ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 507120 ครั้ง)

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ต่อ ครับ ต่อ

น่าอิจฉา จขกท เปลี่ยนทางบอลได้แล้ว

ผมเที่ยวมาตั้งนาน ยังเปลี่ยนทางบอลไม่ได้เลย

xxsadsard

แล้วปัจจุบันนี้ อยู่ทางไหนหล่ะครับ... xxhahaha

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
เมื่อก่อนเค้าก้อเป็นแบบ จขกท นะ

แต่ตอนนี้เค้าเน้น BLV ดิว่ะ แสรดดดดดด

เน้นๆๆๆ เนื้อๆๆๆๆ

jed17 jed17 jed17

เมื่อก่อนโดนป้อนหญ้าซะจนอ้วนเลย   นึกแล้วก้อเซรงงงงงแสรดดดดดดด xxseng1

รีบมาต่อเลยนะค้าบบบบ

ีรออ่านๆๆๆๆๆๆ

คิดได้ถูกต้องที่สุดแล้วคับ ถ้าเที่ยวแบบคุ้มๆ แนวนี้ไปเลย ถึงหล่นก็ยังได้อะไรกลับมาชิมิ

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?

แล้วปัจจุบันนี้ อยู่ทางไหนหล่ะครับ... xxhahaha

ทางโน้นที ทางนี้ที อะคับ

xxmsn-cry

ออฟไลน์ PizzaMan

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • [ใช้ให้คุ้ม ~ ชีวิตเราเอง]
อ่านกานต่อปายยยยยยยยยยย    jed11 jed11 jed11

สู้ชิวิตดีจิงๆกระทู้นี้  xxching
"ONCE A GOONER ALWAYS A GOONER"

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ทางโน้นที ทางนี้ที อะคับ

xxmsn-cry

จะร้องไห้ทำไมฟ่ะ...ตอบอย่างนี้..มันน่าอิจฉานี่.. jed12

ว่าแต่...วันไหน เราลองไปทางเดียวกันมั่งดีก่า... jed13

ออฟไลน์ dip_dip

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!

จะร้องไห้ทำไมฟ่ะ...ตอบอย่างนี้..มันน่าอิจฉานี่.. jed12

ว่าแต่...วันไหน เราลองไปทางเดียวกันมั่งดีก่า... jed13

สอนผมมั่งจิ...  ผมยังไม่มีทางของตัวเองเลย

xxmsn-cry xxmsn-cry

ปล.  พึ่งอ่านเรื่องน้องโอเล่ของพี่มา  ขอบคุณมากๆ ครับ  ทำให้คิดอะไรได้เยอะเลย  ว่าแต่รูปที่โชว์ใช่รูปน้องเค้ารึเปล่าครับ?

khuntonza

สอนผมมั่งจิ...  ผมยังไม่มีทางของตัวเองเลย
 xxmsn-cry xxmsn-cry

ปล.  พึ่งอ่านเรื่องน้องโอเล่ของพี่มา  ขอบคุณมากๆ ครับ  ทำให้คิดอะไรได้เยอะเลย  ว่าแต่รูปที่โชว์ใช่รูปน้องเค้ารึเปล่าครับ?

เอ่อ...ผมจะไปสอนอะไรใครได้ครับ... jed14

ต้องให้เทพๆ ในบอร์ดนี่แหละครับ..ช่วยชี้แนะ.. jed15

...แล้ว เรื่องรูปน่ะ..ไม่ใช่ครับ..นี่มันรูปน้องเนย..แห่งไม้เอกครับ

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
มารอ (อีกแล้วคับท่าน)

ออฟไลน์ Mr.Z_jang

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!

ออฟไลน์ SycO`

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
มาต่อเลยครับบ ท่านนน  :dookdik25: :dookdik25:       

:dookdik6: :dookdik6:

godester34

เปนกำลังใจให้อย่างต่อเนื่องค้าบบบบ

jed13

JennyG

รออ่านอยู่ ยาวๆ ไปหน่อยเพ่ แบบนี้ให้ผมจัดให้มั้ย เอามันๆ เลอย jed7

ออฟไลน์ Pollyton

มาต่อครับ

พอดีผมโต๊ะของเรานั่งติดกับผนังของร้านด้านหนึ่ง ซึ่งเจ้าของร้านคงชอบรถเป็นพิเศษ จึงได้เอารถโมเดลมาวางโชว์ไว้มากมาย

ตรงที่ผมนั่งเป็นรถเฟอร์รารี่......

น้องไข่หวาน เพื่อนของนุ่น ก็ได้เข้ามาพูดคุยกับผม

แซวมผมว่า เห็นมองใหญ่เชียว ชอบรถหรือ

ผมตอบเธอว่า ไม่ได้ชอบเป็นพิเศษหรอกครับ ยิ่งเฟอร์รารี่แบบนี้ยิ่งไม่มีปัญญา

เธอถามผมว่า เป็นเพื่อนที่ทำงานของนุ่นหรือ....... ผมตอบว่า...... ใช่

เธอถามผมว่า ปกติกินเหล้าบ่อยหรือเปล่า เที่ยวบ่อยหรือเปล่า............  ผมตอบว่า ไม่บ่อยครับ ไม่ค่อยได้กินเหล้า   jed14

พูดคุยกันไปเล็กน้อย

สักพักคนในโต๊ะก็เริ่มกินเหล้ากันบ้างแล้ว โดย ผมเป็นคนชงเอง   :dookdik12:

กะมอมคนในโต๊ะเต็มที่ กินคนเดียวมันเหงา

แต่เพลงร้านนี้ ช่วงที่ผมไป มันเหงาได้ใจจริงๆ

เริ่มดึกๆเข้า หลังเที่ยงคืน คนในร้านเริ่มรั่วกันมากขึ้น

ผมเริ่มเห็นคนในร้าน ที่เป็นแฟนกัน(มั้ง) ก็เริ่มเต้นกัน โอบกัน

แอบจุ๊บกันบ้างสั้นๆ (แบบกลัวคนเห็น) ตามสไตล์ผับๆ

ผมก็ได้กลับมานั่งคิดว่า ถ้าผมพาน้องไข่ดาวมาที่แบบนี้ เราจะได้มีโอกาสได้กอดได้จูบกันในร้านมั่งหรือเปล่านะ

ผมรู้สึกว่านอกร้าน สำหรับผมแล้ว เธอดูระวังตัวจะตายไป ไม่เหมือนในร้าน

ไปหาเธอที่ไร ก็เสียเงินทุกทีไป..........

ผมเริ่มวางแผนที่จะชักชวนเธอมาเที่ยวข้างนอกแบบนี้บ้าง แต่ไม่รู้ว่าเธอจะยอมมาด้วยหรือเปล่า

อีกอย่างถ้าเป็นวันหยุดแบบนี้ เธอต้องไม่ยอมออกมาแน่ๆ
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ PJS...

• CLV VIP Member
  • รับนวดแผนไทย
ยาวปายยยยยยยยยยย...... xxhaha

มองๆชาวบ้านเขาไป ก็เริ่มนึกถึงสัจธรรม(หรือเปล่า) ขึ้นมา

มองว่า ไอ้ที่เขากอดกัน จูบกันนั่นน่ะ เค้าคงจะมีความชอบ ความรักของเขาจริงๆ

ไม่ต้องมีฝ่ายไหนจ่ายเงิน ให้อีกฝ่ายยอม

คิดไปคิดมาแล้ว

สำหรับผมกับน้องไข่ดาว ในร้านอาจจะได้คลอเคลียกัน แต่นอกร้านนี่ ไม่ใช่ เธอคงจะรักษาระยะห่างไว้

แต่สำหรับคนที่เป็นแฟนกันอย่างนี้ ในร้านอาจไม่ได้คลอเคลียนัวเนียกันมากมาย  แต่ถ้าอยู่ด้วยกันสองต่อสองนี่ ถึงสวรรค์แน่

ผมมานั่งคิดว่า ทำไมผมถึงไม่ได้ใกล้ชิดเธอจริงๆแบบคนพวกนี้เขาบ้าง

อาจจะเป็นเพราะว่า.......... ผมเป็นแค่ลูกค้า ลูกค้าที่เธอหลอกให้กินหญ้าไปวันๆเท่านั้น

หรืออาจเป็นเพราะว่า ผมเป็นคนพิเศษจริงๆ แต่ เธอกำลังดูผมอยู่ มันเพียงแค่ยัง ไม่ถึงเวลา

คิดไปก็เท่านั้น ทำให้เหงาขึ้นมาอีก.........เฮ้อ.........

ก็เลยกินเหล้าไปๆ  jed16
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

aboutpop

:dookdik1:

กรี๊ด กด f5 แก้เหงา อิอิ

รอต่อด้วยใจระทึก

มองไปทางคู่รักประจำโต๊ะผม

พี่อุ๋ย.....กับพี่ต้น ก็เหมาะกัน อย่างกับกิ่งทองใบหยก

เปรียบเสมือนสิ่งเติมเต็มในชีวิตของกันและกัน อย่างไม่มีใครแทนได้...........

พี่อุ๋ย หญิงที่มี นน. ร่วม 100 kg ............... สูงประมาณเกือบ 170

พี่ต้น.... ชายร่างเล็ก สูงไม่ถึง 170  นน.อย่างมากก็....... 50

ทั้งสองยามเมื่อเคียงคู่กันแล้วนั้น ไม่มีอะไรจะสมบูรณ์แบบได้ขนาดนี้

เพื่อนๆเคยแซวกันว่า เวลามีอะไรกันนี่ ทำยังไงวะ

ถ้าให้ผู้หญิงอยู่บน นี่ กระอักเลือดตายเลย.......... พี่ต้น อาจตายได้ (แต่ไม่เคยมีคำตอบ)

มองไปทางคนอื่นๆในโต๊ะ    น้องนุ่น เพื่อนที่ทำงานผม ก็มีแฟนแล้ว ได้ข่าวว่าแฟนหวงมากด้วย..........

เค้าก็อยากมีคนให้หวงมั่งหนิ...........

มองไปทางคนที่โต๊ะ เฮ้อ ไม่มีใครน่าสนใจเลย ไม่มีใครสวยสู้น้องไข่ดาวได้สักคน จืดสนิท ศิษย์ส่ายหน้าจริงๆ  jed11

มองๆไปโต๊ะข้างๆที่พึ่งมานั่งกันใหม่........ สาวสวยสามคน

ดูจากลักษณะท่าทางแล้ว คงจะเป็นสาวเที่ยวน่าดู ดูการแต่งตัว ดูจากลักษณะแล้ว ท่าทางกินเหล้าเก่งซะด้วย...........

นั่งๆกินไปสักพัก พวกเธอก็หันมามองโต๊ะผมบ้าง เธอคนหนึ่งเอาแก้วมาชนกับน้องผู้หญิงในโต๊ะผม.........

แล้วก็ชนกับคนในโต๊ะคนอื่นต่อ   ท่าทางจะเป็นพวกอัธยาศัยดีนะครับเนี่ย.....

ผมเห็นว่า น่าจะคุยง่าย ผมก็เลยชนแก้วบ้าง พวกเธอก็ชนตอบ

ผมเริ่มเห็นแววว่า คืนนี้อาจจะได้เพื่อนสาวแระ............. ดีใจจริงๆ

ผมเริ่มพยายามจะชวนพวกเธอคุยบ้าง แต่พยายามคิดวิถีเข้าหาก่อน กลัวจะแป๊กจริงๆเลย.......

สิ่งที่ผมวางแผนไว้ว่าจะถามก็อย่างเช่น มากันกี่คนครับ ทำไมมาดึกกันจัง อะไรประมาณนี้แหละ............

ขอรวบรวมความกล้าก่อน..........

เลยเดินไปเข้าห้องน้ำ บ้างหน้าล้างตา ทำตัวหน้าตาดีก่อน....  jed20

มาถึงห้องน้ำ.........เหอะๆ

ห้องน้ำร้านนี้ แสบตาสุดๆครับ ยังกะร้านทองแนะ...........

อะ ไร ฟะ เนี่ย

พนักงานก็จริงๆ

นวดๆถูๆ จะฉี่ไม่ออกอยู่แล้ว...........

สักพักเริ่มลงตัวแระ

ได้สติ เตรียมสคริปที่จะพูดพร้อมละ

หน้าตาก็พอดูได้แล้ว (มองในกระจก)

เดินกลับไปที่โต๊ะ วันนี้แหละ จะจีบสาวผับมั่ง

แต่ เอ่อ...........

อะไรครับเนี่ย

ไปที่โต๊ะผม

สาวโต๊ะข้างๆมีหนุ่มที่ไหนไม่รู้มาคุยสองคน

หน้าตาดี แต่งตัวดี ถือแก้วในมือ

ชวนคุยอย่างออกรสชาติ ยิ้มไปหัวเราะไปกัน

.......... ผมโดนตัดหน้าไปแล้ว...........

เศ้ราจริงๆครับ แต่ถ้าเทียบแล้ว ผม กับไอ้เจ้าผู้ชายทั้งสองคนที่เข้ามาเนี่ย

เทียบกันไม่ได้เลย

คือต้องยอมรับว่า สองคนนั้น หน้าตาดีกว่า แต่งตัวก็ดูดีกว่า

ผมคงสู้ไม่ได้แน่ๆอยู่แล้ว

การแข่งขันในโลกเสรีมันสูงจริงๆ

ผมก็ได้แต่กลับมานั่งที่โต๊ะ นั่งกินเหล้า เคล้ากับแกล้มต่อไป......

ออฟไลน์ พี่ชาย

-‘•’- Pea Berry -‘•’-, kreng, Pollyton, windsword : Light Side, kickkick, LEO MAN, MR.BEAN, Wonder_Boy และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เขามามุงดูอะไรกันเหรอ   F5 F5 F5.... xxsadsard

อยู่ดีๆน้องนุ่นมาถามผมว่า ผมมีแฟนหรือยัง..........

ผมบอกเต็มปากเต็มคำว่า............. ไม่มี

ผมถามว่าทำไมหรอ

นุ่นบอกว่า เพื่อนเธอยังไม่มีแฟนนะ สนใจไหม จะแนะนำให้

ผมหันไปทางน้องคนหนึ่ง ที่ดูดีที่สุดในกลุ่มแล้ว

ผิวขาว หน้าตาหวานๆ ถึงแม้จะไม่สวยแต่ก็มีสเน่ห์  รูปร่างเพรียว ยิ้มหวานเชียว............

ผมเริ่มมีความหวังกับชีวิตอีกครั้งหนึ่ง............

แต่..........

ผมบอกเธอแบบวางฟอร์มว่า เรื่องความรัก อยู่ดีๆจะมาแนะนำเลย แล้วปิ้งได้ไง........ ยากน่ะ

นุ่นบอกว่า ไม่เป็นไร ก้รู้จักกันไว้เฉยๆก่อนก็ได้

ผมถามว่า น้องเค้ายังไม่มีแฟนหรอ

นุ่นบอกว่า น้องเค้ามีแฟน แต่เลิกมาแล้ว เพราะผู้ชายไม่ดี ทำให้น้องเค้าเสียใจบ่อยๆ เธอก็เลยเลิก..........

ผมก็บอกว่า งั้นก็ลองคุยๆก่อนก็ได้............

แต่................

พอผมถามว่าคนไหน .............

เธอชี้ไปที่อีกคนครับ...............

อ้าว............. แล้วกัน ไม่ใช่คนที่ผมมองไว้........... ถึงว่าล่ะ

จืดาสนิทเลยครับคนนี้  ขอเกลือด้วยเว้ย................ น้ำปลาก็ได้