ผู้เขียนหัวข้อ: เธอ…คนที่สอนให้ผมรู้ว่า จุดจบของความรักกับสาวกลางคืน นั้นเป็นอย่างไร  (อ่าน 73234 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• CLV VIP Member
  • Most Value Player
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
ปูเสือรอแล้วครับ :dookdik23:

ไม่ช่วงนี้ ขยัน นอยจัง 2 เรื่องใหม่แล้ววววววววววววววววววว :dookdik21:

นอยด์ต้องรับสงกรานต์ไงครับ  xxseedd

อะไรไม่ว่า...แต่มาค้างไว้แบบนี้... jed14  งุงิดเลยนะนี่... jed12

แต่จะว่าไปเรื่องแบบนี้ผมก็เคยเจอครับ...เพียงแต่ตอนนั้น ผมเป็นฝ่ายที่อยู่ในห้องของเค้า..

แล้วมีผู้ชายมาเคาะประตูตอน ตี 4 กว่าๆ xxgumm

แล้วเง๊กเซียน รู้สึกยังไงหรอครับ ที่มีผู้ชายมาเคาะประตู
อยากรู้ความคิดเห็นจากฝั่ง คนถูกเคาะบ้าง

เชสๆๆๆๆ

เจ๋งอะท่าน

เอาตอนจบมาขึ้น

อย่างกับดูหนังแหนะ

แต่ตอนจบอะผมพอจารุแล้ว

เพราะผมอยู่ในห้องนั้นนั่นเอง

ปล . เค้าล้อเล่งน้า เปนกำลังใจให้นะคับท่านพี่

xxspidy xxspidy xxspidy

เดาไม่ผิดหรอกครับ

ผมคิดว่าสิ่งที่ผมเจอนั้นเจ็บสุดๆแล้ว แต่หารู้ไม่ว่า มันมีเจ็บกว่านั้นอีกครับ

ต้องรออ่านต่อไป (ยังไม่ได้พิมพ์ต่อเลยอะ)

xxching

โอ้ววว  เขียนได้ดีมาก.........

รออยู่นะคับบบ

ขอบคุนค้าบบ ผมเองก็รอ อ่าน  jed17 jed17 jed17 ของทั่นอยู่นะค้าบบบ

เกลียดการเคาะประตูห้องที่สุด ไม่ว่าจะเป็นฝ่ายไหนก็เหอะ

ตอบแบบเทพนอยด์จิงๆ  xxhahaha

หุ หุ หุ เหมือนดูหนังเยยยย jed5

มาปูเสื่อรอกันต่อไป  xxsleep1

แต่เปนหนังเส้า เคล้าน้ำตานะค้าบบ

มาแล้วคร้าบ...บ

น้องมาปูรอเสื่อรอแว้วววววววววววววววววววววววววววววววววว

xxsleep1

ดีมากไอ้น้อง ว่างๆก็ไปเขียนเรื่องของตัวเองต่อด้วยเดะ  jed12

โอ้ย อยากอ่านๆ มาต่อเร็วๆ นะ

ตอนนี้พิมพ์ไป นอยด์แดรกไป อยู่ค้าบบ

:12: :12: :12:

ให้ไวๆ

แล้งเรื่อง วิงกิ้ง ของทั่นหละไปถึงไหนละ  jed11

ใช่ น้องที่ผมเคยเจอตอนวัน concert ป่ะคับ  :dookdik21:

รู้สึกว่าสถานที่มันคุ้นๆ  xxsadsard

คนละคนกันค้าบบบ  xxseedd

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

หลังจากที่ได้เจอกัน ณ ตอนสว่าง เออ ดูๆไปแล้ว น้องมายด์ ก้อสวยคมดีนะ (ผมชอบผู้หญิงแนวสวยอยู่แล้ว)  แล้วเพื่อนๆเค้าก้อกลับไป เหลือผม น้อง มายด์ และ เพื่อนเค้าอีกคน

ไม่นานก็ถึงคิว ก้อเลยเข้าไปนั่งกิน กินไปคุยกันไป น้อง มายด์ จะออกแนวคุยเสียงดัง ดูเปนผู้หญิงสไตล์ห้าวๆ น้องก้อคุยกะเพื่อนน้องไป ผมก้อตั้งหน้าตั้งตากินเพราะไม่รู้จะคุยอะไร แต่น้อง มายด์ ก้อยังไม่ลืมที่จะมีหันมาแซว หันมาคุยด้วย ประมาณว่า เปนคนอัถยาศัยดีนั่นเองแหละครับ

กินเส็ด ก็นั่นหละครับ ไม่พ้นต้องออกให้น้อง มายด์ และเพื่อนน้องเค้า อีกคน ไอ้เรื่องเงินผมก้อไม่ค่อยถือเท่าไหร่ หลังจากนั้นน้อง มายด์ ก้อเดินดูของอีกนิดหน่อยกับเพื่อน

ระหว่างเดินอยู่ น้อง มายด์ ก้อถูกใจกับกระเป๋าใบนึงราคาก้อมิใช่น้อยอยู่ น้องก้อถามผมว่าสวยไหม ผมก้อบอกว่าสวยดี อ่อน้องเค้าเปนคนที่ชอบกระเป๋าและรองเท้ามาก เสื้อผ้าก้อมีซื้ออยู่ แต่ไม่ชอบพวกเสื้อผ้าไฮโซราคาแพงๆ

ส่วนมากจะเดินพวกเปิดท้าย ไม่ก็ตามข้างทาง น้องเค้าก้อบ่นว่าสวยดีๆ คุยโน่นคุยนี่  ซื้อดีไหมเนี่ย ผมเริ่มคิดว่าเราควรซื้อให้ดีไหมเนี่ย
สุดท้ายผมก้อตัดสินใจ…..

สุดท้ายผมก้อรอด ไม่ต้องซื้อให้น้องเค้า คือด้วยความที่ว่า ยังงงๆอยู่กับความสัมพันธ์ ว่าตกลงเราเปนอะไรกัน
เรื่องเมื่อคืนนั้น ผมเป็นลูกค้า ตอนนี้หละ ผมยังเปนลูกค้าอยู่ไหม หรือกำลังจะกลายเปนลูกค้าชั้นดีคนหนึ่งหละเนี่ย

หลังจากร้านกระเป๋าน้องเค้าก้อมาดูคอนแทกเลนตาโต ซึ่งก้อโดนเพื่อนน้องเค้าคะยั้นคะยอให้ซื้อให้ได้ น้อง มายด์ ก้อได้แต่ถามผมว่าดีไหมๆ ซึ่งผมก้อได้แต่บอกว่า ของแบบนี้ก็ต้องลองใส่ดูอะนะว่า เข้ากับใบหน้าหรือป่าว สุดท้ายน้องเค้าก้อซื้อด้วยเงินของน้องเค้า ผมก้อไม่ได้ออกอะไรให้ไป

แล้วก้อขับรถกลับไปส่งน้อง มายด์ กะเพื่อนน้องเค้าที่ห้อง แล้วผมก้อ ร่ำลากัน เพื่อไปวันเกิดพี่ อ ที่ร้านดังย่านรัชดาซอย4

โดยที่น้อง มายด์ ก้อโทรมาบอกว่า “ขับรถดีๆนะค่ะ อย่าดื่มมากนะ”

เมื่อวางเส็ด ผมหละรู้สึกเป็นปลื้มจิงๆ โดยหารู้ไม่ว่าสิ่งที่น้องมายด์พูดไปนั้นก็เป็นเพียงเทคนิคพื้นๆที่ทำให้เราดีใจและตายใจนั่นเอง

……..

……

….

...

..

.

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

มาแล้วเหรอ เรื่องเศร้าที่ทำให้น้องพี่ ตอนนี้ Recover ติดลบอยู่ ติดตามอยู่น่อ

...เมื่อความรักที่เคยหวานน กลายเป็นความขมมม....

มาแล้วเหรอ เรื่องเศร้าที่ทำให้น้องพี่ ตอนนี้ Recover ติดลบอยู่ ติดตามอยู่น่อ

...เมื่อความรักที่เคยหวานน กลายเป็นความขมมม....

ติดลบก้อเพราะตาBaluny4x4 อะแหละพี่GoFL

แมมเอ้ย เมาอ้วกติดกันสองวันละ  xxgumm

ช่วงเวลาแห่งการทำความรู้จักกัน…

วันที่เราสองคนเจอกันครั้งแรก ผมเมาแล้ว เธอก็ดูตึงๆแล้วเช่นกัน ทำให้เราทั้งคู่ไม่ต้องกินเหล้าบิ้วอารมณ์อะไรมากมาย

ตอนแรกผมแค่โอบเธอไว้ข้างกาย ซักพัก ผมให้เธอมานั่งบนตักผม …..

เธอเต้นโยกและบด น้องชายของผม ….

ผมเด้งรับตามจังหวะของเพลง….

ผมกอดเธอไว้ วันนี้ผมมีความสุขจริงๆ ผมเจอคนในสเป็คเลยก็ว่าได้

ถ้าได้เป็นแฟนกัน คงจะมีแต่คนอิจฉาเป็นแน่แท้ ผมคิดแบบนั้น

ซักพักเราสองคนสบตากัน

ผมขอเธอตรงๆเลยว่า “ขอจูบได้ไหม”

เธอไม่ตอบอะไรทั้งสิ้น พร้อมกับยื่นปากเข้ามา

ผมหลับตา

เธอหลับตา

เราสองคนจูบกัน…..

โดยที่ไม่สนใจคนรอบข้างเลยแม้แต่น้อยนิด

……

….

..

.

“พี่Bad….”

“ไอ้พี่Badโว้ย!!! ฟังที่น้องเล่าหรือป่าวเนี่ย”

น้อง น ทอม ดึงสติผมกลับมาจากภวังค์ ใช่แล้วตอนนี้ผมอยู่ในผับ อยู่ในงานวันเกิดเจ้ อ นี่หว่า
นี่ถ้านับเวลาที่เจอกันแล้วเนี่ย ยังไม่ถึง 24 ชม เลยด้วยซ้ำ นี่ผมเป็นเอามากขนาดนี้เลยหรือเนี่ย
นี่สินะ อาการ “หลง” เฮ้อ…ไม่ได้มีอาการแบบนี้มาตั้งนานแล้วนะเนี่ย

น้อง น ทอม : “พี่ว่าน้องควรทำไงดีอะ”

Bad : “เออ…พี่ไม่รู้หว่ะ แต่แฟนเราอะ อาทเยอะเกิ้นนน”

แล้วน้อง น ทอม ก็บ่นระบายของมันไปจนบุหรี่หมดมวน ผมและ น้อง น ทอม จึงเดินเข้าไปในร้าน เพื่อไปเฮฮากะเจ้ อ และลูกน้องในอ๊อฟฟิตต่อ

คืนนั้นผมก็ไปเมา แต่ไม่เละมาก เพราะงานวันเกิด เจ้ อ นั้น เต็มที่มาก พวกลูกน้องของผมที่ไปด้วย โดนเพื่อน เจ้ อ ลวนลามซะยับเลย…. (กะเทยตัวแม่มาเองทั้งนั้น) ผมเองก็เกือบไป ดีที่ยังมีสติอยู่ แต่ก้อยังมิวาย Badน้อยโดนถูซะยับเยินเลย ถ้าผมเมา สงสัยได้มีหน้ามืดขุดทองเป็นแน่แท้ เพราะในความมืดนั้น เพื่อนกะเทยของเจ๊ อ ได้ลากลูกน้องของผมคนนึงไปดูดปากเป็นที่เรียบร้อยแล้ว (เฮ้อ…สยองมาก…)

และคืนนั้นเอง น้อง น.ทอม ก็นอยด์ผมทั้งคืน ชวนออกไปดูดหรี่บ่อยมาก ผมเองก็ได้แต่บอกไปว่า

“อย่าไปเครียดมาก อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิดนะ พี่ว่าแฟนเรามีอาทตัวแม่เยอะเกินไปหว่ะ”

ใช่ครับ ตอนนั้นผมคิดแบบนั้นจริงๆ สำหรับเรืองของผม เพราะ มันแค่เพียงเริ่มต้นเท่านั้น พึ่งจะรู้จักกันสองวันเองด้วยซ้ำ ยังไม่รู้เลยว่า อนาคตจะเป็นยังไง

……..

…..

..

.

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• โคราช... ลั้นลา...

ออฟไลน์ batman

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *

วันนี้กลับบ้านไม่เมาเฟร้ยยย

ตาBaluny4x4มอมตรูไม่สำเร็จ

เทพเรื้อนSilverism จ๊ะ

ถึงเวลาที่เอ็งต้องเขียนเรื่องต่อแล้วมั้ง

เล่นเอาซะตรูเสื้อแห้งเลย

แอบเคืองนะเนี่ย  jed12

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย

ถึงเวลาที่เอ็งต้องเขียนเรื่องต่อแล้วมั้ง

เออๆ  ปากดี 

กรูสงสารเมิงหรอก

อย่าคุยเดี๋ยวลงปลากรอบ ของเมิงแล้วจะหนาว แสรด  :8:

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

เออๆ  ปากดี 

อย่าคุยเดี๋ยวลงปลากรอบ ของเมิงแล้วจะหนาว แสรด  :8:

เฮ้ยๆๆ อย่านะเว้ย เด๋วมึงจะโดนนนน.....

โดนกรูไหว้กันเห็นๆเลย แสรดดดด

อย่าลงน้า กรูอายเค้า..... xxmsn-cry

ออฟไลน์ Fabregas

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • คนมีครอบครัว นอกกายแต่ไม่นอกใจ

เออๆ  ปากดี 

ปลากรอบๆๆๆ  :dookdik21:

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เปนกำลังใจให้อย่างต่อเนื่องคับ

ออฟไลน์ ตัว [D]runkenPanda::รักเพื่อน เป็นห่วงเหล้า::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
เฮ้ยๆๆ อย่านะเว้ย เด๋วมึงจะโดนนนน.....

โดนกรูไหว้กันเห็นๆเลย แสรดดดด

อย่าลงน้า กรูอายเค้า..... xxmsn-cry
อยากดู ปลากรอบ ง่ะคับ รอชนแก้ว ท่าน Bad อยู่ น๊า

GoFL

นี่มันศาลาคนเศร้าเว๊ยเฮ๊ย..จะไปทะเลาะกันไปทะเลาะกันทีอื่นนู่น เร็ว ๆ เลยรีบมาต่อเลย รอซ้ำเติมอยู่  xxmsn-cry xxmsn-cry

khuntonza

ตอบ ตามที่ท่าน จขกท. ถามครับ..

ตอนนั้น..ขอบอกตามตรงครับว่า...

หงุดหงิด..และ โมโห..โคตรๆ ครับ... jed1

ออฟไลน์ Silverism ::ใจบางๆ::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • แม่ทัพ(เรื้อน)แก็งค์ภูธร

เดี๋ยวไปร่างโครงเรื่องก่อนเดี่ยวไปupต่อ คร้าบบบบบบบบบ

xxno
"มอมเมาด้วยสุราแล้วสังเกตดูซึ่ง อุปนิสัย"

"มองที่การกระทำ พินิจที่เจตนา ตรวจตราที่ความสงบ ใครจะปิดบังได้ฤา?"

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
สงสัยตอนจบเรื่องนี้ยังผ่านมาไม่นานแหงๆเลย ตอนเขียนนี่อารมณ์ยังค้างอยู่เลยนะเนี่ย

เค้าก็เคยนะแบบไปแล้วมีคนอยู่ในห้องอ่ะ และก็เคยเป็นคนที่อยู่ในห้องด้วย ยังงัยคนที่

อยู่ในห้องมันก็ต้องรู้สึกดีกว่าอ่นะตอนนั้น

เพราะฉะนั้น ถ้าเจอเหตุการณ์แบบนี้ คนที่อยู่ในห้องทั้งหลาย ก็ควรรับรู้ไว้ว่า  จงชิ่ง

ไปเองซะก่อน ที่จะกลายเป็นคนที่อยู่นอกห้องไป   :yenta4-emoticon-0018:

ออฟไลน์ Pung-Pung

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ตามมาอ่าน แล้วก็ให้กำลังใจท่าน Bad

ก็อ่ะนะ

เป็นธรรมชาติ ของความสัมพันธ์ ระหว่าง ผู้ชายกับผู้หญิงกลางคืน (อย่างที่ท่านนิยามไว้)

มารออ่านพัฒนาการความคืบหน้าหน่อย

ไปเมากันที่ไหน ไม่บอกกันบ้างเลย  xxsadsard
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
สู้ๆคับ...ถ้าอู้งานได้มาลงต่อด่วนๆเด้อ...รออ่านอยู่คับ jed16
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..