ผู้เขียนหัวข้อ: โคโยตี้ กับ ยาพิษ ที่ชื่อว่า "ความรัก"  (อ่าน 68058 ครั้ง)

ออฟไลน์ yongker

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
Re: โคโยตี้ กับ ยาพิษ ที่ชื่อว่า "ความรัก"
« Reply #40 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 12:20:53 AM »
ที่เกิดเหตุที่เดียวกันเลยครับ 4ปีที่แล้ว(ตอนนี้25)
เคยติดเด็กที่นี่จนหัวปักหัวปรำเหมือนกัน
ขนาดว่าไปซื้อคอนโดในซอย The R... เพื่อจะได้ไม่ต้องขับรถไกลๆอ่ะ (บ้านอยู่พระประแดง)
เกือบจะเลิกกะแฟนที่คบมา3ปี แล้วไปอยู่กะเด็กอ่ะ
แต่ตอนนี้มีเสี่ยเลี้ยงไปละ :yenta4-emoticon-0021:

ออฟไลน์ ตัว [D]runkenPanda::รักเพื่อน เป็นห่วงเหล้า::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
Re: โคโยตี้ กับ ยาพิษ ที่ชื่อว่า "ความรัก"
« Reply #41 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 12:24:11 AM »
เรื่องมันเศร้ามากครับ สมัยเรียนมหาลัยผมก็เจอแบบนี้ มี เด็กที่ เจอกันที่เที่ยว เป็นโคอยู่ร้าน The R.... ปากบอกรักผมอย่างนู่นอย่างนี่ ให้ตังค์ผมใช้ซื้อของให้ พาผมไปเที่ยว แต่ หารู้ไหมว่านั่นมันคือภาพหลอกลวง อ่านเรื่องนี้แล้วนึกถึงเรื่องของตัวเองเว้ย อารมณ์ขึ้น สาดดดด ทำไมผู้ชายที่ดีๆต้องมาเจอหลอกจนเสียคนกลายเป็นผู้ชายด้านมืดกันหมดเนี่ย       jed1 jed2

ท่าน B0nYz คนในบอร์ดนี้ก็ผู้ด้านมืด เกือบหมด แหล่ะ เหมือนบ้านบางแคที่มีแต่ คนชรา

อ้างถึง
chiller
ท่าน chiller ก่อนแก้แค้นมาชนแก้วกันก่อนท่าน

ออฟไลน์ B0nYzคะนองรัก [งดล่าเงือกเข้าพรรษา]

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตำแหน่งพรานล่าเงือกดีเด่น 3 ปีซ้อน
« Reply #42 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 01:02:23 AM »
ท่าน B0nYz คนในบอร์ดนี้ก็ผู้ด้านมืด เกือบหมด แหล่ะ เหมือนบ้านบางแคที่มีแต่ คนชรา
 ท่าน chiller ก่อนแก้แค้นมาชนแก้วกันก่อนท่าน
นึกถึงเรื่องในอดีตแล้วมันแค้นใจท่าน ว่าทำไมเราต้องมานั่งทนเวลาเขาออกไปกินข้าวหรือไปเที่ยวกับคนอื่น เวลาตั้มกันก็ต้องหยุดเพราะมีแขกของน้องเขาโทรมา สมัยนั้นผมจำได้ความรู้สึกผมเหมือน ผัวเก็บอ่ะ ต้องถูกเอาไปแอบตามซอกตามมุม ไปเดินไหนก็ไม่เคยมีความสุขเพราะเธอกลัวจะเจอลูกค้า  คติดแล้วมันชอกช้ำ นี่ผมเป็นชู้หรือเป็นแฟนเธอเนี่ย เฮ้อ!!!
ขอกราบสวัสดีแม่ยกและพ่อยกทั้งหลาย ขอฝากตัวกระผม ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของทุกๆคนด้วยน่ะครับ

คติประจำใจ : สวยๆไม่...เงือกๆสิที่เราต้องการ

ออฟไลน์ ขำเนอะ

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #43 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 01:15:24 AM »
ถึงท่าน drunken panda กับทั่น bonyz

เรียนเชิญประชุมแก้แค้น dancer ของ The R....... กันซักที ซักซ้อมทำความเข้าใจกันซักรอบก่อนดีไหมทั่น

วันเวลาว่ามาเลย ไปได้ เสมอ อ้อ ยกเว้นคืนอังคาร - พฤหัสนี้นะ เพราะว่ามีนัดที่อื่นแย้ว อิอิ

pm มาโลด หรือเล่น msn ป่าว ถ้าเล่นก็ pm มาบอกอีเมล์กันแล้วนัดกันไปประชุมก่อนดีก่า อิอิ
Take what you can. Give nothing back.

« Reply #44 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 01:21:16 AM »
สถานที่เอาเป็นสถานที่จริงเลยท่าน ซ้อมสนามจริง จะได้ไม่ตื่นสนาม ดีมะ ฮ่าๆ
Take what you can. Give nothing back.

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ
« Reply #45 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 02:35:22 AM »
เวร ระงับด้วยการไม่จองเวร  xxgossip

อย่าให้อารมณ์ ครอบงำเหตุผลดิวะ  jed4

แก้แค้นไปก็เท่านั้น เมื่อเวลาผ่านไป แล้วกลับมาย้อนคิด อาจรุสึกเสียใจกับสิ่งที่ทำกลับไปก้อได้  xxsadsard

ถ้าน้องที่ท่านเคย ตั้มๆำ  jed17 แล้วทิ้ง รวมหัวกันแก้แค้นหละ  jed7 จะเปงยังไง

จบไปแล้ว...... ต่างคนต่างอยู่แหละดีแล้ว  xxthumbups

เหมือนเวลาเท่่ว..... อย่าให้หัวล่าง ตัดสินใจแทนหัวบน jed6

ไม่สำคัญว่าเราได้เคยทำอะไรลงไป สำคัญที่ว่าเรารู้ต้องตัวว่าทำอะไรอยู่

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #46 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 05:08:32 AM »
ต่อเลยงับ

ออฟไลน์ ตัว [D]runkenPanda::รักเพื่อน เป็นห่วงเหล้า::

« Reply #47 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 10:43:27 AM »
เวร ระงับด้วยการไม่จองเวร  xxgossip

อย่าให้อารมณ์ ครอบงำเหตุผลดิวะ  jed4

แก้แค้นไปก็เท่านั้น เมื่อเวลาผ่านไป แล้วกลับมาย้อนคิด อาจรุสึกเสียใจกับสิ่งที่ทำกลับไปก้อได้  xxsadsard

ถ้าน้องที่ท่านเคย ตั้มๆำ  jed17 แล้วทิ้ง รวมหัวกันแก้แค้นหละ  jed7 จะเปงยังไง

จบไปแล้ว...... ต่างคนต่างอยู่แหละดีแล้ว  xxthumbups

เหมือนเวลาเท่่ว..... อย่าให้หัวล่าง ตัดสินใจแทนหัวบน jed6

ไม่สำคัญว่าเราได้เคยทำอะไรลงไป สำคัญที่ว่าเรารู้ต้องตัวว่าทำอะไรอยู่
แต่ ตอนยังไม่เมาผมใช้ หัว บน คิดนะ พอเมาแล้ว หัวล่างยึดอำนาจทุกที

« Reply #48 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 02:59:16 PM »
บทที่ 5 ไม่มีชื่อ

ผมชอบตอนเช้าอย่างทรงที่ไม่ว่าเมื่อคืนเราจะเครียด ขนาดไหนหนักแค่ไหน ตื่นเช้ามาเรื่องพวกนี้จะดูเบาบางไปทันที เช้าวันที่ อ. ต้องไปถ่าย ปก ผม ปลุก อ. แต่เช้า ยังไม่ทันทำอะไรเลย เสียงมือถือผมที่ไม่ค่อยจะได้ทำงาน ดังขึ้น พี่ชายผมโทรมา

พี่ : Drunken เอ็งอยู่ไหน ยาย เสียแล้ว นะ !!! รีบกลับบ้านด่วน

วันสำคัญ ผมต้อง เลือกซะแล้วว่าจะอยู่ กับ อ. หรือ ว่าจะเอาญาติพี่น้อง แน่นอน ผมเลือกญาติ ยายเลี้ยงผมมาตั้งแต่เด็กถ้าผมไม่ไป ผมคง เนรคุณ และคงอภัยให้ตัวเองไม่ได้

อ. : ไม่ไรหรอ Drunken สีหน้าไม่ดี

ผม : อ. ขอโทดนะ Drunken ต้องกลับบ้าน อ่ะ

สายตาของ อ. ดู คาดหวังเพราะมันก็เป็นวันสำคัญของเธอ ผมภาวนาในใจเผมขอให้เธอเข้าใจผมอย่างแท้จริง ผมอยากไปกับ อ. และผมก็อยากไปงาน ยายผม แต่ผม ไม่สามารถ หันซ้าย พร้อมกับหันขวา ได้  ผมขับรถไป ส่ง อ. ที่ RCA แล้ววน รถขึ้นทางด่วนกลับมา  ผมกลับมางาน ศพ ยาย พ่อ แม่ พี่ น้องผม ต่าง ถาม ถึง ทุกข์ สุข เพราะ ตั้งแต่ผมไป อยู่ กับ อ. 1 ปี กว่า ผม กลับบ้าน แค่ 14 ครั้ง เอง   อารมณ์ไม่พึ่งประสงค์ ของมนุษย์ อยู่กันพร้อมในตัวผม เศร้า เซ็ง กังวล ร้อนใจ  หวาดระแวง  ผมร้องไห้ เมื่อ เห็น ศพ ยาย แม้เราจะไม่ค่อยได้คุยกันแต่ผมก็รับรู้ได้ว่ายายรักผมมาก ซึ่ง ผมเป็นหลานที่ยายรักที่สุด

อ. โทรหา แต่ตอนนั้นผมร้องไห้ พูดไม่รู้เรื่องแล้ว  ผมได้ยิน แค่ ว่าเธอถ่ายจะเสร็จแล้วเดี๋ยวจะไปหา พ่อผมไม่ได้ว่าเรื่องที่ย้ายมาอยู่กับ อ. พ่อทำเหมือนตอนผมยังอยู่บ้านปรกติ
ผมเศร้าจน ข้าวปลา ไม่ได้กิน

“Drunken ใจเย็นๆ นะอย่าไปคิดมากเลย”   เสียง อ.

ผม : อ.  มาได้ไงอ่ะ

ผมงง ที่ อ. มาบ้านผมถูกเพราะเธอไม่เคยมาบ้านผม แต่ผมเคยบอกเธอว่าอยู่แถวๆ นี้

อ. : แหม ก็ อ. ไม่ได้ มีแค่ สวยนะ ( .... ) อ. ก็พอมี มนุษยสัมพันธ์ เหมือนกัน อ. ถาม คนแถวนี้ ว่า บ้านไหนมางาน ศพ แป๊บเดียวก็รู้แหล่ะ แต่ก็ กล้าๆกลัว  กลัวจะเข้าผิดบ้าน 555+

รอยยิ้ม กับ เสียงหัวเราะ ของ อ. ช่วยให้ผมหายเศร้าไปได้เยอะเลย ผมจูงมือ อ. ไป แนะนำให้ พ่อแม่ ผมรู้จัก ซึ่ง อ. ดูได้ใจพ่อแม่ผมมากเลยทีเดียว เพรา อ. ยิ้มเก่งช่างพูด ซึ่งพ่อแม่ผมอนุญาติ ให้ อ. ค้างบ้านผมได้ ตลอดงานศพ ...มันทำให้ผมต้องไป ส่งเธอทำงานไกลกว่าเดิมเยอะเลย   ตลอด 4วันที่ อ. อยู่ บ้านผมเป็นอะไรที่ผมสบายใจมากเพราะอย่างน้อยก็ไม่มี สายไอ้พี่ M มากวนใจเพราะ อ. ไม่ได้เอาที่ ชาร์ตมาด้วย 

หลังจากเสร็จงาน ผมร่ำลา พ่อแม่ ( พร้อมทั้งขอตังค์ ) กลับ อ. พยายามถามความรู้สึกเธอ เป็นห่วงผมกลัวจะคิดมาก . . . อ. พูดถึงเรื่องการเงิน

อ. : เนี้ยะ Drunken   ถ่ายรูปลงหนังสือได้มาตั้งหลายหมื่น  ( ไม่รู้เท่าไหร่  ) Drunken ถ้ามีเสี่ยมาขอเลี้ยงดู ให้อ. เดือน ล่ะ 5 หมื่น Drunken จะ ยอมม่ะ เดี๋ยวเงินแบ่งคนล่ะครึ่ง

เอี๊ยด ...... ผมเบรครถ  ด้วยความตกใจ

ผม : อะไร นะ

อ. : แหม อ. พูดเล่นทำไมต้องทำตกใจขนาดนั้นด้วย ล่ะ

ผมคบกันมานานผมรู้ว่าเธอพูดจริง แต่ที่เธอพูดแบบนั้นเพราะผมเข้าใจ พฤติกรรม ผม

ผม : อ. คิดดูล่ะกัน มีคนบ้าที่ไหนเค้า ขาย แฟนกิน กัน เราไม่ได้ไม่มีกินขนาดนั้นนะ อ.
เราก็แค่มีใช้แต่ไม่มากก็แค่ นั้น

อ. ทำหน้า สลด ซึ่งผมก็ไม่ได้ ซ้ำเติมเธอ อ. บอกผมว่าคืนนี้เพื่อนสนิท เธอจะมาค้างด้วย
ให้ผมขับรถไปรับที่ดอนเมือง เพื่อน อ. เป็น ลูกครึ่งไทย อิตาลี ชื่อ อลิซ แม้ อลิซ จะ ดูเด่นกว่า อ. แต่ทำไมผมเฉยๆ ก็ไม่รู้ก็แน่ล่ะสิ ใจผมมีแต่ อ. นิ

อ. : เนี้ยะ คืนนี้ อ. ไปทำงาน Drunken ห้ามทำไร อลิส นะ

ผม : โอ๊ยะ จะไปทำไรได้ Drunken เป็นเกย์ ถ้า อลิซ หล่อก็ว่าไปอย่าง ชิชิ

อ. : อ๋อ นิวางแผนไว้แล้ว ชิมิ นิแน่ะ

เธอจิกหูผม อลิซ ขำ ผมกับ อ.  เรานั่งทานข้าวกันที่หน้าปากซอย  อลิซ นั่งจ้องหน้าผม

ผม : อลิซ มีไรหรอ

อลิซ : ป่าว หน้า Drunken ตลกดี อลิช ชอบ คน ตลก อบอุ่น

...... ผมรับหันไปมอง อ. ค้อนอันเท่าบ้าน

อ. : หว่าน เสน่ห์ ชิมิ คืนนี้ นอน นอกห้องเลยนะ

กรำแล้ว ... ผม หยอกกับ อ. อย่างมีความสุข ตกค่ำผม ขับรถไป ส่ง อ ทำงาน ผมกลับมาเห็น อลิซ น่าเล่นคอม และ ... นั้นมัน โฟลเดอร์ ลับผมมันเป็น โฟลเดอร์ เก็บหนัง Av ที่สะสมมาแต่ชาติปางก่อน  อลิซ ดู ไม่ใส่ใจมากนั้น ผมเป็นคนไม่ชอบดูละคร แต่ผมไม่อยากแย่ง คอม จาก อลิซ เพราะ เธอเป็นแขก   Tv ที่แสนน่าเบื่อ อลิซ ขอตัว อาบน้ำ ซึ่งมีผม แอบดูที่ซอกประตู เพราะผมรู้มุม .. อ่ะ พูดเล่น ผมก็ ดู Tv ของผมไป อลิซ นุ่งผ้าเช็ด ตัวเดินผ่าน Tv ไป ... แล้ว ก็ ผ่านมา ทำเอา สายตาผม โฟกัส ตามความขาวเธอไปด้วย  อ. โทร มา แปลกๆ

อ. : ทำไร อลิซ ป่าว

เธอทำเสียงดุ

ผม : จะบ้าหรอ แล้ว นิไม่ทำงานหรอ

อ : เพิ่งเต้นเสร็จ แอบเข้าห้องน้ำอ่ะ ห้ามทำไรเพื่อนเค้านะ

ผม : ... คือ ทำไปแล้ว ง่ะเพิ่งเสร็จเนี้ยะ ว่าจะทำต่อ เอิ๊กๆ

ผมแหย่ อ. เล่น เสียง อ. กรี๊ด....

อ. :  ขอ สาย อลิซ หน่อย เดะ

ผมส่งให้ อลิส ขำกับพฤติกรรม อ . ผมรีบ คลุมโปงนอนเพราะ ชุดนอนบางเฉียบของ อลิซ ท่านเคยพยายามฝืนนอน ทั้งที่ น้องชายกำลัง คึกคักไหม คับ ผมทรมาณ มาก ผมขึ้นนอน ตั้งแต่ 4 ทุ่ม ตี 1 ยังไม่หลับเลย ผมลุกไปรับ อ. กลับ อ. ยืนรอผมด้วยท่าที หงุดหงิด

อ : ทำไมมาช้า จัง !!! ทำไรอยู่

ผม : ช้าอะไร ตี 2.15 นินะเวลาปรกติ นิ

อ. ดู กลายเป็นเด็ก งอแง แต่ก็น่ารักไปอีกแบบ ผมกลับมา หลับ ด้วยความคิด อกุศล ... ผม ฝันว่าผมโดน อลิซ กดขี่ ฝันเปียกหรอเนี้ยะ

พรุบ เสียงหมอนข้าง กระทบหัวผม อ. ตีผมอย่างไม่คิดชีวิต

ผม : อ. เป็นไร

ผมพยายามจะรู้คำตอบ อ. ทำหน้างอน

อ. : เมื่อกี้ อ. ฝัน .... ฝันว่า Drunken ปล้ำ เพื่อนเค้า อ่ะ

...เวร ว่าแต่ ฝันเรา link กันป่าว ว่ะ ... แต่ผมกับ อลิซ ก็อด ขำ อ. ไม่ได้ แล้วเราก็นอน ต่อ

« Reply #49 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 03:01:01 PM »
บทที่ 6 รอยร้าว

หลังจากหมอกควัน ความสนุกของผมจางไป เมฆ ดำก็กลับเข้ามาผมสะดุด ตื่นเพราะเสียงโทรศัพท์ ของ อ. คนโทรหา อ. เช้าขนาดนี้ไม่ใช่ใครที่ไหนล่ะคับ ไอ้พี่ M นั้นเอง
ซึ่ง อ. ไม่ปฏิเสธที่จะรับสาย เนื่องจากเป็นวันหยุดและผมไม่ค่อยสบายผมนอนต่อ
อ. ปลุกผมด้วยน้ำเสียงตื่นเต้น 

อ. : Drunken อ. จะได้ฝึกงานที่ สกายไฮท์ ( บริษ์ท ลูกของค่ายเพลงชื่อดัง ) เป็น Pr พี่ M เค้าติดต่อให้

อืม ไอ้พี่ M อีกแล้วทำไมมันต้องมาวุ่นวายกับชีวิตผมด้วยน๊า  แต่ ช่างเหอะ เพื่อ อนาคต ได้ฝึกงานที่ดี ก็ ok น่ะ  ผม ลุกอาบน้ำแปรงฟังแล้วมา พิมพ์งานให้ อ. ต่อเพราะมันเล่ม หนามากกกกก.....  ราวๆ เกือบ 100 หน้า  ผมพิมพ์ งาน อ. คุยโทรศัพท์ ...( งานเมิงนะเนี้ยะ ) 

อ. : เดี๋ยว อ. ออกไปข้างนอกแป๊บนะ

ผม : ให้ Drunken ไปด้วยป่าว

เธอปฏิเสธ ... ปรกติ อ. ไปไหนมาไหน แค่ 7-11 ใกล้ๆ ยังต้องให้ผมไปส่งเลย ใจผมอยากจะ ถามว่าจะไปไหน แต่ดูมันเป็นคำถามที่ไม่ ok อ. ไป โดยทิ้งมือถือไว้ ซึ่งท่านก็คงรู้ว่า อ. เป็นคนติด มือถือ มาก ผมยังคงตั้งสมาธิพมพ์ งานต่อไป เวลา ผ่าน ร่วงเลย จาก 9 โมง เช้า จนถึง บ่าย 4  สมาธิผมเริ่มแตก อ. ไปไหนคำถามที่ต้องการคำตอบ   อ. กลับ

มา เธอทำตัวเหมือนไม่ได้ไปไหน ผมเงียบ อ. เข้ามากอดผม เอ็นดูเหมือน สุนัข ตัวโปรดที่เฝ้าบ้านให้  ผมเลิกพิมพ์ กลางคัน นอน อยู่ หน้าคอมผมคิดอะไรไม่ออกเพราะผมไม่อยากจะคิด 

อ. : เป็นไรหรอ เหนื่อย ม่ะ

ผมพยักหน้าไม่พูดอะไร

อ. : โกรธเก๊าหรอที่ เก๊าหนีเที่ยว

ผม : แล้วไปไหนมาล่ะ

อ. : พอดีพี่ M เค้าอกหัก เค้าอยากได้เพื่อนคุย พี่ M เค้าเลย ชวน อ. ไปนั่งรถเล่น แต่ นั่งรถเฉยๆ นะ

มัน ปี๊ด....... ขึ้น สมอง จน ผมเก็บอารมณ์ไว้ไม่อยู่ มัน ทะลักออก มา

ผม : มันไม่มีใครคบหรอไง แล้ว ทำไมต้องเจาะจง อ. ล่ะ  ชั้นตะหาก ล่ะ คนที่เธอควรจะ สนใจ ชั้นคนนี้ นิ ที่มันนั่งพิมพ์ งานขอเธอหัวจะแตกตายอยู่แล้ว

ผมตวาดใส่ เธอ ผมทำ ท่าทีเกรี้ยวกราด มันเป็น ครั้งแรกที่เราทะเลาะกัน มันเป็นครั้งแรกที่ผมตวาดใส่ เธอ ผมออก มา สูดหายใจที่ระเบียง ไม่วายที่จะ ขอ บุหรี่จาก ผู้หญิงห้องข้างที่ยืนสูบบุหรี่อยู่ เหมือนกัน ผมไม่ค่อยสูบคับ นอกจากเครียดมากจริงๆ เวลาที่เก็บ
อะไรมากๆ แล้วมันได้ระเบิดออกมานิ รู้สึกดียังไงไม่รู้  ผมไม่อยากโทษ ไอ้พี่ M เพราะบางอย่างมัน ปรบมือข้างเดียวคงไม่ดัง แต่จะให้ผมทำยังไงล่ะ ผมไม่ใช่คนมีตังค์ ไม่ใช่คนที่คาดหวังสิ่งใดแล้วผมจะสามารถหามาได้หมดไม่มีรถหรูๆ มีอิทธิพล นิ ผมเหมือน นักรบมือเปล่า ที่ต้อง ปกป้อง ประเทศจาก ข้าศึกที่มีอาวุธครบมือนับแสน  ผมรักเธอ และผมไม่อยากจะเสียเธอไป อ. ที่ผมรู้จักตอนแรกเปรียบดังผ้าขาว  ผมไม่รู้ว่าเธอ ถูกแต้มด้วยสีดำตั้งแต่เมื่อไหร่

อ. เดินร้องไห้มาหาผม อ. ตีอกชกตัว  ตบหน้าตัวเองจนเป็นรอย ผมดึงมือเธอไม่ให้เธอทำร้ายตัวเอง

อ. : อ. มันไม่ดี อื่อ ๆ.. ๆ อ. หนีเที่ยว อื่อๆ 

น้ำตาของคนที่รัก ทำทำให้อารมณ์ โกรธของผม สูญสลายหายไป

ผม : บ้า Drunken ไม่ได้ โกดที่ อ. หนีเที่ยว Drunken แค่ พิมพ์ เยอะไป หน่อยเลย เครียด น่ะ ขอโทดนะ

ไปๆมาๆ กลายเป็นผมที่ต้องขอโทด ซะเอง ผมกอด เธออยู่ นาน จนผมคิดว่า อยู่ในห้องมันเครียด ผมชวนเธอออกมา หาอะไรกินข้าวนอก  อ. เดินกอดแขนผม เหมือนเด็กที่มีความผิดติดตัว เราไปดูหนัง เดินเล่นแก้เครียด ซึ่งมันก็ช่วยได้  อ. เริ่มใช้เงิน เก่ง ขึ้น ทั้ง เครื่องสำอาง เสื้อผ้า ที่เดี่ยวนี้ เธอ มักจะมองหาของมีแบรนด์ ก่อนเสมอ  ด้วยเหตุผลที่บอกว่า เนื้อผ้ามันดีกว่า บ้าง เห็นเพื่อนที่ทำงานใส่แล้วดูดีบ้าง 

ผมเข้าใจว่าสำหรับผู้หญิง การแต่งตัวไม่แต่งอะไรกับการแข่งขัน  อ. เริ่มมีสิ่งของมา ตกแต่งห้องมากขึ้น ตู้ เตียง มือถือ  บางวันที่ผมไปเรียน เธอ ส่งเงินให้ผม เป็น พัน ด้วยซ้ำ  ผมไม่ได้ชอบเพราะมันทำให้ผมรู้สึกว่า ผมกลายเป็น แมง ชนิดหนึ่ง   

หลังจากวันที่ ทะเลาะกัน ทุกอย่างกลับเป็น ปรกติ ไอ้พี่ M เงียบหายไป ( เพราะอะไรไม่รู้ )  จน วันที่ อ. ฝึกงานวันแรก อ. ต้อง ตื่นเช้าพร้อมผม เราแยกกันที่ สาวรีย์  ผมขึ้นรถ ตู้ไปเรียน ส่วน อ. ก็ ต่อรถเมล์ไป  อ. โทรหาผมเป็น ช่วงๆ  เราคุยกัน จน อ. หาย ประหม่า
หลังเลิกเรียนวันนี้ผม กลับมาเร็วกว่า ปรกติ ผมมาถึง สาวรีย์ บ่าย 3.50 ซึ่งปรกติผม จะ มาถึง เกือบ 5 โมง ผมนั่งรอ อ. ที่ป้ายรถเมล์ ไม่ไกลจากจุดที่นัดมากนัก  ด้วยความเบื่อผมหยิบหนังสือเรียนมาอ่าน รถรามากมาย ณ สาวรีย์  แต่ผมสะดุด มินิ S สีแดงที่คุ้นเคย ขับ เลย ป้ายไปจอด จุดที่ผมนัดกับ อ. ไว้ ผู้ชายหน้าคุ้น เดินอ้อมมาประตู ให้ผู้หญิงที่ผม คุ้นเคยลงจากรถ  สมองประมวล ว่าถ้า ไอ้พี่ M จัดให้ อ. ไปฝึกงานได้ ก็แสดงว่า มันเข้านอกออกใน และรู้ว่าเธออยู่ตรงไหน อืมแผนการล่ำลึก แต่ก็อย่างทีบอกน่ะ ขอแบบนี้มันปรบมือข้างเดียวไม่ดัง ผมเฝ้ามอง ชาย หญิง คู่ นั้นยืน หยอกล้ออย่างเป็นกันเอง ถ้าผมโผล่ไปตอนนี้ อ. จะทำหน้าไง น๊า ผมรู้แต่มันจะทำให้ ความสัมพันธ์ ของผมกับเธอสั้นลงอีก

เผื่อ ความ เนียนผมเดิน ย้อนกับไป อู่รถ ลาดกระบัง รอ จน 4 โมง ครึ่งแล้วเดินมาหา อ. จากทิศทางที่ผมควรจะเดิน ทันทีที่ผมเจอหน้า อ. ยิ้ม ให้ผม ซึ่งผมก็ ฝืนยิ้มให้เธอ

ผม : ทำไมกลับมาเร็วจัง

ผมฝืนอดที่จะ กัดเธอไม่ได้

อ. : อ๋อพอดี พี่ที่ทำงานเค้าพาขึ้นรถเมล์ ( ... รถเมล์ คันเกือบ 3 ล้านนินะ ) มามันไม่ต้อง อ้อม แบบสายที่ อ. ขึ้นเมื่อเช้า

มันเป็นคำโกหกคำแรกของเธอ  และมันเป็น กฏของ โลก ทุกอย่งเมื่อมี 1 มันก็ต้องมี 2 3
ผม ถาม ถึง ว่าที่ทำงานเป็นไงบ้าง

อ. : ก็ ดีอ่ะ พี่ๆเค้า เฟรนด์รี่ ดีมีแต่ ดารา เดินเข้า เดิน ออก พี่เค้าถาม ทำไม อ. หน้า เด้งจัง หน้าอกสวย ด้วย อิอิ

เธอพูดด้วย ดูภูมิใจ ใน ... นะ กุหลาบที่สวยงามที่ผมถือ ตอนนี้ คมหนามมันกำลังทิ่มแทงผม ผมยังอดที่จะกัดเธอไม่ได้

ผม : แล้ว ที่ทำงานมีแต่คนสวยๆ แล้ว เค้าขึ้นรถเมล์กลับกันหรอ

อ. : โอ๊ยะ ถ้าสวยขนาดนั้นเป็นเค้าไม่ขึ้นหรอกรถเมล์ อ่ะ ต้อง โน่น Banz อิอิ

ผม : มินิ ด้วย ป่าว ( ทำหน้าเครียด )

อ. ดู อึ้ง ผมเผลอมันให้เธอ ระวังตัวหรอเนี้ยะ เรา เงียบ ผมกลับไป นอนส่วน อ. ก็ รับสายไอ้พี่ M ที่แท้ ประชาชนของผมที่ผม ปกป้อง กลับเป็นคนที่คิดฆ่าผม ซะเอง วันพรุ่งนี้จะต้องเจออะไรอีกบ้าง  ผม เตรียมใจไว้แล้ว .....

ออฟไลน์ j-die

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เจ้าชายน้อยแห่งรัตติกาล
« Reply #50 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 03:14:31 PM »
เนื้อเรื่องนี้ น่าติดตามเป็นอย่างยิ่ง
เล่าเรื่องด้วยตัวอักษรที่เข้าใจง่าย
รีบมาต่อน๊า.... :cool:

« Reply #51 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 03:18:00 PM »
เนื้อเรื่องนี้ น่าติดตามเป็นอย่างยิ่ง
เล่าเรื่องด้วยตัวอักษรที่เข้าใจง่าย
รีบมาต่อน๊า.... :cool:
ขอบคุณ คับ

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
« Reply #52 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 03:49:07 PM »
 jed15  jed15 jed15

ผม จา จำเอาไว้ เป็น ประสบการณ์ จาได้ไม่โดน สาว โค แดนเซอร์ หลอก ให้ชอกช้ำระกำใจ โดนหลอกฟันแล้วทิ้ง
เป็นเรื่องราวที่สร้างงบุญ แก่ เด็กน้อยอย่างผม มากครับ

xxspidy xxspidy xxspidy คารวะ ด้วยเหล้า ขาว 40 ดีกรี1 ขวด ช้างกะทืบโรงอีก  2กลม
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

ออฟไลน์ EX ยืน-ยัง-เซ : ผมจะเป็นคนดี

• สมาคมผู้ชายหลั่นล๊าแห่งประเทศไทย
« Reply #53 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 03:50:41 PM »

ผม จา จำเอาไว้ เป็น ประสบการณ์ จาได้ไม่โดน สาว โค แดนเซอร์ หลอก ให้ชอกช้ำระกำใจ โดนหลอกฟันแล้วทิ้ง
เป็นเรื่องราวที่สร้างงบุญ แก่ เด็กน้อยอย่างผม มากครับ

xxspidy xxspidy xxspidy คารวะ ด้วยเหล้า ขาว 40 ดีกรี1 ขวด ช้างกะทืบโรงอีก  2กลม

ถุยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
สิ่งที่ทำบุญส่งไปให้ตัวเองชาติหน้าไม่ได้คือ "ผู้หญิงกับเหล้า"

ใส่บาตรพระท่านก็ไม่รับ เอาไปทำบุญก็ไม่มีใครเอา

เราไม่รู้ว่าชาติหน้าเราจะเกิดมาเป็นอะไร

เพราะงั้นมีโอกาสแล้วชาตินี้เอาให้คุ้ม

เผื่อชาติหน้าไปเลยแสรดด

« Reply #54 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 03:57:32 PM »

เก๊าไม่เคยทิ้งใคร เคยแต่โดนทิ้ง

เป็นผู้ถูกกระทำตลอดเวลา

xxmsn-cry xxmsn-cry xxmsn-cry

ออฟไลน์ B0nYzคะนองรัก [งดล่าเงือกเข้าพรรษา]

• ตำแหน่งพรานล่าเงือกดีเด่น 3 ปีซ้อน
« Reply #55 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 04:55:27 PM »
ผมก็ไม่เคยทิ้งใครครับ รักจริงหวังแต่ง อิอิ      :dookdik26:
ขอกราบสวัสดีแม่ยกและพ่อยกทั้งหลาย ขอฝากตัวกระผม ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของทุกๆคนด้วยน่ะครับ

คติประจำใจ : สวยๆไม่...เงือกๆสิที่เราต้องการ

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
« Reply #56 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 05:03:14 PM »
ถุยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อารายยยยยยยย xxsard เด่วคนอื่น เค้า เข้าใจผิดหมด
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

« Reply #57 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:09:58 PM »

อารายยยยยยยย xxsard เด่วคนอื่น เค้า เข้าใจผิดหมด

ผมว่าเค้าเข้าใจกันถูกแล้ว น๊า ท่านลูซี่   jed1 jed1 jed1

« Reply #58 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:12:16 PM »
บทที่ 7 Hate

ฝันร้ายที่ หลอกหลอนผม ในฝันผมเห็น อ. ที่กำลัง Make love อยู่ กับชายที่ผมไม่ถูกชะตา เขาคู่งามที่ฝ่ายชายสร้างให้และฝ่ายหญิงเป็นผู้สวมมันให้ผม ผมตื่นขึ้นมา ทั้งที่ไม่ใช่เวลาประจำผม  ความเครียด ความกดดัน ที่ ทับถม ผมเครียด ออกมา สูดบุหรี่ที่ ระเบียบปรกติผมแทบไม่สูบ เดี๋ยวนี้ซื้อเป็น ซองมาเก็บไว้  เบาะหนังตัวโปรด กับ บุหรี่ ช่วยให้ผมผ่อนคลายได้    วันหยุด แบบนี้ไปดูหนังคงจะดี

ช่วงสาย ๆ ผม กับ อ. ออกไป The Mall เดินเล่น อ. อยากเห็น ภาพที่เธอถ่าย อยากซื้อไปเก็บไว้  เราเดินมา แผงหนังสือ แถว ลานน้ำพุ อ. เปิด ดู กับผม ( ดูหนังสือปลกใจในที่ สาธารณะ นิ ตื่นเต้นโคตร )  ต่อมช็อป ของ อ. ทำงาน เรดาห์ เธอ โฟกัสไปที่ร้านทองที่ อยู่ตรงข้าม แผงหนังสือ  อ. จูงมือผมเข้าไป

อ. : สวยจังอยากได้อ่า ... ลายนั่น กี่ บาท อ่ะคะ ( ชี้พร้อมกับถามคน ขาย )

คนขาย : อ๋อ ลายนี้หรอ คะ ก็ 2 บาท อ่าคะ ดูไหมคะ

ผมเหลือบ ดู ... บาท ล่ะ 9 พันกว่า ( สมัยนั้น ) คิดในใจ เงินใน บัญชี เหลือ อยู่ไม่กี่ หมื่น ถ้าถอยนิ มีกินแกลบ แน่

อ. : Drunken อ. อยากได้จัง สวย อ่า ...

เธอกดดันผม ผมก็อยากซื้อให้แต่ด้วย วงเงินในบัญชี ที่เหลือน้อย + กับ ผมมีแต่รายจ่าย งาน ฟรีแลนซ์ ของผมก็ไม่พอจะ ซื้อ ท่าน ก็รู้ๆอยู่เวลาผู้หญิงอยากได้อะไรก็ต้องเอาให้ได้ ผมจนมุม

ผม : เอาไว้ก่อนได้ไหม เดี๋ยววันหลังซื้อให้

อ. : โห ... เซ็งเลย

แม้ท่าเซ็งของเธอจะ น่ารัก แต่ ..ผมว่าความรู้สึกเธอไม่น่ารักกับคำตอบผมแน่ เหมือน พราย กระซิบ ไอ้พี่ M โทรมา

อ. : เนี้ยะ อยู่ร้านทอง มาดู ทอง อ่า อ. อยากได้ แต่วีซ่าไม่ผ่าน

โอ้โห .... เป็นคำพูดที่ ก็ ถูกอย่างที่เธอพูด คำพูดธรรมดาแต่ แสนจะกดดัน ก้อนหินก้อน เท่า ตึก ทับหัวผมอยู่  อ. งอนผม ไม่ยอมคุยกับผมเลย เมื่อก่อนเวลาเธอไม่ได้อะไร เธอก็ เฉยๆ เดี๋ยว นี้ อะไรปลูกฝังด้านมืดของเธอให้มันเติบโต เร็วขนาดนี้  แล้วนิสัยผม ถ้าเจอ งอนแบบไร้เหตุผล ผมก็ไม่ง้อ ซะด้วย เราต่างคน ต่างเงียบ  แม้ไอ้พี่ M โทรมา อ. ก็ไม่รับ เพราะเธอคงไม่มีอารมณ์ ทำอะไร ช่างเป็นว่าที่เงียบเหงา  ทั้งวันเราไม่ได้คุยไรกัน เลย จนผม ขับรถไปส่งที่ทำงาน ผมบอก อ. ว่า

ผม : คืนนี้เลิกงานแล้ว โทรหานะ วันนี้ Drunken จะ นอน บ้าน

อ. : อืม แล้ว อ. จะ โทรนะ

ผมรู้ว่าผมจำเป็นต้องซื้อ สร้อยเส้นนั้นให้เธอ ที่ผมกลับบ้าน พูดตรงๆ เลยผมจะไปขอเงินพ่อ ( ก็ผมเป็นนักศึกษาอยู่นิไม่มีงานทำ )  ซึ่งเป็น โชคดีของผมมากๆ เพราะปรกติ พ่อไม่ให้เงินก้อนมา ปุ๊บปั๊บ พ่อชอบให้ผมทำงานให้ก่อนเสมอ  ผมเข้านอนเร็ว โดยมา อ. โทรมาปลุกตอนตี 2 เราคุยกันจน แท๊กซี่ ส่งเธอถึงห้อง ( ช่วงนั้นข่าวแท๊กซี่ไม่ประสงค์ดีเยอะมาก ) ผม วางสายแล้ว หลับไป โดย ตื่เต้นกับรุ่งเช้าที่จะ ถึง

ผมตื่นแต่เช้ากำลังจะ ออก รถ แม่ผม วานไปส่ง น้องสาว ที่ มหาลัยซึ่งมันอยู่คนล่ะ ทางกับจุดหมายผมเลย แต่เมื่อแม่วานผมก็ไม่กล้าขัด  มันทำให้ผมเสียเวลาไป หลาย ช.ม.
กว่าผมจะ ถึง The mall กว่า จะ ซื้อ ทอง ได้ ผมลำบากใจมาก ทั้ง บากหน้าไปขอเงินพ่อ ทั้ง โน่น นี้ นั่น ผมกลับมาถึงห้อง .... อ. ไม่อยู่ ห้อง ... แล้ว อ. อยู่ไหน ล่ะ ผม พยายามโทร แต่ก็ไม่รับ สาย ผม เริ่มร้อนใจ กระวน กระวาย โทรหาน้องชาย อ. ก็ บอกไม่ได้เจอ หลายวันแล้ว ผม ค้น ดู  เบอร์ เพื่อน อ. ผม โทรหา อลิซ

ผม : ฮัลโหล อลิซ นิ Drunken นะ อ. อยู่ กับ อลิซ ป่าวคับ

อลิซ : อ๋อ อ. อยู่นิแหล่ะ

ผม : แล้ว บ้านอลิซ อยู่ไหนอ่า เดี๋ยว Drunken จะไปรับ อ.

อลิซ : อ๋อ ตอนนี้ อยู่ นอกบ้าน กินข้าวอยู่บ้านบึง

เอ๋.... อย่าง อ. นิ อยู่ๆ จะไปกินบ้านบึงเลย หรอมีไรป่าวหว่า ผมจี้

ผม : เออ... แล้ว อยู่ กัน 2คนหรอ

อลิซ : อ๋อ ป่าว ก็ มี อลิซ อ. แล้วก็พี่ อ. ที่ ชื่อ M อ่ะ

เท่านั้นแหล่ะ ผม ว่าสายรีบบึ่งเลยไป บ้านบึง ...แล้ว มันอยู่ไหน หว่าผมโทรถามทางจากพี่ผม  ผมขับรถแบบ ร้อนใจ อารมณ์ เสีย นิ อ. ออกมาทานข้าวกะ ไอ้พี่ M โดยไม่บอกผมงั้นหรอแล้วทำไมไม่รับสายผม คำถามที่ เพิ่มขึ้น ตามเวลา ผมไป โชว์ ดริฟท์ หน้าบ้านบึง ผมเดินหา อ. อย่างอารมณ์ เสียมากๆ ถึง มากที่สุด ผมเดินเข้าไปนั่งที่โต๊ะ ท่ามกลางความตกใจ ของทุกคน

ผม : ขอผมร่วมทานด้วยคงไม่ว่านะคับ

ผมปั้นหน้ายิ้ม ปกปิดหัวใจที่เดือดระอุ

ไอ้พี่ M : อ้าว Drunken มาได้ไงหรอคับ

ผม : ผมตามกลิ่นมาคับ กลิ่น ทะแม่งทะแม่ง กลิ่นไม่ค่อยดีน่ะ

อ. : แหม ... จมูกดีจังนะ

อ. ออก ตัว ผมแทบจะหงายหลัง เมื่อผมเห็น สร้อยที่ คอ เธอ สายเดียวกันกับที่ผม ซื้อ
ยิ่ง นอยส์ กว่า เดิม อีก ผมได้แต่เงียบ นิแหล่ะ น๊าความต่างของ ฐานะ กว่าผมจะ เนรมิต สรรพสิ่งที่เธออยากได้ผมต้องแลกด้วย เกียรติ ของผมเพื่อให้ได้มาด้วยเงิน ในขณะ ที่ข้าศึกผม แค่ ดีดนิ้ว ทุกอย่างก็มากองอยู่แทบเท้า  อ. จะรู้สึกถึงความเจ็บปวดไหม เธอจะเข้าใจไหมว่าผมรู้สึกยังไง แต่ ยังดีที่ อ. เอ่ยปากว่าจะกลับ กับผม ในรถผมไม่รู้จะพูดอะไร ผมคุมอารมณ์ ไม่อยู่ผมกลัวคำพูดที่จะหลุดออกจากปากผมมันเป็นคำพูดที่สร้างรอยร้าวให้เรา ผมพยายามจะพูดอะไรที่มัน สร้างสรรค์ เพราะมันเป็นสิ่งเดียวที่จะต่ออายุผม

ผม : พี่ M นิ ใจดีเน๊อะ พอ อ. มาเลี้ยงด้วย เป็น Drunken คงไม่มีปัญญา

มิวายแอบกัด

อ. : Drunken เคย ลง อ่าง ป่ะ ??

ผม : .. ไม่เคยอ่ะ ทำไมหรอ

อ. : พี่เค้าเล่าให้ฟังว่า ปรกติ ถ้าไม่อยู่ Snop เค้าก็ ลง อ่าง จนแถวนั้น แทบเรียกว่า บ้านเค้าเลยล่ะ แมน ดี นะ ผู้ชายเที่ยวอ่าง

อุ๊แม่เจ้า.... เค้ามีแต่ไม่ชอบคนลงอ่าง เจ๊ บอก ลงอ่างแมน ....

อ. : วันนี้ พี่เค้าพา อ. กับ อลิซ ไป บ้านเค้าที่รังสิต ใหญ่ โคตรๆ เรียก คฤหาส์น เลย ล่ะ มีรถ ตั้ง 6 คัน พี่เค้าบอก ยังมี อีกหลายที่เค้ามี บ้าน 6 หลัง ..

เออ...เชื่อ ล่ะว่า รวยจริง แค่ ขับ มินิ แดรก ทุกวันก็ เชื่อล่ะ แล้ว กรู จะเอาไรไปสู้ฟ่ะ เหมือน เอา บอลใต้ทางด่วนไปเตะ กะ บาร์ซ่า 

ผม : อ. .. ( เสียงเครียด )

อ. : ว่า

ผม : สร้อยที่คอ พี่ เค้า ซื้อให้ใช่ป่ะ

อ. : อืม

ผม : Drunken ก็ซื้อมาเหมือนกัน นิ ไง

ผมหยิบสร้อยของผมขึ้นมา ซึ่ง อ. ทำหน้าตกใจ

อ. : Drunken ไปซื้อมาให้ อ. หรอ

ผม : อืม สร้อย ที่ แลกมาด้วยเกียรติของ Drunken

ผมหยิบสร้อย ขว้างลง คลอง ผมไม่แคร์ มันสักนิดเพราะมันไม่ได้ สำคัญ กับผม

อ. : Drunken ทิ้งมันทำไมอ่ะ มันแพง นะ

ผม : อือ Drunken รู้ดี แต่สร้อยน่ะ มันเลือกใส่ได้แค่เส้นเดียว ในเมื่อ อ. ไม่เชื่อใจในตัว Drunken อ. ไม่รอ Drunken มันก็ไม่ได้ต่างจากของไร้ค่า สร้อยมันไม่ได้สำคัญกับ Drunken เลย  อ. นั่นแหล่ะ คือ สิ่งสำคัญ ของ Drunken  และ Drunken ยอมทำทุกอย่าง เพื่อให้ อ. มีความสุข ยอมแม้ กระทั่งขายเกียรติ ของตัวเอง

ผมพูดด้วยน้ำเสียง เฉื่อยชาเพราะความเหนื่อย ผมร้องไห้ ให้กับความเจ็บปวด ผมทนมันไม่ไหวแล้ว เมื่อมีคนมาขี้บนหลังคา บ้านผม แม้จะเจ็บใจแต่ก็ ทำอะไร ไม่ได้ อ. ร้องไห้ สะอึกสะอื้น  ผมกลับมาถึง ห้อง เปิดแอร์ ผม นอน สลบลง บนเตียงด้วยความอ่อนเพลีย .....

« Reply #59 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:13:41 PM »

เพิ่งเห็น ถ้า ลำบาก ขนาดนั้น ผม ปั่นจิ้งหรี๊ดเอาก็ได้คับ