ผู้เขียนหัวข้อ: คำสารภาพ ของผู้ที่ชีวิตต้องเปลี่ยนไป เพราะสาว "โคโยตี้"  (อ่าน 506991 ครั้ง)

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
ผู้หญิงจืดๆน่ะ บางทีมันก็ไม่ได้จืดแบบที่เราคิดนะ Windsword คอนเฟิร์ม หลายคนละจืดๆเรียบๆถึงเวลาล่ะก็โอ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว  jed6 jed6 jed6 jed6 อย่าให้ Said
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

เผื่อชาติหน้าไปเลยแสรดด

ออฟไลน์ Pollyton

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
แต่ยังไงก็ตามครับ ไม่เสียหายหรอก มีเพื่อนเพิ่มอีกสักคน ผมคิด

เธอคือน้องไข่หวาน ที่คุยกับผมคนนั้นน่ะเอง

หรือว่าเธอก็สนใจผม เพราะเธอชวนผมคุยด้วยนี่นา ตอนแรก(คิดไปเอง)

น้องไข่หวาน เธอเป็นคนกาญจน์บุรี เพื่อนนุ่น สมัยตั้งแต่เรียน ม.ปลาย

เธอหน้าตาบ้านๆ รูปร่างก็บ้านๆ ดูเป็นคนที่ไม่มีอะไรเด่นเอาเสียเลย

คุยๆดูก็คุยไม่เก่งอะไร แต่ก็เอาเหอะนะ เพื่อนกัน........

นุ่น ทำตัวเป็นแม่สื่อ....... บอกให้แลกเบอร์กัน

ผมก็บอกเธอว่า มันทำงั้นได้ยังไง ไม่ด้านไปหน่อยหรอ

นุ่นเธอก็เลย เอาโทรศัพท์ผม ไปกดเบอร์ของไข่หวานเฉยเลย แล้วบอกว่า ให้เมมไว้นะ.......

ผมก็เลยมีเบอร์เธอจนได้ น้องไข่หวาน.......

แต่ผมก็ไม่รู้จะคุยอะไรกับเธอจริงๆ เหมือนเราจะไม่มีเรื่องคุยกัน...........

เหลือบไปเห็นเวลา นี่มันจะตีหนึ่งแล้ว

ผมเลยขอตัวออกมาก่อน เพราะว่า จะต้องแวะไปดูหน้าน้องไข่ดาวของผมให้หายคิดถึง

เพื่อนๆในโต๊ะถามผมว่าผมจะไปไหน

ผมบอกพวกนั้นว่า.......... พรุ่งนี้ต้องไปธุระ ไม่อยากตื่นสาย  jed13 (ตอแหล)
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ
ผู้หญิงจืดๆน่ะ บางทีมันก็ไม่ได้จืดแบบที่เราคิดนะ Windsword คอนเฟิร์ม หลายคนละจืดๆเรียบๆถึงเวลาล่ะก็โอ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว  jed6 jed6 jed6 jed6 อย่าให้ Said

ขิงๆๆๆๆ  :dookdik6:

ขับรถออกมา

คิดในใจว่า ไม่น่าอยู่นานเลย ไม่เห็นจะได้อะไรเท่าไรวันนี้

แล้วนี่ออกมาดึกขนาดนี้ ไปที่ร้านของไข่ดาว ก็คงไม่ได้ทำอะไรมากมายอีก

ขับรถบึ่งตรงไปถึงร้าน ด้วยที่รถไม่ติด เลยแป๊ปเดียวถึง

เข้าไปในร้าน............... โห คนแน่นจริงๆเลยครับ

บอกเซลล์เลย เอาเหล้ามาหน่อย ยังพอมีโต๊ะ.......

เซลล์แซวว่ามาทำอะไรป่านนี้

ผมบอกเธอว่า พอดีมาดูอะไรนิดหน่อย (จริงๆก็มาดูน้องไข่ดาวน่ะแหละ)........

ผมถามเซลล์ว่าน้องไข่ดาวอยู่ไหน

ปรากฎว่า

เธอออกไปกับลูกค้าแล้วครับ............. ตั้งแต่ก่อนเที่ยงคืน ลูกค้าซื้อดื่มออกไป........
แร่ดอย่างกบฎ ตดเมื่อจำเป็น นอยด์อย่างเยือกเย็น เพราะตรูเป็น "Pollyton"

เรื่องของชีวิตยังไม่จบซะที แต่ถ้ายังไม่จบดี ก็ให้มันดำเนินต่อไปดีกว่า

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?

jiyugaoka10

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
F5....ยาวครับยาว

ปูเสื่อรอหลายกระทู้แล้ว

:8:

ออฟไลน์ meggie

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
กว่าจะมาต่อนะพี่.........

:12:

Snop นู๋ก็เคยไปนะ มีหมาตัวนึงชอบเอาเท้าหน้ามาเขี่ยขออาหารด้วยล่ะ  jed12
รักไม่มีเปลี่ยนแปลง

ออฟไลน์ หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ

• ขาดเงินหมุนเวียน ใส่ชุดนักเรียนมาหาเรา
กว่าจะมาต่อนะพี่.........

Snop นู๋ก็เคยไปนะ มีหมาตัวนึงชอบเอาเท้าหน้ามาเขี่ยขออาหารด้วยล่ะ  jed12

มันเขี่ยขออาหารแล้วให้ไปป่ะ

หรือว่า เตะหมาอ่ะ อิอิ

ล้อเล่นนะ ล้อเล่น

snop อยู่ไหน อ่ะ นู๋ยังไม่เคยไปเลย จิงๆ

ปล. ไอ้  AkvaviT  กลับมา @ หื่นแรนเจอร์ได้แล้ว เลื่อนขั้นให้เป็น แบล๊คแล้วนะ แสรด

เจ้าพนักงานเก็บเงิน พันธมิตร หื่นชน เพื่อ หื่นธิปไตย

ออฟไลน์ meggie

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน

มันเขี่ยขออาหารแล้วให้ไปป่ะ

หรือว่า เตะหมาอ่ะ อิอิ

ล้อเล่นนะ ล้อเล่น

snop อยู่ไหน อ่ะ นู๋ยังไม่เคยไปเลย จิงๆ

ปล. ไอ้  AkvaviT  กลับมา @ หื่นแรนเจอร์ได้แล้ว เลื่อนขั้นให้เป็น แบล๊คแล้วนะ แสรด

ตอนแรกมันมาสะกิดก็ให้ไปอ่ะ แต่หลังๆนี่ไม่ไหวล่ะ ถ้ายังให้มัน มันก็ไม่ยอมไปไหน

สะกิดอยู่ได้ ตกใจทุกครั้งเลย

ก็เลยเอาเหล้าให้มันกิน

แต่มันไม่กิน

รักไม่มีเปลี่ยนแปลง

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เอิ๊กๆ มีเอาเหล้าให้น้องหมากินด้วย  xxhahaha

GoFL

เข้าใจอารมณ์ครับ เวลาเราเล็งนางฟ้าไว้ แล้วสุดท้ายได้เงือกมาแทนเนี่ยมันเป็นเยี่ยงไร

ปล.เข้าใจจริง ๆ นะ  xxwallbash xxwallbash

ออฟไลน์ หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ

• ขาดเงินหมุนเวียน ใส่ชุดนักเรียนมาหาเรา

ตอนแรกมันมาสะกิดก็ให้ไปอ่ะ แต่หลังๆนี่ไม่ไหวล่ะ ถ้ายังให้มัน มันก็ไม่ยอมไปไหน

สะกิดอยู่ได้ ตกใจทุกครั้งเลย

ก็เลยเอาเหล้าให้มันกิน

แต่มันไม่กิน

สุดยอดๆ มอมน้องหมาด้วย

คร่าวหน้าลองให้กินเบียรดิ

มันกินนะ อิอิ

เจ้าพนักงานเก็บเงิน พันธมิตร หื่นชน เพื่อ หื่นธิปไตย

ออฟไลน์ SycO`

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
 :dookdik25: :dookdik25: :dookdik25: :dookdik25:

ต่อครับ.....

ผมโทรหาเธอดูหลายครั้ง แต่เธอไม่รับ ผมคิดว่าเธอคงจะอยู่กับลูกค้าแน่ๆเลย

ผมโทรไปอีกสองสามครั้ง แต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น เธอก็ยังคงไม่รับเหมือนเคย

ผมเริ่มออกอาการนอยด์.......

ไม่รู้จะทำยังไงดี

เริ่มไม่มีอารมณ์อยากจะกินเหล้าเท่าไรแล้ว

พนักงานเอาเหล้ามาให้ มิกเซอร์นิดหน่อย

ผมนั่งกินไปคิดอะไรไป ประมาณ ชม. หนึ่ง ผมก็ตัดสินใจออกจากร้าน

เพราะมันเซ็งครับ.............

ขับรถออกจากร้าน ก็ไม่วายที่จะตามราวีน้องไข่ดาว

ขณะนั้น ประมาณตีหนึ่งกว่าๆแล้ว

ผมขับไปที่คอนโคของเธอ

ขับวนไปแถวคอนโดเธอ เพราะถ้าจำไม่ผิด ห้องของเธอ สามารถมองเห็นได้จากบริเวณด้านหน้า

(ห้องเธออยู่ติดกับตรงกลาง บริเวณสระว่ายน้ำ)

เผื่อว่าผมจะเห็นว่าไฟห้องเปิดหรือปิดอยู่

มองๆไป ถ้าจำห้องได้ไม่ผิด ห้องเธอก็ปิดไฟอยู่  คิดว่าคงยังไม่กลับ เพราะถ้ากลับเธอก็คงไม่ปิดไฟนอนเร็วขนาดนั้น

ผมส่ง sms ไปหาเธอ ประมาณว่าผมไปหาที่ร้านแล้วไม่เจอนะ ถ้าได้รับ sms ให้โทรกลับด้วย

ผมเริ่มเซงกับสิ่งที่เปิดขึ้น

ขับรถกลับดีกว่า...........

ขับวนออกมาเพื่อจะกลับที่พัก

ผ่านถนนเพชรบุรี

อ อ น มากมาย........

ถึงตอนนี้ก็สายไปซะแล้ว อยากเข้าไปนังดูเล่นอยู่เหมือนกัน

ขับต่อไปเรื่อยๆ เจอ สถานที่ที่เคยเป็น รร. สยามเก่า

จำได้ว่าสมัยก่อนเคยมาเล่นๆกะเพื่อน เพื่อนมาหาสาวแถวนี้

ก็เลยขับรถวนดูซะหน่อย เอาสนุกๆ ถือว่าแก้เซ็งวันนี้ไปแล้วกัน

กลับรถใต้สะพาน

ขับชิกซ้าย ตรงที่เป็นตำแหน่งของ รร. สยามเดิม

กำลังคิดอยู่ว่า ทำไมมันไม่มีคนเลยล่ะ น้อยจัง หรือว่า มันไม่มีไปแล้ว

พอเลี้ยวซ้ายเท่านั้นแหละครับ.........

โอโห พรึ่บเลย

ยังมีเยอะเหมือนเดิม

ผมก็ขับรถผ่านช้าๆไป

มองซ้าย........

คิดในใจว่า พวกนี้มีหน้าตาดีเยอะเหมือนกันนะครับเนี่ย

หน้าตา รูปร่าง ผิวพรรณ ........ หลายๆคนนี่ไปทำงานตาม อ อ น  สบายเลย น่าจะเป็นพวก ราคาแพงซะด้วย........

พวกนี้จะยืนกันเดี่ยวๆบ้าง

เป็นคู่บ้าง

เป็นกลุ่มบ้าง

ขับช้าๆผ่านไปไม่กี่กลุ่ม

ก็เจอสาวน้อยนางหนึ่ง ผ่านไปแว๊บๆ ใส่เสื้อสีเขียว

หน้าตาสะสวยเชียวครับ ลักษณะเหมือนกับเด็กมหาลัย มาหารายได้พิเศษ อะไรอย่างนั้นเลย

หุ่นก็ดี   แตยังไม่ทันจะมองได้เท่าไร

ก็มี.... ผมจะเรียกว่าอะไรดีล่ะ

เรียกว่า หัวหน้าแกงค์ ดีไหมเนี่ย

ชายคนหนึ่ง หน้าตาเหมือนพวกเอ๋อๆ มาเคาะ กระจกว่า ผมสนใจคนไหน.....

ผมอยากจะบอกว่า ความปลื้มปิติแทบจะหมดไปเลยครับ

ไอ้หัวหน้าแกงค์คนนี้นี่หน้าตาน่าสะอิดสะเอียนมากๆ

มาเกาะกระจกรถผม

ผมต้องบอกว่า เอามือออก จะปิดกระจก....

เฮ้อ...... ขนาดนั้น.........

แต่แว้บตะกี้ติดใจน้องคนตะกี้จริงๆ

แต่ก็เอาเหอะ ผมกะว่าจะขับรถมาวนเล่นๆเอาสนุกๆอยู่แล้ว

ขับต่อไป ก็พบน้องๆน่ารักอีกหลายคนทีเดียว เฮ้อ....... เห็นแล้วมันตะหงิดๆ Pollyton น้อยจริงๆ

ผมเจอหน้าตาดีๆทีไร ได้เจอหัวหน้าแกงค์น่ากลัวทุกที

ยังไม่ทันมองก็หมดอารมณ์เสียก่อน.......

นี่ก็อีก........ เจอน่ารักๆอยู่ไวๆ

หัวหน้าแกงค์ก็มาเกาะๆรถผมอีก ทำหน้ายังกะเมายามา

มีแต่พวกเมายามาทำงานเป็นหัวหน้าแกงค์หรือไงนะ.......

ขับๆไปเรื่อยๆ ก็เจอพวกที่ยืนเดี่ยวๆบ้าง เป็นคู่บ้าง พวกหลังๆนี่ดูน่ารักสู้พวกกลุ่มๆแรกๆไม่ได้ครับ

สงสัยจะทำแบบ อิสระไม่มีกลุ่มก้อนกับเค้าล่ะมั้ง........

ดูๆไปเรื่อยๆ ก็เพลินตาดี

จอดรถติดๆกันไป

ดูชาวบ้านเค้าตกลงกัน

สักพักก็เห็นสาวน้อยนางหนึ่ง คงจะตกลงกับคันข้างหน้าผมได้ ก็เลยขึ้นรถไปเลย

ถ้าจำไม่ผิดเพื่อนผมพอตกลงราคากันได้ ก็จะไป ที่ รร. เอวันอะไรนี่แหละ แต่ผมไม่ได้ไปด้วย

ขับต่อๆไป ก็คิดได้ว่า น่าจะขับช้ากว่านี้ดูหน่อย

ลองคุยสักรอบน่าจะดี

แค่คุยๆไม่เห็นเสียหาย ไม่ได้แปลว่าจะซื้อสักหน่อยนี่.......

ผมก็เลยขับวนไปอีกรอบ......

ขับวนมาคราวนี้ ตั้งใจไว้เลยว่าจะคุยแล้ว

จะได้สนุกสนานหน่อย

ผ่านมาปั๊ป ก็คุยเลยครับ

เจ้าแรก

เป็นสาว..... ตัวใหญ่ ร่างโย่ง...........

ดูไปดูมาแล้ว เริ่มรู้สึกแปลกๆ......

ใช่แล้วครับ

เธอเป็นสาวประเภทสอง......... พอผมจะลองเริ่มคุยดูก็เจอสาวประเภทสองเลยหรอเนี่ย...

ผ่านครับผ่าน ไม่อยากฟังข้อเสนอของเธอ ฟังแล้วกลัวสยอง.....

ต่อมา เจอสาวสองคน ยืนอยู่ตรงหัวมุมพอดีเลยครับ

หน้าตาพอใช้

เธอมาเคาะกระจกรถผม

ผมเปิดกระจกซ้าย

เธอทักทาย ตามไสตล์......

เธอบอกว่า  .......... สวัสดีค่ะ เที่ยวไหมคะ.....

ผมตอบเธอไปว่า ผมมาดูๆก่อนครับ ถ้าถูกใจค่อยว่ากัน

เธอบอกผมว่า ยินดีด้วย ที่เปิดคุยกับเธอ

เพราะว่าเธอจริงใจ เต็มใจบริการ รับรองว่าประทับใจ

เธอบอกว่าเธออยากได้ลูกค้าประจำมากกว่า เธอเลยตั้งใจบริการ

ด้วยความสงสัย ผมเลยถามเธอไปเลยว่า ทำไมหรือ แปลว่าอะไร

เธอบอกว่า แสดงว่า ผมไม่เคยเที่ยว

เธอบอกว่า ถ้าขับต่อไป พวกสาวๆสวยๆพวกนั้น

บริการไม่ดี

เร่งให้เสร็จๆไป จับนู่นจับนี่ไม่ได้

แพงก็แพง.........

เธอบอกว่าลูกค้าเธอมาบ่นแบบนี้ทั้งนั้น......

ผมก็เลยถามเธอว่า......... แล้วพวกเธอต่างกันยังไงล่ะ......

.....

ออฟไลน์ Sancho

• CLV VIP Member
  • เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด!!
หัวหน้าแกงค์ นั่น มี Log in ในเวบนี้ด้วยนะเออ

Lin จัง นั่นเอง
The only victory over love is flight

พวกเธอตอบได้ตรงมากๆ

คงจตรงตามสไตล์ของคุยแบบรวบรัดเวลาน้อย

เธอบอกว่าพวกเธอ เอาทน เอานาน

เปิดไฟได้

ถ่ายโชว์ให้ดู

จับนมได้ ดูดนมได้

มีท่าไหนก็ได้ไม่ขัดข้อง

เอาประตูหลังได้ แต่ต้องคุยเป็นกรณีพิเศษ.....

ถ้าเอาสองคน เล่นแซนด์วิชกันก็ได้ (ผมพึ่งมารู้ตอนหลังว่ามันคืออะไร)

เธอบอกว่า รับรองว่าฝีมือเยี่ยม

บริการดีจัด

ไม่เร่งแน่นอน เวลามีมากมาย

เธอเน้นย้ำอีกว่า เพราะเธอต้องการลูกค้าประจำ ดังนั้น เธอจะบริการให้ดีที่สุด

แถมมีเน้นย้ำอีกว่า ตรวจโรคทุกเดือน

ปลอดภัยแน่นอน เพราะพวกเธอ ไม่ทำอะไรเสี่ยงๆ...........

เอ่อ........ ท่านครับ

ผมฟังแล้วหงี่ขึ้นมาเลยครับ........

full option จริงๆให้ตาย ดักคอหมดทุกทาง กะเอาประมาณว่า ได้ยินปั๊ป รับขึ้นรถปุ๊ป ประมาณนั้นเลย.......

เธอยังบอกอีกว่า นมเธอใหญ่นะ ดูดมันส์ ไม่ได้ทำมาด้วย..............

อ่า...............

ไม่เชื่อจับดูสิ.............

อ่า..............

......

iloverail

:dookdik6: :dookdik6: มาต่อด่วนเลยทานหื่นขึ้นละ  :dookdik10: :dookdik10: