ผู้เขียนหัวข้อ: โคโยตี้ตัวท้อป.. ลูกครึ่ง.. กับฝันวัยละอ่อน.. ที่ไม่โตเป็นผู้ใหญ่ ของเธอ  (อ่าน 52374 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ชาย

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ในที่สุดก็จบจนได้  :dookdik6:

แต่ความคิดส่วนตัวผมว่า...ตัดจบเร็วไปนิดนึง   แต่ยังไงก็ขอขอบคุณสำหรับประสบกามณ์ที่น่าสนใจ :LK-diwoy

ออฟไลน์ Blue_Metalic

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *

ออฟไลน์ พีจัง [โหมดผู้ชายอบอุ่น]

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ถ้าคนไทยคิดจะกินเหล้า ก็ไม่แพ้ชาติใดในโลก
โอ้ว...พึ่งได้มาอ่านกระทู้นี้

เขียนได้สนุกสุดๆ เสียวโพดๆ

และก็ยาวนานมั๊กๆ

เห็นทีต้องไปหัวหินบ้างซะแร้ว   :dookdik2:
"บางคนเกิดมาให้เรารัก แต่ไม่ได้เกิดมาเพื่อเป็นของเรา"

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ ducky®

• Most Value Player
  • *
  • Since 1985
ขอบคุณที่เอาประสบการณ์มาแชร์คับ
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

woWow

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
วู้ สุดยอดเลย ตั้งแต่หน้าแรก จนหน้าสุดท้าย

เสียวทุกช็อต

ปล. เรื่องน้องซี เจ๋งเป้งมากครับท่าน ได้ Feel มากมาย  :yoexp52

ออฟไลน์ oil_online

• *
แหม .. จบเร็วไปหน่อย น่าจะมีภาคต่อน้องซีอ่ะครับ ชอบมากๆ

ออฟไลน์ subpasing

• *
ชอบตอนเป็นพระราชาจัง  :ILPหื่น!

ออฟไลน์ โซดา

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ขอบคุณคับ สำหรับคอมเมนต์น้า :yoexp52

กระทู้ยาวนานมากครับ เรื่องราวผ่านมาหลายปีเลย แหะๆ

เรื่องใหม่มีอีกพอควร ทรมานที่สุดด้วย แต่ยังไม่มีเวลาเลยครับ ว่างมะไหร่ จัดปาย :RABBIT030
(ขอบคุณคร้าบ)

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
ขอบคุณคับ สำหรับคอมเมนต์น้า :yoexp52

กระทู้ยาวนานมากครับ เรื่องราวผ่านมาหลายปีเลย แหะๆ

เรื่องใหม่มีอีกพอควร ทรมานที่สุดด้วย แต่ยังไม่มีเวลาเลยครับ ว่างมะไหร่ จัดปาย :RABBIT030

ส่งเลยครับ ช่วงนี้ ไม่ค่อยมี ซีรี่ย์ ให้เสพ  :yoexp51
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985

เขียนต่อเลยคับ เอาประสพการณ์มาแชร์กัน
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ lovemania

• *
สุดยอดครับ  :yoexp52 ท่านโซดา เพิ่งเป็นสมาชิกไม่นาน   แต่ยอมรับว่าทู้นี้  ได้ครบทุกอารมณ์   :dookdik6:

สำนวนแบบนี้เขียนหนังสือแนว pocket book (เรท ฉ) ขายได้เลยครับ ผมยอมซื้อเก็บเลย  :ILPหื่น!

ออฟไลน์ lucifer_fuckin

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ติดตามตั้งแต่ต้นจนจบ ผมคิดว่า ปสก ของพี่โซดา น่าจะทำให้ใครหลายๆคนอิจฉาเลยนะครับเนี่ย

รอติดตามผลงานต่อนะครับ  :kulorpa'

ออฟไลน์ ~องศาเดียว

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
เศร้าจนได้นะครับ  xxmsn-cry
วันไม่ได้หมดลงตอนที่นาฬิกามันผ่านเที่ยงคืนเข้าสู่วันใหม่หรอก มันหมดลงตอนเราหลับตานอนต่างหาก

ออฟไลน์ j.seeder

• *
สนุกมากเลยครับ บรรยายเห็นภาพทุกช๊อต เลย  :dookdik6: :dookdik6: