก็ รวมๆแล้ว..ไม่ต่ำกว่า 3 ปีแล้วนะตรู ที่ไม่เคยนอนก่อนตี 4 แล้วต้องตื่น 7 โมงเช้าไปทำงาน  xxseng1

เหนื่อยครับ...แต่ก็ยังดีกว่า ตื่นมาแล้วต้องเจอกับเรื่องเสียใจ ทีหลัง...ชิมิ

มีแฟนแล้วหรอตะเอง

แล้วอีจอกนี่เรียกไรอ่ะ คู่....................

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ

คือจิงๆแล้วที่นี่ ถ้าซื้อดื่ม จะใส่ชุดอะไรก็ได้คับ จะออกไปตอนไหนก็ได้ ไม่จำเป็นต้องใส่ชุด sexy คับ

โอ๊ะๆ ผิดนิดนึง ลืมไปว่าถ้าออกไปเลยต้องจ่ายเพิ่มอีก เป็นซื้อดื่ม แต่ชุดนี่ใส่อะไรก็ได้ ยกเว้นเซลล์จะโวยกับเด็กว่า

ทำไมใส่แบบนี้ ไปใส่ให้มัน sexy หน่อย ซึ่งพวกเข้าพร้อมส่วนใหญ่ ไม่ยอมเปลี่ยนหรอก

khuntonza

มีแฟนแล้วหรอตะเอง
แล้วอีจอกนี่เรียกไรอ่ะ คู่....................

มาอีกแระ..เรื่องนี้ทีไร..ท่านน้าโผล่มาทุกที... jed12

xxsardอย่าไปใส่ใจ อีห่านนั่นเลยครับ...  xxseedd  อุ๊ย...ลืมไป..ๆ 

อย่าไปพาดพิงถึงลูกพี่ผมอย่างนั้นสิครับ ท่านน้าก็... xxspidy

เออ..ว่าแต่..เสาร์นี้ ท่านน้า ว่างไหม... :dookdik21:

ออฟไลน์ meggie

แล้วที่นี่อ่ะ

คือร้านไรอ่ะ ?  อ่านๆดูแล้วกฎระเบียบเคร่งครัดจัง

pm ก็ได้นะคะ เริ่มอยากรู้แระ

อิอิ

xxshy
รักไม่มีเปลี่ยนแปลง