ผู้เขียนหัวข้อ: โคโยตี้ กับ ยาพิษ ที่ชื่อว่า "ความรัก"  (อ่าน 68847 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
Re: โคโยตี้ กับ ยาพิษ ที่ชื่อว่า "ความรัก"
« Reply #20 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 03:58:31 PM »
เมิงหาเด็ก รึเด็กวิ่งมาหาเมิงเองวะ   xxsard อิจฉาเว้ย  jed1
กำ ไม่ต้อง อิจฉาหรอก แล้วมึงจารู้ ว่า เหนื่อย ที่ต้องทำตามหน้าีที่ jed17
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

ออฟไลน์ dip_dip

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
Re: โคโยตี้ กับ ยาพิษ ที่ชื่อว่า "ความรัก"
« Reply #21 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 04:00:03 PM »
เข้ามาลงชื่อด้วยคน  ด้วยความอิจฉา...

ออฟไลน์ หนุ่มพลังหื่น @ หื่นแรนเจอร์ หื่นไวท์ อิอิ

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ขาดเงินหมุนเวียน ใส่ชุดนักเรียนมาหาเรา
« Reply #22 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 04:03:24 PM »
อิจฉาจังเยย

ทำไม เรื่องแบบนี้ไม่เคยเกิดก่ะเค๊า   xxohmy

เจ้าพนักงานเก็บเงิน พันธมิตร หื่นชน เพื่อ หื่นธิปไตย

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• CLV VIP Member
  • สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
« Reply #23 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 04:37:40 PM »

:dookdik15: ไม่ได้ แอบ นะ เรื่องจิง ไม่เห็นมีคราย พา ตู เข้าวงการเรย มี แต่ ต้องลากเพื่อนที่ไม่เคยไป ไปลอง ๆ กัน  อยากมีรุ่นเพ่ แนะนำ จัดเด็ก ให้บ้าง จัง แต่ไม่มี  xxsadsard
จาขึ้นครู ก็ต้องหาขึ้นเอง

เออไม่เคยก็ไม่เคยเดี๋ยวให้เด็กร้านทีเด็ดมันประมูลมึงละกันนะ หึหึหึ
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

เผื่อชาติหน้าไปเลยแสรดด

ออฟไลน์ ตัว [D]runkenPanda::รักเพื่อน เป็นห่วงเหล้า::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #24 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 06:57:48 PM »
บทที่ 3 ชีวิตคู่

ผมย้ายของจากบ้านผมอยู่ กะ อ. รวมทั้งรถที่พ่อให้ผม ( พ่อซื้อให้ตั้งแต่ผมได้โควต้า แต่ไม่เคยขับไปเรียนสักครั้ง ) จะเรียกว่าหนีมาอยู่ด้วยกันก็ถูก ผมไม่รู้จักปัจจัยในชีวิตคู่แม้แต่น้อย สิ่งเดียวที่ผลักดันคือ  “ความอยาก”  ผมแค่อยากอยู่กับ อ. และไม่มีเหตุผลนอกจากนั้น เราใช้ชีวิต ประจำวันปรกติ ค่อนข้างจะ เดิมๆ ผมตื่นเช้า ( 6 โมง ) ไปซื้อกับข้าวซึ่ง อ. จะมาร์ค รายการอาหารที่อยากกินไว้หน้าคอม จากนั้นก็ อาบน้ำแต่งตัวเองเรียน โดยนั่งรถเมล์ไปต่อรถตู้ที่ สาวรีย์  ผม จะกลับ มาถึง สาวรีย์ ราวๆ 5 โมงโดย อ. ก็มารับผมทุกวัน  กินข้าวดูหนัง ก่อนผมจะเอารถไปส่ง อ. ที่ทำงานซึ่งไม่ไกลจากที่พักเท่าไหร่ แล้วผมก็ กลับมานอน โดย ตั้งปลุก ไว้ ตี 1.30 ไปรับ อ.

กลับมาก็ทำกิจกรรมครอบครัวก่อนนอน ทุกวันเป็นไปอยากปรกติ ก่อนนอน อ. มักจะเล่าเรื่องทุกๆอย่างในที่ทำงานเธอ คนนี้เกลียดคนนี้ คนโน่น ชอบแขกคนนี้ อะไร พวกนี้
เพราะเธอต้องทำงาน ทำให้งานที่มหาลัย ผมจะเป็นจัดการให้เธอ แล้ววันหยุด ผมจะ
คอยติวให้เธอ ( สรุปใครเรียนฟ่ะเนี้ยะ ) ผมค่อยข้างจะ เฉยๆ เกี่ยวกับเรื่อง ช็อปปิ้ง ของเธอ เพราะแม้ อ. จะเป็นคนใช้เงินเก่งแต่เธอเป็นตัดสินใจอะไรรวดเร็วทำให้ผมไม่ต้องรอนานนัก ( เอาเป็นว่า 2000 คุณ นับ 1 ถึง 10 ใช้เธอใช้หมดล่ะกัน ซื้อหลายอย่างนะ ) 

ผมค่อยข้างห่วงเธอเวลากลับจากที่ทำงานแล้ว อ. ชอบออกไปซื้อไรที่ 7-11 ดึกๆ เพราะ อ. ชอบ ใส่เสื้อกล้ามแล้ว No Bra ซึ่งแม้จะเดินกับผมก็ไม่วายจะมี วัยรุ่นที่เป็นกลุ่มแซว  แต่สิ่งที่ดีที่สุด ของ อ. คือ แม้เธอจะ ทำงานเกี่ยวกับการเอาใจผู้คน แต่ อ. ไม่เคยมีปัญหาเกี่ยวโทรศัพท์ เธอไม่เคยให้เบอร์ใครเพราะจะมีแต่ น้องชาย กับ เพื่อนผู้ผญิงเท่านั้นและเพื่อน อ. ผมก็รู้จักทุกคน น้องชาย อ. ชอบมาชวนผมเล่น วินนิ่งด้วยกัน บ่อยๆ

ช่วงเวลาความสุขที่ผมด้วยกันกับ อ. ผมมีความสุขจนลืมสังเกตุถึงเงามืดของตัวเอง เกรดผม เริ่มตก เรียกว่า ดิ่ง จะดีกว่า จาก 3  กว่าๆ เหลือ 2 กลางๆ เงินทองที่มีแต่รายจ่าย ไม่มีรายรับ เพราะผมไม่ได้ ขอเงินพ่อ เงินที่เก็บ ก็เริ่มจะ เหลือไม่มาก จาก 6 หลัก เหลือ 5
แต่เรื่อง เหล่านี้ไม่ทำให้ผมรู้สึกรู้สาอะไรนัก ผมเริ่มรับงาน อิสระฟรีแลนน์ ทำให้บ้างครั้งผมไปรับ อ. ไม่ได้ แต่ อ. นั่ง Taxi กลับมา โดยที่ผมรอรับทุกที มันช่วยผมได้เยอะแต่มันทำให้ผมมาเวลาอ่านหนังสือลดน้อยลงไปเยอะมาก

แฟนเก่าผม ( ที่ผมเลิกกับเค้าเพื่อมาคบ อ. ) คอยช่วยผมเรื่องการเรียน บ่อยๆ และเธอไม่เคยโทรหาผมเพราะรู้ว่าผมอยู่กับ อ. เราคุยเรื่อง งาน ผ่าน เพื่อน ชาย ที่มหาลัยเธอช่างแสนดีกับผม ทั้งที่เธอเป็นคนหน้าตาดี  แต่เธอกลายเป็นคนปิดกั้นตัวเอง เพราะผมไปฝากบาดแผลในใจให้ เธอ หลายๆ ครั้งผม วาน เธอช่วยทำงานของ อ.  ซึ่งเธอก็ไม่ได้ขัดข้อง ผมดูเป็นคนเย็นชา กับเธออย่างไม่รู้ตัว พักเที่ยงผมไป นอนห้องเธอที่อยู่ข้างๆ มหาลัยบ่อยๆ ( นอนเฉยๆ ไม่ได้มีอะไรกัน )

เวลา ผ่านไปรวดเร็วมาก 1 ปี 4 เดือน ไวยังกะโกหก

ณ ค่ำคืนอันเหน็บหนาว ผมขับรถมารับ อ. วันปรกติทำไมผมรู้สึกไม่ค่อยดี เหมือนจะมีลาง  ผมจอดรถหน้าที่ทำงาน อ. เหมือนปรกติ แค่ สายไป 10 นาที ซึ่ง อ. จะต้องมายืนรอผมแล้ว แต่ทำไมผมยังไม่เห็นแม้แต่เงา  ชักทะแม่งทะแม่ง ผมออกจากรถไปตามหา  อ.
ผมเจอ เพื่อน โค อ. ซึ่งเพื่อนเธอบอก อ. ออกจากห้องแต่งตัวมาก่อนเธอซะอีก  แล้ว อ. ไปไหนล่ะ ผมเดินเขาไปที่ลานจอดรถ  อ. อยู่นั้น เธอยืนหัวเราะ อยู่กับผู้ชายดูภูมิฐานกับ มินิ S สีแดง ท่าทีอยู่สนิทสนมมาก  ผมหงุดหงิดอย่างไม่มีเหตุผล ผู้ชายคนนั้นอาจจะเป็นแค่แขก  ผมถึงไม่โทรจิก อ. ผมกลับมารอที่รถ พยายามทำใจให้ สงบ ปลอบใจ ว่า นั่นแค่แขกของเธอ  ยังไม่ทันได้ สงบใจ อ. เปิดประตู มา

อ. : โทดที พอดี อ. คุยเรื่องงานอ่ะ

ผม : งาน... งาน อะไรหรอ

น้ำเสียงผมดูไม่พอใจ ซึ่งผมมไต้องใจจะทำอย่างนั้น

อ. : อ๋อ  พอดีมี แขกเค้าติดต่อ ไปถ่ายชุดว่ายน้ำ ลงนิตยสาร ( ปลุกใจเสือป่าสุดดัง )  ข้อเสนอดีมากเลย ล่ะ

ผมไม่พูดอะไร  พฤติกรรมผมแปลกจน อ. รู้สึกได้

อ.: Drunken เป็นไร ป่าว

ผม : ( ผมรู้ว่าเธอรู้สึกได้ผมเบี่ยงประเด็น ) อ๋อ รู้สึกเป็นไข้ น่ะ

อ. : อืม งั้นอย่าลืม กินยาล่ะ

กลับถึงห้องเราอาบน้ำด้วยกัน  และกำลังจะทำกิจกรรมครอบครัว  ใน ขณะ ที่ อยู่ในท่า Doggy  มือถือเจ้ากรรม ของ อ. ดังขึ้น เธอหยุดกิจกรรม ปล่อยให้ผม...ค้าง รมณ์เสียอย่างรุนแรง

อ. : อืม ถึงบ้านแล้วคะ พี่ล่ะคะ

เธอรับสายแบบเปิดเผยไม่ได้ปกปิดอะไร แม้มันจะดูโปร่งใส แต่ผมก็ไม่สบายใจอยู่ดี เพราะ อ. ไม่เคยให้เบอร์แขก และ อ. ไม่เคยปล่อยให้ผมรอเวลามารับเธอ  อ. รีบคุยเนื้อๆ แล้วก็ร่ำลา และ อ. รู้ว่าผมแกล้งหลับ

อ. : นินิ งอน หรอ

ไม่มีสัญญาณตอบรับ จากผม เธอยังไม่ลดความพยายาม

อ. : โหไม่มีไร หรอก ก็แค่ แขก น่ะ ตัวเองเชื่อเค้า จิ

เธอกอดผม ที่ทำใจแข็ง

อ. : งี้ต้องใช้ ท่าไม้ตาย ย๊า....ก ( ร้องยังกะดรากอนบอล )

หมับ ...!! อ. จับไปที่ น้องชายผม แล้ว ปู้ยี่ปู้ยำ มัน จน ผม ตัวอ่อน แต่ น้องชายแข็ง อ. กดขี่ ผม จนเธอพอใจ  อ. หลับ แล้ว แต่ผมยังกังวลกับสิ่งที่ผมเห็นที่ ลานจอดรถ ผมกลัวจะเสีย อ. ไป เพราะ ทันทีผู้ชายคนนี้ ปรากฏตัว อะไรอะไร มันก็ ...เปลี่ยนไป วันพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร มันเป็นคำถามที่ ผมอยากรู้ แต่ไม่อยากเจอ

ออฟไลน์ ตัว [D]runkenPanda::รักเพื่อน เป็นห่วงเหล้า::

« Reply #25 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 07:00:12 PM »
หลัง ๆ มีแต่ ศาลาคนเด้า... :dookdik24: :dookdik24:

ผมลด เรท จาก 18+ มาเป็น 13+ แล้ว ท่าน GoFL ยังว่า ตุงอีก หรอ อ่ะ ชนแก้ว  :12: :12:

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
« Reply #26 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 07:29:26 PM »
ช่วงนี้นักเขียนหน้าใหม่เยอะนะเนี่ยยยยย
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

« Reply #27 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 07:33:19 PM »
มาต่อเร็วๆน้าาาาาา

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• Most Value Player
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
« Reply #28 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 07:35:01 PM »
อยู่ด้วยกัน....

ผมไม่เคยได้ไปถึงจุดนั้นเลย  xxmsn-cry

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

« Reply #29 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 08:41:05 PM »
บทที่ 4  ความเปลี่ยนแปลง
เช้าวันต่อมา แสงแดดที่ส่องผ่านกระจก ผมตื่นมาซื้อกับข้าว ตามปรกติ  อากาศที่สดใสในยามเช้าช่างไม่เข้ากับความรู้สึกที่ขุ่นมัวของผมเอาซะเลย  ผมใช้เวลาจับจ่ายไม่นานนัก
ผมเปิดประตู มา เจอ อ. คุยโทรศัพท์ อยู่ซึ่ง ปรกติ อ. จะตื่นราวเที่ยง แต่ตอนนี้ เพิ่ง 8 โมง เธอคุยปรกติซึ่งผมไม่ดูไม่มีท่าทางอะไรผมเฉยๆ กวาดบ้านไปตามปรกติ ในระหว่างที่
อ . คุย ผมไม่พูดอะไรไม่ใช่ผมพยายามฟังแต่เพราะผมไม่อยากกวนไม่ว่าเธอจะคุยกับใครก็ตามผมเปิด หนัง ที่เช่ามาดู ไป จน แผ่น 1 เธอก็ยังไม่วาง หนังสนุกดีแต่ทำไมมันไม่บันเทิงใจผมเลย

อ. : โจ๊ ล่ะ

อ. ทำท่ามีความสุขเธอกอดผม เธอบอกว่า อีก 3 วันพี่เค้า ( อีคนเมื่อคืน ) นัดที่ Xxx วันนี้เราไปขัดผิวกัน

ผม : ขัด ผิว ...??? มาร์คหน้า นวดหน้าด้วยป่าวล่ะ

ผมประชดด้วยน้ำเสียง เรียบๆ

อ. : เออ.... โอ้โห ไอเดียดี อ่า

อ่านะ ว่าแล้ว อ. ก็ อาบน้ำ ดูเธอตื่นเต้นมีความสุข เหลือเกิน ผมรับรู้ได้ทันที ว่า อำนาจทางการเมืองกำลัง สั่นคลอน อ. โทรนัด ช่าง ไว้ บ่ายโมง ผมขับรถไปส่ง อ. ที่ แยกเกษตร อ. ควักเงินให้ผม 2000 บอกให้ผมไปเดินเล่น ฆ่าเวลาที่ The Mall ก่อน ผมอยากจะ นั่งรอ และปรกติ เธอ จะให้ผมรอไม่ว่าจะ ตัดผมหรือ อะไรๆ ผมไม่อยากทะเลาะ ก็ เลยไป อย่างไม่พูดไรมาก นั่งดูสาวๆ ก็แล้ว หาไรทำมันก็ไม่ช่วยให้จิตใจผม สงบ  อ. ไม่โทรหาผมเลยซึ่งปรกติ ห่างกัน นิดๆ หน่อยๆ อ. จะ โทรหาแต่ นิ ปา ไป 2
ช.ม. ยังไร้วี่แวว ผมตัดสินใจขับรถไปหา อ. ที่ร้านช่างบอกว่า อ. ออกไปได้สักพักแล้ว อ. ก็โทรมาพอดี

อ. : โอ้ เย้ ... Drunken อยู่ไหน

ผม : อยู่หน้าร้าน ขัดผิว ของ อ. อ่ะ ( น้ำเสียงรมณ์เสีย )

อ. หัวเราะ สวนกระแสอารมณ์ ผม

อ. : ไปทำไมที่น่า อ่า อ. อยู่ The mall แว๊ว อิอิ รออยู่ ฮะจิบัง นะ

ผม : แล้วทำไมไม่บอกก่อนล่ะว่าจะไป

ตรู๊ด ตรู๊ด .... อ้าว วางไป ล่ะ ผมรีบ วนรถกลับ The mall วิ่ง เข้า ฮะจิบัง เพราะกลัวเธอรอ ซึ่ง อ. ก็ คุยโทรศัพท์ อยู่เหมือนเดิม โดยไม่สนใจผมที่นั่งหัวโด่ ( ห้ามตุงนะท่าน GoFL ) ผมรู้สึกได้ถึงช่องว่างระหว่างเรา  ผมกินเสร็จเธอวาง สาย

อ. : Drunken คืนนี้ไป Snop กัน พี่ M ( นามสมมุติ ) เค้าชวนทำความคุ้นเคยกันก่อน เค้าบอกคนคุ้นเคย ตอนถ่ายมันจะได้ดู กันเอง อ. จะได้ไม่อายมากไง

ผม : พี่ M ???

ผมทำหน้า งง

อ. : ก็พี่ที่ติดต่อ อ. ไง เค้าบอกเค้า เลี้ยงและเค้า อนุญาติให้ อ. พาแฟนไปด้วยล่ะ

ผม : จะดีหรอ อ.  ถึงเค้าจะเลี้ยงก็เหอะ Drunken ว่า มันดู ... เกินไป นะ

ผมหวั่นใจพยายามห้ามเธอแบบ อ้อมอ้อม ถึงแม้เธอจะบอกว่าผมเป็นแฟน แต่มันไม่มีอะไรยืนยันว่า อนาคตผมจะเป็นอะไร

อ. : ไม่เป็นไรหรอก นานๆ ที อีกอย่าง Drunken ก็ไปด้วยนิ นะ นะ เปลี่ยนบรรยากาศกัน

เปลี่ยนบรรยากาศไม่เท่าไหร่ หรอกผมกลัวเธอจะเปลี่ยนใจ อ. ชวนผมเดิน ช็อปตาม ปรกติ เธอซื้อ โน่น นิ นั้น ให้ผม ผมไม่มีอารมณ์ จะทำอะไร ไอเดีย ขึ้นมาในสมอง

ผม : อ. วันนี้ทำงานไม่ใช่ หรอ จะ ไป Snop ได้ไง

อ. : อ๋อ พี่เค้าซื้อดื่ม ให้ น่ะ

..... “ซื้อดื่ม” อะไรหว่าศัพท์ไม่คุ้น ( ในตอนนั้น ) อีกแล้วแต่ผมไม่ถามไร มาก

จน 2 ทุ่ม เรากลับมาอาบน้ำแต่งตัว อ. ค่อนข้างรีบ เพราะกลัว ไอ้ M รอ 3 ทุ่ม ครึ่ง ผม กับ อ. มาถึง หน้าร้านโดยมี ไอ้ M ออกมาต้อนรับ ราวกับเจ้าบ้าน การ์ด ดู เกรงใจไอ้ M มาก ที่นั่งหน้าเวที ผู้จัดการ ร้าน เดินมาทักทาย ไอ้ M ซึ่งไอ้ M ไม่ลืมที่จะ เบ่ง

ไอ้ M : ( พูดกับผู้จัดการ ) น้องกรู ทักทาย น้องผมหน่อย

ผู้จัดการ : หวัดดี คับ

โอ้ โห ... สั่งได้เลยหรอ โต๊ะ ดู ค่อนข้าง Vip เพราะ มีเด็กยืนประกบ เทคแคร์ เลย

ไอ้ M : แฟน อ. หรอ ดู ยังเด็กอยู่เลย นะ คับ ยินดีที่ได้รู้จักคับผม M

มันยื่นมือมาขอจับมือผม ซึ่งมันก็ทำตามมารยาท

อ. : พี่ M มาร้านนิ บ่อยไหม คะ

พี่ M : ก็ทุกวันอ่ะคับ

อ. : ทุกวันเลยหรอ แสดงว่ามีตังค์ อิอิ

อ.แซว แล้วก็ หัวเราะ อย่างกันเอง

ไอ้ M : แหมพี่ไม่ รวยหรอกแต่มีพอกินไป วันๆ อ่าคับ

.... ไม่ รวย ขับ มินิ S มีตังค์ แดรกทุกวัน อืม...  อ. คุย กัย ผม สลับ กับ ไอ้ M เหมือนรันดื่มเลย แม้จะ บอกว่านัดมาทำความคุ้นเคยเรื่องงาม แต่ผมไม่เห็น ไอ้ M จะชวนคุยเรื่องงานเลย ผมไม่ได้ กินเลยเพราะผมกลัวเมา เพราะถ้าผมเมา อะไรจะเกิดบ้างก็ไม่รู้ แต่ อ. น่ะเมาแล้ว อ.นั่งตักผม ผมเห็นท่าไม่ดี เลย ขอตัวพา อ. กลับ ผมหิ้ว อ. กลับ รถแล้วก็ ขับออกมาเป็นเบาๆ

อ. : พี่ M เค้าดูเป็นผู้ใหญ่ ดีนะ

นั่นมีชงมีชม ผมไม่ได้ตอบอะไร ให้เธอ พร่ำไป อ. ถามหา มือถือเธอ ซึ่งผมก็ ส่ง กระเป๋า ให้เธอ อ. โทรหา ไอ้ M ตลอดทาง จนถึงบ้าน แม้ปรกติ บางวัน อ. เมากลับมา เธอก็ไม่ลืมที่จะอาบน้ำ อ. นอนลงที่เตียงก็ยังไม่วางสาย ผม ถอดเสื้อผ้าให้ อ. ส่งผ้าเช็ดตัวให้ อ.

อ. : ม่ะเอายังคุยไม่เสร็จเลย

เธอไม่ยอมอาบและ ยืนยัน ผมว่าคงไม่ วางง่ายๆแน่ ผม เอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดตัวเธอ แล้วผมก็อาบน้ำ เสร็จ อ้าว อ. หลับ ซะ ล่ะ ผมเข้านอนโดยเข้าใจดีกว่า ชะตาชีวิตผมเหลืออีกไม่นาน

jiyugaoka10

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #30 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 08:50:27 PM »
น้องเค้าเป็นคนเปิดเผยดีนะครับ :dookdik4:

ออฟไลน์ karo

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #31 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 09:21:41 PM »
สิ่งที่พบเจอ  หายคนคิดว่ามันคือความเสียใจที่ร้ายแรงของชีวิต  แต่เชื่อไหมว่า  มันแค่ "เจ็บ" 

ออฟไลน์ ขำเนอะ

« Reply #32 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 09:37:42 PM »
พอเดาออกแระว่าต่อไปจะเป็นงาย

เฮ่อออ.....

้shit happen

again

and again
Take what you can. Give nothing back.

« Reply #33 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 09:39:43 PM »
เรื่องนี้เกิดขึ้นนานยังครับเนี่ย
Take what you can. Give nothing back.

ออฟไลน์ dip_dip

« Reply #34 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 09:41:48 PM »
อ่านถึงตรงนี้  ไม่อิจฉาแระ...

เป็นผมก็คงกลุ้ม...  คบกันตั้งเป็นปี ความรัก ความผูกพันย่อมมีอยู่แล้ว

xxching

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ
« Reply #35 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 09:44:24 PM »
อ่านถึงตรงนี้  ไม่อิจฉาแระ...

เป็นผมก็คงกลุ้ม...  คบกันตั้งเป็นปี ความรัก ความผูกพันย่อมมีอยู่แล้ว

xxching

แฟนเก่าผมคบกับแฟนมันมา 8 ปี ยังเลิกกันได้เลยครับ  xxching

ออฟไลน์ B0nYzคะนองรัก [งดล่าเงือกเข้าพรรษา]

• ตำแหน่งพรานล่าเงือกดีเด่น 3 ปีซ้อน
« Reply #36 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 09:45:44 PM »
เรื่องมันเศร้ามากครับ สมัยเรียนมหาลัยผมก็เจอแบบนี้ มี เด็กที่ เจอกันที่เที่ยว เป็นโคอยู่ร้าน The R.... ปากบอกรักผมอย่างนู่นอย่างนี่ ให้ตังค์ผมใช้ซื้อของให้ พาผมไปเที่ยว แต่ หารู้ไหมว่านั่นมันคือภาพหลอกลวง อ่านเรื่องนี้แล้วนึกถึงเรื่องของตัวเองเว้ย อารมณ์ขึ้น สาดดดด ทำไมผู้ชายที่ดีๆต้องมาเจอหลอกจนเสียคนกลายเป็นผู้ชายด้านมืดกันหมดเนี่ย       jed1 jed2
ขอกราบสวัสดีแม่ยกและพ่อยกทั้งหลาย ขอฝากตัวกระผม ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของทุกๆคนด้วยน่ะครับ

คติประจำใจ : สวยๆไม่...เงือกๆสิที่เราต้องการ

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• Most Value Player
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
« Reply #37 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 09:48:08 PM »
เมื่อความรักที่เคยหวาน....กลายเปนความขม.....   xxmsn-cry

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #38 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 10:27:15 PM »
ไม่อยากอ่านต่อเลยเศร้าอะ  xxmsn-cry

แต่มาต่อไวๆนะ  xxohmy

« Reply #39 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 11:12:09 PM »
ทั้งคุณ drunken panda และคุณ B0nYzคะนองรัก

คุณทั้งสองเป็นผู้มีแค้นกับแดนเซอร์รีสอร์ททั้งคู่

ผมอาสาแก้แค้นให้ครับ pm บอกชื่อมาเลยครับ