ผู้เขียนหัวข้อ: น้องๆที่ท่านเจอเป็นแบบนี้รึเปล่าคับ  (อ่าน 5386 ครั้ง)

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
Re: น้องๆที่ท่านเจอเป็นแบบนี้รึเปล่าคับ
« Reply #40 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 04:55:40 PM »
ก่อนจะตั้มๆก้มีการตกลงกันแล้วคับ เพราะน้องมาบอกผมเองว่าขอนู๋เป็นเมียน้อยก็ได้นะพี่ตอนนั้นรู้สึกดีมั่กๆแบบว่าคบคนนี้สบายใจดีนะ แต่พอตั๊มๆไปแล้วจากนางฟ้ากลายเป็นนางมารซะได้ เซ็งเป้ด วันนดีคืนดีก็โทรมาหาเรื่องทะเลาะ เบื่อโคตรต่อไปนี้สาบานจะไปเที่ยวอย่างเดียวไม่ตั๊มๆน้องโคอีกแล้ว xxmsn-cry

ไม่มีใครอยากเป็นเบอร์สองหรอกครับ ท่าน จขกท. ถึงปากจะบอกอย่างนึงแต่ลึก ๆ แล้วทุกคนก็ต้องการเป็นที่หนึ่งทั้งนั้น ยกเว้นพวกรักสนุกและพวกที่มีเบอร์หนึ่งอยู่แล้ว

แต่ในส่วนของการพูดคำหยาบนั้น ผมว่ามันเป็น "สันดาน" ครับ เด็กพวกนี้บางคน โตมาและสู้ชีวิตเพียงลำพัง คนปรึกษาก็ไม่มี ทำให้บางครั้งติดนิสัยก้าวร้าวและโผงผางมาอ่ะครับ เจอแบบนี้คงต้องทำใจครับ เพราะเปลี่ยนแปลงตัวเธอได้ยากมากครับ

ออฟไลน์ @MUD@

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
Re: น้องๆที่ท่านเจอเป็นแบบนี้รึเปล่าคับ
« Reply #41 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 05:33:35 PM »
ไม่มีใครอยากเป็นเบอร์สองหรอกครับ ท่าน จขกท. ถึงปากจะบอกอย่างนึงแต่ลึก ๆ แล้วทุกคนก็ต้องการเป็นที่หนึ่งทั้งนั้น ยกเว้นพวกรักสนุกและพวกที่มีเบอร์หนึ่งอยู่แล้ว

แต่ในส่วนของการพูดคำหยาบนั้น ผมว่ามันเป็น "สันดาน" ครับ เด็กพวกนี้บางคน โตมาและสู้ชีวิตเพียงลำพัง คนปรึกษาก็ไม่มี ทำให้บางครั้งติดนิสัยก้าวร้าวและโผงผางมาอ่ะครับ เจอแบบนี้คงต้องทำใจครับ เพราะเปลี่ยนแปลงตัวเธอได้ยากมากครับ

เห็นด้วยคับ :dookdik6:

แต่อย่างน้อยก็ได้ :yoyo-035แล้วอ่ะคับ

ออฟไลน์ หญ้าหวาน In Love

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • แดกเข้าไปสิหญ้า มันหวานออก
« Reply #42 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 06:58:22 PM »
เค้าไม่เคยได้  :yoyo-035 :yoyo-035 เลยไม่มีประสบการณ์ ได้แต่นั่ง  :godester :godester :godester
Do you believe in Destiny? I do, but never meet!!!

ออฟไลน์ ตัว [D]runkenPanda::รักเพื่อน เป็นห่วงเหล้า::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #43 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 08:23:48 PM »
ก่อนจะตั้มๆก้มีการตกลงกันแล้วคับ เพราะน้องมาบอกผมเองว่าขอนู๋เป็นเมียน้อยก็ได้นะพี่ตอนนั้นรู้สึกดีมั่กๆแบบว่าคบคนนี้สบายใจดีนะ แต่พอตั๊มๆไปแล้วจากนางฟ้ากลายเป็นนางมารซะได้ เซ็งเป้ด วันนดีคืนดีก็โทรมาหาเรื่องทะเลาะ เบื่อโคตรต่อไปนี้สาบานจะไปเที่ยวอย่างเดียวไม่ตั๊มๆน้องโคอีกแล้ว xxmsn-cry

ท่านพูดเหมือน เพื่อน ผม เลย บอกไม่ดี ไม่ ok คล้อย หลัง มา กี่วัน ไป ค้าง โน่น อีก ล่ะ เบื่อจริง พวก แอ๊บเนี้ยะ

ออฟไลน์ B0nYzคะนองรัก [งดล่าเงือกเข้าพรรษา]

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตำแหน่งพรานล่าเงือกดีเด่น 3 ปีซ้อน
« Reply #44 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 08:23:57 PM »
ผมอยากมีน้องๆมาให้ หัวใจกระชุมกระชวยแบบท่านหลายๆคนจัง เกิดมาอาภัพ ไม่มีใครรักไม่มีใครสนใจ                                 xxching
ขอกราบสวัสดีแม่ยกและพ่อยกทั้งหลาย ขอฝากตัวกระผม ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของทุกๆคนด้วยน่ะครับ

คติประจำใจ : สวยๆไม่...เงือกๆสิที่เราต้องการ

ออฟไลน์ ขำเนอะ

• CLV VIP Member
« Reply #45 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 08:24:04 PM »
ชอบป่าเถื่อน ชอบหยาบคายอะ ถ้าไม่เอาแล้วบอกนะ เซ้งต่อ
Take what you can. Give nothing back.

ออฟไลน์ Pung-Pung

« Reply #46 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 01:09:27 PM »
คงต้องแยกประเด็นนิดหน่อย

ถ้าเปลี่ยนไปหลังจาก  jed17 jed17 แล้ว ก็คงเป็นเพราะว่า ความรู้สึกเป็นเจ้าข้าวเจ้าของ มันเพิ่มขึ้นตามเวลาน่ะครับ

ส่วนเรื่องพูดหยาบ เห็นด้วยกับท่าน GoFL ครับ
สำหรับผมนะ ถ้าน้องเค้าอยู่กับเพื่อน เฮฮา เที่ยว หรือเมา กัน จะพูดยังไง ก็ไม่ว่าครับ
แต่ถ้ามาพูดแบบนี้กับผม  jed1 จะโดนไม่ใช่น้อย
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น

ออฟไลน์ Πανδώρα - Pandora Box

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #47 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 07:00:36 PM »
กำลังลุ้นอยู่ว่าจะเจอหรือเปล่า
เพี๊ยง ไม่เป็นทีเถิด..........

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #48 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 07:08:20 PM »
ปกติจะมีร้านละคนอ่าคับ

เพราะเราเลือกแย้วเสียดายของ

จะว่าไปก้อเคยนะ เพราะดันย้ายร้านไปยุร้านเดียวกันนี้ดิ  jed14

ไอ้เราก้อม่ายได้คุยหลายวัน ม่ายรุเรื่องคับ

ขับรถไปรับหน้าร้าน แถมดันเดินมาจะเปิดประตูพร้อมกัน  :dookdik15:

ดีนะเห็นก่อน ซิ่งหนีดิครับ เด๋วความแตก  :yoyo-023
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

valentine42658

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #49 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 09:15:03 PM »
ปกติจะมีร้านละคนอ่าคับ

เพราะเราเลือกแย้วเสียดายของ

จะว่าไปก้อเคยนะ เพราะดันย้ายร้านไปยุร้านเดียวกันนี้ดิ  jed14

ไอ้เราก้อม่ายได้คุยหลายวัน ม่ายรุเรื่องคับ

ขับรถไปรับหน้าร้าน แถมดันเดินมาจะเปิดประตูพร้อมกัน  :dookdik15:

ดีนะเห็นก่อน ซิ่งหนีดิครับ เด๋วความแตก  :yoyo-023

เกือบซวยว่างั้น   xxhahaha

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #50 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 10:51:05 PM »
เกือบตายดีกว่าคับ  :onion-010

เพราะยอมโดนว่า ขับรถหนีไปทำไม  :yoyo-023

ดีกว่า 2 คนมาเจอะกัน  :singleso-noiy
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ น้ำขิง

« Reply #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 11:23:47 PM »
ผรัวกรู