ผู้เขียนหัวข้อ: โคโยตี้ กับ ยาพิษ ที่ชื่อว่า "ความรัก"  (อ่าน 68878 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~ DarkSoda ~

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • นอน
Re: โคโยตี้ กับ ยาพิษ ที่ชื่อว่า "ความรัก"
« Reply #500 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 05:48:16 PM »
 xxseedd

ว่าจะเข้ามาอ่านตั้งนานแต่ก้อลืม

คุยกะสกาย เลยได้กลับเข้ามาอ่าน

เรื่องมานเศร้าจิงๆๆๆ ตอนแรกได้ยินจากสกายมาก้อไม่คิดว่าจะเศร้าได้เพียงนี้   :onion-010

เรื่องแรกนี้หัวใจเต้นแรงเลย สุดๆๆจิงๆ

เป็นผู้หญิงสองคนสองแนว

น้องเมย์เนี่ยผมว่าความคิดเค้าก้อยังเด็กอยู่นะ อาจจะเป็นสังคมที่ไม่กว้างสำหรับตัวน้องเค้าเองด้วยแหละ

ปล. อยากรู้ว่าหลังจากนั้น หญิงทั้งสองคนเป็นไงมั่งจัง

ปล.2 ฝากไปหักคอ อีตาสกายมัน ส่งการบ้าน manager ด้วย ฮ่าๆ   :cofc-9drinks

~DarkSoda~

ออฟไลน์ ตัว[ D ]WhiteWolf

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
Re: โคโยตี้ กับ ยาพิษ ที่ชื่อว่า "ความรัก"
« Reply #501 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 04:49:08 PM »
xxseedd

ว่าจะเข้ามาอ่านตั้งนานแต่ก้อลืม

คุยกะสกาย เลยได้กลับเข้ามาอ่าน

เรื่องมานเศร้าจิงๆๆๆ ตอนแรกได้ยินจากสกายมาก้อไม่คิดว่าจะเศร้าได้เพียงนี้   :onion-010

เรื่องแรกนี้หัวใจเต้นแรงเลย สุดๆๆจิงๆ

เป็นผู้หญิงสองคนสองแนว

น้องเมย์เนี่ยผมว่าความคิดเค้าก้อยังเด็กอยู่นะ อาจจะเป็นสังคมที่ไม่กว้างสำหรับตัวน้องเค้าเองด้วยแหละ

ปล. อยากรู้ว่าหลังจากนั้น หญิงทั้งสองคนเป็นไงมั่งจัง

ปล.2 ฝากไปหักคอ อีตาสกายมัน ส่งการบ้าน manager ด้วย ฮ่าๆ   :cofc-9drinks

เดี๋ยวผม หัก ให้ แทน Manager เคยได้ยินจาก Panda เหมือนกัน แต่ อี Sky เข้า วิน หร๊อ ..  :dookdik21:

อยากรู้ จัง วู๊ย  :dookdik2:

ออฟไลน์ raifa

• **
« Reply #502 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 01:28:11 AM »
ตามอ่านตั้งแต่ต้นจนจบ  ท่านแพนด้านี่ก็ผ่านอะไรหนักๆมาเหมือนกันนะนี่
แฟนคลับศาลาคนเศร้า

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
« Reply #503 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 09:46:40 PM »
เข้ามาลงชื่อว่า อ่านถึงบทที่ห้าล่ะ ... ไปอาบน้ำ แล้วหาที่แรดและ ... แล้วจะกลับมาอ่านต่อนะเกิ๊บ ...

ฮา ตอนจบ บทที่ห้า ความฝัน มัน link กันได้ด้วยเหรอเนี่ย  :dookdik26:
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ Swensens Lover

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
  • แก้มแดงๆ จะไว้ใจได้ก่า
« Reply #504 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 12:46:01 AM »
ผมขอออกความเห็นนะครับ

กรณีของ  จขกท   น้อง อ.  และ พี่ M      เกิดขึ้นเพราะ พี่ M แค่ต้องการแย่งชิง

ส่วนกรณีของ  จขกท  น้องเมย์ และ Singha    เกิดจากความรักที่ จขกท ที่มีต่อน้องเมย์

ซึ่งถ้าดูแล้วแตกต่างกันอย่างสิ้นเชิง   

ตามธรรมชาติของผู้ชาย ใจง่าย  รักใครได้ทีละหลายๆ คน   แต่จะมีสักคนไหมที่เรารักและเค้ารักเราตอบ

ถ้าผมได้มีโอกาสอย่าง จขกท ผมคงจะขอน้องเมย์ จาก Singha  โดยบอกกับ Singha ว่า

"พี่รักเมย์  พี่มั่นใจว่าดูแลเมย์ให้ความสุขได้  ขอให้พี่ได้เป็นคนดูแลเมย์ แทน Singha ได้ไหม?"

เพิ่งรู้ว่าไอติม Swensens อร่อย(เมื่อมีเธอ)

คนแรก     สอนให้รู้จัก   โกรธและเกลียด

คนที่สอง  สอนให้รู้จัก    ไร้ซึ๋งบุญคุณ(กูเสือกเอง)

คนที่สาม  สอนให้รู้จัก    จงรักตนเองให้มากกว่ารักคนอื่น

ออฟไลน์ Cygnus Hyoga

• *
« Reply #505 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 11:51:29 PM »
น้องใหม่เลยครับ
อ่านมาหลายเรื่องละ
ตั้งแต่เรื่องน้อง ซี ดี อี เอฟ จี อะไรๆของท่าน EX GOLF LOVE PANDA
ทั้งเรื่องน้องตระกูลไข่

แต่ของท่าน drunken ยอมรับว่าหนักจริงๆ น้ำตาซึมขึ้นมาแบบไม่รู้ตัวเหมือนกัน

เข้าใจความรู้สึกของท่านคอนโดนรีไทร์เป็นอย่างดี เพราะหัวอกเดียวกัน แต่คนละสาเหตุกับท่าน

สิ่งที่อยารู้ตอนนี้คือ น้อง อ. เป็นอย่างไรบ้าง ท่านได้ข่าวมั้ยครับ

อาจจะดูเลวนะ แต่สะใจมากถ้าตอนนี้เธอต้องไปอยู่ในซ่องถูกๆให้พวกกรรมกรเอาน่ะ

ปล. ไม่รู้ว่าจะดีเปล่านะครับ ตั้งแต่อ่านเรื่องราวของท่านทั้งหลายผมอยากลองเล่นกะไฟ (กลางคืน) ดูอ่ะ

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #506 เมื่อ: มกราคม 01, 2010, 05:36:08 AM »
อ่านจบแล้วโว๊ย ก่อนอื่นต้องขอบคุณ กระทู้ โหวตอับดับแรกเลย ที่ทำให้ผมได้อ่านกระทู้ดี ๆ

แบบนี้ ผมไม่มีความคิดเห็นอะไรหรอกคับ แค่อยากจะบอกว่า พี่ จขกท แม่มหล่อได้ใจมาก ๆ

ช็อต ปาสร้อย กับ บอกเลิก โอ น้ำตาเกือบไหล นับถือใจเลย

PS. ถ้าเจอจะคาราวะ 1 จอก (ห้ามมีใครขัดนะ)  :somnamna

ออฟไลน์ ตัว [D]runkenPanda::รักเพื่อน เป็นห่วงเหล้า::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #507 เมื่อ: มกราคม 01, 2010, 01:30:41 PM »
น้องใหม่เลยครับ
อ่านมาหลายเรื่องละ
ตั้งแต่เรื่องน้อง ซี ดี อี เอฟ จี อะไรๆของท่าน EX GOLF LOVE PANDA
ทั้งเรื่องน้องตระกูลไข่

แต่ของท่าน drunken ยอมรับว่าหนักจริงๆ น้ำตาซึมขึ้นมาแบบไม่รู้ตัวเหมือนกัน

เข้าใจความรู้สึกของท่านคอนโดนรีไทร์เป็นอย่างดี เพราะหัวอกเดียวกัน แต่คนละสาเหตุกับท่าน

สิ่งที่อยารู้ตอนนี้คือ น้อง อ. เป็นอย่างไรบ้าง ท่านได้ข่าวมั้ยครับ

อาจจะดูเลวนะ แต่สะใจมากถ้าตอนนี้เธอต้องไปอยู่ในซ่องถูกๆให้พวกกรรมกรเอาน่ะ

ปล. ไม่รู้ว่าจะดีเปล่านะครับ ตั้งแต่อ่านเรื่องราวของท่านทั้งหลายผมอยากลองเล่นกะไฟ (กลางคืน) ดูอ่ะ

ขอบคุญคับ ผม ปลื้มนะที่มี user ใหม่ๆมา เม็นท์ ผม เรื่อง น้อง อ. ก็ ต้องมา ต่อใน กระทู้ใหม่นิเลยคับ 

http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,8546.180.html   ส่วนเรื่องที่ท่านคิดจะลองของก็

ถ้าคิดว่ามันเป็น สีสันต์ ของชีวิต ก็ได้

อ่านจบแล้วโว๊ย ก่อนอื่นต้องขอบคุณ กระทู้ โหวตอับดับแรกเลย ที่ทำให้ผมได้อ่านกระทู้ดี ๆ

แบบนี้ ผมไม่มีความคิดเห็นอะไรหรอกคับ แค่อยากจะบอกว่า พี่ จขกท แม่มหล่อได้ใจมาก ๆ

ช็อต ปาสร้อย กับ บอกเลิก โอ น้ำตาเกือบไหล นับถือใจเลย

PS. ถ้าเจอจะคาราวะ 1 จอก (ห้ามมีใครขัดนะ)  :somnamna

ขอบคุณ คับที่มี บุรุษ ในตำนาน มา คาวระ   xxspidy

ออฟไลน์ keath_kapoo

• *
« Reply #508 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 03:34:10 AM »
แมนสุดๆคับท่าน จขกท นับถือช็อตที่ยอมไปโรงบาลด้วยจิงๆ

ออฟไลน์ -SpeeDy-

• เซิ้งเพื่อเว๊ปดิว่ะ !!
« Reply #509 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 03:28:26 PM »
วันเดียวจบ ขอบอกว่าเป็นอะไรที่โดนใจจริงๆครับ

เข้าใจในความรู้สึกของท่านเลย

เพราะผมก็เคยโดนมาแบบเดียวกับท่าน

แต่เรื่องราวอาจจะแตกต่างกันไปเล็กน้อย

สุดท้ายก็คือ ถูกหลอกและจากไปโดยไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย

ยังไงชีวิตก็ต้อง สู้ ต่อไปครับท่าน

และก็ขอขอบคุณเรื่องราวดีๆที่นำมาเล่าให้ฟังครับ  :LK-diwoy

ออฟไลน์ DaDDyEaRN [กากEaRN]

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #510 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 06:14:11 AM »
อ่านแล้วได้ความรู้มากเลยครับ
ขอบคุณครับ  xxspidy

ออฟไลน์ Crow::หล๊าลา ดิคร๊าบ::

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #511 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2010, 01:39:15 PM »
เศร้า แสรดอ่าคับ  xxmsn-cry

"ความสุข  ย่อม มาก่อนความทุกข์เสมอ"

ออฟไลน์ ปลายฟ้า...

• **
  • ฮ่าๆๆๆๆ....... ลัลล้า......
« Reply #512 เมื่อ: มีนาคม 07, 2010, 03:26:42 AM »
เขียนได้สนุกมากครับ

อ่านจน จะตีสีแล้ว เวร!!   xxseedd

ตอนน้อง อ. น่ากลัวมาก  สงสารแพนด้า   :yoexp51 :yoexp51

ตอนน้องเมย์  เกลียดแพนด้าแล้ว   jed1 jed1

ล้อเล่นค้าบบ หนุกดี   :dookdik26: :dookdik6: :dookdik6:

ออฟไลน์ mommam64

• *
« Reply #513 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 04:07:50 PM »
กูรักมึงว่ะ :godester

ออฟไลน์ หนึ่ง - เรื่อยๆ

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แค่เอ็นดูคนน่ารัก
« Reply #514 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 06:27:39 PM »
1. ดวง
2. อารมณ์
3. ความรัก

ท่านไม่สามารถ บังคับหรือว่าควบคุมมันได้

เห็นใจจริงๆ กับทุกๆสิ่งที่ไม่ลงตัว  xxmsn-cry
อย่าให้หัวใจของเราไปวิ่งตามใคร
ถ้าไม่แน่ใจว่าตามเค้าได้ทัน
เพราะมันจะเสียแรงเปล่า T^T

ออฟไลน์ jiwa

• ใช่ว่าไม่รัก
« Reply #515 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 05:06:14 PM »
 :6: เป็นกำลังจัยให้นะครับ เพิ่งมาอ่าน

ออฟไลน์ Blue_Metalic

• *
« Reply #516 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 02:04:10 AM »
สงสารเมย์มากๆเลยอ่ะ เป็นผม คงกลับไปหาเมย์ครับ (ตอนหลัง จขกท เจอเมย์แล้วเมย์บอกว่า ยังไม่มีใคร : อันนี้ไปตอบของใครจำไม่ได้แระ ไปอ่านเจอในกระทู้นี้แหละ) แต่ถ้าเป็น อ. ต่อให้เค้ากลับมาง้อ ผมคงไม่กลับไปครับ เพราะเค้าทำกับเราเจ็บมาก

ปล. ไม่ว่าท่านจะตัดสินใจยังไง ผมว่าท่านไม่เหมือนกับ ไอ้ M มันหรอกครับ ความรู้สึกที่ให้มันต่างกัน  :LK-diwoy

ออฟไลน์ NOBITAZ

• *
« Reply #517 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 12:14:50 PM »
ขอบคุณเรื่องราวดีๆครับ อ่านแล้วผมเข้าใจความรู้สึกพี่เลยครับ

เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย อิอิ

ออฟไลน์ ตองเจ

« Reply #518 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 05:35:24 PM »
สุดยอดเลยครับ หัวใจทรนงจริงๆ

ออฟไลน์ Aki

« Reply #519 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 01:17:01 PM »
เพิ่งได้เข้ามาอ่าน

ไล่อ่านในมือถือตั้งแต่เมื่อคืนจนถึงตอนนี้ (ประชุมตอนเช้าไม่รู้เรื่องเลย)

นับถือการตัดสินใจของ จขกท มากครับ

ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์กันนะครับ