ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 507120 ครั้ง)

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
แล้วที่นี่อ่ะ

คือร้านไรอ่ะ ?  อ่านๆดูแล้วกฎระเบียบเคร่งครัดจัง

pm ก็ได้นะคะ เริ่มอยากรู้แระ

อิอิ

xxshy

แล้ว ตะเองหล่ะครับ...อยู่ร้านไหน... jed19

iloverail

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
:dookdik6: :dookdik6: ต่อเร็วๆนะท่านรอนานละ  xxno xxno

ออฟไลน์ meggie

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
แล้ว ตะเองหล่ะครับ...อยู่ร้านไหน... jed19

ถ้าพี่มาร้าน เดี๋ยวเจอพี่ แล้วนู๋เข้าไปทักดีกว่า อิอิ (เชื่อว่าพี่เคยมาแล้ว)

อย่าให้รู้นะว่าใครมาจาก CLV

xxxmas xxxmas

รักไม่มีเปลี่ยนแปลง

khuntonza

ถ้าพี่มาร้าน เดี๋ยวเจอพี่ แล้วนู๋เข้าไปทักดีกว่า อิอิ (เชื่อว่าพี่เคยมาแล้ว)

อ้าว...แล้วผม จะรู้ได้ไงหว่าว่าร้านไหน...  xxgumm

ยังไง Pm. มาบอกแล้วกันนะตัวเธอ  jed19

godester34

เห็นเม้นกันเยอะแยะ ที่แท้ก้จีบกันกลางบอร์ด

jed14

นึกว่า จขกท มาต่อแล้วซะอีก

จขกท คับ มาต่อไว้นะค้าบ

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
กำลังเรียบเรียงเนื้อหาอยู่ครับ

วันนี้เบื่อๆกะไป RB เสียหน่อย

ไว้เผื่อจะได้เจอน้องคนนั้น.......

เออ ผมจำไม่ได้แล้วว่าผมเรียกว่าไข่อะไร

xxseedd
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ
กำลังเรียบเรียงเนื้อหาอยู่ครับ

ไว้เผื่อจะได้เจอน้องคนนั้น.......

เออ ผมจำไม่ได้แล้วว่าผมเรียกว่าไข่อะไร

xxseedd

ไม่แปลกที่สับสน  :dookdik22:

ออฟไลน์ ~little devil~

xxseedd

ไข่ต้ม           

รึเปล่าหว่า จำไม่ได้เหมือนกัน xxseedd

ต่อก่อนแล้วกันครับ

แล้วก็มาถึง สุดสัปดาห์วันหนึ่ง

วันที่ทำให้ผมพบสิ่งดีๆที่เข้ามาในชีวิต

ในวันศุกร์หนึ่ง หลังจากที่ผมเคลียร์เอกสารเสร็จ

พวกเพื่อนๆพี่ๆที่ทำงานก็วางแผนจะไปเที่ยวกันอีก

พี่ๆที่ผมเที่ยวด้วยประจำ วางแผนจะไปเที่ยวร้าน Sherbet ....ซึ่งผม  ไม่เคยไป

ตอนนี้ผมมาคิดดูงบประมาณในการเที่ยวของผม แล้วผมต้องบอกว่า ตอนนี้ผมต้องเพลาๆการใช้เงินลงแล้ว ไม่งั้นแย่แน่ๆ

ผมคิดว่า ถ้าผมไป Sherbet ล่ะ ได้เสียเงินแน่นอน ต่อให้ไม่เรียกน้องๆ ก็ไม่น่าเสียเงินน้อยไปกว่าพัน เพราะเห็นพี่ๆคุยกันว่าจะเปิดเมมด้วย

แวบแรกเลย ผมคิดว่า จะไปใช้บุญเก่า เหล้าเหลือ ที่ร้านน้องไข่ดาว

แต่ถึงตอนนี้แล้ว ผมไม่มั่นใจว่าผมจะใจแข็งพอ ที่จะไม่ให้ดื่มเธอหรือเปล่า ถ้าเธอขอ

ผมกะว่าจะไปดึกๆ ให้เธอนั่งไปแล้ว เพื่อผม จะได้ไปเจอเธอ โดยที่ไม่ต้องเสียค่าดื่ม

คิดๆได้ดังนั้น ก็วางแผนว่าจะกลับไปห้อง นอนสักตื่น แล้วออกดึกๆ

ขณะออกจากสำนักงาน ก็ทักทายเพื่อนๆพี่ๆทั่วไป

พอดีเจอรุ่นน้องคนหนึง ชื่อ นุ่น ก็ทักทายกันตามปกติ

ว่าไง ไม่ไปไหนหรอ วันศุกร์แล้ว

เธอบอกว่า จะไปกินข้าว แล้วไปผับกับเพื่อนๆของเธอ

ผมถามว่า จะไปร้านไหน

เธอบอกว่า ยังไม่แน่ใจ แต่คิดว่าเป็นร้าน สนอป รัชดา เพราะมีเพื่อนในกลุ่มมีเหล้าฝากอยู่

เธอถามว่าผมล่ะ จะไปไหน

ผมตอบว่าไม่รู้เหมือนกัน ชวงนี้ บ่จี้ คงกลับไปนอนบ้าน

เธอถามว่า จะไปด้วยกันไหมล่ะ  พี่อุ๋ย กับ พี่ต้นก็ไปด้วยนะ

ผมเริ่มสนใจข้อเสนอใหม่..........    ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยไป สนอป

ไปสักครั้งก็คงดี

อีกอย่าง จะได้ไปเที่ยวแบบธรรมดาๆดูมั่ง

พวกที่ไปกันดูก็ไม่น่ากินเหล้ากันเก่งอะไร อย่างน้อยก็น่าจะประหยัดเงินบ้าง
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ผมตอบเธอว่า ผมสนใจที่จะไปนะ แต่ขอดูก่อน

ผมบอกเธอว่า ถ้าผมจะไป จะโทรไปหาก่อน ว่าตกลงไปหรือเปล่า และ อยู่ร้านไหน

ผมกลับมาที่ห้องพักของผม นอนๆเล่นสักพัก คิดว่าจะทำอะไรดี

น้องไข่ดาวก็อยากเจอ แต่ถ้าเจอแล้วต้องเสียเงิน มันก็ไม่ไหว

กะว่าจะไปดึกๆดี หรือว่า จะโทรไปดี แล้วค่อยนัดเจอกัน

หรือนานๆไปกินเหล้ากะเพื่อนกะฝูงดี ไปดูมั่ง ว่าคนธรรมดาเค้ากินเหล้ากันยังไง

จำได้ว่าเคยไปสนอปสมัยก่อน ร้านนั่งสบายดีเหมือนกัน

คิดๆไปแล้วก็ตัดสินใจว่า จะไปสนอปก่อน แล้วสักเที่ยงคืนค่อยแว้ปไปหาน้องไข่ดาว

คิดได้ดังนั้นก็หาอาหารใส่ปากท้อง

มาม่าต้มยำกุ้ง ใส่น้ำร้อน ใส่ไข่ฟองหนึ่ง   อาหารประทังชีวิตยามเดือดร้อนเรื่องเงินๆทองๆ

อิ่มปากอิ่มท้องแล้วก็ดูทีวีไปเรื่อย

ส่ง sms บอกน้องไข่ดาวว่าคิดถึง.........

ถึงเวลาที่จะต้องออกจากเคหะสถาน เพื่อไปสิงสถิตย์ในที่ใหม่เสียที

ผมขับรถผมจากที่พักไปรัชดาซอยสี่

ก่อนไปโทรไปหานุ่น เพื่อนผม  คอนเฟิร์มว่าไปกันแน่ๆ

นุ่นบอกว่ามาถึงกันแล้ว มีเพื่อนสมัยเรียนของเธอมาด้วยสามสี่คน  พี่อุ๋ยกับพี่ต้น คงจะตามมา

ผมถึงที่นั่นคนก็เริ่มเยอะแล้ว

และแล้วผมก็เจอปัญหาจนได้ คาดไม่ถึงเลยจริงๆ......... ตายน้ำตื้น

พอถึงร้าน จอดรถเสร็จ จะเข้าร้าน

ผมก็เจอ ความประทับใจแรก ที่ยากจะลืมเลือน..........

ชายในชุดส้ม การ์ดของร้านนั่นเอง

มองผม หัวจรดเท้า..............

มาหยุดที่รองเท้า พร้อมบอกว่า..........

รองเท้าแตะ ห้ามเข้าครับ............

ผมใส่รองเท้าแตะหุ้มส้นนะ ขออลุ้มอล่วย แกก็ไม่ให้เข้า (ร้านน้องไข่ดาว ถ้าใส่ขายาว รองเท้าแตกหุ้มส้นยังเข้าได้เลย)

ทำไงดีเนี่ย......  ลืมไปเลยว่า

ผมขอการ์ดเข้าไป พวกนั้นไมให้ผมเข้า

ผมถามว่า ผมนัดเพื่อนไว้ แล้วจะให้ทำยังไง

พวกการ์ดชี้ไปยังร้านน้ำที่อยู่ข้างหลัง

พวกนั้นบอกว่า มีรองเท้าให้เช่าด้วย

xxseedd

ขนาดนั้นเลยอ่ะ

เลยต้องเช่ารองเท้าผ้าใบ ถึงจะสามารถเข้าร้านได้

เอาวะ แล้วเดี๋ยวค่อยว่ากัน

เข้ามาในร้าน แปลกตาดีมาก  อะไรๆก็ เรื่องหมาๆๆ

เฮ้ย...... มีหมาในร้านด้วย

แปลกดี เดินไปเดินมา ยังกะเป็นเจ้าของร้าน

ร้านเปลี่ยนไปมาก จากที่ผมเคยไปมาเมื่อหลายปีก่อน

ตอนนี้กลายเป็นร้านสองชั้นสูงๆไปแล้ว กว้างใหญ่ โอ่โถงดี

เพลงในร้านก็ยังคงไสตล์เดิมเอาไว้ คือ ฟังสบายๆเรื่อยๆ

น้องนุ่นออกมารับผมไปที่โต๊ะ

ไปถึงโต๊ะทักทายเพื่อนๆของเธอ

เป็นเพื่อนสมัยเรียน ม. ปลายของเธอ

ดูบ้านๆกันทุกคน...........

สักพักพี่ต้น กับ พี่อุ๋ยก็มากัน

โต๊ะของเรา เล็กลงไปถนัดตา เพราะพี่อุ๋ย ตัวใหญ่มาก..........

เป็นผู้หญิงที่หนักร่วม ร้อยโล........... (ขอโทษพี่นะค้าบบบบบบบบ)

สรุปว่าในโต๊ะมีผม กับ พี่ต้น ที่เป็นผู้ชายเพียงสองคน

และผู้หญิงอีก ห้าคน............     

ผมคิดในใจว่าก็ดีเหมือนกัน สดชื่นดี  ดูคงไม่มีใครกินเหล้า วันนี้ ผมได้กินคนเดียวแหงๆ

มองๆไปรอบตัว เห็นนักเที่ยวมากมาย

ล้วนแต่เป็นรุ่นน้องๆของผมทั้งนั้น  โดยส่วนตัวแล้วผมคิดว่าผมยังไม่เลยวัยเที่ยวนะเนี่ย

น้องๆดูน่ารักดีครับ

น้องๆเต้นกันไปตามจังหวะดนตรี  ถึงแม้จะเต้นไม่เก่งเหมือนโคโยตี้ที่ผมพบเจอ แต่ก็ดูน่าดูดี (บางคนก็เต้นดูขัดๆ แต่มันก็ธรรมชาติดีครับ)

นุ่นแนะนำผมให้เพื่อนๆเธอรู้จัก

ผมมองแสกนไป คิดในใจว่า ไม่เห็นมีใครน่ารักเลยสักคน

คิดไปในใจว่า พวกสวยๆไปเป็นโคโยตี้กันหมดแล้วหรือไง......

พอนั่งๆไปก็เริ่มกินเหล้ากัน

มิกเซอร์บนโต๊ะ มีแต่ โค๊ก เป๊ปซี่ล้วนเลย

ไม่มีใครกินโซดา ผมเลยต้องสั่งโซดามา (คนในโต๊ะคงคิดว่าผมกินเหล้าเก่งแน่ๆ)

ออฟไลน์ Maxgiko

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • when history inscribe : Muderer are hero
โอ๊ย อ่านรวดเดียวเลยคับ 27 หน้า  xxseedd
มึนก้อมึน มันก้อมัน
แต่อ่านแล้วเจอคนที่มีความรู้สึกเดียวกะผมตอนนี้เลย
เห้ออออออ คิดถึง ย่ำราตรีดีก่า :dookdik3:
เด๋วพุ่งนี้มาอ่านต่อนะคับ 

ออฟไลน์ เก็บตังค์

• **
  • ขอครั้งเดียวแล้วจะไม่เจ๊าะแจ๊ะอีกเลย
F5 F5 F5  :dookdik6: ค้างเติ่งเลย

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • โคราช... ลั้นลา...

ตะเอง มิยอม pm มาบอกซะทีอะว่าร้านไหน  xxmsn-cry

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม

ออฟไลน์ Wonder_Boy

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
เมื่อก่อนเค้าก้อเป็นแบบ จขกท นะ

แต่ตอนนี้เค้าเน้น BLV ดิว่ะ แสรดดดดดด

เน้นๆๆๆ เนื้อๆๆๆๆ

jed17 jed17 jed17

เมื่อก่อนโดนป้อนหญ้าซะจนอ้วนเลย   นึกแล้วก้อเซรงงงงงแสรดดดดดดด xxseng1

รีบมาต่อเลยนะค้าบบบบ

ีรออ่านๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Ex-Mr.Sky :: 9 กระบี่ดุ๊กดิ๊ก ::

• ปลง. Version
เมื่อก่อนเค้าก้อเป็นแบบ จขกท นะ

แต่ตอนนี้เค้าเน้น BLV ดิว่ะ แสรดดดดดด

เน้นๆๆๆ เนื้อๆๆๆๆ

jed17 jed17 jed17

เมื่อก่อนโดนป้อนหญ้าซะจนอ้วนเลย   นึกแล้วก้อเซรงงงงงแสรดดดดดดด xxseng1

รีบมาต่อเลยนะค้าบบบบ

ีรออ่านๆๆๆๆๆๆ
ตอนนั้นเค้าอยูในช่วง วัยกำลัง พัฒนาการคับ

" รัก " หน้าตา เป็นไง

ออฟไลน์ BUMBLE BEE™

• **
 :dookdik3:  อ่านเพลิน  มาถึงต้องเปิดอ่านก่อนเลย 

นี่ถ้า จขกท. เลิกเขียนทำไงเนี๊ยะ    jed11   คงเหงามากๆ เลยเรา

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?
ต่อ ครับ ต่อ

น่าอิจฉา จขกท เปลี่ยนทางบอลได้แล้ว

ผมเที่ยวมาตั้งนาน ยังเปลี่ยนทางบอลไม่ได้เลย

xxsadsard