ผู้เขียนหัวข้อ: โคโยตี้ตัวท้อป.. ลูกครึ่ง.. กับฝันวัยละอ่อน.. ที่ไม่โตเป็นผู้ใหญ่ ของเธอ  (อ่าน 52670 ครั้ง)

ออฟไลน์ my dream

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
กลับมาต่อไวๆ นะ  :dookdik10: :dookdik10:
บางครั้งอยากใช้ชีวิตให้คุ้ม
บางครั้งอยากเที่ยวให้ลืมวัน
แต่ก็เป็นได้แค่ความฝัน...(my Dream).

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ตามมาลุ้น รอ ด้วยคน xxshy

แหม ท่านนี้มาเร็วเลยนะเตง  :dookdik26: :dookdik26:

มาเกาะขอบกาทู้ด้วยคนน่อ

ออฟไลน์ dip_dip

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
มาเฝ้า...

ช่วงนี้ตามงานในนี้เยอะจริงๆ

เหนื่อยๆ   xxseedd

ออฟไลน์ โซดา

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
หวัดดียามบ่ายครับ
มาต่อซักหน่อยเนอะ  xxhiyo

...................................................

น้องเจน เป็นคนร้องเพลงเพราะมากนะครับ... เสียงเหมือนโฟร์มดอ่ะครับ เสียงจะหวาน ๆเล็ก ๆ ตอนแรกที่ได้ยินก็อึ้งไปเหมือนกัน เพราะเหมือนมาก... และเอาจริง ๆ แม้กระทั่งตอนนี้ที่พิมพ์ ก็ยังคงหวนนึกถึงเสียงของเธอได้ดี  jed19 เราร้องกันสองคนซะส่วนใหญ่ เพราะพี่ ๆ เดินเข้าเดินออกไปผับบ้าง วนไปวนมาเนื่องจากมันใกล้ๆกันอ่ะนะ

เพลงที่เราเลือก คือ หากันจนเจอ ของกบ ทรงสิทธิ์ครับ แหะแหะ  xxshy ร้องไปมองหน้ากันไป ฮู้ยยยย... ได้อารมณ์  jed19 แล้วก็ร้องเพลง...ไม่รู้จักฉัน ไม่รู้จักเทอ...  เรามองหน้ากัน..

เมื่อร้องจบ เธอ...มองโซดานิ่ง ยิ้มให้บาง ๆ  แล้วน้องเจนก็กระซิบมาคำคำนึงว่า "อย่าหายไปไหนนะคะ" แล้วเธอกอดโซดาแน่นเลย เธอมีน้ำตาไหลออกมาครับ..  xxsad

:dookdik15:เย้ย.... โซดาตกใจครับ.. เป็นอารายอ่ะ.. ร้องเพลงแล้วอินขนาดนั้นเลยเหรอ... น้องเจนเธอบอกว่า เธออินกับเพลงนี้มาก.. แล้วโซดาก็สุภาพดูเป็นคนดี เธอชอบคนทำงานที่บุคลิกประมาณนี้... เลยอินไปหน่อย ..   (แต่เอาจริง ๆ โซดารู้สึกว่า จังหวะที่เธอกอดนั้น... เหมือนเธอคิดถึงคนอื่นอยู่มากกว่านะ อื้มมม... ดูต่อไป :dookdik21:)

ออ.. ไม่ว่ากันจ้ะ  โซดาบอกเธอ  แล้วโซดาก็ลุกไปห้องน้ำครับ หึ ๆ แต่จริงๆ แล้วคือเดินไปถามเชียร์ ว่า น้องเจน ออฟออกได้มั้ย....(ได้ยินเพื่อนบอกว่า บางคนรับทำครับ)

"น้องไม่รับทำค่ะ"   xxno  พี่ไม่บอกก่อน จะได้เรียกน้องที่รับออฟ ให้  .... เหอะๆ ไม่เป็นไรครับ   :25: ผมก็ไม่ได้กะออฟหรอก (คิดตั้งแต่เห็นแล้ว) เซงจิตนิดๆ แบกน้ำกลับห้องเหรอนี่ คืนนี้ เฮ้อ   xxmsn-cry

รู้ตัวอีกที เที่ยงคืนครึ่งแล้วครับ.... และเมื่อมองไปรอบๆ อ้าวววว... กำ   xxseedd  นึ่มันเหลือโซดานั่งอยู่ในห้องคนเดียวแล้วอ่ะ กับน้องๆ อีกตั้งสี่คน... บ้ารึเปล่า เรียกมาแล้วก็หนีไปผับกันหมด ... อะไรกันนิ๊...  jed1 เมื่อน้องเจนได้ยินเสียงโซดาบ่นดังนั้น น้องเจนรีบพูดขึ้นมาทันทีครับ ว่า "ไปต่อที่ผับกันมั้ยพี่โซดา" น้องอยากเต้น ไม่อยากนั่งนี้แล้ว มันเบื่อ (อ๊ะ ๆ เข้าทางสิ :dookdik14:)

โซดาเลยถามว่า แล้วรันดิ๊งที่นู่นต่อเฉพาะน้องเจนได้มั้ย น้องเจนบอกว่าได้เลย เจ้าของเดียวกัน เดี๋ยวค่อยเช๊คบิลทีเดียว

หึ ๆ   :dookdik17: งั้นก็ตามสะดวกเรยจ้า... โซดาเลยสั่งสต๊อบดิ๊ง ของน้องที่เหลือทุกคนไป เว้นแต่น้องเจน... โดยน้องเจนขอเวลาไปเต้นก่อน หนึ่งเพลง ที่ห้องรวมด้านนอก(ภาคบังคับ) แล้วจะแต่งตัว ไปกับโซดาเลย  โซดาเลยขอเข้าไปนั่งดูในห้องรวมด้วยคนครับ..ว่าเต้นยังไง

เมื่อถึง คิวน้องเจนเต้น... อ้อ...มันเป็นการเต้นรวมกันเป็นหมู่นี่เอง... ก็มองน้องไปครับ เต้นเหมือนแดนเซอร์อ่ะ ไม่วาบหวิว ออกจะคึก ๆ ซะมากกว่า โซดามองน้องไกลๆ แล้วในห้วงเวลานั้น ก็รู้สึกครับ... คิดในใจว่า น้องน่ารักดีนะ ... แต่มันก็คงได้เท่านี้ล่ะ ทำงานแลกเงินนินา.. หวังมากก็เท่านั้น เดี๋ยวเสร็จจากผับน้องก็คงกลับบ้าน อย่าคิดอะไรไกลเลย   jed4 ก็นั่งถอนหายใจมองไปครับ แล้วก็ยิ้มไปด้วยในความน่ารักของเธอ....

แล้วน้องเจนก็เต้นเสร็จครับ... เธอก็ขอตัวไปเปลี่ยนเสื้อผ้าแปปนึง ก็รอ ๆ ๆ  แว๊บ ... เรียบร้อย... น้องเจนมาแล้วครับ ชุดเหมือนเดิม แต่มีเสื้อสีชมพูสั้น ๆคลุมกระโปรงบางของน้อง เท่านั้นเอง อื้ม... น่ารักมากๆ  :6:

โซดาก็จูงมือน้องไปที่ผับแทนครับ... เปิดประตูผับเข้าไปปุ๊บ..... เสียงดังจัง.. xxwallbash แล้วก็จูงน้องเจนไปตามทางที่เป็นพิกัดของโต๊ะของกลุ่มโซดา.....

สิ่ง นึง ที่อยากบอกมากๆเลยก็คือ ... สายตารอบข้างครับ... โซดารู้สึกภูมิใจยังไงก็ไม่รู้ ..ตอนที่จูงมือน้องเข้ามา คนมองกันพรึ่บเลย.. ทุกสายตา จ้องมาที่เธอ... แล้วเค้าก็คงมองว่าโซดาเป็นแฟนเทอมั้ง อิอิ ก็แอบภูมิใจเล็ก ๆ ครับ... เดินสง่าเข้าไปเรย นี่เด็กข้าเว้ยยย ฮ่าๆๆๆ ไปที่โต๊ะ ๆ ๆ   xxhahaha

เมื่อมาถึงโต๊ะ แนะนำน้องให้พี่ ๆที่เหลือรู้จัก ... น้องก็เข้ามากอดโซดาเลยครับ จากด้านหลัง...(เอาแตรมากดหลังโซดา  jed6 )บอกว่า ดีใจมาก ๆ ที่ได้มาที่นี่บ้าง อยากเต้น อยากสนุกมากกว่า..ขอบคุณพี่โซดา แล้วน้องก็หอมแก้มครับ...ฮู้ย จะละลายแล้ววววน้า  :dookdik13: แล้วเราก็เริ่มกิน และดิ้นกันไปครับ

to b con คร้าบ  :dookdik8:
(ขอบคุณคร้าบ)

ออฟไลน์ xerxes

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • Rider Henshin!

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• CLV VIP Member
  • แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
จขกท เคยใช้ชื่อ login อื่นป่าวคับ พอดีรูปนี้ผมคุ้นมากเลย เหมือนเคยเห็นในอีกกระทู้นึงอ่ะ

ออฟไลน์ artzilla

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
One Minute In Heaven

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม

ออฟไลน์ Dizzy ™®

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • SicKKbOy`
ตั้งป้อมรอ  xxhaha ต่อเลยค้าบ

ออฟไลน์ j-die

• เจ้าชายน้อยแห่งรัตติกาล
ตามมาติดงอมแงมด้วยอีกคน  jed6

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• Most Value Player
  • นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
GoFL - HappY -, j-die, บุคคลทั่วไป, Ryo, drop_dead2008, Blacksheep และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

กระทู้แบบนี้อีตาเพ่GoFLแม่มไม่เคยพลาดอะ อยู่ตลอดอะ  jed12

หื่นจิงๆ

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

GoFL

GoFL - HappY -, j-die, บุคคลทั่วไป, Ryo, drop_dead2008, Blacksheep และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

กระทู้แบบนี้อีตาเพ่GoFLแม่มไม่เคยพลาดอะ อยู่ตลอดอะ  jed12

หื่นจิงๆ

xxsard xxsard xxsard

ออกไปตั้งนานแล้วโว๊ยย แต่ชื่อมันยังไม่หลุด  :dookdik24: :dookdik24:

ออฟไลน์ จ้าวเกาะ

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • " มืออาชีพ ต้องไร้หัวใจ "

ออฟไลน์ บลูวิง[ลั้นลา @ โคราช]

• โคราช... ลั้นลา...
จขกท เคยใช้ชื่อ login อื่นป่าวคับ พอดีรูปนี้ผมคุ้นมากเลย เหมือนเคยเห็นในอีกกระทู้นึงอ่ะ

เขาเคยโพสมาแล้วครั้งนึงอะคับพี่ แล้วอันนี้ก็เป็นภาค 2  xxhahaha

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
 :dookdik13: เห็นรูปแล้วอยากกินหญ้า จัง
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

หวัดดีคร้าบ

โซดาขอส่งรูปปลากรอบที่ไม่แรงเกินไป แทนรูปเดิมนะครับ

เพื่อปกป้องตัวน้องด้วย ตามที่มีพี่ ๆ หลายคนแนะนำถึงความเหมาะสม

เปลี่ยนเป็นรูปนี้แทนนะ

ดังนั้น ใครที่ติดตามกระทู้นี้ตั้งแต่วันแรก คงได้เห็นน้องเค้าเยอะหน่อยครับ รูปเดียวกันนั่นล่ะ

ขอบคุณครับ  :dookdik25:

ออฟไลน์ พี่ชาย

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
^
^
^
ทำมัยมันเห็นแค่นิดเดียวเอง jed1

เค้า PM ไปหาตัวเองแล้วนะ  อย่าลืมส่งให้เค้านะ :dookdik24:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2009, 12:44:35 AM โดย Valuer »

ออฟไลน์ B0nYzคะนองรัก [งดล่าเงือกเข้าพรรษา]

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตำแหน่งพรานล่าเงือกดีเด่น 3 ปีซ้อน
:dookdik13: เห็นรูปแล้วอยากกินหญ้า จัง
อยากกินด้วยอ่ะพี่ แบ่งผมด้วยน่ะ คนล่ะครึ่งชั่วโมง                jed13
ขอกราบสวัสดีแม่ยกและพ่อยกทั้งหลาย ขอฝากตัวกระผม ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของทุกๆคนด้วยน่ะครับ

คติประจำใจ : สวยๆไม่...เงือกๆสิที่เราต้องการ

ต่อนะครับ    :biggrin:

เมื่อเพลงเริ่มร้องต่อ เหล้าเข้าปากมากรึ่ม ๆ แล้ว เราก็เริ่มเต้นกันครับ เธอเต้นได้น่ารักมากๆ ไม่โอเวอร์เกินไป ไม่น้อยเกินไป ดูมีจริตจะกร้าน แบบหญิงสมัยใหม่ดีเหลือเกิน อื้ม...หลงใหล ๆ   :10:  ระหว่างเต้นก็มีคนมาขอชนแก้วน้องเจนหลายคนครับ ไม่สนหัวโซดากันเล้ย... แต่หลายครั้ง น้องเจนก็จะบอกว่า ให้ไปถามแฟนหนูก่อนสิ (โซดานั่นเอง) ทุกคนพอเห็นโซดาก็จะพยักหน้าแล้วหลบฉากกลับไปครับ... เยี่ยม..  jed6

มีจังหวะนึง น้องบอกว่า น้องชอบนักเล่นกีต้าบนเวที หล่อดี.. โซดาเลยถามไปว่า หล่อกว่าโซดามากมั้ย...

น้อง บอกว่า โซดาเทียบไม่ติดเลย น้องไปหานักกีต้าดีกว่า แล้วเธอก็ทำท่าเดินไปครับ... แบบแกล้งๆ แต่หึ ๆ โซดาไม่ง้ออยู่แล้ว..เดี๋ยวได้ใจ โซดาก็ปล่อยให้เดินครับ น้องก็ทำเป็นเดินไป แล้วก็ทำท่าหยุดแล้วงอน บอกพี่โซดาไม่เห็นตามมาง้อเลย...

โซดาเลยบอกไปตรงๆ ว่า คงไม่ทำงี่เง่าแบบนั้นหรอก ถ้าอยากอยู่ก็มา ถ้าใจไม่อยู่ก็ไป ฝืนกันทำไม ... คนเรา มันก็มีเท่านี้... น้องได้ยินดังนั้น ก็กอดโซดาอีกแร้ว... บอกว่าเป็นผู้ใหญ่ดี.. ที่เธอไม่ชอบคนรุ่นเดียวกันก็เพราะคิดแบบเด็ก ๆ หวงแบบเด็ก ๆ ไม่เป็นผู้ใหญ่แบบนี้ .... โซดาได้ยินแล้วก็งง นี่ผู้ใหญ่แล้วเหรอ.. จริงๆ แค่ทำตัวไร้ใจเท่านั้นเองนะ ฮ่าๆๆ   :dookdik10:

ครับ....เรายังคงเต้นกันต่อไป เพลงสนุกดีนะ ผับใช้ได้เลย เพลงก็มันส์ เต้นกันกระจาย... จนเมื่อมองไปรอบๆ  :dookdik15: อ้าวๆ... พี่ ๆ เริ่มร่อยหรอ กลับห้องกันไปบ้างแล้ว... เดี๋ยวสิ ยังอยากอยู่ที่ผับอยู่เลย... xxangry

ในใจโซดาเริ่มคิดแล้วครับ ว่าถ้าอยากให้น้องไปอยู่ด้วยคืนนี้ คงต้องถึงเวลาที่จะถามคำถามเด็ดแล้ว... ได้ไม่ได้ก็อีกเรื่องนึง เพราะนี่ก็ใกล้ปิดร้านแล้วด้วย (ตีสามสิบห้า) เอางัยดีหนอ... คงต้องกล้าๆ หนอ่ยแล้ว....... xxseedd

จึงรวบรวมแรงกล้าอันน้อยนิด (เพราะโซดาเป็นคนเขินจะตาย) ถามน้องครับว่า

โซดา.....   " ที่พักน้องเจนอยู่แถวนี้เหรอครับ "
น้องเจน....  "ค่ะ ไม่ไกล เลิกแล้วแปปเดียวก็ถึง"
โซดา....    " ไม่ต้องกลับก็ได้เนอะคืนนี้ .. พี่ก็นอนที่เนี่ย.. ไม่อยู่ด้วยกันเหรอ " (เขินมากๆวุ้ย) xxshy
น้อง เจน...   " .......(เทอเงียบไป) ..... (เทอเหล่ตาขึ้นมามองแบบรู้ทัน).... พี่โซดาอย่ามาทำเจ้าชู้กับหนูแบบนี้นะ น้องทำงานตรงนี้ เจอคนมาเยอะ อย่าคิดนะ ว่าน้องไม่รู้ ว่าคิดอะไรอยู่
โซดา...     xxsad "อ่า... (อึ้งไปนิสนึงครับ ไม่นึกจะเจอคำสวนมาแบบนี้)....  อื้ม.. พี่โซดาก็รู้ ว่าน้องเจออะไรมาเยอะ และก็คงมีแขกมาพูดแบบนี้เยอะแยะ ... ไม่ไปก็ไม่เป็นไรนี่จ้ะ แค่พี่โซดาก็อยากลองชวนดู ดีกว่า คิดๆๆแล้วไม่ได้พูดนี่นา"
น้องเจน...  "ทำไมต้องนอนที่นี่ด้วยล่ะคะ.. จะทำอะไรเหรอ" (ทำหน้าสงสัยแบบแกล้งๆเหล่ๆตาใส่โซดา)
โซดา...   "ก็ไม่ทำไรหรอกจ้า.. ก็นอนอย่างเดียวมั้งนะ "(ทำหน้ากะล่อน)  :dookdik14:
น้องเจน...  "นอนอย่างเดียวจริงๆเหรอ... พี่โซดาไม่ทำอย่างอื่นแน่นะ...ห้ามรังแกหนูนะ"
โซดา...    "ไม่รับปากน้า... อาจไม่ได้นอนก็ได้ ถ้าขึ้นไปอ่ะ... ก็บอกตรงๆจ้า.. ได้ก็ได้ ไม่ได้ก็ไม่ว่ากันนะ"
น้องเจน... "งั้นเดี๋ยวเลิกร้านแล้วน้องไปเอากระเป๋าก่อนนะ พี่จะรอมั้ย"
โซดา...   "รอสิครับ... ได้เลย...   :dookdik1: " (วุ้ย... น้องไปเหรอเนี่ย   xxshy )

แล้วโซดาก็เลยสั่งเช็คบิลครับ (ตีสามครึ่ง) แล้วก็ไปรอเทอที่หน้าร้านเกะ  อ่ะหึ ๆ ๆ...

และแล้ว น้องก็เดินออกมา... เราสองจูงมือกันไปที่ห้องพัก ในโรงแรมนั้นแหละ...

แอ๊ดดดด..... ปั๊ง(เสียงปิดประตู)....

แคร๊ก...(เสียงเสียบคีย์การ์ดให้ไฟติด)..... ปุฮิฮิฮิ  :dookdik14:

ฟุ่บ... เราสองคนนั่งลงบนเตียง.... โซดาเปิดทีวี ดูข่าวพันธมิตรยึดหนามบินไปพลางคุยเรื่องอื่นๆ ไปพลาง... แล้วก็พินิจพิจารณา
น้อง เจน... ในสถานที่สงบเงียบแบบนี้ น้องดูน่ารักมาก ๆ ครับ... โซดาดึงเข้ามากอดไว้ .. น้องก็มานั่งตักและโผเข้ามาพร้อมๆ กัน..เหมือนรู้ใจ... สุขจริง ๆ คืนนี้โซดาคงขอปล่อยตัวปล่อยใจ ให้อารมณ์ไหลไปตามความเป็นจริงในห้วงเวลาเพียงไม่เกินเที่ยงวันพรุ่งนี้ (เวลาเช๊คเอาท์) ขอให้เราสอง ได้เป็นคู่รักกัน ในคืนนี้ กับประสบการณ์ดี ๆ เก็บสิ่งดี ๆ ไว้ร่วมกันก็แล้วกัน...

คิดไปในใจ ก็ได้แต่กอดน้อง... หอม พอเป็นพิธี... แล้วจึงบอกให้น้องไปอาบน้ำก่อนเลย..เดี๋ยวโซดาค่อยอาบ....

แล้วโซดาก็นึกบางอย่างขึ้นมาได้.....  xxsad  อ๊ะ...(โซดาคิดในใจ)....  ลืมซื้อเสื้อฝนมานี่หว่า   jed1 พึ่งจะนึกออกตอนอยุ่ในห้องเนี่ยนะ ...ตีสี่แล้ว ใครจะมีให้ยืมมั้ยนี่....กำ  xxgumm

2 b con คร้าบ  :dookdik13: