ผู้เขียนหัวข้อ: โคโยตี้ตัวท้อป.. ลูกครึ่ง.. กับฝันวัยละอ่อน.. ที่ไม่โตเป็นผู้ใหญ่ ของเธอ  (อ่าน 53477 ครั้ง)

ออฟไลน์ โซดา

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
สวัสดีครับผม  :dookdik8: จำโซดาได้มั้ยน้อ

จากกระทู้ที่แล้ว เรื่อง "พี่ครับ อย่ายุ่งกับคู่หมั้นผมได้มั้ย" คำขอร้อง.. จากคู่หมั้นน้องคนนึง

ตามลิ๊งค์นี้   http://www.coyotylover.com/index.php?topic=4723.0

โซดาได้อ้างถึงในหน้า 9 ว่า จะส่งเรื่องใหม่ ในคราวหน้า... นั่นก็คือ เรื่องของน้องลูกครึ่งคนนึง..

ซึ่งรู้จัก และมีสัมพันธ์ที่ลึกซึ้ง ในเวลาแค่คืนเดียว... และเธอ...... ก็ทำให้โซดามีความสุขสุดๆเหมือนเด็กแรกรักอีกครั้ง...

เธอชื่อ "น้องเจน" ครับ

:6:

ลบประเทศออกละกันนะครับ จะได้ระบุตัวตนน้อยลงนิดนึง  jed5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2009, 12:53:37 AM โดย LegendKiller »
(ขอบคุณคร้าบ)

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
มาดูรูปตอนเช้าของอีกวันกันก่อนดีกว่า

คม ขำ เข้ม จมูกโด่งเฟี้ยว น่ารักมากเลยล่า  :dookdik13:

:8: to be con.

ปล.. จะให้ใส่เรื่องตั้ม ๆ แค่ไหนดีน้า เพราะคราวนี้เยอะมากจ้า  xxseedd คราวที่แล้วโดนท่าน mod เอ็ดไปรอบนึงแล้ว แรงไปหน่อย แหะแหะ

ออฟไลน์ intania85c

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **

ส่งมาเรยท่าน

วัยรุ่นอย่าไปกลัว

ลุย ลุย ลุย ลุย !!!!!

ออฟไลน์ xserver (คุกที่แสนไกล)

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • มือใหม่หัดกินหญ้า

ถึงรู้ตัวว่าถูกป้อนหญ้าอยู่... ถ้ารู้สึกว่าหญ้ามันหวานและยังมีความสุขที่ได้กิน ก็กินต่อไปดิว่ะ

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• CLV VIP Member
  • Most Value Player
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
เออ...ไม่ทราบว่ารอยช้ำบนเต้าข้างขวาเนี่ย

ใช่ร่องรอยที่ทั่น soda ฝากไว้หรือป่าวครับ

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ Silverism ::ใจบางๆ::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • แม่ทัพ(เรื้อน)แก็งค์ภูธร
เออ...ไม่ทราบว่ารอยช้ำบนเต้าข้างขวาเนี่ย

ใช่ร่องรอยที่ทั่น soda ฝากไว้หรือป่าวครับ

อันแหน่ะ รู้เลย มองเพ่งไร

:8:

"มอมเมาด้วยสุราแล้วสังเกตดูซึ่ง อุปนิสัย"

"มองที่การกระทำ พินิจที่เจตนา ตรวจตราที่ความสงบ ใครจะปิดบังได้ฤา?"

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
อันแหน่ะ รู้เลย มองเพ่งไร

:8:

เฮ้ยพี่มองที่หน้า แต่ตรงนั้นสีมันแตกต่างจากตรงอื่นแค่นั้นเอง  xxseedd

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
กรี๊ดดด...มีปลากอบด้วยยย... xxhahaha

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • พักสักแป๊บ อิอิ
เอ่อ มันจะเหมาะสมมั๊ยเนี่ยกระทู้นี้

แต่ลงปลากรอบแบบนี้รู้สึกสงสารน้องเค้าแฮะ

มันเจาะจงไปหน่อยอ่ะ ลูกครึ่ง xxx... จะมีสักกี่คน

เอาประเทศออกละกันนะ จะได้ ระบุตัวตนยากขึ้น  jed5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2009, 12:57:16 AM โดย LegendKiller »

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
เอ่อ มันจะเหมาะสมมั๊ยเนี่ยกระทู้นี้

แต่ลงปลากรอบแบบนี้รู้สึกสงสารน้องเค้าแฮะ

มันเจาะจงไปหน่อยอ่ะ ลูกครึ่งxxx ... จะมีสักกี่คน

นั่นสิครับ

จะหนึ่งคืนหนึ่งเดือน 

ถ้าจะถ่ายทอดก็ถ่ายทอดมาเลย   แล้ว mod เขาจะคัดกรองเอง

ผมก็พอเข้าใจว่ามันเป้นความภูมิใจ แต่ผมก็ว่ามัน จะดีเหรอ ถ้าผมรุ็จักน้องเขาก็คงจะจำได้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2009, 12:57:37 AM โดย LegendKiller »

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ koyubi

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ♀♂
นิดนึงฮะ..   ตรงแบนเนอร์   อยากให้remove โฆษณาแอบแฝงออกนะฮะ.. 

เรื่องอื่น no comment ..
  jed15'

*** ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือคร๊าฟฟ     อะเล่าต่อ  อิอิ *** :dookdik6:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2009, 12:50:37 AM โดย koyubi™ »

มะ... ได้ตามขอทุกท่านคร้าบ   :dookdik25:

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

นั่นสิครับ

จะหนึ่งคืนหนึ่งเดือน 

ถ้าจะถ่ายทอดก็ถ่ายทอดมาเลย   แล้ว mod เขาจะคัดกรองเอง

ผมก็พอเข้าใจว่ามันเป้นความภูมิใจ แต่ผมก็ว่ามัน จะดีเหรอ ถ้าผมรุ็จักน้องเขาก็คงจะจำได้นะครับ

เรื่องรูป เคารพความเห็นของทุกๆท่านเลยครับ

มันคงมากไปจริงๆ..

ดังนั้น โซดาว่า คงลบออก แล้วพีเอ็มส่งให้แทน ถ้าใครต้องการน่าจะส่วนตัวกว่านะครับ

แต่....  xxseng1 เนตที่ทำงานมันบล็อคเวบฝากรูปไว้...

ไว้คืนนี้ โซดาจะลบออกนะครับ...

ขอบคุณที่เตือน ๆ กันครับ เพื่อสังคมเนตที่ดี มีคุณภาพครับ  :dookdik25:

aboutpop

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
จัดมายาวๆ คับ

ถ้าน้องโทมาด่าเมื่อไหร่ จะลบออกให้ละกัน

555

เริ่มต้นของเรื่องราว

ครับ... มันเริ่มต้นจากที่โซดามีงานต้องออกต่างจังหวัดอีกแล้ว... jed4 อยากอยู่เที่ยวกรุงเทพมากกว่าหง่า

การเดินทางไปต่างจังหวัดครั้งนี้ จึงไม่ค่อยจะแฮปปี้มากนักในตอนเริ่มต้น เพราะมันตรงกับวันหยุดยาวพอดี เฮ้อ...

คิดไปก็เท่านั้น.... เผลอแผล๊บเดียว... ถึงหัวหินซะแล้ว

ใช่ครับ... เรื่องราวคราวนี้ ไม่ได้เกิดที่กทม. แต่เกิดที่หัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธุ์ครับ  :cool:
..........................................................

ไปถึง ก็เช็คอินเข้าโรงแรมครับ...ตอนบ่ายๆ พี่ ๆ ที่ทำงานชวนไปทะเลต่อ  แต่โอย.... ร้อนมากๆ  

โซดาไม่ไปดีกว่า  ถามพี่ๆ ในพื้นที่แทน ว่าแถวนี้มีที่ผ่อนคลายจำพวกอาบน้ำบ้างมั้ย  หึ ๆ .... jed19

ไม่มี....  jed11 นั่นคือคำตอบจากพี่ ๆ ในพื้นที่ครับ...กำ  แล้วตรูจะมีการบ้านไม๊เนี่ย .... แต่..ยังเซ็งได้แปปเดียว ก็มีเสียงสวรรค์แทรกเข้ามา

พี่ที่ทำงาน "แต่เดี๋ยวคืนนี้พาไปโรงแรมนึง... มีเกะกับผับอยู่ติด ๆ กันเลย น้องๆสวยมาก ๆ "

โซดา   :12: " เหรอกั๊บ"   " โอเค... งั้นไว้รอคืนนี้ก็ได้ ตอนนี้ขอไปพักผ่อนอบรมหนอนน้อย ให้เชื่อฟังคำสั่งก่อนนะ ชอบออกตัวก่อนทุกที"  :dookdik26:

อ่ะหึ ๆ ๆ .... อยากให้ถึงคืนนี้ไว ๆ เหลือเกิน   :dookdik13:

.............................................................

แว๊บ... เอาเป็นว่า กลางคืนแล้วนะครับ...

โซดาไปกินข้าวที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งก่อน ให้ท้องมันอิ่มๆ ตอนสองทุ่ม... อื้ม..หร่อยมาก ปูอบวุ้นเส้น หร้อยแรง.... ชอบมากมายครับ ร้านนี้ หึ ๆ ชื่อไรก็จำไม่ได้ ไว้ไปแล้วค่อยถามคนในพื้นที่อีกที   xxseedd

กินเสร็จ อ่ะหึ ๆ ภาระกิจแรกก็เริ่มต้นขึ้นครับ.... ไปนั่งชิลๆ ที่ผับกันก่อนเลย... jed13 บรื้นนนนนนน....

ปั๊ง(เสียงปิดประตู) ถึงแระ  :dookdik16: ที่ผับนี้ มีที่นั่งด้านหน้าให้ส่องน้องๆ ก่อนเข้าข้างในได้ครับ กลุ่มของโซดามากันประมาณสิบคน .. ก็นั่งข้างนอกก่อนเพราะยังไม่ดึกมากเท่าไหร่... นั่งชิลๆ กินเหล้ากกินเบียร์กลับแกล้มกันไปเพลิน ๆ พอได้เห็นสาวๆ เดินเข้าผับไปเรื่อยๆ  ๆ ...จนเวลาห้าทุ่ม... ในที่สุด ก็ถึงเวลาต้องตัดสินใจ ว่าใคร... จะไปกับกลุ่มไหนบ้าง...

ระหว่าง...    :8: ผับ Vs คาราโอเกะ(ที่มีน้องๆนั่งดิ๊ง)  

ไม่ต้องสงสัยจ้า... jed6 โซดาเลือกเกะแน่นอน หึ ๆ   jed6 เค้าชอบนัว(นม)น้องๆ เค้าไม่อยากยืนเมื่อยๆ....   xxthumbups เมื่อจัดกำลังออกเป็นสองส่วนเรียบร้อยแล้ว... แยกย้ายสิครับหึ ๆไปสู่ประตูสวรรค์(เกะ) กันดีกว่า

กลุ่ม โซดามีพี่ๆ กับเพื่อน รวมสี่คนครับ...  ขอบอกนิดนึง ว่าเกะกับผับ อยู่ใกล้กันมากครับ...ห่างไม่ถึงสามสิบเมตรดี เจ้าของเดียวกันด้วยครับ เดินไม่ไกลเลย ก็ชิลๆไปอีกแบบ.......

มาถึงตรงนี้ หลายคนคงรู้แล้ว.. ว่าที่นั่นคือที่ไหน ใช่ไหมครับ  :dookdik25:

to b con... xxshy

จัดมายาวๆ คับ

ถ้าน้องโทมาด่าเมื่อไหร่ จะลบออกให้ละกัน

555

ออ.. แหะแหะ.. จริงด้วยสิ ลืมไปเลย

รบกวนพี่ ๆ ผู้ดูแลเวบ.. ช่วยลบภาพน้องออกให้หน่อยสิครับ..โซดาเข้าไปแก้กระทู้ไม่ได้ครับ

ขอส่งเป็นพีเอ็มแทนดีกว่า เพื่อให้เกียรติน้องเค้าครับ.. โซดาทำเกินไปหน่อย ต้องขอโทษน้องเค้าด้วยครับ

มันเจาะจงไปหน่อยอ่ะ ลูกครึ่ง xxx... จะมีสักกี่คน

เอาประเทศออกละกันนะ จะได้ ระบุตัวตนยากขึ้น  jed5

ขอบคุณมากครับ

ตอนแรก พอเห็นที่ท่านเตือน ก็จะเข้าไปแก้ .. แต่ก็งง ๆ

พอดูอีกที แก้แล้วนี่หน่า..  :dookdik26: มึนตั้งนาน

ขอบคุณอีกครั้งครับ  :dookdik25:

ต่ออีกนิดครับ...(ก่อนเริ่มงาน)

กลุ่มของโซดา ก็เดินเข้าไปในร้านคาราโอเกะกันครับ...เปิดประตูเข้าไปปุ๊บ อื้มมม....  :dookdik1: 20 กว่าชีวิต นั่งรอเราอยู่เรย เหะๆๆๆ  :dookdik1: น้องๆ ดูโดยรวมน่ารักดีครับ แต่ไม่กล้ามองแบบเจาะจงรายตัว เพราะเขิน เลยเดินเข้าไปดูห้องเกะก่อนดีกว่า ในขณะที่พี่ๆบางคน หยุดชี้หน้าน้องเลือกกันแล้ว (ไม่มีความอายเรย) ฮ่าๆๆ

เชียร์ ก็พาไปนั่งห้องเกะครับ ห้องที่นี่ สภาพดีมากๆ ดูเหมือนนั่งอยุ่ที่ห้างเมเจอร์หรือเกะของเอสเอฟอะไรอย่างนั้นเลยทีเดียว ตกแต่งสวยงาม แถมหรี่ไฟให้มืดได้พอสมควร หึ ๆ ชอบครับ  :dookdik11: เมื่อสั่งน้ำสั่งของกินกลับแกล้มเรียบร้อยแล้ว...

เชียร์จัดการถามทันใด "ไม่เรียกน้องมานั่งด้วยหรือคะ"  โฮะๆๆ เรียกสิ เลยให้เชียร์ตามน้องๆมาให้ดูหน้าดูตาหน่อย ...

เหมือนเดิมคร้าบ พี่ ๆ เลือกน้องๆ ได้ในทันใด แต่โซดา อยากบอกว่า ยังไม่มีโดนอ่ะ เลยบอก ไว้ไปเลือกเองดีกว่า....

และแล้ว ความคิดมันก็แว๊บเข้ามาในสมองครับ เพราะก่อนหน้านี้มีเพื่อนคนนึงกระซิบมาว่า "เฮ้ย..ที่นี่มึงต้องเรียกน้องเจนเว้ย...(ขอย้ำว่านามสมมุตินะครับ) ตัวท้อปเลย ขนาดไอ้.....(พระเอกช่องสามคนหนึ่ง)มา มันยังเรียกน้องเจนทุกครั้งเลยนะ น่ารักมากๆ

โอ้ว....   xxhahaha ในเวลาคับขันแบบนี้ เพื่อนช่วยเราได้... ดีนะกินน้ำมันปลาเยอะสมองเรยความจำดีฮ่าๆ... ก็เลยบอกเชียร์ไปทันใด ที่นี่มีน้องชื่อเจนไม๊ครับ

"มีค่ะ" จะนั่งกับน้องเจนมั้ย...

"ครับ"  :dookdik26: ผมเรียกน้องเจนแล้วกัน

เราก็นั่งใจเต้นตึ้ั้กครับ เพราะไม่เคยเห็นหน้ากันเลย อยากรู้เหมือนกันว่าจะหน้าตาเป็นยังไง ...รอ ๆ ๆ ....

และแล้ว... ก็มีน้องคนนึงเดินเข้ามาครับ ... ผมสีทอง หน้าออกลูกครึ่ง.. ใส่ที่คาดผมอันใหญ่ๆ ที่เป็นผ้าอ่ะ คาดหัวไว้ด้วย...

โซดารู้แล้วล่ะว่าน้องเจนแน่เรย ได้แต่...   xxshy

น้องเจน...  "สวัสดีค่ะ"
โซดา...     "สวัสดีครับ " ส่วนภายในใจนี่คิดไปแล้วว่า   xxhaha (ตั้มๆๆๆ)
น้องเจน...   "พี่เรียกหนูใช่มั้ยคะ"
โซดา....   "ครับ... มานั่งนี่มะ "   :12:

วัน นั้นน้องเจน ใส่เสื้อในเหมือนในรูปนั่นล่ะครับ แต่ไม่มีเสื้อสีชมพูนะ ...แล้วก็กางเกงเป็นซีทรูบางมั่กๆ เหมือนเอาถุงน่องมาทำเป็นกระโปรง... มองเห็นกางเกงในของน้องชัดมากๆครับ... เง้อ..แค่เห็นก็เสียวแล้วอ่ะ  :dookdik14:

น้องมานั่งจุมปุ๊กลงข้าง ๆ โซดา... สั่งน้ำผสมเหล้านิดหน่อย ... หึๆ เยอะๆ ก็ได้นะ   :dookdik26: เราก็ร้องเพลงกัน นัวเล็กๆกันไปครับ

น้องเจนถามโซดาว่าเราเคยเจอกันมาก่อนมั้ย เพราะดูหน้าโซดาคุ้น ๆ ตา...  โซดาเลยบอกว่าพึ่งมาครั้งแรกจ้ะ ไม่เคยหรอก โซดาเลยถามกลับไปว่า น้องเจนรู้จัก........(พระเอกช่องสาม)เหรอ.  น้องเจนก็พยักหน้า แล้วพูดภาษาอะไรออกมาก็ไม่รู้ครับ โซดาแปลไม่ออก    :dookdik15: โซดาก็บอกให้หยุดก่อนนน... พูดอะไร โซดาไม่เข้าใจ....  xxsad

น้องเลยบอกว่า อ้าว.. นึกว่าพี่เป็นเพื่อนเค้า แล้ว เค้าแนะนำมา... ที่พี่.......(พระเอกช่องสาม) เค้าเรียกเจนบ่อยเพราะเจนพูดภาษา(ต่างประเทศ)กับเค้าได้ค่ะ.. พ่อเจนเป็นคน(ต่างประเทศ)....  โซดาเลยบอกว่าน้องเก่งจัง... โซดาแค่ภาษาอังกฤษยังจะตายเอา .... น้องก็หัวเราะครับ...บอกว่าน้องก็ไม่เก่งอังกฤษเท่าไร.. แค่พอพูดได้เท่านั้นเอง....

แล้วเราก็ร้องเพลงกันต่อไป....  :dookdik25:

2 b con.. คร้าบ

ออฟไลน์ Pung-Pung

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น